ทีเด็ดบอล Tallinna FC Levadia B vs Nomme JK Kalju II
‹ คู่ก่อนหน้าPaide Linnameeskond vs Tartu JK Maag Tammeka · พ. 14 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 46 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Dukagjini vs KF Vushtrria · พ. 14 ต.ค. 23:00 น.
Estonia Esi Liiga
🕒 14-10-2026 23:00 น.
Tallinna FC Levadia Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 46 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSTallinna FC Levadia BNomme JK Kalju IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.3319% @5.50สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Nomme JK Kalju IIทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTallinna FC Levadia Bต่อ 1.5/2 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 4.2Tallinna FC Levadia Bกองกลาง🎯58% vs 42%Tallinna FC Levadia Bแนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Tallinna FC Levadia Bการ์ดยิงดุ🔥13.2Tallinna FC Levadia Bการ์ดรับหลวม🕳️14.4Nomme JK Kalju IIการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Tallinna FC Levadia Bการ์ดได้ราคา💰6/10Tallinna FC Levadia Bการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kalju IIรอง 1.5/2 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️12.0Tallinna FC Levadia Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4/4.5 @1.88แนวรับ🕳️12.0 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.4ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4/4.5 @1.93การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 4/4.5การ์ด 1 ใบ
Tallinna FC Levadia Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 46 / 8923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Tallinna FC Levadia BNomme JK Kalju II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.3319% @5.50
สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Nomme JK Kalju IIทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTallinna FC Levadia B
ต่อ 1.5/2 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 4.2Tallinna FC Levadia B
กองกลาง🎯58% vs 42%Tallinna FC Levadia B
แนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Tallinna FC Levadia B
การ์ดยิงดุ🔥13.2Tallinna FC Levadia B
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Nomme JK Kalju II
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Tallinna FC Levadia B
การ์ดได้ราคา💰6/10Tallinna FC Levadia B
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNomme JK Kalju II
รอง 1.5/2 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Tallinna FC Levadia B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4/4.5 @1.88
แนวรับ🕳️12.0 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.4ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4/4.5 @1.93
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 4/4.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tallinna FC Levadia B vs Nomme JK Kalju II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTallinna FC Levadia B ต่อ 1.5/2 @1.95การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4/4.5 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTallinna FC Levadia Bโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tallinna FC Levadia B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Tallinna FC Levadia B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.33 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tallinna FC Levadia B 51 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Tallinna FC Levadia B ต่อ 1.5/2
ได้ 33%ได้ครึ่ง 25%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 58% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tallinna FC Levadia B · คาดสกอร์ 2.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tallinna FC Levadia B ชนะ 1 ลูก9%
Tallinna FC Levadia B ชนะ 2 ลูก25%
Tallinna FC Levadia B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป33%
เสมอ17%
Nomme JK Kalju II ชนะ 1 ลูก9%
Nomme JK Kalju II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Tallinna FC Levadia B ชนะ67%
Tallinna FC Levadia B ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป58%
Tallinna FC Levadia B คลีนชีท28%
Nomme JK Kalju II ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tallinna FC Levadia B ไม่แพ้85%
Nomme JK Kalju II ไม่แพ้33%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%1-17%2-07%3-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tallinna FC Levadia B)
- โอกาส Tallinna FC Levadia B ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 58%
- Tallinna FC Levadia B ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Nomme JK Kalju II เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Tallinna FC Levadia B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Tallinna FC Levadia B ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 58%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tallinna FC Levadia B
ช2-1พ2-4ช6-2ส0-0ช5-1ช1-0
Nomme JK Kalju II
ช2-0พ0-1พ1-5พ0-3พ2-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tallinna FC Levadia Bยิง 2.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Nomme JK Kalju IIยิง 0.7 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tallinna FC Levadia B
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 24
Nomme JK Kalju II
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tallinna FC Levadia B
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Nomme JK Kalju II
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tallinna FC Levadia B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Nomme JK Kalju II
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Tallinna FC Levadia B ชนะ 4เสมอ 2Nomme JK Kalju II ชนะ 2
- 18-07-2026Nomme JK Kalju II0 - 2Tallinna FC Levadia B
- 11-05-2026Nomme JK Kalju II1 - 0Tallinna FC Levadia B
- 07-03-2026Tallinna FC Levadia B2 - 0Nomme JK Kalju II
- 31-01-2026Tallinna FC Levadia B4 - 1Nomme JK Kalju II
- 20-10-2025Tallinna FC Levadia B0 - 0Nomme JK Kalju II
- 15-09-2025Tallinna FC Levadia B3 - 3Nomme JK Kalju II
- 30-06-2025Nomme JK Kalju II3 - 2Tallinna FC Levadia B
- 28-04-2025Nomme JK Kalju II0 - 1Tallinna FC Levadia B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.88 | 4/4.5 | 1.93 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.88 | 4/4.5 | 1.93 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.38 | 5.25 | 5.45 | 1.87 | 4/4.5 | 1.89 | 1.91 | 1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.38 | 5.25 | 5.45 | 1.87 | 4/4.5 | 1.89 | 1.91 | 1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.35 | 5.50 | 5.75 | 1.91 | 4.5 | 1.80 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.33 | 5.50 | 6.25 | 1.89 | 4/4.5 | 1.83 | 1.92 | 1.5/2 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 5.40 | 5.71 | 1.91 | 4.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.38 | 5.70 | 5.29 | 2.15 | 4.5 | 1.63 | 1.88 | 1.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D2-5] Tallinna FC Levadia B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 14 | 2 | 14 | 61 | 55 | 44 | 5 | 46.7% |
| Home Field | 16 | 8 | 2 | 6 | 33 | 25 | 26 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 14 | 6 | 0 | 8 | 28 | 30 | 18 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 9 | 12 | 9 | 26 | 23 | 39 | 5 | 30.0% |
| Home Field | 16 | 5 | 7 | 4 | 15 | 12 | 22 | 3 | 31.3% |
| Away Field | 14 | 4 | 5 | 5 | 11 | 11 | 17 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 7 | 5 | 8 | 16.7% |
| [EST D2-10] Nomme JK Kalju II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 6 | 5 | 20 | 38 | 79 | 23 | 10 | 19.4% |
| Home Field | 16 | 3 | 3 | 10 | 19 | 44 | 12 | 10 | 18.8% |
| Away Field | 15 | 3 | 2 | 10 | 19 | 35 | 11 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 7 | 12 | 12 | 24 | 36 | 33 | 8 | 22.6% |
| Home Field | 16 | 5 | 4 | 7 | 11 | 19 | 19 | 7 | 31.3% |
| Away Field | 15 | 2 | 8 | 5 | 13 | 17 | 14 | 8 | 13.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Tallinna FC Levadia B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D2 | 18-07-2026 | Nomme JK Kalju II | 0-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | 8-2 (3-0) | 2.75 | 4.20 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D2 | 11-05-2026 | Nomme JK Kalju II | 1-0 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | 3-8 (2-5) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| EST D2 | 07-03-2026 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Nomme JK Kalju II | 7-4 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 31-01-2026 | Tallinna FC Levadia B | 4-1 (3-1) | Nomme JK Kalju II | 7-5 (2-1) | W | ||||||||
| EST D2 | 20-10-2025 | Tallinna FC Levadia B | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju II | 4-6 (3-2) | 1.90 | 4.75 | 2.70 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| EST D2 | 15-09-2025 | Tallinna FC Levadia B | 3-3 (1-2) | Nomme JK Kalju II | 16-5 (8-1) | 2.10 | 4.00 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| EST D2 | 30-06-2025 | Nomme JK Kalju II | 3-2 (3-1) | Tallinna FC Levadia B | 1-9 (1-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| EST D2 | 28-04-2025 | Nomme JK Kalju II | 0-1 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | 8-4 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| EST D2 | 18-10-2018 | Tallinna FC Levadia B | 3-2 (2-1) | Nomme JK Kalju II | 4-4 (3-2) | 1.16 | 7.00 | 9.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| EST D2 | 21-07-2018 | Nomme JK Kalju II | 0-3 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | 4-4 (1-2) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.82 | W | U |
| EST D2 | 06-05-2018 | Tallinna FC Levadia B | 1-1 (0-0) | Nomme JK Kalju II | 5-3 (3-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| EST D2 | 05-04-2018 | Nomme JK Kalju II | 2-0 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | 7-1 (3-0) | 2.25 | 4.00 | 2.37 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| Est WT | 04-02-2018 | Tallinna FC Levadia B | 2-3 (1-2) | Nomme JK Kalju II | 8-3 (5-2) | 2.00 | 4.50 | 2.55 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Est WT | 26-02-2017 | Tallinna FC Levadia B | 4-3 (2-0) | Nomme JK Kalju II | 6-3 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.92 | 1 | 1.88 | D | O |
| EST D2 | 22-09-2016 | Tallinna FC Levadia B | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju II | 4-1 | 1.28 | 5.00 | 7.50 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| EST D2 | 18-08-2016 | Nomme JK Kalju II | 3-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | 10-9 (5-1) | 4.00 | 4.20 | 1.60 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| EST D2 | 11-06-2016 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Nomme JK Kalju II | 5-3 (2-1) | 1.28 | 6.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| EST D2 | 13-03-2016 | Nomme JK Kalju II | 2-2 (1-1) | Tallinna FC Levadia B | 4-8 (2-1) | 2.50 | 4.20 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Est WT | 22-02-2016 | Nomme JK Kalju II | 4-1 (3-1) | Tallinna FC Levadia B | 5-5 (2-0) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| EST D2 | 16-10-2015 | Nomme JK Kalju II | 1-0 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | 4-8 | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 2.10 | -1/1.5 | 1.70 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tallinna FC Levadia B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D2 | 09-10-2026 | FC Nomme United U21 | 0-1 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | 6-7 (1-3) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| EST D2 | 13-09-2026 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-5 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | 6-7 (0-6) | 3.10 | 4.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D2 | 10-09-2026 | Tallinna FC Levadia B | 0-0 (0-0) | JK Welco Elekter | 5-3 (2-0) | 3.40 | 4.33 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| EST D2 | 04-09-2026 | Tallinna FC Levadia B | 6-2 (2-2) | Flora Tallinn II | 4-2 (2-1) | 2.80 | 4.33 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| EST D2 | 29-08-2026 | FC Maardu | 4-2 (2-2) | Tallinna FC Levadia B | 5-5 (1-4) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D2 | 23-08-2026 | Tallinna FC Levadia B | 2-1 (1-1) | Tallinna FC Ararat TTU | 9-3 (4-2) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| EST D2 | 20-08-2026 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | 8-6 (5-3) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| EST D2 | 15-08-2026 | Viimsi MRJK | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Levadia B | 4-4 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| EST D2 | 08-08-2026 | FC Nomme United U21 | 1-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | 3-6 (0-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| EST D2 | 01-08-2026 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 (0-0) | Elva | 7-7 (2-5) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| EST D2 | 18-07-2026 | Nomme JK Kalju II | 0-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | 8-2 (3-0) | 2.75 | 4.20 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D2 | 11-07-2026 | Tallinna FC Levadia B | 3-2 (2-0) | JK Tallinna Kalev | 8-7 (5-6) | 2.00 | 4.10 | 2.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| EST D2 | 05-07-2026 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | 6-2 (1-1) | 1.67 | 4.33 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| EST D2 | 21-06-2026 | Tallinna FC Levadia B | 4-0 (3-0) | Tallinna FC Ararat TTU | 3-4 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| EST D2 | 18-06-2026 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-0) | JK Welco Elekter | 8-4 (2-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| EST D2 | 14-06-2026 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Viimsi MRJK | 1-7 (0-6) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| EST D2 | 31-05-2026 | JK Tallinna Kalev | 1-2 (1-1) | Tallinna FC Levadia B | 3-8 (1-5) | 1.85 | 4.00 | 3.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D2 | 28-05-2026 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (0-2) | Elva | 9-2 (3-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| EST D2 | 25-05-2026 | Tallinna FC Levadia B | 4-2 (1-1) | FC Nomme United U21 | 7-2 (4-0) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| EST D2 | 16-05-2026 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (0-1) | FC Maardu | 5-7 (3-1) | 1.91 | 4.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Nomme JK Kalju II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D2 | 11-10-2026 | FC Maardu | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju II | - | D | ||||||||
| EST D2 | 21-09-2026 | Nomme JK Kalju II | 2-3 (0-2) | FC Nomme United U21 | 4-2 (1-2) | 4.10 | 4.75 | 1.53 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | O |
| EST D2 | 14-09-2026 | JK Welco Elekter | 3-0 (1-0) | Nomme JK Kalju II | 6-5 (0-3) | 1.20 | 7.00 | 8.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| EST D2 | 10-09-2026 | Nomme JK Kalju II | 1-5 (0-4) | Flora Tallinn II | 3-9 (2-6) | 3.75 | 4.75 | 1.57 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| EST D2 | 06-09-2026 | Elva | 1-0 (1-0) | Nomme JK Kalju II | 6-9 (4-4) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| EST D2 | 29-08-2026 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju II | 5-4 (3-2) | 1.91 | 4.20 | 2.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| EST D2 | 23-08-2026 | Nomme JK Kalju II | 2-4 (2-1) | JK Welco Elekter | 2-14 (2-4) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | O |
| EST D2 | 20-08-2026 | Nomme JK Kalju II | 0-3 (0-1) | JK Tallinna Kalev | 3-9 (1-3) | 3.30 | 4.20 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| EST D2 | 17-08-2026 | FC Nomme United U21 | 2-0 (0-0) | Nomme JK Kalju II | 6-5 (4-3) | 2.00 | 4.20 | 2.63 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| EST D2 | 10-08-2026 | Flora Tallinn II | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju II | 7-0 (3-0) | 1.48 | 4.75 | 4.33 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| EST D2 | 01-08-2026 | Nomme JK Kalju II | 1-4 (1-1) | FC Maardu | 5-6 (2-1) | 2.50 | 4.20 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| EST D2 | 25-07-2026 | Nomme JK Kalju II | 0-5 (0-2) | Flora Tallinn II | 5-6 (3-3) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| EST D2 | 18-07-2026 | Nomme JK Kalju II | 0-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | 8-2 (3-0) | 2.75 | 4.20 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D2 | 11-07-2026 | Viimsi MRJK | 2-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | 23-1 (17-1) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| EST D2 | 05-07-2026 | Nomme JK Kalju II | 2-2 (2-0) | Elva | 4-6 (1-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| EST D2 | 21-06-2026 | JK Tallinna Kalev | 5-1 (1-1) | Nomme JK Kalju II | 7-1 (4-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| EST D2 | 18-06-2026 | FC Maardu | 2-1 (1-1) | Nomme JK Kalju II | 15-1 (8-0) | 1.83 | 4.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| EST D2 | 15-06-2026 | Nomme JK Kalju II | 4-1 (2-1) | FC Nomme United U21 | 4-1 (4-0) | 2.25 | 4.20 | 2.30 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| EST D2 | 01-06-2026 | Nomme JK Kalju II | 1-3 (1-1) | Tallinna FC Ararat TTU | 7-3 (3-0) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| EST D2 | 28-05-2026 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | 8-8 (7-4) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D2 | 19-10 | Away | JK Tallinna Kalev | 5 Days |
| EST D2 | 25-10 | Away | Elva | 11 Days |
| EST D2 | 01-11 | Home | Viimsi MRJK | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D2 | 18-10 | Home | Elva | 4 Days |
| EST D2 | 24-10 | Home | Tallinna FC Ararat TTU | 10 Days |
| EST D2 | 31-10 | Away | JK Tallinna Kalev | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.88 | 4/4.5 | 1.93 | 1.88 | 4/4.5 | 1.93 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 2.2 | Goal | 0.7 |
| 0.3 | Loss | 2 | 2 | Loss | 2.4 |
| 9.7 | Shot(OT) | 11.5 | 12.1 | Shot(OT) | 17 |
| 6.3 | Corner | 4.5 | 6 | Corner | 3.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.5 | 1.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 8.3 | Fouls | 12 | 8.5 | Fouls | 10.5 |
| 57% | Possession | 48% | 57.9% | Possession | 41.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Tallinna FC Levadia B ( 66 Matches) | Nomme JK Kalju II ( 67 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 10 | 13 | 13 | 11 |