ทีเด็ดบอล Trans Narva vs FC Kuressaare
‹ คู่ก่อนหน้าMFK Vranov nad Topou vs Dukla Banska Bystrica · พ. 14 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 20 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bokelj Kotor vs FK Buducnost Podgorica · พ. 14 ต.ค. 20:00 น.
Estonia Champions League
🕒 14-10-2026 20:00 น.
Trans Narvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 20 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSTrans NarvaFC Kuressaareใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0139% @3.13สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86FC Kuressaareทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านTrans Narvaต่อ 0/0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Trans Narvaการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Kuressaareการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Kuressaareรอง 0/0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.0FC Kuressaareการ์ดรับหลวม🕳️10.2Trans Narvaการ์ดยิงดุ🔥14.4FC Kuressaareการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Kuressaareการ์ดได้ราคา💰6/10FC Kuressaareการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.94พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.4ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.7ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Trans Narvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 20 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Trans NarvaFC Kuressaare
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0139% @3.13
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
FC Kuressaareทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านTrans Narva
ต่อ 0/0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Trans Narva
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Kuressaare
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Kuressaare
รอง 0/0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.0FC Kuressaare
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Trans Narva
การ์ดยิงดุ🔥14.4FC Kuressaare
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Kuressaare
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Kuressaare
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.94
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.4ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Trans Narva vs FC Kuressaare
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Kuressaare รอง 0/0.5 @1.86การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.94การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTrans Narvaโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17a · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Trans Narva · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Trans Narva ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @2.10 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Trans Narva 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Trans Narva ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Trans Narva · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Trans Narva ชนะ 1 ลูก21%
Trans Narva ชนะ 2 ลูก13%
Trans Narva ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
FC Kuressaare ชนะ 1 ลูก14%
FC Kuressaare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Trans Narva ชนะ43%
Trans Narva ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Trans Narva คลีนชีท14%
FC Kuressaare ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Trans Narva ไม่แพ้68%
FC Kuressaare ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Trans Narva)
- โอกาส Trans Narva ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- FC Kuressaare เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Kuressaare ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Kuressaare เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FC Kuressaare ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Trans Narva
พ0-2พ1-3ส2-2พ0-2ส1-1ส2-2
FC Kuressaare
ช3-1พ0-4พ1-3ส0-0ช4-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Trans Narvaยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
FC Kuressaareยิง 2.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Trans Narva
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 14
FC Kuressaare
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trans Narva
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Kuressaare
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trans Narva
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
FC Kuressaare
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Trans Narva ชนะ 1เสมอ 3FC Kuressaare ชนะ 4
- 05-09-2026FC Kuressaare3 - 1Trans Narva
- 16-06-2026FC Kuressaare0 - 0Trans Narva
- 18-04-2026Trans Narva1 - 2FC Kuressaare
- 21-02-2026FC Kuressaare2 - 2Trans Narva
- 20-09-2025FC Kuressaare0 - 0Trans Narva
- 05-07-2025Trans Narva3 - 2FC Kuressaare
- 27-04-2025FC Kuressaare2 - 1Trans Narva
- 08-03-2025Trans Narva0 - 2FC Kuressaare
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Trans Narva@2.08 → @2.01▼ 3.1%
เสมอ@3.38 → @3.380.0%
ทีมเยือน FC Kuressaare@2.95 → @3.13▲ 5.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.10 | 3.35 | 2.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.08 | 3.40 | 3.00 | 1.81 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.99 | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.82 | 1.99 | 0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.83 | 3.45 | 3.50 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.86 | 3.45 | 3.40 | 1.73 | 2.5 | 2.03 | 1.69 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| 12BET | Initial | 1.83 | 3.45 | 3.50 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.86 | 3.45 | 3.40 | 1.73 | 2.5 | 2.03 | 1.69 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.37 | 2.89 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 1.92 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.97 | 3.46 | 3.31 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.97 | 0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.30 | 2.80 | 1.84 | 2.5/3 | 1.69 | 1.79 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 1.95 | 3.35 | 3.20 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.88 | 0.5 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 1.94 | 3.40 | 3.44 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.00 | 3.41 | 3.52 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.50 | 2.91 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.62 | 0 | 2.15 | |
| Live | 1.97 | 3.40 | 3.30 | 1.73 | 2.5 | 1.95 | 1.72 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-10] Trans Narva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 5 | 5 | 20 | 24 | 67 | 20 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 15 | 4 | 3 | 8 | 17 | 25 | 15 | 9 | 26.7% |
| Away Field | 15 | 1 | 2 | 12 | 7 | 42 | 5 | 10 | 6.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 6 | 7 | 17 | 15 | 33 | 25 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 15 | 3 | 4 | 8 | 9 | 16 | 13 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 15 | 3 | 3 | 9 | 6 | 17 | 12 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 16.7% |
| [EST D1-8] FC Kuressaare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 9 | 5 | 16 | 33 | 49 | 32 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 15 | 6 | 3 | 6 | 20 | 22 | 21 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 15 | 3 | 2 | 10 | 13 | 27 | 11 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 8 | 10 | 12 | 17 | 19 | 34 | 6 | 26.7% |
| Home Field | 15 | 6 | 5 | 4 | 12 | 7 | 23 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 15 | 2 | 5 | 8 | 5 | 12 | 11 | 9 | 13.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Trans Narva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Kuressaare | 3-1 (2-0) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| EST D1 | 16-06-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 5-7 (0-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| EST D1 | 18-04-2026 | Trans Narva | 1-2 (1-1) | FC Kuressaare | 10-6 (8-2) | 1.73 | 3.50 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 21-02-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (2-1) | Trans Narva | 5-1 (3-0) | 4.50 | 4.00 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 20-09-2025 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 4-8 (2-3) | 4.20 | 4.00 | 1.61 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 05-07-2025 | Trans Narva | 3-2 (2-2) | FC Kuressaare | 3-2 (2-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 27-04-2025 | FC Kuressaare | 2-1 (1-0) | Trans Narva | 1-5 (0-2) | 3.70 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 08-03-2025 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | FC Kuressaare | 11-2 (5-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| Est WT | 08-02-2025 | Trans Narva | 1-1 (1-0) | FC Kuressaare | 7-3 (5-3) | 2.35 | 4.00 | 2.30 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 09-11-2024 | Trans Narva | 0-2 (0-0) | FC Kuressaare | 4-5 (4-1) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 24-08-2024 | FC Kuressaare | 0-1 (0-0) | Trans Narva | 5-7 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 19-06-2024 | Trans Narva | 0-1 (0-0) | FC Kuressaare | 15-2 (9-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 21-04-2024 | FC Kuressaare | 5-0 (5-0) | Trans Narva | 7-5 (5-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 28-10-2023 | FC Kuressaare | 1-0 (0-0) | Trans Narva | 3-4 (2-2) | 2.63 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 13-08-2023 | Trans Narva | 2-0 (0-0) | FC Kuressaare | 13-2 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 1.70 | 0 | 2.10 | W | U |
| EST D1 | 27-06-2023 | FC Kuressaare | 3-0 (1-0) | Trans Narva | 4-13 (2-8) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 16-04-2023 | Trans Narva | 0-1 (0-0) | FC Kuressaare | 8-4 (2-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| Est WT | 28-01-2023 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 7-1 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| EST D1 | 12-11-2022 | Trans Narva | 2-2 (1-0) | FC Kuressaare | 11-4 (6-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 27-08-2022 | FC Kuressaare | 3-1 (2-1) | Trans Narva | 3-11 (2-2) | 2.38 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Trans Narva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 10-10-2026 | Parnu JK Vaprus | 2-2 (1-2) | Trans Narva | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | Trans Narva | 1-1 (0-1) | Levadia Tallinn | 5-11 (3-6) | 15.00 | 8.50 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | W | U |
| EST D1 | 12-09-2026 | Nomme JK Kalju | 2-0 (1-0) | Trans Narva | 3-10 (1-4) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 08-09-2026 | Trans Narva | 2-2 (2-2) | FC Flora Tallinn | 2-4 (1-2) | 3.80 | 3.80 | 1.67 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Kuressaare | 3-1 (2-0) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| EST CUP | 26-08-2026 | Trans Narva | 2-0 (2-0) | Nomme JK Kalju | 1-3 | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 21-08-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (1-0) | Trans Narva | 4-1 (3-0) | 1.13 | 8.50 | 13.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 16-08-2026 | Trans Narva | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 2-4 (2-2) | 4.00 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST CUP | 11-08-2026 | Trans Narva | 8-0 (4-0) | Kompanii Marjamaa | 8-0 (3-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 08-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | 3-8 (2-4) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| EST D1 | 31-07-2026 | FC Nomme United | 1-2 (0-2) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | 7-1 (3-1) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 18-07-2026 | Trans Narva | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | 7-8 (4-3) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 10-07-2026 | Harju JK Laagri | 3-0 (2-0) | Trans Narva | 5-1 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 04-07-2026 | Trans Narva | 1-3 (0-2) | Levadia Tallinn | 3-9 (1-7) | 10.00 | 5.75 | 1.20 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 21-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Trans Narva | 9-1 (4-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 16-06-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 5-7 (0-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | Trans Narva | 1-2 (0-1) | FC Nomme United | 8-1 (4-0) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| EST CUP | 10-06-2026 | Trans Narva | 10-0 (4-0) | Vana Hea Puur | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Kuressaare Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 03-10-2026 | FC Kuressaare | 4-2 (3-1) | Saku JK | - | W | ||||||||
| EST D1 | 18-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-11 (1-6) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Levadia Tallinn | 4-0 (2-0) | FC Kuressaare | 3-4 (1-3) | 1.09 | 10.00 | 19.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Kuressaare | 3-1 (2-0) | Trans Narva | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| EST D1 | 29-08-2026 | FC Kuressaare | 2-2 (1-1) | Parnu JK Vaprus | 4-6 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 12-08-2026 | Kristiine JK | 0-8 (0-4) | FC Kuressaare | 2-8 (2-3) | W | ||||||||
| EST D1 | 07-08-2026 | FC Kuressaare | 3-2 (1-0) | Harju JK Laagri | 7-6 (3-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| EST D1 | 02-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | FC Kuressaare | 7-6 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | FC Kuressaare | 5-1 (3-1) | Tartu Welco II | - | W | ||||||||
| EST D1 | 19-07-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | 5-7 (4-4) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 11-07-2026 | FC Nomme United | 3-2 (0-1) | FC Kuressaare | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| EST D1 | 02-07-2026 | FC Kuressaare | 0-3 (0-1) | FC Flora Tallinn | 2-9 (1-6) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | D |
| EST D1 | 27-06-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 7-9 (3-4) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 16-06-2026 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 5-7 (0-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| EST D1 | 13-06-2026 | Harju JK Laagri | 2-3 (0-0) | FC Kuressaare | 8-8 (3-4) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 31-05-2026 | Paide Linnameeskond | 1-1 (1-0) | FC Kuressaare | 3-6 (1-4) | 1.30 | 4.75 | 7.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Away | Paide Linnameeskond | 4 Days |
| EST D1 | 24-10 | Away | Tartu JK Maag Tammeka | 10 Days |
| EST D1 | 27-10 | Home | FC Nomme United | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 18-10 | Home | Levadia Tallinn | 4 Days |
| EST D1 | 25-10 | Home | Paide Linnameeskond | 11 Days |
| EST D1 | 28-10 | Away | Parnu JK Vaprus | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.75 | 2.12 | 3.50 | 2.66 | 2.13 | 3.65 | 1.71 | 1 | 1.99 | 1.71 | 1 | 1.99 | 1.63 | 0 | 2.07 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 2.10 | 3.35 | 2.90 | 2.02 | 3.35 | 3.05 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.86 | 0/0.5 | 1.84 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 2.00 | 3.40 | 3.20 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 2.4 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.7 |
| 11.7 | Shot(OT) | 13.5 | 10.5 | Shot(OT) | 13.4 |
| 5.7 | Corner | 8.5 | 3.7 | Corner | 6.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 1.9 | Yellow Card | 1.4 |
| 48.7% | Fouls | 45.5% | 50% | Fouls | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Trans Narva ( 65 Matches) | FC Kuressaare ( 67 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 7 | 7 |
| HT-L / FT-L | 12 | 16 | 9 | 14 |