ทีเด็ดบอล SK Moravske Kninice vs SK Cezava
‹ คู่ก่อนหน้าSV Gerasdorf Stammer vs Slovan HAC · วันนี้ 15:30 น. คู่ที่ 20 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HASK Zagreb vs NK Maksimir · วันนี้ 16:00 น.
Czech Republic 5. Ligy
🕒 18-10-2026 15:30 น.
SK Moravske Kniniceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 20 / 38215:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSSK Moravske KniniceSK Cezavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.7334% @3.30สูง/ต่ำ 4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85SK Cezavaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSK Moravske Kniniceต่อ 0.5/1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8SK Moravske Kniniceการ์ดยิงดุ🔥16.2SK Moravske Kniniceการ์ดรับหลวม🕳️10.8SK Cezavaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSK Cezavaรอง 0.5/1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️7.8SK Moravske Kniniceการ์ดยิงดุ🔥16.2SK Cezavaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.90JOKERบอลสูง
75สูง 4พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥16.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.7·2.7ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Moravske Kniniceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ16.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 20 / 38215:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
SK Moravske KniniceSK Cezava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.7334% @3.30
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
SK Cezavaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ16.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Moravske Kninice
ต่อ 0.5/1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8SK Moravske Kninice
การ์ดยิงดุ🔥16.2SK Moravske Kninice
การ์ดรับหลวม🕳️10.8SK Cezava
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSK Cezava
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️7.8SK Moravske Kninice
การ์ดยิงดุ🔥16.2SK Cezava
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.90
JOKERบอลสูง
75สูง 4
75สูง 4พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥16.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.7·2.7ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Moravske Kninice vs SK Cezava
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSK Moravske Kninice ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.90การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Moravske Kniniceโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Moravske Kninice · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SK Moravske Kninice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.71 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Moravske Kninice 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SK Moravske Kninice ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 20%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Moravske Kninice · คาดสกอร์ 2.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Moravske Kninice ชนะ 1 ลูก20%
SK Moravske Kninice ชนะ 2 ลูก15%
SK Moravske Kninice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ20%
SK Cezava ชนะ 1 ลูก13%
SK Cezava ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
SK Moravske Kninice ชนะ53%
SK Moravske Kninice ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
SK Moravske Kninice คลีนชีท15%
SK Cezava ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Moravske Kninice ไม่แพ้73%
SK Cezava ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่78%
ต่ำ 2.519%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-17%2-27%1-16%3-16%1-26%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Moravske Kninice)
- โอกาส SK Moravske Kninice ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SK Moravske Kninice ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- SK Cezava เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- SK Cezava ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส SK Cezava ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Moravske Kninice
ส2-2ช3-1ช3-1
SK Cezava
ส2-2พ2-3ช2-1ช4-0พ2-3ช7-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Moravske Kniniceยิง 2.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
SK Cezavaยิง 2.7 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Moravske Kninice
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 5
SK Cezava
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Moravske Kninice
100%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 0
SK Cezava
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Moravske Kninice
100%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 0
SK Cezava
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน 5. Ligy 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Moravske Kninice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SK Cezava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Moravske Kninice Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Moravske Kninice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 1 (33%) Lose 0 (0%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 33% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL 5 | 27-09-2026 | Sokol Dobsice | 1-3 (0-3) | SK Moravske Kninice | 7-7 (2-3) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| CZE DFL 5 | 06-09-2026 | SK Moravske Kninice | 3-1 (2-0) | Tatran Rousinov | 11-3 (6-1) | 2.25 | 4.20 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL 5 | 09-08-2026 | SK Moravske Kninice | 2-2 (1-1) | Bosonohy | 7-4 (5-3) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| SK Cezava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL 5 | 10-10-2026 | FC Ivancice | 0-7 (0-2) | SK Cezava | 5-8 (3-4) | 4.10 | 5.00 | 1.50 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL 5 | 12-09-2026 | Bosonohy | 3-2 (1-2) | SK Cezava | 4-0 (1-0) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL 5 | 08-11-2025 | SK Cezava | 4-0 (1-0) | FC Moravsky Krumlov | 7-10 (4-6) | 1.95 | 4.10 | 2.70 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL 5 | 02-11-2025 | FK Kunstat | 1-2 (1-0) | SK Cezava | 4-6 (1-5) | 1.95 | 4.20 | 2.75 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL 5 | 11-10-2025 | SK Cezava | 2-3 (2-2) | Bosonohy | 1-2 (1-0) | 2.38 | 3.50 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL 5 | 07-09-2025 | SK Cezava | 2-2 (0-2) | FC Ivancice | 9-1 (6-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL 5 | 29-08-2025 | Slovan Rosice | 5-2 (1-1) | SK Cezava | - | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL 5 | 23-08-2025 | SK Cezava | 1-1 (0-0) | TJ Moravan Lednice | 5-6 (2-3) | 1.90 | 4.33 | 2.88 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL 5 | 20-08-2025 | MS Brno | 2-4 (1-3) | SK Cezava | 2-7 (1-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL 5 | 03-05-2025 | FK Banik Ratiskovice | 1-1 (1-0) | SK Cezava | 4-5 (3-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL 5 | 01-05-2025 | AFK Tisnov | 2-4 (2-3) | SK Cezava | 5-6 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL 5 | 19-04-2025 | Tatran Kohoutovice | 1-1 (0-0) | SK Cezava | 9-4 (5-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| CZE DFL 5 | 05-04-2025 | Boskovice | 3-1 (2-1) | SK Cezava | 4-6 (4-4) | 1.91 | 4.20 | 2.88 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL 5 | 22-03-2025 | Tatran Rousinov | 0-2 (0-0) | SK Cezava | 11-7 (4-6) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL 5 | 19-10-2024 | TJ Sokol Pohorelice | 4-2 (1-0) | SK Cezava | 4-7 (3-5) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL 5 | 28-08-2024 | SK Cezava | 1-1 (1-1) | AFK Tisnov | 5-2 (3-1) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Moravske Kninice | No Data | SK Cezava | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.90 | 4 | 1.90 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 4.3 | 2.7 | Goal | 2.7 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 8.7 | Shot(OT) | 11.7 | 8.7 | Shot(OT) | 10.8 |
| 8.3 | Corner | 5 | 8.3 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 53.5% | Fouls | 57% | 53.5% | Fouls | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Moravske Kninice ( 3 Matches) | SK Cezava ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |