ทีเด็ดบอล SV Gerasdorf Stammer vs Slovan HAC
‹ คู่ก่อนหน้าSK Furstenfeld vs UFC Fehring · อา. 18 ต.ค. 15:30 น. คู่ที่ 18 / 225เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HASK Zagreb vs NK Maksimir · อา. 18 ต.ค. 16:00 น.
Austria Landesliga
🕒 18-10-2026 15:30 น.
SV Gerasdorf Stammerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 18 / 22515:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSSV Gerasdorf StammerSlovan HACใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.2549% @2.40สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Slovan HACทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSV Gerasdorf Stammerต่อ 0 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
68SV Gerasdorf Stammer ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6SV Gerasdorf Stammerการ์ดรับหลวม🕳️12.0Slovan HACการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6SV Gerasdorf Stammerการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovan HACรอง 0 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Slovan HACแนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Slovan HACการ์ดรับหลวม🕳️14.4SV Gerasdorf Stammerการ์ดยิงดุ🔥10.8Slovan HACการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SV Gerasdorf Stammerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 18 / 22515:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
SV Gerasdorf StammerSlovan HAC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.2549% @2.40
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Slovan HACทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Gerasdorf Stammer
ต่อ 0 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
68SV Gerasdorf Stammer ชนะ
68SV Gerasdorf Stammer ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6SV Gerasdorf Stammer
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Slovan HAC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6SV Gerasdorf Stammer
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovan HAC
รอง 0 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Slovan HAC
แนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Slovan HAC
การ์ดรับหลวม🕳️14.4SV Gerasdorf Stammer
การ์ดยิงดุ🔥10.8Slovan HAC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Gerasdorf Stammer vs Slovan HAC
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Gerasdorf Stammerโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Gerasdorf Stammer · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SV Gerasdorf Stammer ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.30 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Gerasdorf Stammer 2 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SV Gerasdorf Stammer ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 22%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Gerasdorf Stammer · คาดสกอร์ 1.7 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 1 ลูก20%
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 2 ลูก11%
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ22%
Slovan HAC ชนะ 1 ลูก17%
Slovan HAC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
SV Gerasdorf Stammer ชนะ39%
SV Gerasdorf Stammer ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
SV Gerasdorf Stammer คลีนชีท14%
Slovan HAC ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Gerasdorf Stammer ไม่แพ้61%
Slovan HAC ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-36%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Gerasdorf Stammer)
- โอกาส SV Gerasdorf Stammer ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
- Slovan HAC เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SV Gerasdorf Stammer ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- SV Gerasdorf Stammer ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Slovan HAC ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Gerasdorf Stammer
ช2-0พ1-5พ2-4พ0-2ส2-2พ1-4
Slovan HAC
พ0-1ช5-1ส1-1ช2-1พ1-5พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Gerasdorf Stammerยิง 1.1 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Slovan HACยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Gerasdorf Stammer
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 25
Slovan HAC
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Gerasdorf Stammer
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Slovan HAC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Gerasdorf Stammer
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 5
Slovan HAC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 5เสมอ 1Slovan HAC ชนะ 2
- 22-03-2026Slovan HAC1 - 2SV Gerasdorf Stammer
- 05-09-2025SV Gerasdorf Stammer1 - 0Slovan HAC
- 14-06-2025Slovan HAC3 - 1SV Gerasdorf Stammer
- 17-11-2024SV Gerasdorf Stammer1 - 0Slovan HAC
- 28-04-2024Slovan HAC2 - 5SV Gerasdorf Stammer
- 16-10-2022Slovan HAC2 - 3SV Gerasdorf Stammer
- 31-10-2021Slovan HAC7 - 1SV Gerasdorf Stammer
- 01-11-2020Slovan HAC3 - 3SV Gerasdorf Stammer
คู่อื่นใน Landesliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.38 | 3.69 | 2.35 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.38 | 3.69 | 2.35 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.90 | 2.35 | 1.74 | 3/3.5 | 1.79 | 1.74 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 3.90 | 2.40 | 1.82 | 3/3.5 | 1.79 | 1.80 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 4.00 | 2.45 | 2.10 | 3.5 | 1.66 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.33 | 3.82 | 2.32 | 1.88 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 0 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Gerasdorf Stammer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Slovan HAC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Gerasdorf Stammer Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 6 (67%) Draw 1 (11%) Lose 2 (22%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 22-03-2026 | Slovan HAC | 1-2 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (6-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| AUS L | 05-09-2025 | SV Gerasdorf Stammer | 1-0 (0-0) | Slovan HAC | 12-5 (1-4) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 14-06-2025 | Slovan HAC | 3-1 (2-1) | SV Gerasdorf Stammer | 4-3 (1-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 17-11-2024 | SV Gerasdorf Stammer | 1-0 (0-0) | Slovan HAC | 6-6 (1-4) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 28-04-2024 | Slovan HAC | 2-5 (1-0) | SV Gerasdorf Stammer | 4-3 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | W | O |
| AUS L | 16-10-2022 | Slovan HAC | 2-3 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 8-1 (1-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 31-10-2021 | Slovan HAC | 7-1 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 8-4 (4-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 01-11-2020 | Slovan HAC | 3-3 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 2-3 (0-2) | 2.25 | 4.00 | 2.37 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 13-10-2019 | Slovan HAC | 3-5 (1-4) | SV Gerasdorf Stammer | 6-10 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Gerasdorf Stammer Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 09-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-4 (0-1) | First Vienna 1894 Amateur | 3-4 (1-1) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 02-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-2 (0-2) | FC 1980 Wien | 5-6 (3-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 24-09-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-8 (1-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 19-09-2026 | Hellas Kagran | 4-2 (1-0) | SV Gerasdorf Stammer | 8-1 (3-1) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Schwechat | 5-1 (2-0) | SV Gerasdorf Stammer | 6-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-0 (0-0) | SC Mannsworth | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-2 (1-2) | SV Wienerwald | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SC Retz | 2-1 (0-1) | SV Gerasdorf Stammer | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-1 (0-0) | FC Mistelbach | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | SV Donau | - | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 12-06-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-4 (1-1) | SV Wienerberger | 5-4 (2-3) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 29-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-4 (0-1) | Floridsdorfer AC II | 4-4 (1-3) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 16-05-2026 | LAC Inter | 3-0 (3-0) | SV Gerasdorf Stammer | 4-6 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| AUS L | 08-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-1 (0-1) | Simmeringer SC | 5-4 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 01-05-2026 | SV Schwechat | 1-0 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 24-04-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-1 (1-1) | Stadlau | 10-3 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 22-04-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-1) | Hellas Kagran | 6-6 (1-3) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 10-04-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 3-2 (1-1) | FV Austria XIII | 5-8 (0-6) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 22-03-2026 | Slovan HAC | 1-2 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (6-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
| Slovan HAC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 11-10-2026 | Slovan HAC | 1-4 (1-0) | Hellas Kagran | 4-2 (3-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Sportunion Mauer | 5-1 (2-0) | Slovan HAC | 6-1 (4-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 27-09-2026 | Slovan HAC | 2-1 (1-1) | SV Schwechat | 5-7 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| AUS L | 19-09-2026 | Post SV Wien | 1-1 (0-0) | Slovan HAC | 2-4 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| AUS L | 13-09-2026 | Slovan HAC | 5-1 (3-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-5 (2-1) | 2.10 | 3.80 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 04-09-2026 | SC Red Star Penzing | 1-0 (0-0) | Slovan HAC | 5-2 (3-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 29-08-2026 | Slovan HAC | 1-1 (1-0) | Floridsdorfer AC II | 8-5 (6-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 13-06-2026 | Slovan HAC | 4-1 (2-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-6 (3-1) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 05-06-2026 | Floridsdorfer AC II | 2-2 (2-0) | Slovan HAC | 5-3 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 31-05-2026 | Slovan HAC | 1-3 (1-3) | SV Wienerberger | 9-3 (6-2) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | L | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 22-05-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Slovan HAC | 2-4 (0-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 10-05-2026 | Slovan HAC | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 1-4 (1-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 02-05-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-1) | Slovan HAC | 8-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 26-04-2026 | Slovan HAC | 4-0 (3-0) | Simmeringer SC | 6-6 (2-2) | 1.90 | 3.80 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Slovan HAC | 10-1 (3-0) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 12-04-2026 | Slovan HAC | 3-1 (3-0) | Stadlau | 4-9 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 28-03-2026 | FC 1980 Wien | 2-4 (0-2) | Slovan HAC | 2-6 (0-3) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 22-03-2026 | Slovan HAC | 1-2 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (6-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| AUS L | 14-03-2026 | Hellas Kagran | 1-1 (1-0) | Slovan HAC | 4-2 (3-1) | 1.67 | 4.33 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 08-03-2026 | Slovan HAC | 0-0 (0-0) | FV Austria XIII | 3-5 (2-2) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Gerasdorf Stammer | No Data | Slovan HAC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.8 |
| 2.7 | Loss | 3.3 | 2.4 | Loss | 2 |
| 14.3 | Shot(OT) | 13.7 | 14.8 | Shot(OT) | 11.6 |
| 3.3 | Corner | 3.3 | 2.4 | Corner | 4.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 2 |
| 46% | Fouls | 41.7% | 45.2% | Fouls | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Gerasdorf Stammer ( 39 Matches) | Slovan HAC ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 8 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 9 | 9 |