ทีเด็ดบอล Inter Zapresic vs NK Jarun
‹ คู่ก่อนหน้าBjelovar vs Koprivnica · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 223 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Uskok vs NK Solin · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Croatia 3.Division
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Inter Zapresicเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 223 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSInter ZapresicNK Jarunใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3849% @2.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03NK Jarunทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านInter Zapresicต่อ 0 @1.78แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Inter Zapresicการ์ดยิงดุ🔥6.6Inter Zapresicการ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Jarunการ์ดได้ราคา💰6/10Inter Zapresicการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Jarunรอง 0 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 6.6NK Jarunการ์ดรับหลวม🕳️9.6Inter Zapresicการ์ดยิงดุ🔥12.6NK Jarunการ์ดได้ราคา💰6/10NK Jarunการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Inter Zapresicเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 223 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Inter ZapresicNK Jarun
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3849% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
NK Jarunทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านInter Zapresic
ต่อ 0 @1.78
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Inter Zapresic
การ์ดยิงดุ🔥6.6Inter Zapresic
การ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Jarun
การ์ดได้ราคา💰6/10Inter Zapresic
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Jarun
รอง 0 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 6.6NK Jarun
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Inter Zapresic
การ์ดยิงดุ🔥12.6NK Jarun
การ์ดได้ราคา💰6/10NK Jarun
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Inter Zapresic vs NK Jarun
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Jarun รอง 0 @2.03การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งInter Zapresicโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Inter Zapresic · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Inter Zapresic ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.37 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Inter Zapresic 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Inter Zapresic ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Inter Zapresic · คาดสกอร์ 1.6 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Inter Zapresic ชนะ 1 ลูก20%
Inter Zapresic ชนะ 2 ลูก11%
Inter Zapresic ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
NK Jarun ชนะ 1 ลูก17%
NK Jarun ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Inter Zapresic ชนะ38%
Inter Zapresic ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Inter Zapresic คลีนชีท17%
NK Jarun ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Inter Zapresic ไม่แพ้63%
NK Jarun ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Inter Zapresic)
- โอกาส Inter Zapresic ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- NK Jarun เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Inter Zapresic ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- NK Jarun ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด NK Jarun เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส NK Jarun ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Inter Zapresic
ส2-2พ2-3ช2-0พ0-3ส0-0ช2-1
NK Jarun
ส4-4ช1-0ส3-3ส2-2ช3-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Inter Zapresicยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
NK Jarunยิง 2.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Inter Zapresic
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
NK Jarun
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 30
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Zapresic
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
NK Jarun
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Inter Zapresic
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
NK Jarun
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Inter Zapresic ชนะ 0เสมอ 1NK Jarun ชนะ 2
- 12-03-2022NK Jarun1 - 1Inter Zapresic
- 19-01-2022Inter Zapresic0 - 2NK Jarun
- 15-09-2021Inter Zapresic0 - 1NK Jarun
คู่อื่นใน 3.Division 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.16:00
HASK ZagrebNK Maksimir
ส. 17 ต.ค.20:00
NK Gosk Kastel GomilicaNK GOSK Dubrovnik
ส. 17 ต.ค.20:00
BjelovarKoprivnica
ส. 17 ต.ค.20:00
NK UskokNK Solin
ส. 17 ต.ค.20:00
Radnik KrizevciNK Lucko
ส. 17 ต.ค.20:00
TrnjeNK Zagora Unesic
ส. 17 ต.ค.20:00
Slavonija PozegaDUGO SELO
ส. 17 ต.ค.20:00
Varteks VarazdinHrvatski dragovoljac
ส. 17 ต.ค.20:00
NK Mladost VodjinciNK Gardiska
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.45 | 1.80 | 2.5/3 | 1.73 | 1.68 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 2.50 | 1.82 | 2.5/3 | 1.75 | 1.70 | 0 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.35 | 2.62 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.26 | 3.35 | 2.62 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.71 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Inter Zapresic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| NK Jarun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Inter Zapresic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 12-03-2022 | NK Jarun | 1-1 (1-0) | Inter Zapresic | 5-2 (4-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 19-01-2022 | Inter Zapresic | 0-2 (0-0) | NK Jarun | 2-6 (2-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| CRO D2 | 15-09-2021 | Inter Zapresic | 0-1 (0-1) | NK Jarun | - | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Inter Zapresic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 12-10-2026 | Koprivnica | 1-2 (0-1) | Inter Zapresic | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Inter Zapresic | 0-0 (0-0) | Bjelovar | 7-2 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CRO D3 | 26-09-2026 | DUGO SELO | 3-0 (0-0) | Inter Zapresic | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 19-09-2026 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-1) | Inter Zapresic | 7-2 (4-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CRO D3 | 12-09-2026 | Inter Zapresic | 2-3 (1-2) | NK Uskok | 2-6 (0-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 05-09-2026 | NK Grobnican | 2-2 (0-2) | Inter Zapresic | 1-5 (0-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 29-08-2026 | Radnik Krizevci | 0-3 (0-0) | Inter Zapresic | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D3 | 22-08-2026 | Trnje | 3-0 (1-0) | Inter Zapresic | 2-6 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | 3-6 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | L | ||||||||
| CRO D3 | 29-05-2026 | Inter Zapresic | 4-0 (1-0) | NK Zagorec Krapina | 2-5 (1-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 24-05-2026 | Bistra | 2-6 (2-4) | Inter Zapresic | 5-5 (3-1) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | NK Precko Zagreb | 0-4 (0-3) | Inter Zapresic | 9-8 (7-4) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 25-04-2026 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | 9-4 (6-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Maksimir | 0-5 (0-3) | Inter Zapresic | 4-9 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-01-2026 | Inter Zapresic | 3-3 (0-0) | Koprivnica | - | D | ||||||||
| CRO D3 | 29-11-2025 | NK Zagorec Krapina | 1-1 (0-0) | Inter Zapresic | 8-5 (5-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| CRO D3 | 16-11-2025 | GAJ Mace | 1-2 (1-1) | Inter Zapresic | 4-2 (0-1) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| CRO D3 | 02-11-2025 | Inter Zapresic | 2-1 (1-1) | GNK Sveta Nedelja | 6-4 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| CRO D3 | 19-10-2025 | HASK Zagreb | 2-2 (1-0) | Inter Zapresic | 6-7 (4-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| NK Jarun Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 10-10-2026 | NK Jarun | 1-0 (0-0) | Varteks Varazdin | 7-13 (4-5) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| CRO D3 | 26-09-2026 | NK Jarun | 3-0 (1-0) | NK Grobnican | 5-5 (4-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | D |
| CRO D3 | 19-09-2026 | Radnik Krizevci | 2-2 (0-2) | NK Jarun | 7-0 (5-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 12-09-2026 | NK Jarun | 3-3 (2-1) | Trnje | 2-5 (1-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 05-09-2026 | Slavonija Pozega | 0-1 (0-0) | NK Jarun | 6-9 (2-6) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| CRO D3 | 29-08-2026 | NK Jarun | 4-4 (2-0) | NK Zagora Unesic | 2-8 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 22-08-2026 | NK Lucko | 1-1 (0-0) | NK Jarun | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | NK Udarnik Kurilovec | 4-4 (0-0) | NK Jarun | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Radnik Krizevci | 1-1 (1-0) | NK Jarun | 1-6 (1-3) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mladost Zdralovi | 3-1 (0-0) | NK Jarun | - | 1.90 | 3.90 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D2 | 30-05-2026 | NK Jarun | 1-1 (0-0) | HNK Cibalia | 4-5 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CRO D2 | 23-05-2026 | Karlovac | 2-1 (1-1) | NK Jarun | 7-6 (3-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 17-05-2026 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | 10-7 (6-4) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| CRO D2 | 10-05-2026 | NK Croatia Zmijavci | 1-2 (0-2) | NK Jarun | 6-2 (4-0) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CRO D2 | 02-05-2026 | NK Jarun | 1-2 (1-2) | Hrvace | 5-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CRO D2 | 24-04-2026 | NK Opatija | 2-0 (1-0) | NK Jarun | 4-2 (1-0) | 1.70 | 3.25 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CRO D2 | 18-04-2026 | Bijelo Brdo | 1-0 (1-0) | NK Jarun | 7-1 (3-0) | 1.83 | 3.00 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| CRO D2 | 12-04-2026 | NK Jarun | 2-0 (1-0) | NK Orijent Rijeka | 3-5 (3-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | W | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | W | D |
| CRO D2 | 04-04-2026 | Rudes | 1-0 (0-0) | NK Jarun | 14-2 (8-1) | 1.62 | 3.25 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CRO D2 | 28-03-2026 | NK Jarun | 0-2 (0-1) | Radnik Sesvete | 4-6 (3-5) | 2.63 | 2.80 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Inter Zapresic | No Data | NK Jarun | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2.1 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.8 |
| 10.3 | Shot(OT) | 13.3 | 8.9 | Shot(OT) | 9.9 |
| 4 | Corner | 4 | 3.9 | Corner | 4.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 51.7% | Fouls | 55.7% | 53% | Fouls | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Inter Zapresic ( 17 Matches) | NK Jarun ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |