ทีเด็ดบอล Bjelovar vs Koprivnica
‹ คู่ก่อนหน้าNK Gosk Kastel Gomilica vs NK GOSK Dubrovnik · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 222 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Zapresic vs NK Jarun · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Croatia 3.Division
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Bjelovarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 222 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุลVSBjelovarKoprivnicaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5324% @4.75สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Koprivnicaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBjelovarต่อ 1 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Bjelovarแนวรับ🛡️8.4 vs 14.4Bjelovarการ์ดยิงดุ🔥11.4Bjelovarการ์ดรับหลวม🕳️14.4Koprivnicaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKoprivnicaรอง 1 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️8.4Bjelovarการ์ดยิงดุ🔥9.0Koprivnicaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bjelovarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 222 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุลVS
BjelovarKoprivnica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5324% @4.75
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Koprivnicaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBjelovar
ต่อ 1 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Bjelovar
แนวรับ🛡️8.4 vs 14.4Bjelovar
การ์ดยิงดุ🔥11.4Bjelovar
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Koprivnica
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKoprivnica
รอง 1 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Bjelovar
การ์ดยิงดุ🔥9.0Koprivnica
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bjelovar vs Koprivnica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBjelovar ต่อ 1 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBjelovarโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bjelovar · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล40%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Bjelovar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.50 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bjelovar 40 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bjelovar ต่อ 1
ได้ 50%คืนทุน 10%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bjelovar · คาดสกอร์ 2.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bjelovar ชนะ 1 ลูก10%
Bjelovar ชนะ 2 ลูก23%
Bjelovar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ21%
Koprivnica ชนะ 1 ลูก11%
Koprivnica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Bjelovar ชนะ60%
Bjelovar ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Bjelovar คลีนชีท25%
Koprivnica ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bjelovar ไม่แพ้81%
Koprivnica ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bjelovar)
- โอกาส Bjelovar ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Bjelovar ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Koprivnica เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bjelovar
ช4-0พ0-2ช3-2ส1-1ส0-0พ1-3
Koprivnica
พ2-3พ0-3พ1-5พ0-2ส1-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bjelovarยิง 1.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Koprivnicaยิง 1.5 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bjelovar
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
Koprivnica
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bjelovar
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Koprivnica
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bjelovar
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Koprivnica
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Bjelovar ชนะ 1เสมอ 0Koprivnica ชนะ 0
- 24-01-2026Bjelovar2 - 0Koprivnica
คู่อื่นใน 3.Division 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.16:00
HASK ZagrebNK Maksimir
ส. 17 ต.ค.20:00
NK Gosk Kastel GomilicaNK GOSK Dubrovnik
ส. 17 ต.ค.20:00
Inter ZapresicNK Jarun
ส. 17 ต.ค.20:00
NK UskokNK Solin
ส. 17 ต.ค.20:00
Radnik KrizevciNK Lucko
ส. 17 ต.ค.20:00
TrnjeNK Zagora Unesic
ส. 17 ต.ค.20:00
Slavonija PozegaDUGO SELO
ส. 17 ต.ค.20:00
Varteks VarazdinHrvatski dragovoljac
ส. 17 ต.ค.20:00
NK Mladost VodjinciNK Gardiska
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.91 | 3 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.91 | 3 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 3.90 | 4.70 | 1.81 | 3 | 1.72 | 1.77 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.51 | 3.90 | 4.80 | 1.80 | 3 | 1.77 | 1.76 | 1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.50 | 4.00 | 5.22 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.62 | 0.5/1 | 2.06 | |
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.22 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.62 | 0.5/1 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Bjelovar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Koprivnica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Bjelovar Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 24-01-2026 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Koprivnica | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bjelovar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 10-10-2026 | DUGO SELO | 3-1 (1-0) | Bjelovar | 4-4 (3-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Inter Zapresic | 0-0 (0-0) | Bjelovar | 7-2 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CRO D3 | 26-09-2026 | Bjelovar | 1-1 (1-1) | Varteks Varazdin | 4-5 (2-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| CRO D3 | 19-09-2026 | NK Uskok | 2-3 (1-1) | Bjelovar | 5-9 (4-5) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO Cup | 15-09-2026 | Bjelovar | 0-2 (0-1) | Karlovac | 8-2 (3-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| CRO D3 | 12-09-2026 | Bjelovar | 4-0 (1-0) | NK Grobnican | 6-8 (2-4) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| CRO D3 | 05-09-2026 | Radnik Krizevci | 1-4 (1-2) | Bjelovar | 5-5 (1-3) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 28-08-2026 | Bjelovar | 0-2 (0-0) | Trnje | 4-2 (1-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CRO D3 | 22-08-2026 | Slavonija Pozega | 3-4 (0-1) | Bjelovar | 7-2 (1-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | 3-6 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Bjelovar | 2-2 (2-1) | Radnik Krizevci | 3-4 (2-0) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Bjelovar | 3-2 (1-1) | Trnje | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | NK Udarnik Kurilovec | 0-4 (0-0) | Bjelovar | 6-7 (4-1) | 4.33 | 3.75 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Peto Ma Ca | 0-0 (0-0) | Bjelovar | 8-3 (4-2) | 3.90 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CRO D3 | 30-05-2026 | Hrvatski dragovoljac | 2-0 (1-0) | Bjelovar | 9-1 (2-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D3 | 23-05-2026 | Bjelovar | 1-1 (0-1) | NK Solin | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D3 | 15-05-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (1-0) | Bjelovar | 3-2 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | Bjelovar | 3-4 (1-3) | NK Uljanik | 6-2 | L | ||||||||
| CRO D3 | 25-04-2026 | Bjelovar | 3-0 (2-0) | DUGO SELO | 5-5 (3-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 11-04-2026 | Bjelovar | 0-1 (0-0) | Kustosija | 3-2 (2-2) | 4.50 | 3.75 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Koprivnica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 12-10-2026 | Koprivnica | 1-2 (0-1) | Inter Zapresic | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Varteks Varazdin | 1-1 (1-0) | Koprivnica | 5-9 (1-6) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CRO D3 | 24-09-2026 | Koprivnica | 0-2 (0-0) | NK Uskok | 1-5 (0-3) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| CRO D3 | 19-09-2026 | NK Grobnican | 5-1 (3-0) | Koprivnica | 4-6 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| CRO D3 | 12-09-2026 | Koprivnica | 0-3 (0-0) | Radnik Krizevci | 7-3 (4-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| CRO Cup | 10-09-2026 | Koprivnica | 2-3 (1-2) | Rudes | 4-2 (3-1) | L | ||||||||
| CRO D3 | 05-09-2026 | Trnje | 1-0 (0-0) | Koprivnica | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CRO D3 | 29-08-2026 | Koprivnica | 2-2 (1-1) | Slavonija Pozega | 1-7 (1-4) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CRO Cup | 26-08-2026 | Svacic Slatnik | 2-3 (0-1) | Koprivnica | - | W | ||||||||
| CRO D3 | 22-08-2026 | NK Zagora Unesic | 3-5 (1-2) | Koprivnica | 4-4 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Karlovac | 3-1 (1-1) | Koprivnica | 8-3 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Radnik Sesvete | 1-0 (1-0) | Koprivnica | 0-2 (0-1) | 1.40 | 5.00 | 5.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kaposvar | 3-1 (2-1) | Koprivnica | - | L | ||||||||
| CRO D3 | 13-06-2026 | Koprivnica | 4-2 (3-0) | NK Lokomotiva Rijeka | 5-2 (1-1) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CRO D3 | 07-06-2026 | NK Lokomotiva Rijeka | 0-1 (0-1) | Koprivnica | 1-9 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO D3 | 12-05-2026 | Koprivnica | 4-3 (3-1) | NK Rudar Mursko Sredisce | 5-2 (4-1) | 1.07 | 9.50 | 21.00 | W | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 12-02-2026 | Koprivnica | 4-2 (0-0) | NK DINAMO PREDAVAC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-02-2026 | Koprivnica | 0-3 (0-2) | Kaposvar | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | Inter Zapresic | 3-3 (0-0) | Koprivnica | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-01-2026 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Koprivnica | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Bjelovar | No Data | Koprivnica | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 2.4 |
| 11.3 | Shot(OT) | 14.3 | 10.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 3.3 | Corner | 6 | 4.7 | Corner | 4.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 11 | Fouls | 16 |
| 50.3% | Possession | 46% | 49% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bjelovar ( 46 Matches) | Koprivnica ( 18 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 7 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 9 | 1 | 3 |