ทีเด็ดบอล Grossklein vs SV Schermann Rohrbach
‹ คู่ก่อนหน้าPendikspor vs Belediye Vanspor · พ. 14 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 32 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Ilz vs USV St. Anna · พ. 14 ต.ค. 00:00 น.
Austria Landesliga
🕒 14-10-2026 00:00 น.
Grosskleinเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 32 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSGrosskleinSV Schermann Rohrbachใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @2.9061% @1.91สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00SV Schermann Rohrbachทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGrosskleinรอง 0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.6Grosskleinการ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Schermann Rohrbachการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSV Schermann Rohrbachต่อ 0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 15.0SV Schermann Rohrbachการ์ดรับหลวม🕳️15.0Grosskleinการ์ดยิงดุ🔥12.0SV Schermann Rohrbachการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Grosskleinเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 32 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
GrosskleinSV Schermann Rohrbach
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @2.9061% @1.91
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
SV Schermann Rohrbachทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGrossklein
รอง 0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥12.6Grossklein
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SV Schermann Rohrbach
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSV Schermann Rohrbach
ต่อ 0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 15.0SV Schermann Rohrbach
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Grossklein
การ์ดยิงดุ🔥12.0SV Schermann Rohrbach
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Grossklein vs SV Schermann Rohrbach
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSV Schermann Rohrbach ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Schermann Rohrbachโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Schermann Rohrbach · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SV Schermann Rohrbach ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.89 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Schermann Rohrbach 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SV Schermann Rohrbach ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Schermann Rohrbach · คาดสกอร์ 1.9 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Schermann Rohrbach ชนะ 1 ลูก20%
SV Schermann Rohrbach ชนะ 2 ลูก14%
SV Schermann Rohrbach ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Grossklein ชนะ 1 ลูก14%
Grossklein ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
SV Schermann Rohrbach ชนะ46%
SV Schermann Rohrbach ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
SV Schermann Rohrbach คลีนชีท14%
Grossklein ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Grossklein ไม่แพ้54%
SV Schermann Rohrbach ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)58%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-17%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Schermann Rohrbach)
- โอกาส SV Schermann Rohrbach ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- SV Schermann Rohrbach ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Grossklein เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Grossklein ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Grossklein
พ1-6พ0-2ช3-1พ0-2ช3-2พ0-5
SV Schermann Rohrbach
พ2-4ช2-0ช3-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Grosskleinยิง 2.1 · เสีย 2.5 ต่อนัด
SV Schermann Rohrbachยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Grossklein
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 28
SV Schermann Rohrbach
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 3ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grossklein
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
SV Schermann Rohrbach
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grossklein
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
SV Schermann Rohrbach
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 1
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.80 | 1.91 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.90 | 3.80 | 1.91 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.02 | 3.72 | 1.91 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.79 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.01 | 3.69 | 1.93 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.77 | -0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.90 | 3.70 | 1.90 | 1.83 | 3/3.5 | 1.70 | 1.70 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.90 | 3.80 | 1.90 | 1.83 | 3/3.5 | 1.70 | 1.70 | -0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 3.03 | 4.00 | 1.96 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.34 | 0 | 1.53 | |
| Live | 3.02 | 3.78 | 1.95 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Grossklein | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SV Schermann Rohrbach | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Grossklein Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Grossklein Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | SV Wildon | 5-0 (2-0) | Grossklein | 6-3 (2-1) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Grossklein | 3-2 (2-0) | Leoben | 4-4 (1-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 16-09-2026 | UFC Fehring | 2-0 (0-0) | Grossklein | 3-6 (1-2) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Pachern | 1-3 (1-1) | Grossklein | 4-6 (2-5) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 14-08-2026 | Grossklein | 0-2 (0-2) | TUS Bad Waltersdorf | 6-5 (1-2) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 16-07-2025 | Grossklein | 1-6 (0-3) | SV Wildon | - | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 01-05-2025 | Grossklein | 5-2 (1-2) | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 0-2 | 2.30 | 4.00 | 2.38 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 09-04-2025 | Grossklein | 2-0 (1-0) | 1. FC Leibnitz | 6-4 (4-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 15-10-2024 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 4-3 (1-0) | Grossklein | 8-5 (4-3) | 1.30 | 5.75 | 5.75 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 25-09-2024 | SV Strass | 1-4 (0-2) | Grossklein | 1-4 (0-3) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-08-2024 | Grossklein | 2-2 (0-0) | Carda Martjanci | - | D | ||||||||
| AUS L | 24-03-2024 | Grossklein | 1-3 (0-2) | SC Unterpremstatten | 2-1 (2-0) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 16-03-2024 | Grossklein | 1-3 (0-2) | TuS Rein | 4-1 (1-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 17-02-2024 | Weinland Gamlitz | 3-0 (2-0) | Grossklein | - | L | ||||||||
| AUS L | 26-08-2023 | SV Strass | 0-2 (0-1) | Grossklein | 5-3 (3-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 19-04-2023 | Grossklein | 1-1 (1-0) | USV Draxler Mooskirc | 3-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | |||||
| AUS L | 25-09-2022 | Grossklein | 2-1 (0-1) | ATUS Barnbach | 6-10 (3-2) | 3.50 | 4.50 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 20-09-2022 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 3-0 (0-0) | Grossklein | 6-4 (5-3) | L | ||||||||
| AUS L | 10-09-2022 | Grossklein | 2-4 (1-1) | SV Pachern | 8-4 (3-2) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 27-08-2022 | Grossklein | 2-2 (1-1) | SV Gossendorf Jaz | 4-5 (0-2) | 3.60 | 5.00 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| SV Schermann Rohrbach Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 3 (75%) Draw 0 (0%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 25-09-2026 | SV Schermann Rohrbach | 1-0 (0-0) | USV Gnas | 6-6 (2-5) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 19-09-2026 | SV Schermann Rohrbach | 3-2 (0-1) | SK Furstenfeld | 4-1 (0-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| AUS L | 16-09-2026 | SV Wildon | 0-2 (0-0) | SV Schermann Rohrbach | 6-4 (2-4) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 08-07-2017 | Jennersdorf | 4-2 (2-0) | SV Schermann Rohrbach | 3-8 (2-3) | 1.61 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Grossklein | No Data | SV Schermann Rohrbach | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.90 | 3.80 | 1.91 | 2.90 | 3.80 | 1.91 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 2.1 | Goal | 2 |
| 3 | Loss | 0.7 | 2.5 | Loss | 1.5 |
| 14.3 | Shot(OT) | 12.3 | 10.6 | Shot(OT) | 12.8 |
| 4.3 | Corner | 4.7 | 4.4 | Corner | 5.5 |
| 4.7 | Yellow Card | 3 | 3.1 | Yellow Card | 3 |
| 51.3% | Fouls | 44.3% | 51% | Fouls | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Grossklein ( 7 Matches) | SV Schermann Rohrbach ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |