ทีเด็ดบอล SV Pachern vs Leoben
‹ คู่ก่อนหน้าTUS Bad Waltersdorf vs SV Wildon · พ. 14 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 35 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Lebring vs FC Schladming · พ. 14 ต.ค. 00:30 น.
Austria Landesliga
🕒 14-10-2026 00:00 น.
SV Pachernเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 35 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★แพงเกินจริงVSSV PachernLeobenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.1812% @9.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Leobenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-11.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSV Pachernต่อ 2 @1.80แนวรับ🛡️9.6 vs 21.0SV Pachernการ์ดยิงดุ🔥6.0SV Pachernการ์ดรับหลวม🕳️21.0Leobenการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SV Pachernการ์ดได้ราคา💰6/10SV Pachernการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLeobenรอง 2 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.0Leobenการ์ดรับหลวม🕳️9.6SV Pachernการ์ดยิงดุ🔥9.6Leobenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 21.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·3.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SV Pachernเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 35 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 40% ★★แพงเกินจริงVS
SV PachernLeoben
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.1812% @9.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Leobenทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-11.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Pachern
ต่อ 2 @1.80
แนวรับ🛡️9.6 vs 21.0SV Pachern
การ์ดยิงดุ🔥6.0SV Pachern
การ์ดรับหลวม🕳️21.0Leoben
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SV Pachern
การ์ดได้ราคา💰6/10SV Pachern
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLeoben
รอง 2 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.0Leoben
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SV Pachern
การ์ดยิงดุ🔥9.6Leoben
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 21.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·3.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Pachern vs Leoben
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSV Pachern ต่อ 2 @1.80การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Pachernโอกาสชนะ 76%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Pachern · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SV Pachern ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.18 · ควรเป็น @1.25 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Pachern 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SV Pachern ต่อ 2
ได้ 33%คืนทุน 27%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 60% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Pachern · คาดสกอร์ 2.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Pachern ชนะ 1 ลูก12%
SV Pachern ชนะ 2 ลูก27%
SV Pachern ชนะ 3 ลูกขึ้นไป33%
เสมอ16%
Leoben ชนะ 1 ลูก7%
Leoben ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
SV Pachern ชนะ72%
SV Pachern ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป60%
SV Pachern คลีนชีท22%
Leoben ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Pachern ไม่แพ้87%
Leoben ไม่แพ้28%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-17%3-17%2-27%2-06%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Pachern)
- โอกาส SV Pachern ชนะ 72% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 60%
- Leoben เสียเฉลี่ย 3.5 ลูก/นัด
- SV Pachern ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.18 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.25 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 60%
- SV Pachern ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Pachern
พ0-1ช2-0ช1-0ช2-1ช2-0ส1-1
Leoben
พ2-5พ1-3พ0-6พ1-2พ0-6พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Pachernยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Leobenยิง 1.6 · เสีย 3.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Pachern
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
Leoben
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 29ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Pachern
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Leoben
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Pachern
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Leoben
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
SV Pachern ชนะ 1เสมอ 0Leoben ชนะ 0
- 20-09-2025SV Pachern4 - 0Leoben
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.18 | 6.50 | 9.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 9.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.20 | 5.30 | 10.30 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.74 | 1.5/2 | 1.96 | |
| Live | 1.17 | 5.65 | 12.10 | 1.74 | 3/3.5 | 1.96 | 1.83 | 2 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.17 | 5.50 | 10.00 | 1.70 | 3/3.5 | 1.83 | 1.76 | 2 | 1.76 | |
| Live | 1.19 | 6.00 | 9.50 | 1.74 | 3/3.5 | 1.87 | 1.80 | 2 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.20 | 6.40 | 9.95 | 1.96 | 3.5 | 1.75 | 1.60 | 1.5 | 2.20 | |
| Live | 1.13 | 6.20 | 13.00 | 1.92 | 3.5 | 1.76 | 2.05 | 2/2.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Pachern | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Leoben | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Pachern Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 20-09-2025 | SV Pachern | 4-0 (0-0) | Leoben | 7-4 (2-2) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Pachern Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 26-09-2026 | UFC Fehring | 1-1 (0-0) | SV Pachern | 6-4 (2-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 19-09-2026 | SV Pachern | 2-0 (0-0) | FC Kindberg-Murzhofen | 5-9 (4-7) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 16-09-2026 | SV Ilz | 1-2 (0-1) | SV Pachern | 8-3 (3-1) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 12-09-2026 | SV Pachern | 1-0 (1-0) | SV Lebring | 3-7 (2-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 05-09-2026 | SK Furstenfeld | 0-2 (0-0) | SV Pachern | 5-2 (3-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 29-08-2026 | TUS Bad Waltersdorf | 1-0 (1-0) | SV Pachern | 4-9 (1-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Pachern | 1-3 (1-1) | Grossklein | 4-6 (2-5) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 15-08-2026 | SC Bruck An Der Mur | 5-0 (2-0) | SV Pachern | 7-12 (2-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 30-05-2026 | SV Pachern | 0-2 (0-1) | SV Ilz | 3-5 (0-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 23-05-2026 | SV Pachern | 1-3 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-5 (1-2) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 14-05-2026 | Weinland Gamlitz | 4-2 (1-0) | SV Pachern | 7-7 (4-6) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Pachern | 0-2 (0-0) | ASK Mochart Koflach | 5-6 (3-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 28-03-2026 | SK Furstenfeld | 2-0 (1-0) | SV Pachern | 3-5 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 21-03-2026 | SV Pachern | 2-1 (1-0) | SV Lebring | 4-5 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Pachern | 4-2 (2-1) | Allerheiligen | 6-7 (4-3) | 2.50 | 3.75 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 14-02-2026 | SV Pachern | 0-2 (0-1) | SC Weiz | 2-4 (2-3) | 19.00 | 11.00 | 1.08 | L | 1.85 | -3 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 24-01-2026 | SV Pachern | 0-8 (0-3) | Deutschlandsberger SC | 2-3 (2-2) | 11.00 | 6.00 | 1.17 | L | 1.90 | -3/3.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 21-01-2026 | SV Pachern | 1-6 (0-4) | SC Gleisdorf | 7-5 (4-4) | 23.00 | 10.00 | 1.08 | L | 1.83 | -3 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 08-11-2025 | SV Pachern | 1-1 (1-1) | FC Schladming | 7-7 (1-4) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 25-10-2025 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-1 (1-0) | SV Pachern | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Leoben Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | Grossklein | 3-2 (2-0) | Leoben | 4-4 (1-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 20-09-2026 | ASK Mochart Koflach | 6-0 (4-0) | Leoben | - | L | ||||||||
| AUS L | 28-08-2026 | Leoben | 1-2 (0-2) | SK Furstenfeld | - | L | ||||||||
| AUT CUP | 25-07-2026 | Leoben | 0-6 (0-5) | ASK Voitsberg | 4-8 (3-4) | 8.00 | 6.50 | 1.22 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | SK Vorwarts Steyr | 3-1 (3-1) | Leoben | - | L | ||||||||
| AUS L | 06-06-2026 | USV Gnas | 5-2 (4-0) | Leoben | 9-2 (4-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| AUS AC | 25-05-2026 | SV Tillmitsch | 1-4 (1-1) | Leoben | 6-1 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 23-05-2026 | SK Furstenfeld | 4-2 (1-1) | Leoben | 5-7 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 18-04-2026 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-1 (2-1) | Leoben | 5-3 (3-2) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 10-04-2026 | Leoben | 3-0 (1-0) | Weinland Gamlitz | - | W | ||||||||
| AUS L | 21-03-2026 | SV Wildon | 2-0 (1-0) | Leoben | 8-4 (3-2) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 14-02-2026 | Leoben | 1-2 (1-0) | SK Treibach | - | L | ||||||||
| AUS L | 01-11-2025 | TUS Bad Waltersdorf | 3-0 (1-0) | Leoben | 8-4 (5-1) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 18-10-2025 | SV Lebring | 5-2 (2-2) | Leoben | 4-4 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 20-09-2025 | SV Pachern | 4-0 (0-0) | Leoben | 7-4 (2-2) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 09-08-2025 | SV Ilz | 2-1 (0-1) | Leoben | 4-2 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| AUS D3 | 07-06-2025 | Leoben | 1-3 (0-1) | Union Gurten | - | L | ||||||||
| AUS D3 | 29-05-2025 | SV Wildon | 1-6 (1-1) | Leoben | 6-7 (3-4) | W | ||||||||
| AUS D3 | 24-05-2025 | Wallern | 4-2 (0-1) | Leoben | - | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AUS D3 | 17-05-2025 | Leoben | 1-2 (1-1) | USV St. Anna | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Pachern | No Data | Leoben | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.18 | 6.50 | 9.00 | 1.18 | 6.50 | 9.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | 2 | 2.00 | 1.80 | 2 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 3.7 | 1.6 | Loss | 3.5 |
| 13 | Shot(OT) | 15 | 13.1 | Shot(OT) | 18.5 |
| 4 | Corner | 4 | 4.7 | Corner | 3.5 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 2.6 | Yellow Card | 1 |
| 45.3% | Fouls | 51% | 44.1% | Fouls | 39.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Pachern ( 25 Matches) | Leoben ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 1 | 6 |