ทีเด็ดบอล SV Lebring vs FC Schladming
‹ คู่ก่อนหน้าSV Pachern vs Leoben · พ. 14 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 36 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Krasnodar vs Fakel · พ. 14 ต.ค. 00:45 น.
Austria Landesliga
🕒 14-10-2026 00:30 น.
SV Lebringเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 36 / 10300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSSV LebringFC Schladmingใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0542% @2.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93FC Schladmingทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSV Lebringต่อ 0/0.5 @1.88แนวรุก🔥10.8 vs 5.4SV Lebringกองกลาง🎯52% vs 40%SV Lebringการ์ดยิงดุ🔥10.8SV Lebringการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Schladmingการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Schladmingรอง 0/0.5 @1.93แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Schladmingการ์ดรับหลวม🕳️12.0SV Lebringการ์ดยิงดุ🔥5.4FC Schladmingการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SV Lebringเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 36 / 10300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล
VS
SV LebringFC Schladming
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0542% @2.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
FC Schladmingทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Lebring
ต่อ 0/0.5 @1.88
แนวรุก🔥10.8 vs 5.4SV Lebring
กองกลาง🎯52% vs 40%SV Lebring
การ์ดยิงดุ🔥10.8SV Lebring
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Schladming
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Schladming
รอง 0/0.5 @1.93
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0FC Schladming
การ์ดรับหลวม🕳️12.0SV Lebring
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Schladming
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Lebring vs FC Schladming
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSV Lebring ต่อ 0/0.5 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Lebringโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Lebring · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SV Lebring ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.99 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Lebring 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SV Lebring ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 24%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Lebring · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Lebring ชนะ 1 ลูก22%
SV Lebring ชนะ 2 ลูก14%
SV Lebring ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
FC Schladming ชนะ 1 ลูก17%
FC Schladming ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
SV Lebring ชนะ45%
SV Lebring ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
SV Lebring คลีนชีท25%
FC Schladming ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Lebring ไม่แพ้69%
FC Schladming ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%2-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Lebring)
- โอกาส SV Lebring ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- SV Lebring ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Schladming ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Lebring
พ2-4ส2-2พ0-1พ1-2ส2-2ส0-0
FC Schladming
ส1-1พ1-2ส1-1พ1-3ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Lebringยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
FC Schladmingยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Lebring
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
FC Schladming
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Lebring
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
FC Schladming
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Lebring
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 4
FC Schladming
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
SV Lebring ชนะ 0เสมอ 1FC Schladming ชนะ 1
- 28-03-2026SV Lebring1 - 1FC Schladming
- 29-03-2024SV Lebring1 - 4FC Schladming
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.24 | 3.56 | 2.57 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.13 | 3.60 | 2.70 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.87 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.50 | 1.68 | 3 | 1.84 | 1.88 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.86 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.90 | 2.55 | 2.23 | 3.5 | 1.58 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.12 | 3.66 | 2.75 | 2.01 | 3/3.5 | 1.68 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Lebring | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Schladming | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Lebring Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 28-03-2026 | SV Lebring | 1-1 (0-1) | FC Schladming | 5-1 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 29-03-2024 | SV Lebring | 1-4 (0-2) | FC Schladming | 5-3 (3-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Lebring Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 29% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | USV St. Anna | 0-0 (0-0) | SV Lebring | 9-5 (3-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| AUS L | 19-09-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | SV Ilz | 5-1 (2-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 16-09-2026 | SK Furstenfeld | 2-1 (1-1) | SV Lebring | 1-9 (0-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 12-09-2026 | SV Pachern | 1-0 (1-0) | SV Lebring | 3-7 (2-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | TUS Bad Waltersdorf | 6-5 (3-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Lebring | 2-4 (0-2) | SC Bruck An Der Mur | 6-3 (4-2) | 1.75 | 4.20 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | SC Weiz | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SV Frauental | 2-3 (2-2) | SV Lebring | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Deutschlandsberger SC | 2-5 (0-1) | SV Lebring | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Atus Velden | 3-1 (1-0) | SV Lebring | 3-2 (2-2) | 1.36 | 5.25 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| AUS L | 06-06-2026 | SV Lebring | 0-5 (0-4) | SV Tillmitsch | 3-3 (1-3) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 30-05-2026 | UFC Fehring | 2-4 (1-0) | SV Lebring | 4-6 (3-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 23-05-2026 | SV Lebring | 3-6 (2-3) | SV Wildon | 6-2 (4-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 06-05-2026 | USV Gnas | 2-0 (0-0) | SV Lebring | 4-7 (0-2) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 25-04-2026 | SK Furstenfeld | 3-3 (0-1) | SV Lebring | 4-4 (3-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Ilz | 5-2 (3-0) | SV Lebring | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 03-04-2026 | Allerheiligen | 4-2 (1-2) | SV Lebring | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 28-03-2026 | SV Lebring | 1-1 (0-1) | FC Schladming | 5-1 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 21-03-2026 | SV Pachern | 2-1 (1-0) | SV Lebring | 4-5 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 14-03-2026 | SV Lebring | 3-1 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | 7-3 (4-1) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| FC Schladming Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | TUS Bad Waltersdorf | 0-1 (0-0) | FC Schladming | 8-1 (1-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 29-08-2026 | SV Wildon | 0-1 (0-0) | FC Schladming | 10-2 (4-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 16-05-2026 | SV Tillmitsch | 3-1 (2-1) | FC Schladming | 3-2 (1-0) | 1.25 | 7.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 06-05-2026 | SV Wildon | 1-1 (0-0) | FC Schladming | 8-6 (3-5) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 11-04-2026 | TUS Bad Waltersdorf | 2-1 (1-1) | FC Schladming | 6-3 (2-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| AUS L | 28-03-2026 | SV Lebring | 1-1 (0-1) | FC Schladming | 5-1 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Ilz | 4-0 (2-0) | FC Schladming | 5-1 (3-1) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 08-11-2025 | SV Pachern | 1-1 (1-1) | FC Schladming | 7-7 (1-4) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 11-10-2025 | UFC Fehring | 1-2 (0-0) | FC Schladming | 3-6 (1-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| AUS L | 30-08-2025 | SK Furstenfeld | 0-0 (0-0) | FC Schladming | 7-1 (5-0) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| AUS L | 24-05-2025 | SV Ilz | 3-0 (2-0) | FC Schladming | 10-2 (7-0) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 19-04-2025 | TUS Heiligenkreuz | 2-2 (2-2) | FC Schladming | 6-6 (0-5) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| AUS L | 05-04-2025 | UFC Fehring | 1-0 (1-0) | FC Schladming | 3-5 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| AUS L | 22-03-2025 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-1 (1-0) | FC Schladming | 6-3 (4-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 16-03-2025 | SV Lafnitz II | 0-2 (0-1) | FC Schladming | 5-4 (2-2) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 02-11-2024 | Allerheiligen | 0-1 (0-0) | FC Schladming | 2-2 (1-1) | 1.57 | 4.75 | 3.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 19-10-2024 | SC Kalsdorf | 0-1 (0-0) | FC Schladming | 11-5 (4-1) | 1.95 | 3.80 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 18-05-2024 | SV Wildon | 1-2 (0-1) | FC Schladming | 4-4 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 27-04-2024 | Weinland Gamlitz | 4-1 (1-0) | FC Schladming | 7-1 (3-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 29-03-2024 | SV Lebring | 1-4 (0-2) | FC Schladming | 5-3 (3-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Lebring | No Data | FC Schladming | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.3 |
| 10.3 | Shot(OT) | 17 | 13.4 | Shot(OT) | 12.4 |
| 6.3 | Corner | 1.7 | 5.7 | Corner | 3 |
| 2 | Yellow Card | 3.3 | 2 | Yellow Card | 2.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 11.5 |
| 51% | Possession | 36% | 51.7% | Possession | 39.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Lebring ( 34 Matches) | FC Schladming ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-D | 4 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 0 | 4 |