ทีเด็ดบอล Pendikspor vs Belediye Vanspor
‹ คู่ก่อนหน้าIFK Norrkoping FK vs GIF Sundsvall · พ. 14 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 31 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Grossklein vs SV Schermann Rohrbach · พ. 14 ต.ค. 00:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 14-10-2026 00:00 น.
Pendiksporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 31 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSPendiksporBelediye Vansporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5925% @4.64สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99Belediye Vansporทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPendiksporต่อ 0.5/1 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Pendiksporกองกลาง🎯52% vs 47%Pendiksporแนวรับ🛡️10.8 vs 13.8Pendiksporการ์ดยิงดุ🔥8.4Pendiksporการ์ดรับหลวม🕳️13.8Belediye Vansporการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBelediye Vansporรอง 0.5/1 @1.99พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.8Pendiksporการ์ดยิงดุ🔥6.0Belediye Vansporการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Belediye Vansporการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.81แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.3ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pendiksporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 31 / 10300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
PendiksporBelediye Vanspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5925% @4.64
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99
Belediye Vansporทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPendikspor
ต่อ 0.5/1 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Pendikspor
กองกลาง🎯52% vs 47%Pendikspor
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.8Pendikspor
การ์ดยิงดุ🔥8.4Pendikspor
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Belediye Vanspor
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBelediye Vanspor
รอง 0.5/1 @1.99
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.8Pendikspor
การ์ดยิงดุ🔥6.0Belediye Vanspor
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Belediye Vanspor
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.81
แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.3ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pendikspor vs Belediye Vanspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPendikspor ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.81การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPendiksporโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pendikspor · บิลหลัก 1X2 @1.59
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pendikspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.58 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pendikspor 37 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pendikspor ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 23%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pendikspor · คาดสกอร์ 2.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pendikspor ชนะ 1 ลูก23%
Pendikspor ชนะ 2 ลูก17%
Pendikspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
Belediye Vanspor ชนะ 1 ลูก11%
Belediye Vanspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Pendikspor ชนะ56%
Pendikspor ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Pendikspor คลีนชีท26%
Belediye Vanspor ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pendikspor ไม่แพ้80%
Belediye Vanspor ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-07%2-07%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pendikspor)
- โอกาส Pendikspor ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Belediye Vanspor เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Belediye Vanspor เคยชนะ 4 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pendikspor
พ0-2ช1-0ส1-1ส1-1ส3-3พ1-4
Belediye Vanspor
ส1-1พ0-2ส2-2ส1-1พ0-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pendiksporยิง 1.4 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Belediye Vansporยิง 0.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pendikspor
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
Belediye Vanspor
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pendikspor
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Belediye Vanspor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pendikspor
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Belediye Vanspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Pendikspor ชนะ 0เสมอ 2Belediye Vanspor ชนะ 4
- 07-03-2026Pendikspor1 - 1Belediye Vanspor
- 18-10-2025Belediye Vanspor1 - 1Pendikspor
- 18-03-2021Belediye Vanspor2 - 0Pendikspor
- 14-11-2020Pendikspor3 - 5Belediye Vanspor
- 02-02-2011Belediye Vanspor2 - 0Pendikspor
- 19-09-2010Pendikspor3 - 4Belediye Vanspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pendikspor@1.60 → @1.590.6%
เสมอ@3.51 → @3.561.4%
ทีมเยือน Belediye Vanspor@4.51 → @4.64▲ 2.8%
คู่อื่นใน 1. Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.73 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.87 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.45 | 3.73 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.87 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 3.60 | 4.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 1.81 | 2.5 | 1.96 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.60 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.86 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.62 | 3.75 | 4.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.66 | 3.60 | 4.15 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.40 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.66 | 3.60 | 4.15 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.40 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.57 | 3.51 | 4.52 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 3.51 | 4.52 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.62 | 3.79 | 4.66 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.62 | 3.72 | 4.73 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.66 | 3.80 | 4.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.80 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.77 | 4.70 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.68 | 3.87 | 4.85 | 1.86 | 2.5 | 1.96 | 1.88 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.70 | 5.00 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.75 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 3.70 | 4.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 1 | 1.65 | |
| Live | 1.67 | 3.65 | 4.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 1 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.65 | 4.12 | 1.73 | 2.5 | 1.99 | 1.32 | 0 | 2.92 | |
| Live | 1.60 | 3.72 | 4.70 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 2.41 | 1/1.5 | 1.45 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-13] Pendikspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 11 | 17 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [TFF 1. Lig-18] Belediye Vanspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 8 | 19 | 6 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 10 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 4 | 5 | 3 | 10 | 4 | 19 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Pendikspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (33%) Lose 4 (67%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 07-03-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Belediye Vanspor | 7-1 (5-0) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 18-10-2025 | Belediye Vanspor | 1-1 (1-0) | Pendikspor | 3-3 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TUR 2 | 18-03-2021 | Belediye Vanspor | 2-0 (0-0) | Pendikspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 14-11-2020 | Pendikspor | 3-5 (0-2) | Belediye Vanspor | 7-4 (4-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR 2 | 02-02-2011 | Belediye Vanspor | 2-0 (1-0) | Pendikspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 19-09-2010 | Pendikspor | 3-4 (1-1) | Belediye Vanspor | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pendikspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 09-10-2026 | Sivasspor | 4-1 (1-0) | Pendikspor | 5-5 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Pendikspor | 3-3 (3-0) | Galatasaray | 6-11 (1-4) | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Pendikspor | 1-1 (0-0) | Bodrumspor | 6-3 (4-0) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Boluspor | 1-1 (1-0) | Pendikspor | 3-10 (2-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 06-09-2026 | Pendikspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 3-4 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Sariyer | 2-0 (0-0) | Pendikspor | 1-3 (0-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| TFF 1. Lig | 28-08-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Bandirmaspor | 5-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Antalyaspor | 2-3 (0-2) | Pendikspor | 11-1 (3-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Keciorengucu | 4-1 (2-1) | Pendikspor | 2-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| TFF 1. Lig | 11-08-2026 | Pendikspor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 4-1 (1-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Umraniyespor | - | L | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Pendikspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Pendikspor | 3-1 (0-0) | Batman Petrolspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Bursaspor | 2-2 (0-0) | Pendikspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 08-05-2026 | Bodrumspor | 2-0 (0-0) | Pendikspor | 3-4 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Erokspor | 1-1 (1-1) | Pendikspor | 5-2 (0-2) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Pendikspor | 2-0 (0-0) | Boluspor | 9-2 (5-1) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 1-1 (0-0) | Pendikspor | 5-7 (2-5) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 11-04-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-0) | Corum Belediyespor | 5-4 (1-2) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-04-2026 | Manisa BB Spor | 2-0 (1-0) | Pendikspor | 1-9 (1-5) | 3.70 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Belediye Vanspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Bandirmaspor | 2-4 (2-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Antalyaspor | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-2 (0-1) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Belediye Vanspor | 1-1 (0-1) | Keciorengucu | 10-4 (6-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 3-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Mardin BB | 1-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 7-2 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Belediye Vanspor | 3-2 (2-2) | Istanbulspor | 4-1 (3-1) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Manisa BB Spor | 4-1 (3-0) | Belediye Vanspor | 3-3 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Hatayspor | 3-1 (0-0) | Belediye Vanspor | 2-5 (1-3) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Belediye Vanspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| TFF 1. Lig | 12-04-2026 | Belediye Vanspor | 0-1 (0-0) | Manisa BB Spor | 7-1 (4-1) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-04-2026 | Serik Belediyespor | 1-6 (1-2) | Belediye Vanspor | 7-5 (4-3) | 3.50 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Keciorengucu | 3-0 (1-0) | Belediye Vanspor | 3-6 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 22-03-2026 | Belediye Vanspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | 6-5 (4-4) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sakaryaspor | 2-1 (1-0) | Belediye Vanspor | 6-2 (3-0) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-03-2026 | Belediye Vanspor | 1-0 (0-0) | Adana Demirspor | 10-2 (4-2) | W | ||||||||
| TFF 1. Lig | 07-03-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Belediye Vanspor | 7-1 (5-0) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 28-02-2026 | Belediye Vanspor | 0-3 (0-0) | Erzurumspor FK | 7-5 (2-3) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 20-10 | Away | Bursaspor | 6 Days |
| TFF 1. Lig | 25-10 | Home | Kayserispor | 12 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Karagumruk | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 18-10 | Home | Umraniyespor | 5 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Boluspor | 10 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Sariyer | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.30 | 5.00 | 2.20 | 2.30 | 5.50 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.60 | 3.60 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.22 | 4.64 | 2.09 | 2.22 | 4.64 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.57 | 3.51 | 4.52 | 1.57 | 3.51 | 4.52 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 2.3 |
| 12 | Shot(OT) | 9.3 | 10.2 | Shot(OT) | 12.2 |
| 7.3 | Corner | 5.7 | 4.9 | Corner | 4.7 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1 | Yellow Card | 1.7 |
| 9.7 | Fouls | 14 | 12.8 | Fouls | 13 |
| 57.7% | Possession | 51.7% | 52.1% | Possession | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Pendikspor ( 47 Matches) | Belediye Vanspor ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 7 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 4 | 7 |