ทีเด็ดบอล Bandirmaspor vs Sivasspor
‹ คู่ก่อนหน้าShanghai Port vs Daejeon Citizen · อ. 13 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 26 / 29เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Ballkani vs KF Drita Gjilan · อ. 13 ต.ค. 19:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 13-10-2026 18:30 น.
Bandirmasporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 26 / 2918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★★70⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSBandirmasporSivassporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0139% @3.13สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.99Sivassporทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBandirmasporต่อ 0/0.5 @1.82แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Bandirmasporกองกลาง🎯61% vs 47%Bandirmasporแนวรับ🛡️3.6 vs 6.6Bandirmasporการ์ดยิงดุ🔥7.8Bandirmasporการ์ดรับเหนียว🧱3.6Bandirmasporการ์ดรับหลวม🕳️6.6Sivassporการ์ดได้ราคา💰6/10Bandirmasporการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSivassporรอง 0/0.5 @1.99พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Sivassporการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Sivassporการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Bandirmasporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 26 / 2918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★★70⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
BandirmasporSivasspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0139% @3.13
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.99
Sivassporทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBandirmaspor
ต่อ 0/0.5 @1.82
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Bandirmaspor
กองกลาง🎯61% vs 47%Bandirmaspor
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.6Bandirmaspor
การ์ดยิงดุ🔥7.8Bandirmaspor
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Bandirmaspor
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sivasspor
การ์ดได้ราคา💰6/10Bandirmaspor
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSivasspor
รอง 0/0.5 @1.99
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Sivasspor
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Sivasspor
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bandirmaspor vs Sivasspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBandirmaspor ต่อ 0/0.5 @1.82การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.94การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBandirmasporโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.570/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bandirmaspor · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bandirmaspor ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @1.89 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bandirmaspor 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bandirmaspor ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 28%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bandirmaspor · คาดสกอร์ 1.3 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bandirmaspor ชนะ 1 ลูก25%
Bandirmaspor ชนะ 2 ลูก14%
Bandirmaspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Sivasspor ชนะ 1 ลูก18%
Sivasspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Bandirmaspor ชนะ47%
Bandirmaspor ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Bandirmaspor คลีนชีท47%
Sivasspor ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bandirmaspor ไม่แพ้75%
Sivasspor ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%0-013%1-113%2-011%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bandirmaspor)
- โอกาส Bandirmaspor ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Bandirmaspor คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- ราคา @2.01 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.89 (คุ้มกว่า 6%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Sivasspor เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Sivasspor ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bandirmaspor
ส1-1พ0-1ช6-0ส1-1พ0-1ช2-0
Sivasspor
พ1-2ส2-2ช2-1ส1-1ส1-1ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bandirmasporยิง 1.4 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Sivassporยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bandirmaspor
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 7
Sivasspor
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bandirmaspor
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Sivasspor
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bandirmaspor
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Sivasspor
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Bandirmaspor ชนะ 1เสมอ 0Sivasspor ชนะ 4
- 02-05-2026Bandirmaspor1 - 0Sivasspor
- 27-12-2025Sivasspor2 - 0Bandirmaspor
- 09-02-2022Bandirmaspor2 - 4Sivasspor
- 07-05-2017Sivasspor3 - 0Bandirmaspor
- 17-12-2016Bandirmaspor0 - 1Sivasspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bandirmaspor@2.01 → @2.010.0%
เสมอ@3.18 → @3.200.8%
ทีมเยือน Sivasspor@3.18 → @3.131.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.01 | 3.23 | 2.68 | 1.81 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.01 | 3.23 | 2.68 | 1.81 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.02 | 3.30 | 3.20 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.02 | 3.30 | 3.20 | 1.86 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.20 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.02 | 3.25 | 3.25 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.97 | 3.25 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 1.94 | 3.25 | 3.45 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.97 | 3.25 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.15 | 3.05 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.02 | 3.15 | 3.05 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.13 | 2.83 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.07 | 3.33 | 3.17 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.25 | 3.00 | 1.79 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.10 | 3.35 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.33 | 3.39 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.79 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.17 | 3.42 | 3.30 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.20 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.25 | 3.20 | 2.90 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.98 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.62 | 0 | 2.11 | |
| Live | 2.03 | 3.30 | 3.23 | 1.87 | 2.5 | 1.80 | 1.76 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-9] Bandirmaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 14 | 5 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 4 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 9 | 3 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 3 | 6 | 16.7% |
| [TFF 1. Lig-12] Sivasspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 13 | 12 | 11 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 9 | 6 | 7 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 7 | 13 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bandirmaspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 0 (0%) Lose 4 (80%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bandirmaspor | 1-0 (1-0) | Sivasspor | 5-9 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 27-12-2025 | Sivasspor | 2-0 (0-0) | Bandirmaspor | 7-5 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| TUR Cup | 09-02-2022 | Bandirmaspor | 2-4 (1-2) | Sivasspor | 5-3 (4-1) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 07-05-2017 | Sivasspor | 3-0 (2-0) | Bandirmaspor | 5-3 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 17-12-2016 | Bandirmaspor | 0-1 (0-1) | Sivasspor | 3-6 (2-2) | 2.87 | 3.30 | 2.25 | L | 2.20 | 0 | 1.65 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bandirmaspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Bandirmaspor | 2-4 (2-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 18-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Sariyer | 1-1 (1-0) | Bandirmaspor | 3-9 (3-5) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| TFF 1. Lig | 05-09-2026 | Bandirmaspor | 6-0 (5-0) | Boluspor | 6-4 (3-2) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-1) | Antalyaspor | 7-1 (5-0) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| TFF 1. Lig | 28-08-2026 | Pendikspor | 1-1 (1-1) | Bandirmaspor | 5-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Bandirmaspor | 1-1 (1-0) | Keciorengucu | 5-3 (5-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| TFF 1. Lig | 17-08-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 5-2 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Bandirmaspor | 3-0 (2-0) | Istanbulspor | 1-3 (0-3) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Bandirmaspor | 0-0 (0-0) | Corum Belediyespor | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Eyupspor | 1-1 (0-1) | Bandirmaspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bandirmaspor | 1-0 (1-0) | Sivasspor | 5-9 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Erzurumspor FK | 1-1 (0-0) | Bandirmaspor | 4-5 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Bandirmaspor | 2-0 (0-0) | Amedspor | 2-10 (1-5) | 3.90 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| TFF 1. Lig | 11-04-2026 | Bodrumspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 5-4 (3-2) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-04-2026 | Bandirmaspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | 2-3 (0-3) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Corum Belediyespor | 0-1 (0-1) | Bandirmaspor | 13-2 (7-0) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Boluspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 8-7 (5-4) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| TFF 1. Lig | 16-03-2026 | Bandirmaspor | 0-0 (0-0) | 76 Igdir Belediye spor | 5-8 (2-5) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| TFF 1. Lig | 13-03-2026 | Erokspor | 1-1 (1-1) | Bandirmaspor | 17-0 (5-0) | 1.40 | 4.00 | 6.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Sivasspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 09-10-2026 | Sivasspor | 4-1 (1-0) | Pendikspor | 5-5 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Keciorengucu | 1-1 (0-0) | Sivasspor | 3-1 (0-1) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-1) | Sivasspor | 8-1 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Sivasspor | 2-2 (0-2) | Mardin BB | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (0-1) | Sivasspor | 6-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-08-2026 | Sivasspor | 2-2 (2-1) | Manisa BB Spor | 8-2 (6-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Sivasspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | 8-2 (3-2) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Pendikspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bandirmaspor | 1-0 (1-0) | Sivasspor | 5-9 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Sivasspor | 2-1 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 7-3 (4-0) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Corum Belediyespor | 3-1 (1-1) | Sivasspor | 10-3 (6-1) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 17-2 (6-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Boluspor | 1-2 (1-2) | Sivasspor | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| TFF 1. Lig | 05-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (0-2) | Erokspor | 3-4 (0-1) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Manisa BB Spor | 0-1 (0-1) | Sivasspor | 4-10 (3-4) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sivasspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 9-6 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 11-03-2026 | Hatayspor | 1-2 (0-0) | Sivasspor | 8-4 (4-3) | 13.00 | 6.25 | 1.17 | W | 1.93 | -2 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 17-10 | Away | Bodrumspor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | 76 Igdir Belediye spor | 11 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Bursaspor | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 17-10 | Home | Sariyer | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Umraniyespor | 11 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Boluspor | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.20 | 4.00 | 2.75 | 2.25 | 3.75 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.57 | 2.14 | 3.50 | 2.57 | 2.14 | 3.50 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 2.17 | 0/0.5 | 1.67 | 2.17 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Initial | 2.02 | 3.15 | 3.05 | 2.02 | 3.15 | 3.05 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.6 | Loss | 1.1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 15.7 | 10.2 | Shot(OT) | 15.2 |
| 6.3 | Corner | 2.3 | 4.6 | Corner | 3.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 14.7 | Fouls | 9.3 | 15.4 | Fouls | 12.8 |
| 63.3% | Possession | 43.3% | 61.2% | Possession | 46.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Bandirmaspor ( 46 Matches) | Sivasspor ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 8 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 3 | 4 |