ทีเด็ดบอล Ironi Nir Ramat HaSharon vs Hapoel Herzliya
‹ คู่ก่อนหน้าKfar Saba 1928 vs Maccabi Yavne · วันนี้ 18:15 น. คู่ที่ 3 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva FC · วันนี้ 19:00 น.
Israel - Liga Alef
🕒 06-11-2026 18:30 น.
Ironi Nir Ramat HaSharonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 3 / 16518:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSIroni Nir Ramat HaSharonHapoel Herzliyaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5723% @5.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Hapoel Herzliyaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านIroni Nir Ramat HaSharonต่อ 1 @1.95แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Ironi Nir Ramat HaSharonแนวรับ🛡️4.8 vs 10.8Ironi Nir Ramat HaSharonการ์ดยิงดุ🔥6.6Ironi Nir Ramat HaSharonการ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Herzliyaการ์ดได้ราคา💰6/10Ironi Nir Ramat HaSharonการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Herzliyaรอง 1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥5.4Hapoel Herzliyaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Ironi Nir Ramat HaSharonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 3 / 16518:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
Ironi Nir Ramat HaSharonHapoel Herzliya
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5723% @5.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Hapoel Herzliyaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านIroni Nir Ramat HaSharon
ต่อ 1 @1.95
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Ironi Nir Ramat HaSharon
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.8Ironi Nir Ramat HaSharon
การ์ดยิงดุ🔥6.6Ironi Nir Ramat HaSharon
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Herzliya
การ์ดได้ราคา💰6/10Ironi Nir Ramat HaSharon
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Herzliya
รอง 1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥5.4Hapoel Herzliya
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ironi Nir Ramat HaSharon vs Hapoel Herzliya
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านIroni Nir Ramat HaSharon ต่อ 1 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งIroni Nir Ramat HaSharonโอกาสชนะ 59%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.556/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ironi Nir Ramat HaSharon · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.57 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ironi Nir Ramat HaSharon 41 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ironi Nir Ramat HaSharon ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 18%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ironi Nir Ramat HaSharon · คาดสกอร์ 1.6 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ 1 ลูก18%
Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ 2 ลูก24%
Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ24%
Hapoel Herzliya ชนะ 1 ลูก12%
Hapoel Herzliya ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ59%
Ironi Nir Ramat HaSharon ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Ironi Nir Ramat HaSharon คลีนชีท45%
Hapoel Herzliya ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ironi Nir Ramat HaSharon ไม่แพ้83%
Hapoel Herzliya ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-112%2-011%0-09%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ironi Nir Ramat HaSharon)
- โอกาส Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Ironi Nir Ramat HaSharon คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- Hapoel Herzliya เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- Ironi Nir Ramat HaSharon ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ironi Nir Ramat HaSharon
ส1-1ช2-0ช1-0พ0-2พ1-2ส1-1
Hapoel Herzliya
ส0-0ส0-0พ0-1ส2-2พ1-5พ0-7
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ironi Nir Ramat HaSharonยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Hapoel Herzliyaยิง 0.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ironi Nir Ramat HaSharon
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 15
Hapoel Herzliya
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ironi Nir Ramat HaSharon
10%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 9
Hapoel Herzliya
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ironi Nir Ramat HaSharon
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Hapoel Herzliya
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Ironi Nir Ramat HaSharon ชนะ 2เสมอ 2Hapoel Herzliya ชนะ 1
- 23-01-2026Hapoel Herzliya1 - 1Ironi Nir Ramat HaSharon
- 12-09-2025Ironi Nir Ramat HaSharon1 - 2Hapoel Herzliya
- 24-12-2015Hapoel Herzliya1 - 1Ironi Nir Ramat HaSharon
- 11-03-2011Hapoel Herzliya1 - 3Ironi Nir Ramat HaSharon
- 21-11-2010Ironi Nir Ramat HaSharon1 - 0Hapoel Herzliya
คู่อื่นใน Liga Alef 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ISR LAS-5] Ironi Nir Ramat HaSharon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 6 | 16 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 7 | 0 | 3 | 1 | 13 | 5 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
| [ISR LAS-10] Hapoel Herzliya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 9 | 16 | 13 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 6 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 10 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 14 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 8 | 10 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Ironi Nir Ramat HaSharon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 2 (40%) Lose 1 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Herzliya | 1-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 3-4 (2-0) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 12-09-2025 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-2 (0-0) | Hapoel Herzliya | 0-5 | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ISR CUP | 24-12-2015 | Hapoel Herzliya | 1-1 (1-1) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-8 (2-3) | 4.00 | 3.50 | 1.72 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR D2 | 11-03-2011 | Hapoel Herzliya | 1-3 (1-3) | Ironi Nir Ramat HaSharon | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 21-11-2010 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-0 (1-0) | Hapoel Herzliya | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ironi Nir Ramat HaSharon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 0% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 03-11-2026 | SC Maccabi Ashdod | 1-1 (1-1) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 6-5 (0-1) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Ironi Nesher | 2-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 3-3 (1-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 23-10-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 0-2 (0-0) | Sport Club Dimona | 5-10 (3-3) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ISR LA | 19-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 0-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-7 (2-6) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR CUP | 12-10-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-0 (0-0) | Bnei Eilat | 4-2 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 08-10-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-1 (1-0) | Hapoel Azor | 8-2 (3-0) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR LA | 30-09-2026 | Shimshon Tel Aviv | 1-2 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-7 (1-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-0 (0-0) | Sderot | 5-5 (2-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 18-09-2026 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 0-1 (0-1) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 6-1 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 09-09-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-1 (0-0) | Hapoel Mahane Yehuda | 7-1 (4-0) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR LA | 04-09-2026 | Hapoel Holon Yaniv | 0-0 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 7-5 (3-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR CUP | 27-08-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-2 (2-1) | MS Jerusalem | 1-5 (1-2) | 4.20 | 3.75 | 1.62 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | Shimshon Tel Aviv | 4-2 (1-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 20-02-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 1-1 (1-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 3-4 (0-4) | 1.13 | 8.00 | 10.00 | D | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 13-02-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 1-2 (0-1) | Sport Club Dimona | 8-4 (2-2) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 2-2 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 8-3 (6-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 30-01-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-3 (2-3) | SC Maccabi Ashdod | 9-2 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Herzliya | 1-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 3-4 (2-0) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-0 (0-0) | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | 1-8 (0-2) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 09-01-2026 | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-1 (0-1) | FC Beitar Yavne | 0-3 (0-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Hapoel Herzliya Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 30-10-2026 | Sport Club Dimona | 7-0 (4-0) | Hapoel Herzliya | 6-2 (3-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 23-10-2026 | Hapoel Herzliya | 1-5 (1-2) | Hapoel Azor | 5-1 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 19-10-2026 | Sderot | 2-2 (0-1) | Hapoel Herzliya | - | 2.88 | 3.30 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR CUP | 12-10-2026 | Hapoel Herzliya | 0-1 (0-0) | Hapoel Azor | 7-4 (3-3) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR LA | 09-10-2026 | Hapoel Herzliya | 0-0 (0-0) | Hapoel Mahane Yehuda | 2-4 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LA | 30-09-2026 | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | 0-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 24-09-2026 | Hapoel Herzliya | 1-0 (0-0) | Tzeirey Tira | 4-0 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ISR LA | 18-09-2026 | Maccabi Yavne | 0-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 8-2 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR CUP | 16-09-2026 | Ironi Beit Shemesh | 2-2 (0-2) | Hapoel Herzliya | 3-3 (2-0) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 10-09-2026 | Hapoel Herzliya | 3-1 (0-1) | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 7-4 (3-2) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 04-09-2026 | SC Maccabi Ashdod | 1-2 (1-2) | Hapoel Herzliya | 4-4 (0-3) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | FC Beitar Yavne | 1-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 1-0 (1-0) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ISR LA | 20-02-2026 | Hapoel Herzliya | 1-1 (1-0) | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 3-3 (0-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ISR LA | 12-02-2026 | Hapoel Azor | 0-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 6-6 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Herzliya | 1-5 (1-2) | MS Jerusalem | 3-6 (2-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR LA | 01-02-2026 | Tzeirey Tira | 1-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 3-5 (0-3) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Herzliya | 1-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 3-4 (2-0) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-3 (0-2) | Hapoel Herzliya | 10-3 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 11-01-2026 | Maccabi Yavne | 3-0 (1-0) | Hapoel Herzliya | 2-3 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR LA | 07-01-2026 | Hapoel Herzliya | 0-1 (0-1) | Shimshon Tel Aviv | 4-2 (3-2) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 28-11 | Away | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 22 Days |
| ISR LA | 05-12 | Home | MS Jerusalem | 29 Days |
| ISR LA | 12-12 | Away | Maccabi Yavne | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 28-11 | Home | MS Jerusalem | 22 Days |
| ISR LA | 05-12 | Away | Ironi Beit Shemesh | 29 Days |
| ISR LA | 12-12 | Home | Hapoel Hadera | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.00 | 1.57 | 4.00 | 5.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 4.7 | 0.8 | Loss | 1.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 10 | 10.2 | Shot(OT) | 9.6 |
| 4.3 | Corner | 3.5 | 5.2 | Corner | 3.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 4.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.4 |
| 11 | Fouls | 0 | 14.1 | Fouls | 15.3 |
| 51.7% | Possession | 58% | 55.3% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ironi Nir Ramat HaSharon ( 31 Matches) | Hapoel Herzliya ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 5 | 3 |
Ihud Bnei Jat
Ironi Nesher
Kfar Saba 1928
Maccabi Yavne