ทีเด็ดบอล Bnei Yehuda Tel Aviv vs Maccabi Ahi Nazareth
‹ คู่ก่อนหน้าACS Viitorul Corbeanca vs FC Pucioasa · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 19 / 145เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Rishon Lezion vs Hapoel Raanana · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น.
Israel Leumit League
🕒 06-11-2026 20:00 น.
Bnei Yehuda Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 19 / 14520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSBnei Yehuda Tel AvivMaccabi Ahi Nazarethใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2615% @7.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Maccabi Ahi Nazarethทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBnei Yehuda Tel Avivต่อ 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 45%Bnei Yehuda Tel Avivแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Bnei Yehuda Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥9.6Bnei Yehuda Tel Avivการ์ดรับหลวม🕳️11.4Maccabi Ahi Nazarethการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Ahi Nazarethรอง 1.5 @1.85พิศดาร5
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️7.2Bnei Yehuda Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥9.6Maccabi Ahi Nazarethการ์ดได้ราคา💰6/10Maccabi Ahi Nazarethการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.84พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Bnei Yehuda Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 19 / 14520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Bnei Yehuda Tel AvivMaccabi Ahi Nazareth
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2615% @7.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Maccabi Ahi Nazarethทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBnei Yehuda Tel Aviv
ต่อ 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 45%Bnei Yehuda Tel Aviv
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Bnei Yehuda Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥9.6Bnei Yehuda Tel Aviv
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Maccabi Ahi Nazareth
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Ahi Nazareth
รอง 1.5 @1.85
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินการ์ดรับหลวม🕳️7.2Bnei Yehuda Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥9.6Maccabi Ahi Nazareth
การ์ดได้ราคา💰6/10Maccabi Ahi Nazareth
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.84
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bnei Yehuda Tel Aviv vs Maccabi Ahi Nazareth
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBnei Yehuda Tel Aviv ต่อ 1.5 @1.90การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.84การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBnei Yehuda Tel Avivโอกาสชนะ 70%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 5 · 7 · 14 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bnei Yehuda Tel Aviv · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.26 · ควรเป็น @1.35 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bnei Yehuda Tel Aviv 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bnei Yehuda Tel Aviv ต่อ 1.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bnei Yehuda Tel Aviv · คาดสกอร์ 1.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ 1 ลูก17%
Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ 2 ลูก26%
Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ19%
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 1 ลูก9%
Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ65%
Bnei Yehuda Tel Aviv ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Bnei Yehuda Tel Aviv คลีนชีท26%
Maccabi Ahi Nazareth ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bnei Yehuda Tel Aviv ไม่แพ้85%
Maccabi Ahi Nazareth ไม่แพ้35%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bnei Yehuda Tel Aviv)
- โอกาส Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Maccabi Ahi Nazareth เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.26 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.35 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- Maccabi Ahi Nazareth ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bnei Yehuda Tel Aviv
พ0-2ช1-0ส1-1ช5-1ส2-2พ1-3
Maccabi Ahi Nazareth
พ1-2ช2-1พ0-4ส2-2ช3-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bnei Yehuda Tel Avivยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Maccabi Ahi Nazarethยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bnei Yehuda Tel Aviv
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
Maccabi Ahi Nazareth
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bnei Yehuda Tel Aviv
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Maccabi Ahi Nazareth
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bnei Yehuda Tel Aviv
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 3เสียราคา 6
Maccabi Ahi Nazareth
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bnei Yehuda Tel Aviv ชนะ 3เสมอ 5Maccabi Ahi Nazareth ชนะ 0
- 17-03-2023Maccabi Ahi Nazareth2 - 2Bnei Yehuda Tel Aviv
- 16-12-2022Bnei Yehuda Tel Aviv1 - 1Maccabi Ahi Nazareth
- 08-03-2022Maccabi Ahi Nazareth0 - 0Bnei Yehuda Tel Aviv
- 03-12-2021Bnei Yehuda Tel Aviv0 - 0Maccabi Ahi Nazareth
- 18-05-2015Bnei Yehuda Tel Aviv5 - 1Maccabi Ahi Nazareth
- 03-02-2015Maccabi Ahi Nazareth1 - 6Bnei Yehuda Tel Aviv
- 17-10-2014Bnei Yehuda Tel Aviv4 - 0Maccabi Ahi Nazareth
- 10-01-2010Maccabi Ahi Nazareth2 - 2Bnei Yehuda Tel Aviv
คู่อื่นใน Leumit League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.25 | 4.90 | 6.90 | 1.74 | 3 | 1.96 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.25 | 4.90 | 6.90 | 1.74 | 3 | 1.96 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 4.92 | 8.40 | 1.78 | 3 | 2.02 | 1.86 | 1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.29 | 4.92 | 8.40 | 1.78 | 3 | 2.02 | 1.86 | 1.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.36 | 5.00 | 7.50 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.32 | 5.25 | 7.75 | 1.97 | 3/3.5 | 1.77 | 1.83 | 1.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.29 | 5.12 | 7.43 | 1.76 | 3 | 1.99 | 1.83 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.30 | 5.32 | 7.85 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.85 | 1.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.31 | 5.00 | 8.10 | 2.08 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.25 | 4.95 | 9.35 | 1.94 | 3/3.5 | 1.74 | 1.79 | 1.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-2] Bnei Yehuda Tel Aviv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 27 | 12 | 27 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 8 | 16 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 7 | 0 | 13 | 5 | 22 | 3 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 8 | 3 | 11 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
| [ISR D2-10] Maccabi Ahi Nazareth | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 15 | 21 | 14 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 1 | 6 | 6 | 10 | 16 | 9 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Bnei Yehuda Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 4 (44%) Draw 5 (56%) Lose 0 (0%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 17-03-2023 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-2 (1-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | - | 2.75 | 3.20 | 2.38 | D | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | O |
| ISR D2 | 16-12-2022 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-3 (1-1) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 08-03-2022 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-0 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-6 (1-2) | 2.38 | 2.75 | 3.00 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR D2 | 03-12-2021 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-3 (2-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 18-05-2015 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 5-1 (2-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-6 | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | W | O |
| ISR D2 | 03-02-2015 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-6 (1-3) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-2 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 17-10-2014 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 4-0 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 2-3 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 10-01-2010 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-2 (0-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | - | 4.75 | 3.50 | 1.61 | D | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 31-08-2009 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 1.65 | 3.50 | 5.75 | W | 2.10 | 1 | 1.70 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bnei Yehuda Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 30% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 03-11-2026 | Ashdod MS | 3-1 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-3 (1-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-2 (0-0) | Ashdod MS | 4-12 (1-6) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 5-1 (2-1) | Kiryat Yam SC | 9-6 (5-3) | 1.65 | 3.80 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Hapoel Raanana | 1-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-7 (0-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ISR LLTTC | 13-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-0 (0-0) | Hapoel Acre FC | 13-3 (7-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ISR CUP | 12-10-2026 | Sport Club Dimona | 2-0 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 10-1 (4-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-3 (2-2) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-1 (1-0) | Maccabi Kiryat Gat | 9-0 (7-0) | 1.30 | 4.50 | 8.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-2 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-7 (4-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | D |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 7-1 (4-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ISR CUP | 15-09-2026 | Beitar Petah Tikva | 1-1 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-5 (0-3) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Ironi Modiin | 2-4 (0-3) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-9 (1-5) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Hapoel Rishon Lezion | 8-8 (3-3) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ISR D2 | 31-08-2026 | Hapoel Acre FC | 0-3 (0-2) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 4-7 (2-6) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-4 (1-1) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-4 (1-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LLTTC | 12-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 6-0 (4-0) | Ashdod MS | 3-3 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Kafr Qasim | 0-1 (0-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 8-5 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Ironi Modiin | 11-3 (6-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Maccabi Ahi Nazareth Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 3-2 (1-0) | Kafr Qasim | 3-5 (2-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR CUP | 26-10-2026 | Sderot | 2-3 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-3 (2-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 2-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-4 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-4 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 5-6 (4-3) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Maccabi Herzliya | 1-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 2-6 (1-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-1) | Ironi Modiin | 3-5 (1-5) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 1-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-3 (3-0) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 5-4 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-3 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-4 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-2 (0-2) | Maccabi Bnei Raina | 7-4 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 1-2 (1-2) | Maccabi Ahi Nazareth | 7-7 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 24-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 0-1 (0-1) | Hapoel Afula | 7-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Raanana | 2-0 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 5-6 (2-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LLTTC | 12-08-2026 | Hapoel Raanana | 4-1 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 11-7 (5-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 4-9 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 1-1 (1-0) | Hapoel Acre FC | 2-5 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| ISR LA | 20-02-2026 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 0-3 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | - | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LA | 13-02-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 4-2 (3-1) | Hapoel Migdal HaEmek | 10-7 (4-3) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 2-2 (1-1) | Maccabi Ahi Nazareth | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Afula | 21 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Maccabi Kabilio Jaffa | 28 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Home | Maccabi Bnei Raina | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Kiryat Yam SC | 21 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Ashdod MS | 28 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Home | Hapoel Raanana | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.67 | 2.56 | 6.20 | 1.67 | 2.56 | 6.20 | 1.79 | 1/1.5 | 1.91 | 1.79 | 1/1.5 | 1.91 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Initial | 1.25 | 4.90 | 6.90 | 1.25 | 4.90 | 6.90 | 1.74 | 3 | 1.96 | 1.74 | 3 | 1.96 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | 1.80 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2.7 | 1.6 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.9 |
| 19.3 | Shot(OT) | 14 | 13 | Shot(OT) | 14.7 |
| 5.3 | Corner | 3.3 | 6.3 | Corner | 4.3 |
| 3.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.7 | Yellow Card | 2.9 |
| 26 | Fouls | 0 | 26 | Fouls | 0 |
| 47% | Possession | 44.3% | 58.1% | Possession | 45.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Bnei Yehuda Tel Aviv ( 49 Matches) | Maccabi Ahi Nazareth ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 7 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 4 | 1 |
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Raanana
Maccabi Kiryat Gat
Maccabi Kabilio Jaffa
Kiryat Yam SC
Ashdod MS
Maccabi Herzliya
Hapoel Kfar Shalem