ทีเด็ดบอล ACS Viitorul Corbeanca vs FC Pucioasa
‹ คู่ก่อนหน้าPascani vs ACS FC Bacau II · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 18 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bnei Yehuda Tel Aviv vs Maccabi Ahi Nazareth · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น.
Romania - Liga 3 Seria
🕒 06-11-2026 19:00 น.
ACS Viitorul Corbeancaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 18 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSACS Viitorul CorbeancaFC Pucioasaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.3048% @2.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FC Pucioasaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2🏠เต็งเจ้าบ้านACS Viitorul Corbeancaต่อ 0 @1.83แนวรับ🛡️9.0 vs 16.2ACS Viitorul Corbeancaการ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Pucioasaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Pucioasaรอง 0 @1.98แนวรุก🔥7.2 vs 3.6FC Pucioasaการ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Viitorul Corbeancaการ์ดรับหลวม🕳️9.0ACS Viitorul Corbeancaการ์ดยิงดุ🔥7.2FC Pucioasaการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88แนวรับ🕳️9.0 · 16.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.7ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
ACS Viitorul Corbeancaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 18 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
ACS Viitorul CorbeancaFC Pucioasa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.3048% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FC Pucioasaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
🏠เต็งเจ้าบ้านACS Viitorul Corbeanca
ต่อ 0 @1.83
แนวรับ🛡️9.0 vs 16.2ACS Viitorul Corbeanca
การ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Pucioasa
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Pucioasa
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥7.2 vs 3.6FC Pucioasa
การ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Viitorul Corbeanca
การ์ดรับหลวม🕳️9.0ACS Viitorul Corbeanca
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Pucioasa
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
แนวรับ🕳️9.0 · 16.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.7ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ACS Viitorul Corbeanca vs FC Pucioasa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Pucioasa รอง 0 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งACS Viitorul Corbeancaโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ACS Viitorul Corbeanca · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา ACS Viitorul Corbeanca ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.07 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ACS Viitorul Corbeanca 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป ACS Viitorul Corbeanca ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ACS Viitorul Corbeanca · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ACS Viitorul Corbeanca ชนะ 1 ลูก20%
ACS Viitorul Corbeanca ชนะ 2 ลูก13%
ACS Viitorul Corbeanca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
FC Pucioasa ชนะ 1 ลูก19%
FC Pucioasa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
ACS Viitorul Corbeanca ชนะ43%
ACS Viitorul Corbeanca ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
ACS Viitorul Corbeanca คลีนชีท28%
FC Pucioasa ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ACS Viitorul Corbeanca ไม่แพ้68%
FC Pucioasa ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ACS Viitorul Corbeanca)
- โอกาส ACS Viitorul Corbeanca ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.30 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.07 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (39%)
- FC Pucioasa เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ACS Viitorul Corbeanca ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส FC Pucioasa ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ACS Viitorul Corbeanca
ส1-1พ0-2พ2-3ส1-1พ0-1พ2-3
FC Pucioasa
ช1-0พ0-7ส2-2ส0-0พ1-2พ2-7
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ACS Viitorul Corbeancaยิง 0.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FC Pucioasaยิง 1.2 · เสีย 2.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ACS Viitorul Corbeanca
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 7
FC Pucioasa
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Viitorul Corbeanca
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
FC Pucioasa
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Viitorul Corbeanca
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
FC Pucioasa
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Liga 3 Seria 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.40 | 3.36 | 2.48 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.40 | 3.36 | 2.48 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.78 | 0 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.29 | 3.70 | 2.72 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.37 | 3.60 | 2.50 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| ACS Viitorul Corbeanca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Pucioasa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| ACS Viitorul Corbeanca Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ACS Viitorul Corbeanca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 30-10-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 2-3 (2-3) | Vointa 2024 Crevedia | 7-4 (5-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D3 | 23-10-2026 | CS Blejoi | 1-0 (1-0) | ACS Viitorul Corbeanca | 4-3 (3-3) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| ROM D3 | 16-10-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 1-1 (0-0) | ACS Progresul Draganesti | 6-2 (5-1) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | D | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D3 | 09-10-2026 | CSM Flacara Moreni | 3-2 (2-1) | ACS Viitorul Corbeanca | 9-5 (4-2) | 1.09 | 9.00 | 21.00 | L | 1.98 | 3 | 1.83 | W | O |
| ROM D3 | 03-10-2026 | Tunari | 2-0 (1-0) | ACS Viitorul Corbeanca | 4-2 (2-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D3 | 25-09-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 1-1 (1-0) | CS Paulesti | 7-3 (6-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 23-09-2026 | Urban Titu | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Corbeanca | 7-2 (4-0) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 18-09-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 0-2 (0-1) | CS FC Petrolul ZF1948 Berca | 9-0 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ROM D3 | 12-09-2026 | CSO Plopeni | 2-0 (2-0) | ACS Viitorul Corbeanca | - | 1.75 | 3.70 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D3 | 05-09-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 0-0 (0-0) | CSM Ramnicu Sarat | 4-2 (2-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| ROM D4 | 27-06-2026 | ACS Viitorul Corbeanca | 0-0 (0-0) | Baraganul Ciulnita | - | 2.20 | 4.20 | 2.40 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
| FC Pucioasa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 31-10-2026 | Tunari | 7-2 (3-1) | FC Pucioasa | 4-7 (3-3) | 1.14 | 8.00 | 11.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D3 | 16-10-2026 | Urban Titu | 2-1 (0-0) | FC Pucioasa | 6-2 (4-2) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ROM D3 | 03-10-2026 | CSO Plopeni | 0-0 (0-0) | FC Pucioasa | 4-7 (2-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ROM D3 | 19-09-2026 | Vointa 2024 Crevedia | 2-2 (1-2) | FC Pucioasa | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROMC | 05-08-2026 | FC Pucioasa | 0-7 (0-3) | CSM Flacara Moreni | 2-5 (2-1) | L | ||||||||
| ROMC | 29-07-2026 | FC Pucioasa | 1-0 (0-0) | CS Tricolorul Breaza | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 02-05-2026 | CSO Baicoi | 3-1 (0-0) | FC Pucioasa | 4-6 (1-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 28-01-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | FC Pucioasa | - | L | ||||||||
| ROM D3 | 13-12-2025 | Lindab Stefanesti | 0-3 (0-1) | FC Pucioasa | 16-6 (11-1) | 1.13 | 7.00 | 12.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D3 | 30-11-2025 | Progresul Mogosoaia | 3-2 (0-1) | FC Pucioasa | 8-1 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ROM D3 | 07-11-2025 | CSM Flacara Moreni | 5-2 (2-1) | FC Pucioasa | 7-4 (4-2) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | L | O |
| ROM D3 | 31-10-2025 | ACS Kids Tampa Brasov | 2-1 (1-1) | FC Pucioasa | 6-3 (3-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D3 | 18-10-2025 | FC Sacele | 2-0 (1-0) | FC Pucioasa | 5-8 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D3 | 04-10-2025 | CSO Baicoi | 3-0 (1-0) | FC Pucioasa | 9-1 (9-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 24-09-2025 | Vointa 2024 Crevedia | 1-0 (0-0) | FC Pucioasa | 7-4 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D3 | 20-09-2025 | FC Pucioasa | 2-1 (2-0) | Progresul Mogosoaia | 3-9 (3-2) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROMC | 06-08-2025 | FC Pucioasa | 0-3 (0-1) | Muscelul Campulung | 1-7 (0-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 30-07-2025 | FC Pucioasa | 3-2 (2-2) | CS Tricolorul Breaza | - | W | ||||||||
| ROM D3 | 16-05-2025 | FC Pucioasa | 0-1 (0-0) | CS Paulesti | 7-1 (3-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 02-05-2025 | FC Pucioasa | 3-1 (2-1) | ACS FC Dinamo Bucuresti | 7-4 (5-3) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
ACS Viitorul Corbeanca | No Data | FC Pucioasa | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 0.6 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 2.7 |
| 11 | Shot(OT) | 10.7 | 12.4 | Shot(OT) | 13.1 |
| 5.3 | Corner | 5.3 | 5 | Corner | 4.1 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.3 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 10 |
| 49.3% | Possession | 43.3% | 47.4% | Possession | 43.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| ACS Viitorul Corbeanca ( 10 Matches) | FC Pucioasa ( 20 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 1 | 5 |
Pascani
ACS FC Bacau II