ทีเด็ดบอล Pascani vs ACS FC Bacau II
‹ คู่ก่อนหน้าFK Tikves Kavadarci vs FK Skopje · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 17 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ACS Viitorul Corbeanca vs FC Pucioasa · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น.
Romania - Liga 3 Seria
🕒 06-11-2026 19:00 น.
Pascaniเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 17 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVSPascaniACS FC Bacau IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.0061% @1.91สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
ACS FC Bacau IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPascaniรอง 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.0Pascaniแนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Pascaniการ์ดยิงดุ🔥9.6Pascaniการ์ดรับหลวม🕳️12.0ACS FC Bacau IIการ์ดได้ราคา💰7/10Pascaniการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนACS FC Bacau IIต่อ 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️10.2Pascaniการ์ดยิงดุ🔥6.0ACS FC Bacau IIการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.0ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉10/16นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Pascaniเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 17 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVS
PascaniACS FC Bacau II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.0061% @1.91
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
ACS FC Bacau IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPascani
รอง 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.0Pascani
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Pascani
การ์ดยิงดุ🔥9.6Pascani
การ์ดรับหลวม🕳️12.0ACS FC Bacau II
การ์ดได้ราคา💰7/10Pascani
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนACS FC Bacau II
ต่อ 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Pascani
การ์ดยิงดุ🔥6.0ACS FC Bacau II
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.0ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉10/16นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pascani vs ACS FC Bacau II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPascani รอง 0.5 @1.83การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งACS FC Bacau IIโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 342/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ACS FC Bacau II · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา ACS FC Bacau II ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @2.16 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ACS FC Bacau II 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป ACS FC Bacau II ต่อ 0.5
ได้ 42%เสีย 58%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ACS FC Bacau II · คาดสกอร์ 1.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ACS FC Bacau II ชนะ 1 ลูก24%
ACS FC Bacau II ชนะ 2 ลูก12%
ACS FC Bacau II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ23%
Pascani ชนะ 1 ลูก15%
Pascani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
ACS FC Bacau II ชนะ42%
ACS FC Bacau II ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
ACS FC Bacau II คลีนชีท14%
Pascani ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pascani ไม่แพ้58%
ACS FC Bacau II ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ACS FC Bacau II)
- โอกาส ACS FC Bacau II ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Pascani เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.91 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.16 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ACS FC Bacau II ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Pascani ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pascani
พ1-2ช3-1พ0-1ส1-1พ1-2ส1-1
ACS FC Bacau II
พ1-2พ1-3พ0-2ช1-0พ1-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pascaniยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ACS FC Bacau IIยิง 1.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pascani
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
ACS FC Bacau II
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pascani
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
ACS FC Bacau II
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pascani
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
ACS FC Bacau II
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Pascani ชนะ 0เสมอ 0ACS FC Bacau II ชนะ 1
- 28-08-2026ACS FC Bacau II1 - 0Pascani
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pascani@2.45 → @3.00▲ 22.4%
เสมอ@3.70 → @3.80▲ 2.7%
ทีมเยือน ACS FC Bacau II@2.25 → @1.91▼ 15.1%
คู่อื่นใน Liga 3 Seria 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.70 | 2.25 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.38 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 6.03 | 4.80 | 1.43 | 2.24 | 3.5 | 1.55 | 1.61 | -1.5 | 2.13 | |
| Live | 5.51 | 4.70 | 1.44 | 2.28 | 3.5 | 1.56 | 1.62 | -1.5 | 2.15 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Pascani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| ACS FC Bacau II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Pascani Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 28-08-2026 | ACS FC Bacau II | 1-0 (1-0) | Pascani | 5-7 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pascani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 30-10-2026 | Pascani | 1-1 (0-0) | USV Iasi | 4-3 (1-0) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D3 | 16-10-2026 | Pascani | 1-2 (1-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 2-3 (1-1) | 7.50 | 5.25 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| ROM D3 | 10-10-2026 | Ceahlaul Piatra Neamt | 1-1 (0-1) | Pascani | 3-8 (0-7) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D3 | 28-08-2026 | ACS FC Bacau II | 1-0 (1-0) | Pascani | 5-7 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D4 | 27-06-2026 | Pascani | 3-1 (0-0) | Cimentul Bicaz | 5-1 (2-1) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| ROMC | 13-08-2025 | Pascani | 1-2 (0-1) | CS Soimii Lipova | - | L | ||||||||
| ROMC | 06-08-2025 | Pascani | 4-1 (2-0) | Stiinta Miroslava | - | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ROMC | 30-07-2025 | Pascani | 5-2 (3-2) | USV Iasi | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-09-2024 | Pascani | 0-4 (0-1) | CSM Politehnica Iasi | - | L | ||||||||
| ROMC | 28-08-2024 | Pascani | 0-2 (0-0) | Ceahlaul Piatra Neamt | 3-9 (1-6) | 12.00 | 7.00 | 1.18 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 14-08-2024 | Pascani | 2-0 (1-0) | Bucovina Radauti | 7-4 (2-4) | 3.25 | 3.75 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ROMC | 07-08-2024 | Pascani | 2-1 (1-0) | Rapid Brodoc | 3-9 (1-4) | W | ||||||||
| ROMC | 01-08-2024 | Pascani | 3-0 (0-0) | Stiinta Miroslava | 5-2 (3-1) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | W | 2.08 | -0.5 | 1.73 | W | D |
| ROMC | 17-08-2022 | Pascani | 1-2 (1-1) | Stiinta Miroslava | 1-12 (1-4) | 3.75 | 3.20 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D3 | 13-05-2022 | Pascani | 0-3 (0-0) | Vaslui | 8-1 (5-0) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D3 | 08-04-2022 | Pascani | 0-1 (0-0) | Stiinta Miroslava | 2-2 (1-2) | 4.33 | 4.33 | 1.55 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| ROM D3 | 02-04-2022 | Ceahlaul Piatra Neamt | 4-0 (2-0) | Pascani | 6-1 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| ROM D3 | 25-03-2022 | Pascani | 0-2 (0-1) | Vaslui | 3-3 (2-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| ROM D3 | 11-03-2022 | Pascani | 1-1 (0-0) | CS Dante Botosani | 3-8 (1-3) | D | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U | |||
| ROM D3 | 26-11-2021 | Pascani | 2-3 (0-1) | ACS Foresta Suceava | 4-2 (0-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| ACS FC Bacau II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 1 (14%) Lose 5 (71%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D3 | 03-10-2026 | CS Gheorgheni | 1-1 (0-0) | ACS FC Bacau II | 5-5 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D3 | 19-09-2026 | USV Iasi | 2-1 (1-1) | ACS FC Bacau II | 6-4 (5-2) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| ROM D3 | 28-08-2026 | ACS FC Bacau II | 1-0 (1-0) | Pascani | 5-7 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D3 | 14-03-2026 | CS Soimii Lipova | 2-0 (2-0) | ACS FC Bacau II | 8-2 (5-1) | 1.07 | 10.00 | 17.00 | L | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | U |
| ROM D3 | 27-02-2026 | CS Aerostar Bacau | 3-1 (1-0) | ACS FC Bacau II | 4-5 (4-2) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D3 | 22-11-2025 | Vaslui | 2-1 (0-0) | ACS FC Bacau II | 6-0 (6-0) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| ROM D3 | 25-10-2025 | Stiinta Miroslava | 4-2 (2-1) | ACS FC Bacau II | - | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Pascani | No Data | ACS FC Bacau II | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.70 | 2.25 | 3.00 | 3.80 | 1.91 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 10.7 | 7 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4.7 | Corner | 4.7 | 4.8 | Corner | 3.5 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 44.5% | Fouls | 50.3% | 50% | Fouls | 48.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pascani ( 4 Matches) | ACS FC Bacau II ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 3 |
ACS Viitorul Corbeanca
FC Pucioasa