ทีเด็ดบอล Kfar Saba 1928 vs Maccabi Yavne
‹ คู่ก่อนหน้าIhud Bnei Jat vs Ironi Nesher · ศ. 6 พ.ย. 18:15 น. คู่ที่ 14 / 43เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva FC · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น.
Israel - Liga Alef
🕒 06-11-2026 18:15 น.
Kfar Saba 1928เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 14 / 4318:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSKfar Saba 1928Maccabi Yavneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.8068% @1.73สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Maccabi Yavneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKfar Saba 1928รอง 0.5/1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥6.0Kfar Saba 1928การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Yavneต่อ 0.5/1 @1.95แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Maccabi Yavneกองกลาง🎯54% vs 47%Maccabi Yavneแนวรับ🛡️4.8 vs 8.4Maccabi Yavneการ์ดรับหลวม🕳️8.4Kfar Saba 1928การ์ดยิงดุ🔥7.8Maccabi Yavneการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Yavneการ์ดได้ราคา💰6/10Maccabi Yavneการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kfar Saba 1928เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 14 / 4318:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล
VS
Kfar Saba 1928Maccabi Yavne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.8068% @1.73
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Maccabi Yavneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKfar Saba 1928
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥6.0Kfar Saba 1928
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Yavne
ต่อ 0.5/1 @1.95
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Maccabi Yavne
กองกลาง🎯54% vs 47%Maccabi Yavne
แนวรับ🛡️4.8 vs 8.4Maccabi Yavne
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kfar Saba 1928
การ์ดยิงดุ🔥7.8Maccabi Yavne
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Yavne
การ์ดได้ราคา💰6/10Maccabi Yavne
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
แนวรุก🔥6.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kfar Saba 1928 vs Maccabi Yavne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Yavne ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Yavneโอกาสชนะ 52%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.543/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Yavne · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Maccabi Yavne ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.78 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Yavne 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maccabi Yavne ต่อ 0.5/1
ได้ 51%เสียครึ่ง 25%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Yavne · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Yavne ชนะ 1 ลูก28%
Maccabi Yavne ชนะ 2 ลูก15%
Maccabi Yavne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Kfar Saba 1928 ชนะ 1 ลูก15%
Kfar Saba 1928 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Maccabi Yavne ชนะ51%
Maccabi Yavne ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Maccabi Yavne คลีนชีท38%
Kfar Saba 1928 ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kfar Saba 1928 ไม่แพ้49%
Maccabi Yavne ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-113%0-010%1-010%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Yavne)
- โอกาส Maccabi Yavne ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Maccabi Yavne คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Kfar Saba 1928 ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kfar Saba 1928
พ0-3ช3-1พ0-1พ1-3ส0-0พ0-1
Maccabi Yavne
ส0-0ช1-0พ1-3ส1-1ช2-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kfar Saba 1928ยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Maccabi Yavneยิง 1.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kfar Saba 1928
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Maccabi Yavne
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kfar Saba 1928
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Maccabi Yavne
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kfar Saba 1928
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Maccabi Yavne
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Kfar Saba 1928 ชนะ 0เสมอ 1Maccabi Yavne ชนะ 2
- 27-02-2026Kfar Saba 19282 - 4Maccabi Yavne
- 31-10-2025Maccabi Yavne1 - 0Kfar Saba 1928
- 30-09-2025Kfar Saba 19280 - 0Maccabi Yavne
คู่อื่นใน Liga Alef 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ศ. 6 พ.ย.15:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
ศ. 6 พ.ย.16:00
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Shaanan Eldad
ศ. 6 พ.ย.17:30
SC Maccabi Ashdod
Agudat Sport Nordia Jerusalem
ศ. 6 พ.ย.17:35
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Mahane Yehuda
ศ. 6 พ.ย.17:40
Moadon Sport Tira
Hapoel Nof HaGalil
ศ. 6 พ.ย.18:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat Karmel
ศ. 6 พ.ย.18:15
Ihud Bnei Jat
Ironi Nesher
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
ศ. 6 พ.ย.16:00
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Shaanan Eldad
ศ. 6 พ.ย.17:30
SC Maccabi Ashdod
Agudat Sport Nordia Jerusalem
ศ. 6 พ.ย.17:35
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Mahane Yehuda
ศ. 6 พ.ย.17:40
Moadon Sport Tira
Hapoel Nof HaGalil
ศ. 6 พ.ย.18:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat Karmel
ศ. 6 พ.ย.18:15
Ihud Bnei Jat
Ironi Nesher
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.80 | 3.60 | 1.73 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.80 | 3.60 | 1.73 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 4.06 | 3.53 | 1.70 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.06 | 3.53 | 1.70 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.82 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.50 | 1.70 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.69 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 4.14 | 3.70 | 1.73 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.35 | -1.5 | 2.85 | |
| Live | 4.30 | 3.62 | 1.67 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR LAS-16] Kfar Saba 1928 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 8 | 15 | 4 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 9 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 6 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
| [ISR LAS-9] Maccabi Yavne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 13 | 7 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 4 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 4 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kfar Saba 1928 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 27-02-2026 | Kfar Saba 1928 | 2-4 (1-0) | Maccabi Yavne | 1-8 (1-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 31-10-2025 | Maccabi Yavne | 1-0 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 2-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR CUP | 30-09-2025 | Kfar Saba 1928 | 0-0 (0-0) | Maccabi Yavne | 2-6 (2-3) | 2.10 | 3.40 | 2.87 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kfar Saba 1928 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 02-11-2026 | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 1-0 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 3-2 (1-0) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 0-0 (0-0) | Kiryat Yam SC | 1-7 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR LA | 25-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-3 (0-0) | SC Maccabi Ashdod | 5-3 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 19-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 0-1 (0-0) | Ironi Nir Ramat HaSharon | 2-7 (2-6) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ISR CUP | 13-10-2026 | Hapoel Arad | 1-3 (0-2) | Kfar Saba 1928 | 4-4 (3-4) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ISR LA | 09-10-2026 | Shimshon Tel Aviv | 3-0 (3-0) | Kfar Saba 1928 | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 01-10-2026 | Kfar Saba 1928 | 2-2 (2-1) | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 3-3 (2-3) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Hapoel Holon Yaniv | 1-0 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 7-3 (3-1) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR LA | 17-09-2026 | Kfar Saba 1928 | 0-1 (0-0) | Hapoel Hadera | 2-3 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ISR LA | 09-09-2026 | Ironi Beit Shemesh | 1-4 (0-2) | Kfar Saba 1928 | 6-1 (2-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 04-09-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-2 (0-2) | MS Jerusalem | 6-9 (2-8) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | Tzeirey Tira | 0-1 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 7-6 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LA | 27-02-2026 | Kfar Saba 1928 | 2-4 (1-0) | Maccabi Yavne | 1-8 (1-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 20-02-2026 | Shimshon Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 5-1 (5-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LA | 13-02-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-4 (1-1) | Maccabi Kiryat Gat | 1-5 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Sport Club Dimona | 0-1 (0-1) | Kfar Saba 1928 | - | W | ||||||||
| ISR LA | 01-02-2026 | Kfar Saba 1928 | 2-1 (1-1) | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 4-4 (2-3) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | SC Maccabi Ashdod | 1-1 (0-0) | Kfar Saba 1928 | 7-4 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-3 (0-2) | Hapoel Herzliya | 10-3 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LA | 12-01-2026 | Kfar Saba 1928 | 1-1 (1-1) | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | 5-9 (4-6) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Maccabi Yavne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 02-11-2026 | Maccabi Yavne | 2-0 (1-0) | Shimshon Tel Aviv | 4-3 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 1-2 (0-0) | Maccabi Yavne | 4-3 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR LA | 26-10-2026 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 1-1 (1-0) | Maccabi Yavne | 2-6 (1-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 19-10-2026 | Maccabi Yavne | 1-3 (1-1) | Hapoel Holon Yaniv | 5-15 (2-4) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR CUP | 13-10-2026 | Bnei Herzliya | 0-1 (0-0) | Maccabi Yavne | 0-15 (0-8) | W | ||||||||
| ISR LA | 09-10-2026 | Hapoel Hadera | 0-0 (0-0) | Maccabi Yavne | 2-2 | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| ISR LA | 01-10-2026 | Maccabi Yavne | 5-1 (3-0) | Ironi Beit Shemesh | 5-4 (3-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | MS Jerusalem | 1-1 (1-0) | Maccabi Yavne | - | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 18-09-2026 | Maccabi Yavne | 0-0 (0-0) | Hapoel Herzliya | 8-2 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LA | 09-09-2026 | Sport Club Dimona | 1-0 (1-0) | Maccabi Yavne | 5-1 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR LA | 03-09-2026 | Maccabi Yavne | 3-0 (1-0) | Hapoel Azor | 4-5 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 1-3 (0-0) | Maccabi Yavne | - | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | Kfar Saba 1928 | 2-4 (1-0) | Maccabi Yavne | 1-8 (1-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 20-02-2026 | Maccabi Yavne | 1-1 (0-1) | Hapoel Holon Yaniv | 4-4 (2-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR LA | 12-02-2026 | Maccabi Yavne | 2-1 (2-0) | Shimshon Tel Aviv | 4-3 (2-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 2-1 (1-0) | Maccabi Yavne | 6-7 (3-1) | 1.28 | 5.00 | 8.00 | L | 1.97 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| ISR LA | 30-01-2026 | Maccabi Yavne | 4-1 (3-1) | Sport Club Dimona | 6-2 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 1-1 (0-1) | Maccabi Yavne | 3-8 (2-7) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | Maccabi Yavne | 5-0 (2-0) | SC Maccabi Ashdod | 9-0 (4-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 11-01-2026 | Maccabi Yavne | 3-0 (1-0) | Hapoel Herzliya | 2-3 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 28-11 | Away | Tzeirey Tira | 22 Days |
| ISR LA | 04-12 | Home | Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | 28 Days |
| ISR LA | 11-12 | Away | Hapoel Mahane Yehuda | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 27-11 | Home | SC Maccabi Ashdod | 21 Days |
| ISR LA | 05-12 | Away | Agudat Sport Nordia Jerusalem | 29 Days |
| ISR LA | 12-12 | Home | Ironi Nir Ramat HaSharon | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.80 | 3.60 | 1.73 | 3.80 | 3.60 | 1.73 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 0.8 |
| 11.7 | Shot(OT) | 5.7 | 12.8 | Shot(OT) | 8.1 |
| 2.7 | Corner | 4.3 | 2.5 | Corner | 5.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 12 | Fouls | 14 | 12.1 | Fouls | 14.5 |
| 49.7% | Possession | 54.3% | 47.1% | Possession | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kfar Saba 1928 ( 31 Matches) | Maccabi Yavne ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 2 | 2 |