ทีเด็ดบอล Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi Neve Shaanan Eldad
Israel - Liga Alef
🕒 06-11-2026 16:00 น.
Hapoel Bnei Musmusเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.016:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSHapoel Bnei MusmusMaccabi Neve Shaanan Eldadใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8057% @2.15สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Maccabi Neve Shaanan Eldadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Musmusรอง 0/-0.5 @1.85กองกลาง🎯50% vs 45%Hapoel Bnei Musmusการ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Neve Shaanan Eldadการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Neve Shaanan Eldadต่อ 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Maccabi Neve Shaanan Eldadแนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Maccabi Neve Shaanan Eldadการ์ดรับหลวม🕳️12.0Hapoel Bnei Musmusการ์ดยิงดุ🔥10.2Maccabi Neve Shaanan Eldadการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Hapoel Bnei Musmusเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
16:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Hapoel Bnei MusmusMaccabi Neve Shaanan Eldad
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8057% @2.15
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Maccabi Neve Shaanan Eldadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Musmus
รอง 0/-0.5 @1.85
กองกลาง🎯50% vs 45%Hapoel Bnei Musmus
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Neve Shaanan Eldad
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Neve Shaanan Eldad
ต่อ 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.2Maccabi Neve Shaanan Eldad
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Maccabi Neve Shaanan Eldad
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Hapoel Bnei Musmus
การ์ดยิงดุ🔥10.2Maccabi Neve Shaanan Eldad
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi Neve Shaanan Eldad
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Neve Shaanan Eldad ต่อ 0/-0.5 @1.95การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Neve Shaanan Eldadโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 10 · 14 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Neve Shaanan Eldad · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @1.92 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Neve Shaanan Eldad 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maccabi Neve Shaanan Eldad ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Neve Shaanan Eldad · คาดสกอร์ 1.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ 1 ลูก21%
Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ 2 ลูก14%
Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Hapoel Bnei Musmus ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Bnei Musmus ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ47%
Maccabi Neve Shaanan Eldad ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Maccabi Neve Shaanan Eldad คลีนชีท36%
Hapoel Bnei Musmus ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Bnei Musmus ไม่แพ้53%
Maccabi Neve Shaanan Eldad ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-111%1-210%0-210%1-06%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Neve Shaanan Eldad)
- โอกาส Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Maccabi Neve Shaanan Eldad คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- ราคา @2.15 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (42%)
- Hapoel Bnei Musmus เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Hapoel Bnei Musmus เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Hapoel Bnei Musmus ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Bnei Musmus
ช1-0ส0-0พ0-4พ1-2พ2-4พ1-4
Maccabi Neve Shaanan Eldad
พ0-3พ2-3ช2-1พ1-2ช5-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Bnei Musmusยิง 0.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Maccabi Neve Shaanan Eldadยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Bnei Musmus
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
Maccabi Neve Shaanan Eldad
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Bnei Musmus
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Maccabi Neve Shaanan Eldad
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Bnei Musmus
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Maccabi Neve Shaanan Eldad
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Hapoel Bnei Musmus ชนะ 2เสมอ 1Maccabi Neve Shaanan Eldad ชนะ 1
- 02-01-2026Maccabi Neve Shaanan Eldad1 - 1Hapoel Bnei Musmus
- 29-03-2024Maccabi Neve Shaanan Eldad0 - 1Hapoel Bnei Musmus
- 20-02-2024Maccabi Neve Shaanan Eldad0 - 4Hapoel Bnei Musmus
- 06-12-2019Maccabi Neve Shaanan Eldad3 - 0Hapoel Bnei Musmus
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Bnei Musmus@2.75 → @2.801.8%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Maccabi Neve Shaanan Eldad@2.20 → @2.15▼ 2.3%
คู่อื่นใน Liga Alef 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.20 | 3.40 | 1.96 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 1.96 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.35 | 2.15 | 1.81 | 2.5/3 | 1.72 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.15 | 3.40 | 1.95 | 1.83 | 2.5/3 | 1.73 | 1.68 | -0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 2.83 | 3.36 | 2.18 | 1.89 | 2.5/3 | 1.78 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.21 | 3.42 | 1.98 | 1.90 | 2.5/3 | 1.77 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR LAN-15] Hapoel Bnei Musmus | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 7 | 16 | 6 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 1 | 11 | 6 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 7 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 9 | 2 | 0.0% |
| [ISR LAN-9] Maccabi Neve Shaanan Eldad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 12 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 8 | 3 | 15 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Bnei Musmus Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 02-01-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-1 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 4-7 (3-0) | 1.65 | 3.60 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR CL | 29-03-2024 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 0-1 (0-1) | Hapoel Bnei Musmus | 1-6 (1-6) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR CL | 20-02-2024 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 0-4 (0-1) | Hapoel Bnei Musmus | 9-10 (2-5) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| ISR CL | 06-12-2019 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-0 (3-0) | Hapoel Bnei Musmus | 0-2 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 2.02 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Bnei Musmus Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 30-10-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 1-4 (0-3) | Hapoel Migdal HaEmek | 2-4 (1-2) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 23-10-2026 | Ihud Bnei Jat | 4-2 (4-0) | Hapoel Bnei Musmus | 3-4 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR LA | 19-10-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 1-2 (0-1) | Hapoel Ironi Arraba | 8-2 (4-1) | 1.40 | 4.10 | 6.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR CUP | 13-10-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 4-0 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 7-1 (7-0) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR LA | 09-10-2026 | Maccabi Nujeidat Ahmed | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Musmus | 4-3 (0-1) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR LA | 30-09-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 1-0 (0-0) | Maccabi Ata Bialik | 5-4 (3-0) | 4.33 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ISR LA | 24-09-2026 | Moadon Sport Tira | 1-1 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 1-5 (1-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 18-09-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 1-2 (1-0) | Beitar Nahariya | 1-7 (1-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 10-09-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-0 (2-0) | Hapoel Bnei Musmus | 0-4 (0-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR LA | 07-09-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 0-0 (0-0) | Tzeirey Um El Fahem | 6-7 (3-4) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ISR LA | 22-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-2 (0-0) | Hapoel Bnei Musmus | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LA | 12-02-2026 | Maccabi Ata Bialik | 1-2 (0-2) | Hapoel Bnei Musmus | 1-4 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 0-1 (0-0) | Hapoel Beit She'any | 5-3 (1-1) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR LA | 30-01-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 2-3 (1-2) | Hapoel Bnei Musmus | 2-3 (2-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 25-01-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 2-1 (0-0) | FC Tzeirey Tamra | 3-5 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 16-01-2026 | Ironi Nesher | 1-3 (1-2) | Hapoel Bnei Musmus | 4-4 (3-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LA | 10-01-2026 | Maccabi Ahi Nazareth | 2-1 (0-1) | Hapoel Bnei Musmus | 6-2 (4-1) | 1.48 | 3.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 07-01-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 2-2 (0-1) | Tzeirey Um El Fahem | 4-3 (2-1) | 2.40 | 3.30 | 2.45 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 02-01-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-1 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 4-7 (3-0) | 1.65 | 3.60 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 19-12-2025 | Hapoel Bnei Musmus | 1-0 (0-0) | Maccabi Nujeidat Ahmed | 4-7 (2-4) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Maccabi Neve Shaanan Eldad Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 30-10-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-0 (3-0) | Ihud Bnei Jat | 3-5 (2-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 23-10-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 1-5 (0-2) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 5-2 (3-1) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR LA | 19-10-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-2 (0-0) | Maccabi Nujeidat Ahmed | 6-8 (4-3) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR LA | 09-10-2026 | Maccabi Ata Bialik | 1-2 (0-1) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-6 (1-2) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| ISR LA | 30-09-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 2-3 (1-2) | Moadon Sport Tira | 7-7 (2-5) | 3.70 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Beitar Nahariya | 3-0 (1-0) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-4 (2-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 20-09-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-1 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 6-4 (4-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR LA | 11-09-2026 | Tzeirey Um El Fahem | 1-1 (0-1) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 2-3 (1-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LA | 06-09-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 0-0 (0-0) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 1-3 (1-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR CUP | 26-08-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 2-0 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 3-5 (1-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 27-02-2026 | Tzeirey Um El Fahem | 1-2 (0-0) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR LA | 22-02-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-5 (1-2) | Maccabi Ata Bialik | 8-2 (5-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 13-02-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-2 (1-1) | Maccabi Nujeidat Ahmed | 3-3 (0-3) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 4-1 (2-1) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 6-8 (4-4) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR LA | 01-02-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 0-0 (0-0) | Hapoel Migdal HaEmek | 7-3 (1-3) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LA | 28-01-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 3-1 (1-0) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 5-4 (2-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR LA | 16-01-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 0-3 (0-2) | Moadon Sport Tira | 4-5 (2-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 12-01-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 2-0 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 6-2 (3-2) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LA | 06-01-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-2 (0-1) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 6-2 (1-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 02-01-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-1 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 4-7 (3-0) | 1.65 | 3.60 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 28-11 | Away | Ironi Nesher | 22 Days |
| ISR LA | 05-12 | Home | Hapoel Umm Al Fahm | 29 Days |
| ISR LA | 12-12 | Away | Hapoel Tirat Karmel | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 28-11 | Home | Hapoel Migdal HaEmek | 22 Days |
| ISR LA | 05-12 | Home | Ironi Nesher | 29 Days |
| ISR LA | 12-12 | Away | Hapoel Umm Al Fahm | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 0.7 | Goal | 1.7 |
| 3.3 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.3 | 10.8 | Shot(OT) | 11.8 |
| 4.7 | Corner | 3.7 | 3.9 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.3 | 3 | Yellow Card | 2.2 |
| 16 | Fouls | 14.5 | 13.5 | Fouls | 11.3 |
| 51.3% | Possession | 48.7% | 49.6% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Bnei Musmus ( 30 Matches) | Maccabi Neve Shaanan Eldad ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 3 | 4 |
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat Karmel
Shimshon Tel Aviv
Tzeirey Tira
Ihud Bnei Jat
Ironi Nesher
Kfar Saba 1928
Maccabi Yavne
Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Herzliya