ทีเด็ดบอล Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva FC
‹ คู่ก่อนหน้าKfar Saba 1928 vs Maccabi Yavne · ศ. 6 พ.ย. 18:15 น. คู่ที่ 15 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Tikves Kavadarci vs FK Skopje · ศ. 6 พ.ย. 19:00 น.
Israel Premier League
🕒 06-11-2026 19:00 น.
Maccabi Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 15 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Maccabi Tel Aviv 86%★ · 7 ข้อVSMaccabi Tel AvivMaccabi Petah Tikva FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ90% @1.1610% @10.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Maccabi Petah Tikva FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Tel Avivต่อ 2 @1.80JOKERเจอกันทีไรชนะ84Maccabi Tel Aviv ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Maccabi Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥10.8Maccabi Tel Avivการ์ดรับหลวม🕳️8.4Maccabi Petah Tikva FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Tel Avivการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Maccabi Tel Avivการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Petah Tikva FCรอง 2 @1.96กองกลาง🎯58% vs 50%Maccabi Petah Tikva FCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Tel Avivการ์ดยิงดุ🔥8.4Maccabi Petah Tikva FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.78พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.97การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Maccabi Tel Avivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 15 / 15319:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Maccabi Tel Aviv 86%★ · 7 ข้อVS
Maccabi Tel AvivMaccabi Petah Tikva FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
90% @1.1610% @10.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Maccabi Petah Tikva FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Tel Aviv
ต่อ 2 @1.80
JOKERเจอกันทีไรชนะ84Maccabi Tel Aviv ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Maccabi Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥10.8Maccabi Tel Aviv
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Maccabi Petah Tikva FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Maccabi Tel Aviv
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Maccabi Tel Aviv
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Petah Tikva FC
รอง 2 @1.96
กองกลาง🎯58% vs 50%Maccabi Petah Tikva FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Tel Aviv
การ์ดยิงดุ🔥8.4Maccabi Petah Tikva FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.78
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.97
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petah Tikva FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMaccabi Tel Aviv ต่อ 2 @1.80การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.78การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Tel Avivโอกาสชนะ 77%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Maccabi Tel Aviv @1.1668/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Maccabi Tel Aviv ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 7 แผน3 · 10 · 17a · 17b · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Tel Aviv · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maccabi Tel Aviv ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.16 · ควรเป็น @1.30 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Tel Aviv 68 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maccabi Tel Aviv ต่อ 2
ได้ 21%คืนทุน 27%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Tel Aviv · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Tel Aviv ชนะ 1 ลูก21%
Maccabi Tel Aviv ชนะ 2 ลูก27%
Maccabi Tel Aviv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ17%
Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 1 ลูก8%
Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Maccabi Tel Aviv ชนะ69%
Maccabi Tel Aviv ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Maccabi Tel Aviv คลีนชีท25%
Maccabi Petah Tikva FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Tel Aviv ไม่แพ้86%
Maccabi Petah Tikva FC ไม่แพ้31%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Maccabi Tel Aviv ★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Tel Aviv)
- โอกาส Maccabi Tel Aviv ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Maccabi Tel Aviv ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Tel Aviv ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.16 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.30 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- ระบบให้ Maccabi Tel Aviv ชนะ 69% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (77%)
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 2) 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Tel Aviv
ช2-1ส0-0ส0-0ช6-2พ2-3ช5-0
Maccabi Petah Tikva FC
พ1-3พ2-4พ1-2พ1-2ช2-1พ2-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Tel Avivยิง 2.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Maccabi Petah Tikva FCยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Tel Aviv
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Maccabi Petah Tikva FC
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Tel Aviv
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Maccabi Petah Tikva FC
100%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Tel Aviv
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Maccabi Petah Tikva FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Tel Aviv ชนะ 7เสมอ 1Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 0
- 21-12-2024Maccabi Tel Aviv3 - 2Maccabi Petah Tikva FC
- 02-09-2024Maccabi Petah Tikva FC0 - 3Maccabi Tel Aviv
- 16-07-2024Maccabi Tel Aviv2 - 0Maccabi Petah Tikva FC
- 03-04-2024Maccabi Petah Tikva FC2 - 2Maccabi Tel Aviv
- 03-03-2024Maccabi Tel Aviv4 - 0Maccabi Petah Tikva FC
- 25-12-2023Maccabi Petah Tikva FC1 - 2Maccabi Tel Aviv
- 02-03-2023Maccabi Petah Tikva FC1 - 2Maccabi Tel Aviv
- 02-02-2023Maccabi Tel Aviv4 - 0Maccabi Petah Tikva FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maccabi Tel Aviv@1.17 → @1.160.4%
เสมอ@6.50 → @6.30▼ 3.1%
ทีมเยือน Maccabi Petah Tikva FC@10.40 → @10.501.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.19 | 5.50 | 7.80 | 1.89 | 3.5 | 1.81 | 1.77 | 1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 1.14 | 6.10 | 9.00 | 1.76 | 3.5 | 1.94 | 1.77 | 2 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.14 | 7.50 | 13.00 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 12.00 | 1.83 | 3.5 | 1.98 | 1.83 | 2 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.18 | 7.00 | 12.20 | 1.80 | 3.5 | 1.93 | 1.86 | 2 | 1.89 | |
| Live | 1.16 | 6.70 | 13.00 | 1.81 | 3.5 | 1.95 | 1.82 | 2 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.20 | 6.00 | 10.50 | 1.89 | 3.5 | 1.92 | 2.02 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.15 | 7.00 | 12.00 | 1.85 | 3.5 | 1.96 | 1.84 | 2 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.19 | 5.90 | 11.20 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.92 | 2 | 1.90 | |
| Live | 1.17 | 6.05 | 12.00 | 1.82 | 3.5 | 1.98 | 1.84 | 2 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.21 | 6.50 | 9.50 | 1.89 | 3.5 | 1.93 | 2.02 | 2 | 1.81 | |
| Live | 1.20 | 6.50 | 11.50 | 1.80 | 3.5 | 1.92 | 1.82 | 2 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.21 | 6.56 | 9.49 | 1.85 | 3.5 | 1.89 | 1.99 | 2 | 1.78 | |
| Live | 1.20 | 6.83 | 12.55 | 1.83 | 3.5 | 1.97 | 1.85 | 2 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 1.15 | 6.00 | 11.00 | 1.91 | 3.5 | 1.91 | 1.80 | 1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 1.13 | 6.50 | 12.00 | 1.80 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 2 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.25 | 6.25 | 8.75 | 1.27 | 2.5 | 3.20 | 1.55 | 1.5 | 2.20 | |
| Live | 1.20 | 6.75 | 11.00 | 1.75 | 3.5 | 1.90 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 1.22 | 6.50 | 9.80 | 1.83 | 3.5 | 1.87 | 1.74 | 1.5/2 | 1.98 | |
| Live | 1.16 | 6.85 | 13.40 | 1.81 | 3.5 | 1.92 | 1.96 | 2/2.5 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 2 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-1] Maccabi Tel Aviv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 2 | 0 | 29 | 8 | 23 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 13 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 16 | 4 | 13 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 13 | 4 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
| [ISR D1-10] Maccabi Petah Tikva FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 14 | 21 | 9 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 8 | 14 | 3 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 17 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 9 | 9 | 13 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 5 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 21-12-2024 | Maccabi Tel Aviv | 3-2 (1-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 9-0 (4-0) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 02-09-2024 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-3 (0-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-7 (1-3) | 8.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5 | 1.93 | W | D |
| IS-CUP | 16-07-2024 | Maccabi Tel Aviv | 2-0 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 3-4 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ISR CUP | 03-04-2024 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-2 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 1-3 (1-1) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | D | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 03-03-2024 | Maccabi Tel Aviv | 4-0 (2-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-7 (2-5) | 1.29 | 4.50 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 25-12-2023 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 1-9 (1-2) | 6.00 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR CUP | 02-03-2023 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 1-5 (1-4) | 4.80 | 3.90 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| ISR CUP | 02-02-2023 | Maccabi Tel Aviv | 4-0 (3-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 10-3 (5-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| ISR D1 | 28-12-2021 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-7 (3-4) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.93 | D | O |
| ISR D1 | 11-09-2021 | Maccabi Tel Aviv | 1-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 11-5 (3-3) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 24-05-2021 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-3 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 5-4 (4-2) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D1 | 12-04-2021 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 6-4 (2-1) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 05-01-2021 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 4-6 (0-5) | 7.00 | 4.20 | 1.45 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| ISR D1 | 31-08-2020 | Maccabi Tel Aviv | 1-2 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 13-2 (8-2) | 1.28 | 4.50 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 23-02-2019 | Maccabi Tel Aviv | 2-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-4 (3-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D1 | 02-12-2018 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-1 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 3-9 (1-6) | 7.00 | 3.80 | 1.45 | D | 1.98 | -1 | 1.82 | L | U |
| ISR D1 | 13-03-2018 | Maccabi Tel Aviv | 2-0 (2-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-2 (6-2) | 1.33 | 4.60 | 8.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ISR D1 | 12-12-2017 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-0 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 1-9 (1-5) | 4.20 | 3.60 | 1.66 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ISR LATTC | 10-08-2017 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-3 (0-2) | Maccabi Tel Aviv | 2-14 (0-6) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR D1 | 15-05-2017 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 4-6 (2-3) | 3.60 | 3.30 | 1.85 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Tel Aviv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 03-11-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-5 (0-3) | Maccabi Tel Aviv | 2-7 (2-3) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 30-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 2-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 6-2 (1-1) | Hapoel Haifa | 9-7 (4-4) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 20-10-2026 | Beitar Jerusalem | 0-0 (0-0) | Maccabi Tel Aviv | 6-4 (2-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 12-2 (8-1) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 8-5 (1-5) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 4-1 (2-1) | Hapoel Tel Aviv | 5-3 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-4 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-5 (4-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Maccabi Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Lugano | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR D1 | 24-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 2-5 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Lugano | 2-1 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 0-4 | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-1 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 3-3 (0-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | CSKA Sofia | 1-3 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 2-6 (1-3) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Maccabi Tel Aviv | 0-3 (0-2) | CSKA Sofia | 3-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 30-07-2026 | Maccabi Tel Aviv | 1-0 (1-0) | Sheriff Tiraspol | 12-7 (4-2) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA EL | 24-07-2026 | Sheriff Tiraspol | 0-5 (0-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-5 (3-3) | 2.50 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| IS-CUP | 16-07-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-3 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 6-4 (3-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | IMT Novi Beograd | 1-0 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 1-6 | 3.75 | 3.90 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ISR CUP | 27-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-2 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 4-10 (2-6) | 1.90 | 3.70 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Maccabi Petah Tikva FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 10% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 02-11-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-5 (2-1) | Hapoel Beer Sheva | 1-2 | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-0) | Maccabi Haifa | 2-7 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | D | D |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Haifa | 2-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-4 (1-3) | Hapoel Jerusalem | 8-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 16-09-2026 | Beitar Jerusalem | 3-1 (2-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 10-2 (3-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-1) | Ironi Tiberias | 11-2 (2-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-4 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (2-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 5-4 (0-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Ironi Tiberias | 0-3 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-3 (2-2) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-0 (7-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Netanya | 5-6 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Rodina Moscow | 3-3 (1-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-0 (6-0) | D | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-3 (5-2) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-2 (1-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.70 | 3.90 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-5 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 11-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-0 (1-0) | Hapoel Rishon Lezion | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-5 (0-4) | 3.75 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 29-11 | Home | Hapoel Petah Tikva | 22 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Away | Hapoel Kiryat Shmona | 25 Days |
| ISR D1 | 05-12 | Home | Ironi Tiberias | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 27-11 | Home | Hapoel Tel Aviv | 21 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Home | Hapoel Petah Tikva | 25 Days |
| ISR D1 | 08-12 | Away | Maccabi Netanya | 31 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.53 | 2.88 | 6.70 | 1.44 | 3.10 | 7.50 | 1.91 | 1.5 | 1.79 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | 1.95 | 1 | 1.75 | |
| Initial | 1.19 | 5.50 | 7.80 | 1.14 | 6.10 | 9.00 | 1.89 | 3.5 | 1.81 | 1.76 | 3.5 | 1.94 | 1.77 | 1.5/2 | 1.93 | 1.77 | 2 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 3.40 | 10.00 | 1.53 | 3.20 | 9.50 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.05 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.14 | 7.50 | 13.00 | 1.18 | 6.50 | 12.00 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.80 | 3.5 | 2.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10 | 1.85 | Live | 1.95 | 10 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 7.3 | Shot(OT) | 7.3 | 10.8 | Shot(OT) | 6.1 |
| 8 | Corner | 3.7 | 5.8 | Corner | 6.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 9 | Fouls | 0 | 12.9 | Fouls | 0 |
| 58.7% | Possession | 54.3% | 50.3% | Possession | 57.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Maccabi Tel Aviv ( 36 Matches) | Maccabi Petah Tikva FC ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 0 | 0 |