ทีเด็ดบอล Hapoel Nof HaGalil vs Beitar Nahariya
‹ คู่ก่อนหน้าNK Brezice vs ND Beltinci · จ. 2 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 43 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Triglav Gorenjska vs Krka · จ. 2 พ.ย. 23:30 น.
Israel - Liga Alef
🕒 02-11-2026 23:00 น.
Hapoel Nof HaGalilเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 43 / 10723:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSHapoel Nof HaGalilBeitar Nahariyaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7031% @3.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Beitar Nahariyaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Nof HaGalilต่อ 0.5/1 @1.98การ์ดยิงดุ🔥9.6Hapoel Nof HaGalilการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBeitar Nahariyaรอง 0.5/1 @1.83แนวรุก🔥19.8 vs 9.6Beitar Nahariyaกองกลาง🎯65% vs 52%Beitar Nahariyaแนวรับ🛡️1.8 vs 8.4Beitar Nahariyaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Nof HaGalilการ์ดยิงดุ🔥19.8Beitar Nahariyaการ์ดรับเหนียว🧱1.8Beitar Nahariyaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 19.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·3.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Nof HaGalilเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 43 / 10723:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Hapoel Nof HaGalilBeitar Nahariya
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7031% @3.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Beitar Nahariyaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Nof HaGalil
ต่อ 0.5/1 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥9.6Hapoel Nof HaGalil
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBeitar Nahariya
รอง 0.5/1 @1.83
แนวรุก🔥19.8 vs 9.6Beitar Nahariya
กองกลาง🎯65% vs 52%Beitar Nahariya
แนวรับ🛡️1.8 vs 8.4Beitar Nahariya
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Nof HaGalil
การ์ดยิงดุ🔥19.8Beitar Nahariya
การ์ดรับเหนียว🧱1.8Beitar Nahariya
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 19.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·3.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Nof HaGalil vs Beitar Nahariya
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBeitar Nahariya รอง 0.5/1 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Nof HaGalilโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Nof HaGalil · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Nof HaGalil ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @2.09 (-19%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Nof HaGalil 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Nof HaGalil ต่อ 0.5/1
ได้ 15%ได้ครึ่ง 28%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Nof HaGalil · คาดสกอร์ 1.0 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 1 ลูก28%
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 2 ลูก11%
Hapoel Nof HaGalil ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ22%
Beitar Nahariya ชนะ 1 ลูก12%
Beitar Nahariya ชนะ 2 ลูกขึ้นไป23%
สรุป
Hapoel Nof HaGalil ชนะ43%
Hapoel Nof HaGalil ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Hapoel Nof HaGalil คลีนชีท11%
Beitar Nahariya ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Nof HaGalil ไม่แพ้65%
Beitar Nahariya ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%0-210%1-19%0-19%1-37%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Nof HaGalil)
- โอกาส Hapoel Nof HaGalil ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Beitar Nahariya ยิงไม่ได้เลย 36%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.09 (19%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Hapoel Nof HaGalil ชนะ 43% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (53%)
- Beitar Nahariya รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.3 ลูก/นัด
- โอกาส Beitar Nahariya ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Nof HaGalil
พ2-3ช2-1ช4-0ส1-1ส3-3พ1-2
Beitar Nahariya
พ1-4ส1-1ช1-0ช4-0พ0-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Nof HaGalilยิง 2.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Beitar Nahariyaยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Nof HaGalil
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 19
Beitar Nahariya
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Nof HaGalil
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Beitar Nahariya
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Nof HaGalil
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Beitar Nahariya
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
คู่อื่นใน Liga Alef 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
จ. 2 พ.ย.20:00
FC Tzeirey Tamra
Hapoel Ironi Karmiel
จ. 2 พ.ย.22:30
Hapoel Azor
MS Jerusalem
จ. 2 พ.ย.23:30
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Kfar Saba 1928
จ. 2 พ.ย.23:45
Maccabi Yavne
Shimshon Tel Aviv
อ. 3 พ.ย.00:15
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Hapoel Holon Yaniv
อ. 3 พ.ย.00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Nujeidat Ahmed
อ. 3 พ.ย.01:50
SC Maccabi Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
FC Tzeirey Tamra
Hapoel Ironi Karmiel
จ. 2 พ.ย.22:30
Hapoel Azor
MS Jerusalem
จ. 2 พ.ย.23:30
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Kfar Saba 1928
จ. 2 พ.ย.23:45
Maccabi Yavne
Shimshon Tel Aviv
อ. 3 พ.ย.00:15
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Hapoel Holon Yaniv
อ. 3 พ.ย.00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Nujeidat Ahmed
อ. 3 พ.ย.01:50
SC Maccabi Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.68 | 3.69 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.95 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.74 | 3.68 | 3.69 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.95 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.64 | 3.70 | 3.90 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 3.80 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.83 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 3.90 | 3.94 | 1.58 | 2.5 | 2.23 | 2.75 | 1.5 | 1.38 | |
| Live | 1.72 | 3.75 | 3.83 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 1.52 | 0/0.5 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR LAN-8] Hapoel Nof HaGalil | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 14 | 12 | 12 | 8 | 42.9% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 11 | 9 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 5 | 0 | 9 | 7 | 11 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 6 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 6 | 10 | 33.3% |
| [ISR LAN-4] Beitar Nahariya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 8 | 16 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 10 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 6 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Nof HaGalil Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Nof HaGalil Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 1-2 (0-0) | Maccabi Yavne | 4-3 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR LA | 23-10-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-3 (3-3) | Hapoel Nof HaGalil | 1-2 (1-0) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| ISR LA | 16-10-2026 | Hapoel Beit She'any | 1-1 (1-1) | Hapoel Nof HaGalil | 5-0 (4-0) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR CUP | 13-10-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 4-0 (1-0) | Hapoel Bnei Musmus | 7-1 (7-0) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 09-10-2026 | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 1-2 (0-1) | Hapoel Nof HaGalil | 1-4 (1-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR LA | 30-09-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-3 (1-1) | FC Tzeirey Tamra | 6-1 (2-0) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Hapoel Migdal HaEmek | 2-3 (1-2) | Hapoel Nof HaGalil | 7-4 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 09-09-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 1-0 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 5-1 (2-0) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 06-09-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 2-2 (1-1) | Hapoel Nof HaGalil | 8-7 (6-5) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | FC Tzeirey Tamra | 0-6 (0-3) | Hapoel Nof HaGalil | 3-3 (3-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-2 (1-1) | Hapoel Acre FC | 10-3 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 19-05-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-2 (0-2) | Ironi Modiin | 3-2 (1-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Afula | 2-1 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 5-5 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 11-05-2026 | Kafr Qasim | 1-1 (0-1) | Hapoel Nof HaGalil | 6-3 (1-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 04-05-2026 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-0 (1-0) | Hapoel Nof HaGalil | 8-5 (5-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 30-04-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-0 (1-0) | Hapoel Hadera | 5-8 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 24-04-2026 | Hapoel Raanana | 4-1 (3-1) | Hapoel Nof HaGalil | 3-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 17-04-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 0-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 15-04-2026 | Hapoel Afula | 1-3 (1-2) | Hapoel Nof HaGalil | 9-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 03-04-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 5-1 (2-1) | Hapoel Nof HaGalil | 5-1 (3-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Beitar Nahariya Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 26-10-2026 | Beitar Nahariya | 1-3 (0-2) | Hapoel Afula | 3-0 (1-0) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LA | 23-10-2026 | Beitar Nahariya | 0-2 (0-1) | Hapoel Beit She'any | 7-0 (2-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR LA | 20-10-2026 | Hapoel Tirat Karmel | 0-4 (0-1) | Beitar Nahariya | 1-4 (1-0) | 3.50 | 3.80 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR CUP | 12-10-2026 | Hapoel Yarka | 0-1 (0-1) | Beitar Nahariya | 5-6 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| ISR LA | 09-10-2026 | Beitar Nahariya | 1-1 (0-1) | Hapoel Umm Al Fahm | 2-5 (0-3) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ISR LA | 30-09-2026 | Ironi Nesher | 4-1 (3-0) | Beitar Nahariya | 4-4 (1-2) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 24-09-2026 | Beitar Nahariya | 3-0 (1-0) | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 3-4 (2-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 18-09-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 1-2 (1-0) | Beitar Nahariya | 1-7 (1-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 11-09-2026 | Beitar Nahariya | 2-0 (2-0) | Ihud Bnei Jat | 4-1 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 06-09-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 0-1 (0-0) | Beitar Nahariya | 5-7 (1-3) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR CL | 27-02-2026 | Beitar Nahariya | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Ein Mahel | 8-0 (5-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ISR CL | 15-02-2026 | Beitar Nahariya | 0-1 (0-0) | Maccabi Bnei Jadida | 1-3 (1-3) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR CL | 08-02-2026 | Hapoel Kaukab | 0-2 (0-1) | Beitar Nahariya | 3-7 (1-7) | 5.50 | 4.75 | 1.38 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ISR CL | 02-01-2026 | Beitar Nahariya | 8-0 (1-0) | Hapoel Dir Hanna | 8-2 (4-2) | 1.20 | 6.50 | 10.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | O |
| ISR CL | 15-12-2025 | Beitar Nahariya | 6-0 (4-0) | Maccabi Ahva Shaab | 6-1 (2-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 28-11-2025 | Ihud Bnei Avtin | 1-5 (1-1) | Beitar Nahariya | 2-7 (1-4) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR CL | 07-11-2025 | Beitar Nahariya | 3-0 (1-0) | Maccabi Maghar | 13-1 (5-1) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| ISR CL | 27-10-2025 | Beitar Nahariya | 5-0 (2-0) | FC Achva Kfar Manda | 6-0 (6-0) | 1.57 | 3.75 | 4.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ISR CL | 12-10-2025 | Beitar Nahariya | 0-0 (0-0) | Hapoel Kaukab | 8-5 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR CL | 03-10-2025 | Maccabi Bnei Abu Snan | 1-3 (1-1) | Beitar Nahariya | 3-5 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 06-11 | Away | Moadon Sport Tira | 4 Days |
| ISR LA | 28-11 | Home | Maccabi Ata Bialik | 26 Days |
| ISR LA | 05-12 | Away | Maccabi Nujeidat Ahmed | 33 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 07-11 | Home | FC Tzeirey Tamra | 5 Days |
| ISR LA | 28-11 | Away | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 26 Days |
| ISR LA | 05-12 | Home | Tzeirey Um El Fahem | 33 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 3.3 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.4 | Loss | 0.3 |
| 7.3 | Shot(OT) | 6.5 | 12.5 | Shot(OT) | 4.7 |
| 5.3 | Corner | 5.3 | 4.6 | Corner | 6.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 16 | 0 | Fouls | 11.7 |
| 61% | Possession | 62.3% | 51.8% | Possession | 64.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hapoel Nof HaGalil ( 0 Matches) | Beitar Nahariya ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |