ทีเด็ดบอล NK Brezice vs ND Beltinci
‹ คู่ก่อนหน้าNK Bravo vs FC Koper · จ. 2 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 41 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Nof HaGalil vs Beitar Nahariya · จ. 2 พ.ย. 23:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 02-11-2026 23:00 น.
NK Breziceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 41 / 10623:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSNK BreziceND Beltinciใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.5074% @1.60สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
ND Beltinciทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Breziceรอง 1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥8.4NK Breziceการ์ดรับหลวม🕳️6.6ND Beltinciการ์ดได้ราคา💰7/10NK Breziceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนND Beltinciต่อ 1 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.6 vs 8.4ND Beltinciแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8ND Beltinciการ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Breziceการ์ดยิงดุ🔥18.6ND Beltinciการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1ND Beltinciการ์ดได้ราคา💰7/10ND Beltinciการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥8.4 · 18.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Breziceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 41 / 10623:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
NK BreziceND Beltinci
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.5074% @1.60
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
ND Beltinciทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Brezice
รอง 1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥8.4NK Brezice
การ์ดรับหลวม🕳️6.6ND Beltinci
การ์ดได้ราคา💰7/10NK Brezice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนND Beltinci
ต่อ 1 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.6 vs 8.4ND Beltinci
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8ND Beltinci
การ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Brezice
การ์ดยิงดุ🔥18.6ND Beltinci
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1ND Beltinci
การ์ดได้ราคา💰7/10ND Beltinci
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥8.4 · 18.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Brezice vs ND Beltinci
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนND Beltinci ต่อ 1 @2.00การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งND Beltinciโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ND Beltinci · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา ND Beltinci ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.55 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ND Beltinci 37 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป ND Beltinci ต่อ 1
ได้ 49%คืนทุน 10%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ND Beltinci · คาดสกอร์ 1.4 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ND Beltinci ชนะ 1 ลูก10%
ND Beltinci ชนะ 2 ลูก23%
ND Beltinci ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ22%
NK Brezice ชนะ 1 ลูก11%
NK Brezice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
ND Beltinci ชนะ59%
ND Beltinci ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
ND Beltinci คลีนชีท26%
NK Brezice ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Brezice ไม่แพ้41%
ND Beltinci ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-27%2-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ND Beltinci)
- โอกาส ND Beltinci ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- ND Beltinci ยิงเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
- NK Brezice เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- ND Beltinci ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
- เจอกันล่าสุด NK Brezice เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Brezice
พ0-1ส1-1ส2-2ช2-1ส2-2ส0-0
ND Beltinci
ช3-0ช4-2ช5-1ช2-1ช5-0พ3-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Breziceยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ND Beltinciยิง 3.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Brezice
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
ND Beltinci
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Brezice
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
ND Beltinci
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Brezice
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
ND Beltinci
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
NK Brezice ชนะ 3เสมอ 1ND Beltinci ชนะ 3
- 19-03-2022NK Brezice1 - 3ND Beltinci
- 05-09-2021ND Beltinci3 - 2NK Brezice
- 11-10-2020NK Brezice2 - 1ND Beltinci
- 17-11-2019ND Beltinci1 - 1NK Brezice
- 10-08-2019NK Brezice2 - 0ND Beltinci
- 26-05-2019NK Brezice5 - 0ND Beltinci
- 11-11-2018ND Beltinci2 - 1NK Brezice
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 3.90 | 1.60 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.00 | |
| Live | 4.50 | 3.90 | 1.60 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 4.45 | 3.93 | 1.57 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.78 | -1 | 1.96 | |
| Live | 4.45 | 3.93 | 1.57 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.78 | -1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 4.60 | 3.80 | 1.55 | 1.86 | 3 | 1.71 | 1.75 | -1 | 1.81 | |
| Live | 4.60 | 3.90 | 1.54 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.71 | -1 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 4.76 | 3.95 | 1.55 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 1.98 | -0.5/1 | 1.67 | |
| Live | 4.81 | 3.98 | 1.54 | 1.70 | 2.5/3 | 1.99 | 1.95 | -0.5/1 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-16] NK Brezice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 12 | 21 | 7 | 16 | 8.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 9 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 6 | 10 | 13 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 2 | 8 | 4 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
| [SLO D2-3] ND Beltinci | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 1 | 3 | 33 | 17 | 25 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 7 | 6 | 0 | 1 | 25 | 8 | 18 | 2 | 85.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 9 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 22 | 9 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 13 | 7 | 22 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 12 | 2 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| NK Brezice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 1 (14%) Lose 3 (43%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 19-03-2022 | NK Brezice | 1-3 (0-1) | ND Beltinci | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 05-09-2021 | ND Beltinci | 3-2 (1-1) | NK Brezice | 7-4 (4-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 11-10-2020 | NK Brezice | 2-1 (1-1) | ND Beltinci | 3-6 (1-1) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 17-11-2019 | ND Beltinci | 1-1 (1-0) | NK Brezice | 5-3 (5-2) | 2.25 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| SLO D2 | 10-08-2019 | NK Brezice | 2-0 (0-0) | ND Beltinci | - | W | ||||||||
| SLO D2 | 26-05-2019 | NK Brezice | 5-0 (3-0) | ND Beltinci | 7-5 (6-2) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 11-11-2018 | ND Beltinci | 2-1 (1-1) | NK Brezice | 4-3 (2-0) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Brezice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 27-10-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | NK Brezice | 7-1 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SLOC | 23-10-2026 | NK Brezice | 2-2 (0-0) | NK Aluminij | 3-8 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 18-10-2026 | NK Brezice | 2-1 (1-1) | Krsko Posavlje | 6-5 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 10-10-2026 | NK Jesenice | 2-2 (2-1) | NK Brezice | 6-9 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 03-10-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 1-9 (0-5) | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SLO D2 | 27-09-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Brezice | 3-4 (2-3) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D2 | 19-09-2026 | NK Brezice | 3-4 (2-1) | NK Rudar Velenje | 4-7 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 16-09-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (3-0) | NK Brezice | 3-4 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Bistrica | 2-1 (0-1) | NK Brezice | 4-0 (1-0) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Brezice | 3-1 (2-0) | Dravinja | 5-3 (5-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D2 | 06-09-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | Dravinja | 6-2 (5-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | NK Brezice | 4-6 (2-4) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Brezice | 1-2 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 4-5 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SLO D2 | 08-08-2026 | NK Bilje | 2-1 (1-0) | NK Brezice | 5-5 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Maribor | 3-0 (0-0) | NK Brezice | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Karlovac | 4-1 (0-0) | NK Brezice | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | NK Brezice | 1-5 (1-2) | HNK Gorica | 0-3 (0-3) | L | ||||||||
| SLO D3 | 18-04-2026 | Dobrovce | 2-3 (2-1) | NK Brezice | 6-5 (2-3) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SLO D3 | 21-03-2026 | Hajdina | 0-2 (0-0) | NK Brezice | 4-1 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D3 | 14-03-2026 | NK Brezice | 0-3 (0-1) | Prevalje | 6-8 (4-5) | 1.70 | 3.70 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| No Data |
| ND Beltinci Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 28-10-2026 | ND Beltinci | 3-4 (2-0) | Triglav Gorenjska | 6-5 (4-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SLOC | 25-10-2026 | Tromejnik | 0-5 (0-1) | ND Beltinci | 2-11 (1-4) | 41.00 | 15.00 | 1.04 | W | 1.90 | -3.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 18-10-2026 | NK Dren Vrhnika | 1-2 (1-0) | ND Beltinci | 4-5 (2-2) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 10-10-2026 | ND Beltinci | 5-1 (2-1) | NK Bilje | 5-1 | 1.33 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D2 | 04-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-4 (1-1) | ND Beltinci | 5-9 (3-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Krka | 4-4 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D2 | 19-09-2026 | ND Beltinci | 5-1 (2-0) | Tabor Sezana | 1-3 (1-1) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SLO D2 | 13-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D2 | 05-09-2026 | ND Beltinci | 3-2 (1-1) | Krsko Posavlje | 9-2 (7-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| SLOC | 02-09-2026 | ND Beltinci | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (1-4) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | NK Jesenice | 3-1 (0-0) | ND Beltinci | 4-4 (3-2) | 5.25 | 4.10 | 1.45 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 23-08-2026 | ND Beltinci | 4-0 (3-0) | NK Primorje | 5-3 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 3-1 (3-0) | ND Beltinci | 1-7 (0-4) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | NK Rudar Velenje | 7-6 (5-3) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | ND Beltinci | 1-3 (0-1) | Al-Faisaly Harmah | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | ND Beltinci | 0-4 (0-3) | Al-Sharjah | 2-5 (0-4) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | ND Beltinci | 5-2 (2-2) | NK Podvinci | 4-0 (3-0) | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | ND Beltinci | 7-6 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Sturm Graz (Youth) | 2-3 (1-1) | ND Beltinci | - | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-07-2026 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | 2-3 (1-2) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 07-11 | Away | Krka | 5 Days |
| SLO D2 | 14-11 | Home | MNK FC Ljubljana | 12 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Home | NK Bilje | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 08-11 | Home | Dravinja | 6 Days |
| SLO D2 | 14-11 | Away | Bistrica | 12 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | NK Rudar Velenje | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 3.90 | 1.60 | 4.50 | 3.90 | 1.60 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.00 | 1.80 | -1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3.3 | 1.4 | Goal | 3.1 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 1.1 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.3 | 12 | Shot(OT) | 9 |
| 3.3 | Corner | 7.3 | 3.7 | Corner | 6 |
| 4 | Yellow Card | 1.3 | 3.3 | Yellow Card | 1.4 |
| 21 | Fouls | 12 | 18 | Fouls | 15.3 |
| 46.7% | Possession | 55% | 51.2% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| NK Brezice ( 12 Matches) | ND Beltinci ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 4 | 4 | 1 |
Triglav Gorenjska
Krka