ทีเด็ดบอล NK Bravo vs FC Koper
‹ คู่ก่อนหน้าBanik Ostrava B vs Vysocina jihlava · จ. 2 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 40 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Brezice vs ND Beltinci · จ. 2 พ.ย. 23:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 02-11-2026 23:00 น.
NK Bravoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 40 / 7923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSNK BravoFC Koperใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.2262% @1.93สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.94
FC Koperทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravoรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥11.4NK Bravoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Koperต่อ 0.5 @1.94แนวรุก🔥13.2 vs 11.4FC Koperกองกลาง🎯56% vs 46%FC Koperแนวรับ🛡️5.4 vs 6.6FC Koperการ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Bravoการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Koperการ์ดได้ราคา💰7/10FC Koperการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Bravoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 40 / 7923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
NK BravoFC Koper
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.2262% @1.93
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.94
FC Koperทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravo
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥11.4NK Bravo
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Koper
ต่อ 0.5 @1.94
แนวรุก🔥13.2 vs 11.4FC Koper
กองกลาง🎯56% vs 46%FC Koper
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6FC Koper
การ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Bravo
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Koper
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Koper
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Bravo vs FC Koper
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Koper ต่อ 0.5 @1.94การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Koperโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Koper · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Koper ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.96 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Koper 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Koper ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Koper · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Koper ชนะ 1 ลูก23%
FC Koper ชนะ 2 ลูก13%
FC Koper ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
NK Bravo ชนะ 1 ลูก15%
NK Bravo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Koper ชนะ45%
FC Koper ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
FC Koper คลีนชีท22%
NK Bravo ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Bravo ไม่แพ้55%
FC Koper ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Koper)
- โอกาส FC Koper ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FC Koper ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- FC Koper ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Koper ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- ราคา FC Koper ไหลขึ้นจาก @1.82 (เงินไหลออก)
- โอกาส NK Bravo ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Bravo
ช2-1ส3-3พ0-1ส2-2ช7-0ส0-0
FC Koper
ช1-0ช2-1ส3-3ช5-0พ0-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Bravoยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FC Koperยิง 2.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Bravo
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
FC Koper
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Koper
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
FC Koper
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Bravo ชนะ 2เสมอ 2FC Koper ชนะ 4
- 17-08-2026FC Koper0 - 0NK Bravo
- 04-04-2026NK Bravo1 - 1FC Koper
- 31-01-2026FC Koper6 - 2NK Bravo
- 28-09-2025NK Bravo4 - 2FC Koper
- 21-07-2025FC Koper2 - 1NK Bravo
- 23-04-2025FC Koper3 - 0NK Bravo
- 19-04-2025FC Koper1 - 0NK Bravo
- 22-02-2025NK Bravo2 - 1FC Koper
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Bravo@3.45 → @3.22▼ 6.7%
เสมอ@3.52 → @3.451.9%
ทีมเยือน FC Koper@1.82 → @1.93▲ 5.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.50 | 3.70 | 1.77 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.91 | 3.60 | 2.01 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.70 | -0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.60 | 1.83 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.79 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.79 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.94 | -0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 3.13 | 3.60 | 2.00 | 1.94 | 3 | 1.85 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.87 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.86 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | -0.5 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.86 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | -0.5 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 3.34 | 3.26 | 1.87 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.34 | 3.26 | 1.87 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.81 | 3.58 | 2.16 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.27 | 3.27 | 1.88 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.94 | -0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.90 | 3.50 | 2.15 | 1.89 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.45 | 3.70 | 1.90 | 1.98 | 3 | 1.75 | 1.84 | -0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 3.93 | 3.85 | 1.78 | 1.92 | 3 | 1.84 | 2.00 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.59 | 3.78 | 1.97 | 2.00 | 3 | 1.83 | 1.87 | -0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.99 | 3.40 | 2.17 | 1.55 | 2.5 | 2.24 | 2.15 | 0 | 1.60 | |
| Live | 3.48 | 3.52 | 1.87 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.61 | -0.5/1 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-4] NK Bravo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 14 | 13 | 20 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 8 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 6 | 6 | 17 | 6 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 1 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [SLO D1-1] FC Koper | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 4 | 2 | 23 | 11 | 25 | 1 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 5 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 6 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 8 | 6 | 20 | 2 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 04-04-2026 | NK Bravo | 1-1 (1-0) | FC Koper | 9-9 (7-7) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 31-01-2026 | FC Koper | 6-2 (5-0) | NK Bravo | 6-4 (4-2) | 2.05 | 3.30 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D1 | 28-09-2025 | NK Bravo | 4-2 (2-1) | FC Koper | 2-9 (0-3) | 2.50 | 3.50 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 21-07-2025 | FC Koper | 2-1 (0-0) | NK Bravo | 2-1 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SLOC | 23-04-2025 | FC Koper | 3-0 (3-0) | NK Bravo | 1-5 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SLO D1 | 19-04-2025 | FC Koper | 1-0 (0-0) | NK Bravo | 10-2 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SLO D1 | 22-02-2025 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | FC Koper | 1-7 (1-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SLO D1 | 27-10-2024 | FC Koper | 3-2 (2-1) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 13-08-2024 | NK Bravo | 1-0 (0-0) | FC Koper | 4-10 (0-7) | 2.30 | 3.20 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SLO D1 | 22-04-2024 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 7-8 (2-3) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SLO D1 | 26-02-2024 | NK Bravo | 0-0 (0-0) | FC Koper | 3-7 (2-1) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | D | 2.10 | 0 | 1.70 | D | U |
| SLO D1 | 28-10-2023 | FC Koper | 1-1 (1-0) | NK Bravo | 4-10 (1-5) | 1.83 | 3.40 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 18-08-2023 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | FC Koper | 8-4 (4-4) | 2.63 | 3.20 | 2.70 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SLO D1 | 02-04-2023 | FC Koper | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 4-0 (3-0) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 10-12-2022 | NK Bravo | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-5 (3-3) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 02-10-2022 | FC Koper | 2-0 (1-0) | NK Bravo | 3-4 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 24-07-2022 | NK Bravo | 1-0 (1-0) | FC Koper | 5-9 (3-4) | 3.75 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SLO D1 | 22-05-2022 | NK Bravo | 0-0 (0-0) | FC Koper | 4-12 (3-4) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLOC | 12-05-2022 | FC Koper | 3-1 (0-0) | NK Bravo | 5-7 (3-3) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 29-10-2026 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 4-5 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SLOC | 24-10-2026 | Velesovo Cerklje | 0-7 (0-2) | NK Bravo | 2-7 (1-3) | W | ||||||||
| SLO D1 | 17-10-2026 | NK Bravo | 2-2 (1-1) | Radomlje | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 6-8 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | HNK Gorica | 3-3 (1-1) | NK Bravo | 2-8 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | NK Olimpija Ljubljana | 2-6 (0-3) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Publikum Celje | 2-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 2-4 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Bravo | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 4-1 | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | D |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FK Shkendija 79 | 3-1 (1-1) | NK Bravo | 10-7 (5-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 26-07-2026 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | 10-3 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | FK Shkendija 79 | 1-6 (0-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-2 (0-1) | NK Bravo | 12-2 (6-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | NK Bravo | 1-2 (0-2) | Rijeka | 1-4 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| FC Koper Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 28-10-2026 | FC Koper | 4-0 (1-0) | Maribor | 2-5 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SLOC | 23-10-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | FC Koper | 2-7 (1-4) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| SLO D1 | 18-10-2026 | FC Koper | 5-0 (2-0) | NK Brinje Grosuplje | 3-2 (1-1) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SLO D1 | 10-10-2026 | Radomlje | 3-3 (2-2) | FC Koper | 2-10 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Vicenza | 1-2 (0-2) | FC Koper | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | FC Koper | 1-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | - | W | ||||||||
| SLO D1 | 19-09-2026 | FC Koper | 2-0 (1-0) | NK Nafta | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 12-09-2026 | FC Koper | 1-3 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 4-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | Jadran Dekani | 1-3 (1-2) | FC Koper | 0-8 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 07-09-2026 | NK Publikum Celje | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-5 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 29-08-2026 | NK Aluminij | 0-1 (0-0) | FC Koper | 8-5 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 5-5 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | 2-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 03-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-1 (1-0) | FC Koper | 3-10 (1-3) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | D | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | 5-7 (3-3) | 1.44 | 4.33 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 27-07-2026 | FC Koper | 2-2 (0-2) | Radomlje | 5-6 (5-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | 4-6 (2-3) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SLO D1 | 17-07-2026 | NK Nafta | 0-2 (0-1) | FC Koper | 6-4 (1-3) | 3.80 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | MTK Hungaria | 1-3 (1-0) | FC Koper | 2-4 (2-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 08-11 | Home | Maribor | 5 Days |
| SLO D1 | 22-11 | Away | NK Mura 05 | 19 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | NK Aluminij | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 08-11 | Home | NK Mura 05 | 5 Days |
| SLO D1 | 22-11 | Home | NK Aluminij | 19 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | NK Publikum Celje | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.05 | 2.30 | 2.28 | 3.50 | 2.27 | 2.53 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Initial | 3.50 | 3.70 | 1.77 | 2.91 | 3.60 | 2.01 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.77 | 1.70 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.28 | 2.34 | 3.60 | 2.28 | 2.34 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 3.34 | 3.26 | 1.87 | 3.34 | 3.26 | 1.87 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | 1.95 | -0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3 | 1.9 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 0.9 |
| 9.7 | Shot(OT) | 7.7 | 10.7 | Shot(OT) | 10.2 |
| 7 | Corner | 4 | 4.8 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 3 | Yellow Card | 2.6 |
| 13.5 | Fouls | 13 | 15 | Fouls | 15.7 |
| 54.7% | Possession | 52.3% | 46.2% | Possession | 55.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Bravo ( 46 Matches) | FC Koper ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 4 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 2 | 6 |