ทีเด็ดบอล Banik Ostrava B vs Vysocina jihlava
‹ คู่ก่อนหน้าFC Karpaty Lviv vs Kudrivka · จ. 2 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 39 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Bravo vs FC Koper · จ. 2 พ.ย. 23:00 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 02-11-2026 23:00 น.
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 39 / 7923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSBanik Ostrava BVysocina jihlavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2447% @2.61สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.79
Vysocina jihlavaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava Bต่อ 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Ostrava Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Vysocina jihlavaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVysocina jihlavaรอง 0/0.5 @1.79แนวรุก🔥12.6 vs 10.8Vysocina jihlavaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Ostrava Bการ์ดยิงดุ🔥12.6Vysocina jihlavaการ์ดได้ราคา💰6/10Vysocina jihlavaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 39 / 7923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Banik Ostrava BVysocina jihlava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2447% @2.61
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.79
Vysocina jihlavaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava B
ต่อ 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Ostrava B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Vysocina jihlava
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVysocina jihlava
รอง 0/0.5 @1.79
แนวรุก🔥12.6 vs 10.8Vysocina jihlava
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Ostrava B
การ์ดยิงดุ🔥12.6Vysocina jihlava
การ์ดได้ราคา💰6/10Vysocina jihlava
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Ostrava B vs Vysocina jihlava
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVysocina jihlava รอง 0/0.5 @1.79การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Ostrava Bโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Ostrava B · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Banik Ostrava B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.16 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Ostrava B 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Banik Ostrava B ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 24%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Ostrava B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Ostrava B ชนะ 1 ลูก20%
Banik Ostrava B ชนะ 2 ลูก12%
Banik Ostrava B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Vysocina jihlava ชนะ 1 ลูก17%
Vysocina jihlava ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Banik Ostrava B ชนะ42%
Banik Ostrava B ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Banik Ostrava B คลีนชีท19%
Vysocina jihlava ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Ostrava B ไม่แพ้66%
Vysocina jihlava ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Ostrava B)
- โอกาส Banik Ostrava B ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Banik Ostrava B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Vysocina jihlava เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Vysocina jihlava ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Vysocina jihlava เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Vysocina jihlava ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Ostrava B
ส1-1ช3-1พ0-2พ2-3ช2-1ส1-1
Vysocina jihlava
ช3-2พ3-5ส2-2ช3-1ช2-0พ1-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Ostrava Bยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Vysocina jihlavaยิง 2.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Ostrava B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Vysocina jihlava
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Vysocina jihlava
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Vysocina jihlava
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Banik Ostrava B ชนะ 1เสมอ 1Vysocina jihlava ชนะ 2
- 26-04-2026Banik Ostrava B2 - 1Vysocina jihlava
- 26-09-2025Vysocina jihlava2 - 2Banik Ostrava B
- 03-05-2025Vysocina jihlava2 - 1Banik Ostrava B
- 06-10-2024Banik Ostrava B1 - 2Vysocina jihlava
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Banik Ostrava B@2.35 → @2.24▼ 4.5%
เสมอ@3.55 → @3.601.4%
ทีมเยือน Vysocina jihlava@2.53 → @2.61▲ 3.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.24 | 3.70 | 2.60 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.23 | 3.80 | 2.58 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.30 | 2.60 | 1.81 | 2.5/3 | 1.94 | 1.73 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.28 | 3.30 | 2.60 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.94 | 3 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.70 | 1.84 | 3 | 1.95 | 2.02 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.23 | 3.35 | 2.68 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.23 | 3.45 | 2.62 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.73 | 0 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 2.23 | 3.35 | 2.68 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.23 | 3.45 | 2.62 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.73 | 0 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.63 | 2.41 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.28 | 3.65 | 2.61 | 1.81 | 3 | 1.99 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.40 | 1.79 | 3 | 1.90 | 1.84 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.78 | 3 | 1.94 | 2.00 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.31 | 3.36 | 2.67 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.74 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.32 | 3.55 | 2.69 | 1.81 | 3 | 1.98 | 2.04 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.31 | 3.40 | 2.70 | 2.22 | 3.5 | 1.56 | 1.72 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.36 | 2.63 | 2.01 | 3/3.5 | 1.68 | 1.97 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-8] Banik Ostrava B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 20 | 17 | 15 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 10 | 7 | 13 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
| [CZE D2-2] Vysocina jihlava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 21 | 12 | 23 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 11 | 7 | 13 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 10 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 11 | 5 | 21 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 1 | 14 | 1 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 26-04-2026 | Banik Ostrava B | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | 3-12 (0-4) | 1.70 | 3.50 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE D2 | 26-09-2025 | Vysocina jihlava | 2-2 (1-2) | Banik Ostrava B | 1-8 (0-5) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| CZE D2 | 03-05-2025 | Vysocina jihlava | 2-1 (0-1) | Banik Ostrava B | 10-5 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 06-10-2024 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | Vysocina jihlava | 3-9 (2-5) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 23-10-2026 | Opava | 1-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 7-3 (5-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | Banik Ostrava B | 2-1 (0-1) | Slavia Prague B | 5-7 (3-4) | 1.75 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE D2 | 12-10-2026 | Dukla Prague | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava B | 7-8 (3-5) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Marila Pribram | 1-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 5-4 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | 3-4 (2-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Trinec | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 5-7 (3-4) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-08-2026 | Banik Ostrava B | 0-1 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | 9-3 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 16-08-2026 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 09-08-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 5-1 (4-0) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 6-8 (0-5) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 5-9 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 8-12 (7-3) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | 1-13 (0-3) | 4.50 | 5.00 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | 5-2 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | 1-4 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 16-05-2026 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 5-6 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D2 | 10-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | 5-4 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
| Vysocina jihlava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZEC | 28-10-2026 | Vysocina jihlava | 1-6 (1-2) | FC Viktoria Plzen | 3-9 (0-6) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 23-10-2026 | Vysocina jihlava | 2-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 7-5 (5-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | Opava | 1-3 (1-0) | Vysocina jihlava | 6-4 (5-1) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE D2 | 09-10-2026 | Vysocina jihlava | 2-2 (2-0) | SK Prostejov | 11-4 (6-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | AC Sparta Prague | 5-3 (3-1) | Vysocina jihlava | 6-4 (3-2) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D2 | 18-09-2026 | Vysocina jihlava | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | 6-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Usti nad Labem | 1-2 (1-2) | Vysocina jihlava | 6-5 (2-3) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 04-09-2026 | Vysocina jihlava | 2-0 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | 9-1 (7-1) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| CZE D2 | 28-08-2026 | Dukla Prague | 3-1 (2-1) | Vysocina jihlava | 7-4 (5-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Motorlet Praha | 0-3 (0-2) | Vysocina jihlava | 6-4 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| CZE D2 | 21-08-2026 | Vysocina jihlava | 0-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 4-1 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D2 | 15-08-2026 | Slavia Kromeriz | 0-4 (0-2) | Vysocina jihlava | 3-4 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Havlickuv Brod | 1-5 (1-4) | Vysocina jihlava | 3-13 (3-8) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 07-08-2026 | Vysocina jihlava | 1-2 (1-0) | Marila Pribram | 5-3 (2-3) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 01-08-2026 | Trinec | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | 7-9 (3-2) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | Vysocina jihlava | 1-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 10-3 (7-1) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vysocina jihlava | 0-5 (0-4) | Pardubice | 6-3 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Vysocina jihlava | 8-0 (4-0) | Vrchovina | 9-1 (5-1) | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Erzgebirge Aue | 3-1 (2-0) | Vysocina jihlava | 4-6 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Vysocina jihlava | 3-1 (1-0) | Marila Pribram | 5-5 (3-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 07-11 | Home | SK Prostejov | 5 Days |
| CZE D2 | 21-11 | Away | MFK Karvina | 19 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | SK Kladno | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 07-11 | Home | MFK Karvina | 5 Days |
| CZE D2 | 21-11 | Away | SK Kladno | 19 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | Trinec | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.76 | 2.30 | 3.10 | 2.73 | 2.36 | 3.05 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | 1.74 | 0 | 1.96 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.24 | 3.70 | 2.60 | 2.23 | 3.80 | 2.58 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.40 | 3.00 | 2.88 | 2.40 | 3.20 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.5 |
| 10.3 | Shot(OT) | 7 | 10.5 | Shot(OT) | 10.3 |
| 5.3 | Corner | 7.3 | 5.5 | Corner | 5.8 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2 |
| 9 | Fouls | 14 | 9 | Fouls | 16.5 |
| 49.7% | Possession | 55% | 50.6% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Banik Ostrava B ( 42 Matches) | Vysocina jihlava ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 7 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 6 | 7 |