ทีเด็ดบอล Triglav Gorenjska vs Krka
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Nof HaGalil vs Beitar Nahariya · จ. 2 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 43 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Agudat Sport Nordia Jerusalem vs Kfar Saba 1928 · จ. 2 พ.ย. 23:30 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 02-11-2026 23:30 น.
Triglav Gorenjskaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 43 / 10623:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Triglav Gorenjska 86%★★ · 10 ข้อVSTriglav GorenjskaKrkaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3317% @6.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Krkaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjskaต่อ 1.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Triglav Gorenjskaกองกลาง🎯51% vs 43%Triglav Gorenjskaแนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Triglav Gorenjskaการ์ดยิงดุ🔥12.6Triglav Gorenjskaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Krkaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Triglav Gorenjskaการ์ดได้ราคา💰6/10Triglav Gorenjskaการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKrkaรอง 1.5 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.2Krkaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Triglav Gorenjskaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 43 / 10623:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Triglav Gorenjska 86%★★ · 10 ข้อVS
Triglav GorenjskaKrka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3317% @6.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Krkaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjska
ต่อ 1.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Triglav Gorenjska
กองกลาง🎯51% vs 43%Triglav Gorenjska
แนวรับ🛡️4.2 vs 9.0Triglav Gorenjska
การ์ดยิงดุ🔥12.6Triglav Gorenjska
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Krka
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Triglav Gorenjska
การ์ดได้ราคา💰6/10Triglav Gorenjska
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKrka
รอง 1.5 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.2Krka
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Triglav Gorenjska vs Krka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTriglav Gorenjska ต่อ 1.5 @1.95การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTriglav Gorenjskaโอกาสชนะ 67%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Triglav Gorenjska ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Triglav Gorenjska · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Triglav Gorenjska ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.34 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Triglav Gorenjska 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Triglav Gorenjska ต่อ 1.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 52% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Triglav Gorenjska · คาดสกอร์ 1.9 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Triglav Gorenjska ชนะ 1 ลูก14%
Triglav Gorenjska ชนะ 2 ลูก27%
Triglav Gorenjska ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ20%
Krka ชนะ 1 ลูก9%
Krka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Triglav Gorenjska ชนะ67%
Triglav Gorenjska ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป52%
Triglav Gorenjska คลีนชีท41%
Krka ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Triglav Gorenjska ไม่แพ้86%
Krka ไม่แพ้33%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Triglav Gorenjska ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%2-011%1-110%2-110%3-07%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Triglav Gorenjska)
- โอกาส Triglav Gorenjska ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 52%
- Triglav Gorenjska คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- Triglav Gorenjska ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Krka เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Triglav Gorenjska ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Triglav Gorenjska ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 52%
- เจอกันล่าสุด Krka เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Triglav Gorenjska
ส1-1ช4-0ช2-0ช1-0ส1-1ช4-3
Krka
พ1-2พ0-3พ1-2พ1-2พ0-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Triglav Gorenjskaยิง 2.1 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Krkaยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Triglav Gorenjska
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 20
Krka
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Triglav Gorenjska
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Krka
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Triglav Gorenjska
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Krka
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Triglav Gorenjska ชนะ 3เสมอ 1Krka ชนะ 4
- 03-04-2026Krka0 - 2Triglav Gorenjska
- 20-09-2025Triglav Gorenjska2 - 2Krka
- 04-05-2025Krka0 - 2Triglav Gorenjska
- 18-10-2024Triglav Gorenjska3 - 0Krka
- 01-03-2024Krka3 - 1Triglav Gorenjska
- 12-08-2023Triglav Gorenjska0 - 1Krka
- 26-11-2022Triglav Gorenjska0 - 4Krka
- 14-08-2022Krka2 - 0Triglav Gorenjska
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.26 | 5.05 | 8.05 | 1.90 | 3.5 | 1.84 | 1.91 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.28 | 4.76 | 7.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.79 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.20 | 5.50 | 8.25 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.76 | 1.5/2 | 1.76 | |
| Live | 1.30 | 4.60 | 7.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.72 | 1.80 | 1.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.28 | 5.20 | 8.55 | 2.16 | 3.5 | 1.59 | 1.77 | 1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.32 | 4.75 | 7.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-2] Triglav Gorenjska | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 1 | 2 | 25 | 8 | 28 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 1 | 16 | 3 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 8 | 1 | 7 | 3 | 17 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SLO D2-14] Krka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 13 | 20 | 10 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 5 | 15 | 3 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 8 | 6 | 17 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 4 | 8 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Triglav Gorenjska Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 03-04-2026 | Krka | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | 5-4 (3-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 20-09-2025 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-1) | Krka | 12-4 (5-0) | 1.30 | 5.25 | 8.50 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 04-05-2025 | Krka | 0-2 (0-0) | Triglav Gorenjska | 1-11 (1-7) | W | ||||||||
| SLO D2 | 18-10-2024 | Triglav Gorenjska | 3-0 (0-0) | Krka | 8-2 (5-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 01-03-2024 | Krka | 3-1 (1-0) | Triglav Gorenjska | 7-7 (6-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 12-08-2023 | Triglav Gorenjska | 0-1 (0-0) | Krka | 1-4 (0-1) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SLO D2 | 26-11-2022 | Triglav Gorenjska | 0-4 (0-4) | Krka | 4-5 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 14-08-2022 | Krka | 2-0 (2-0) | Triglav Gorenjska | 3-2 (2-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SLO D2 | 20-11-2021 | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-0) | Krka | 3-2 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| SLO D2 | 07-08-2021 | Krka | 1-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | 15-2 (7-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SLO D2 | 22-05-2021 | Triglav Gorenjska | 1-0 (1-0) | Krka | - | W | ||||||||
| SLO D2 | 15-08-2020 | Krka | 3-1 (1-0) | Triglav Gorenjska | 4-4 (3-2) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | L | 1.92 | 0 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 06-05-2017 | Krka | 2-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | W | ||||||||
| SLO D2 | 29-10-2016 | Krka | 1-2 (0-0) | Triglav Gorenjska | 2-3 (1-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| SLO D2 | 28-08-2016 | Triglav Gorenjska | 2-1 (0-0) | Krka | 5-2 (5-1) | 2.30 | 4.00 | 2.45 | W | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | W | O |
| SLO D1 | 25-05-2014 | Krka | 3-0 (2-0) | Triglav Gorenjska | 2-12 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 16-04-2014 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-1) | Krka | 4-5 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 26-11-2013 | Krka | 2-2 (1-2) | Triglav Gorenjska | - | 2.90 | 3.10 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| SLO D1 | 15-09-2013 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Krka | - | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Triglav Gorenjska Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 28-10-2026 | ND Beltinci | 3-4 (2-0) | Triglav Gorenjska | 6-5 (4-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SLOC | 23-10-2026 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-0) | NK Nafta | 10-6 (6-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 16-10-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Jadran Dekani | 6-5 (5-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| SLO D2 | 11-10-2026 | Krsko Posavlje | 0-2 (0-0) | Triglav Gorenjska | 7-9 (3-6) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 04-10-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-1 (5-1) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 26-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 3-4 (0-3) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Triglav Gorenjska | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 (2-1) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | D |
| SLO D2 | 16-09-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (3-0) | NK Brezice | 3-4 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 13-09-2026 | NK Rudar Velenje | 2-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 8-5 (5-4) | 3.80 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Bistrica | 3-1 (1-0) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Dravinja | 1-4 (1-1) | Triglav Gorenjska | 1-5 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-08-2026 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | 5-6 (1-3) | W | ||||||||
| SLO D2 | 15-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | 6-4 (3-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 07-08-2026 | NK Dren Vrhnika | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SV Waldhof Mannheim | 4-1 (2-1) | Triglav Gorenjska | 9-2 (6-1) | 1.36 | 5.50 | 5.25 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-2) | HNK Segesta Sisak | 3-5 (2-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 22-05-2026 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 9-1 (2-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 17-05-2026 | Triglav Gorenjska | 0-4 (0-1) | Bistrica | 3-2 (2-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 6-2 (2-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Krka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 27-10-2026 | Krka | 3-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SLO D2 | 17-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Krka | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 10-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-1 (1-0) | Krka | 2-8 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 03-10-2026 | Tabor Sezana | 2-1 (0-1) | Krka | 8-4 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Krka | 4-4 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Krka | 1-2 (1-1) | Jadran Dekani | 2-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SLOC | 16-09-2026 | Krka | 1-1 (1-1) | NK Brinje Grosuplje | 1-8 (1-6) | 4.60 | 4.33 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Krsko Posavlje | 0-1 (0-0) | Krka | 2-9 (0-5) | 3.05 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 05-09-2026 | Krka | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-7 (5-4) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 28-08-2026 | NK Primorje | 3-2 (1-2) | Krka | 5-6 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | Krka | 2-3 (1-1) | NK Svoboda Ljubljana | 11-0 (5-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | NK Rudar Velenje | 3-0 (0-0) | Krka | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | 7-1 (0-1) | 3.25 | 3.40 | 1.91 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Hrvatski dragovoljac | 0-4 (0-0) | Krka | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | 5-8 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Karlovac | 2-1 (0-1) | Krka | 7-1 (3-1) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Kustosija | 4-1 (0-1) | Krka | 5-3 (4-2) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | 5-0 (3-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | 3-8 | W | ||||||||
| SLO D2 | 23-05-2026 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | 4-7 (3-4) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 06-11 | Away | MNK FC Ljubljana | 4 Days |
| SLO D2 | 13-11 | Home | NK Bilje | 11 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Home | NK Dren Vrhnika | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 07-11 | Home | NK Brezice | 5 Days |
| SLO D2 | 13-11 | Away | Dravinja | 11 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | Bistrica | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.95 | 1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.5 |
| 13.3 | Shot(OT) | 10.3 | 13.1 | Shot(OT) | 12.4 |
| 7 | Corner | 5.3 | 5.7 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 2.9 |
| 12.5 | Fouls | 20 | 13.3 | Fouls | 19 |
| 51.7% | Possession | 46.7% | 50.8% | Possession | 43.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Triglav Gorenjska ( 42 Matches) | Krka ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 7 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 4 | 6 |
NK Brezice
ND Beltinci