ทีเด็ดบอล FC Tzeirey Tamra vs Hapoel Ironi Karmiel
‹ คู่ก่อนหน้าSportist Svoge vs Ludogorets Razgrad II · จ. 2 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 15 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tenerife vs Andorra FC · จ. 2 พ.ย. 20:00 น.
Israel - Liga Alef
🕒 02-11-2026 20:00 น.
FC Tzeirey Tamraเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 15 / 7920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSFC Tzeirey TamraHapoel Ironi Karmielใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ27% @4.3373% @1.57สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Hapoel Ironi Karmielทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Tzeirey Tamraรอง 1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Tzeirey Tamraการ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Ironi Karmielการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ironi Karmielต่อ 1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Hapoel Ironi Karmielกองกลาง🎯54% vs 44%Hapoel Ironi Karmielแนวรับ🛡️6.0 vs 16.2Hapoel Ironi Karmielการ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Tzeirey Tamraการ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Ironi Karmielการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Tzeirey Tamraเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 15 / 7920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
FC Tzeirey TamraHapoel Ironi Karmiel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
27% @4.3373% @1.57
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Hapoel Ironi Karmielทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Tzeirey Tamra
รอง 1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Tzeirey Tamra
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Ironi Karmiel
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ironi Karmiel
ต่อ 1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Hapoel Ironi Karmiel
กองกลาง🎯54% vs 44%Hapoel Ironi Karmiel
แนวรับ🛡️6.0 vs 16.2Hapoel Ironi Karmiel
การ์ดรับหลวม🕳️16.2FC Tzeirey Tamra
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Ironi Karmiel
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Tzeirey Tamra vs Hapoel Ironi Karmiel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Ironi Karmiel ต่อ 1 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Ironi Karmielโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Ironi Karmiel · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hapoel Ironi Karmiel ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.55 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Ironi Karmiel 36 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Ironi Karmiel ต่อ 1
ได้ 44%คืนทุน 13%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Ironi Karmiel · คาดสกอร์ 1.2 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Ironi Karmiel ชนะ 1 ลูก13%
Hapoel Ironi Karmiel ชนะ 2 ลูก23%
Hapoel Ironi Karmiel ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ22%
FC Tzeirey Tamra ชนะ 1 ลูก12%
FC Tzeirey Tamra ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Hapoel Ironi Karmiel ชนะ58%
Hapoel Ironi Karmiel ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Hapoel Ironi Karmiel คลีนชีท29%
FC Tzeirey Tamra ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Tzeirey Tamra ไม่แพ้42%
Hapoel Ironi Karmiel ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-18%0-28%1-36%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Ironi Karmiel)
- โอกาส Hapoel Ironi Karmiel ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- FC Tzeirey Tamra เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- เจอกันล่าสุด FC Tzeirey Tamra เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FC Tzeirey Tamra ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Tzeirey Tamra
พ1-2พ1-4ช1-0ช3-2พ0-1พ1-3
Hapoel Ironi Karmiel
ส0-0ช1-0ช2-0ส1-1ส3-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Tzeirey Tamraยิง 1.1 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Hapoel Ironi Karmielยิง 1.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Tzeirey Tamra
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Hapoel Ironi Karmiel
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Tzeirey Tamra
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Hapoel Ironi Karmiel
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Tzeirey Tamra
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Hapoel Ironi Karmiel
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Tzeirey Tamra ชนะ 3เสมอ 4Hapoel Ironi Karmiel ชนะ 1
- 09-01-2026FC Tzeirey Tamra3 - 3Hapoel Ironi Karmiel
- 07-02-2025FC Tzeirey Tamra1 - 0Hapoel Ironi Karmiel
- 06-09-2024Hapoel Ironi Karmiel2 - 2FC Tzeirey Tamra
- 03-05-2024FC Tzeirey Tamra2 - 2Hapoel Ironi Karmiel
- 09-04-2024Hapoel Ironi Karmiel1 - 1FC Tzeirey Tamra
- 25-02-2024Hapoel Ironi Karmiel1 - 3FC Tzeirey Tamra
- 14-04-2023Hapoel Ironi Karmiel0 - 3FC Tzeirey Tamra
- 20-01-2023Hapoel Ironi Karmiel4 - 2FC Tzeirey Tamra
คู่อื่นใน Liga Alef 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
จ. 2 พ.ย.23:00
Hapoel Nof HaGalil
Beitar Nahariya
จ. 2 พ.ย.23:30
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Kfar Saba 1928
จ. 2 พ.ย.23:45
Maccabi Yavne
Shimshon Tel Aviv
อ. 3 พ.ย.00:15
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Hapoel Holon Yaniv
อ. 3 พ.ย.00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Nujeidat Ahmed
อ. 3 พ.ย.01:50
SC Maccabi Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Nof HaGalil
Beitar Nahariya
จ. 2 พ.ย.23:30
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Kfar Saba 1928
จ. 2 พ.ย.23:45
Maccabi Yavne
Shimshon Tel Aviv
อ. 3 พ.ย.00:15
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Hapoel Holon Yaniv
อ. 3 พ.ย.00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Nujeidat Ahmed
อ. 3 พ.ย.01:50
SC Maccabi Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ISR LAN-16] FC Tzeirey Tamra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 0 | 5 | 8 | 18 | 6 | 16 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 9 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 9 | 3 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [ISR LAN-5] Hapoel Ironi Karmiel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 5 | 0 | 13 | 7 | 14 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 4 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 3 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 7 | 6 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 6 | 5 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| FC Tzeirey Tamra Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 09-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 3-3 (2-3) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-4 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR CL | 07-02-2025 | FC Tzeirey Tamra | 1-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 5-2 (4-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR CUP | 06-09-2024 | Hapoel Ironi Karmiel | 2-2 (0-1) | FC Tzeirey Tamra | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR CL | 03-05-2024 | FC Tzeirey Tamra | 2-2 (1-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-4 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR CL | 09-04-2024 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-1 (0-1) | FC Tzeirey Tamra | 8-4 (2-4) | 2.20 | 3.75 | 2.60 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR CL | 25-02-2024 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-3 (1-1) | FC Tzeirey Tamra | 5-5 (2-1) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR CL | 14-04-2023 | Hapoel Ironi Karmiel | 0-3 (0-1) | FC Tzeirey Tamra | 8-2 (5-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| ISR CL | 20-01-2023 | Hapoel Ironi Karmiel | 4-2 (2-2) | FC Tzeirey Tamra | 3-1 (3-1) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR CL | 02-10-2022 | FC Tzeirey Tamra | 3-2 (2-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 3-6 (1-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR CL | 05-04-2022 | Hapoel Ironi Karmiel | 2-0 (2-0) | FC Tzeirey Tamra | - | L | ||||||||
| ISR CL | 20-04-2021 | FC Tzeirey Tamra | 1-2 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 3-5 (2-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ISR CL | 08-03-2021 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-2 (1-1) | FC Tzeirey Tamra | 1-3 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Tzeirey Tamra Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR LA | 19-10-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-3 (0-1) | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 7-0 (4-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 08-10-2026 | Hapoel Migdal HaEmek | 1-0 (1-0) | FC Tzeirey Tamra | 2-5 (1-4) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LA | 30-09-2026 | Hapoel Nof HaGalil | 2-3 (1-1) | FC Tzeirey Tamra | 6-1 (2-0) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LA | 23-09-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-0 (1-0) | Hapoel Beit She'any | 4-0 (2-0) | W | ||||||||
| ISR LA | 18-09-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-4 (0-1) | Hapoel Tirat Karmel | 3-3 (0-1) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 09-09-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-2 (1-1) | Hapoel Umm Al Fahm | - | 3.20 | 3.50 | 1.91 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 04-09-2026 | Ironi Nesher | 6-1 (2-0) | FC Tzeirey Tamra | 7-4 (4-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | FC Tzeirey Tamra | 0-6 (0-3) | Hapoel Nof HaGalil | 3-3 (3-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | FC Tzeirey Tamra | 0-2 (0-1) | Hapoel Migdal HaEmek | 13-3 (3-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 23-02-2026 | Hapoel Ironi Arraba | 0-3 (0-2) | FC Tzeirey Tamra | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR LA | 13-02-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-3 (0-0) | Moadon Sport Tira | 5-11 (2-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Tirat Karmel | 0-2 (0-1) | FC Tzeirey Tamra | 1-9 (0-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ISR LA | 30-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 2-4 (1-2) | Hapoel Umm Al Fahm | 4-6 (1-6) | 5.00 | 4.33 | 1.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ISR LA | 25-01-2026 | Hapoel Bnei Musmus | 2-1 (0-0) | FC Tzeirey Tamra | 3-5 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 16-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 1-3 (1-1) | Hapoel Beit She'any | 8-4 (4-3) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ISR LA | 09-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 3-3 (2-3) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-4 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LA | 07-01-2026 | Maccabi Ata Bialik | 4-0 (1-0) | FC Tzeirey Tamra | 3-4 (3-1) | 1.48 | 3.90 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 02-01-2026 | Ironi Nesher | 1-3 (1-0) | FC Tzeirey Tamra | 8-5 (2-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR LA | 19-12-2025 | FC Tzeirey Tamra | 1-5 (1-3) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-6 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.60 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR LA | 12-12-2025 | Tzeirey Um El Fahem | 2-1 (0-0) | FC Tzeirey Tamra | 8-4 (2-4) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Hapoel Ironi Karmiel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 0-2 (0-1) | Hapoel Azor | 6-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR LA | 23-10-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-3 (3-3) | Hapoel Nof HaGalil | 1-2 (1-0) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| ISR LA | 19-10-2026 | Hapoel Beit She'any | 1-1 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | - | 2.10 | 3.50 | 2.75 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR CUP | 12-10-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 2-0 (1-0) | Maccabi lroni Kfar Yona | 6-3 (5-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LA | 08-10-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-0 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 4-2 (3-0) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| ISR LA | 01-10-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 0-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 7-7 (4-3) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ISR LA | 23-09-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-1 (0-1) | Ironi Nesher | 3-3 (3-3) | 2.20 | 3.30 | 2.70 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ISR LA | 20-09-2026 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 1-1 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 6-4 (4-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ISR LA | 10-09-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-0 (2-0) | Hapoel Bnei Musmus | 0-4 (0-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR LA | 04-09-2026 | Ihud Bnei Jat | 1-3 (1-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 5-3 (4-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | Maccabi Nujeidat Ahmed | 0-3 (0-2) | Hapoel Ironi Karmiel | 6-5 (3-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LA | 27-02-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-2 (0-2) | Hapoel Ironi Arraba | 7-1 (3-1) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR LA | 20-02-2026 | Moadon Sport Tira | 0-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-4 (1-3) | 1.67 | 3.70 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 13-02-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 1-1 (0-0) | Hapoel Tirat Karmel | 5-1 (3-0) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ISR LA | 06-02-2026 | Hapoel Umm Al Fahm | 1-0 (0-0) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-11 (1-2) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR LA | 30-01-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 2-3 (1-2) | Hapoel Bnei Musmus | 2-3 (2-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR LA | 23-01-2026 | Hapoel Beit She'any | 0-1 (0-1) | Hapoel Ironi Karmiel | 3-1 (1-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| ISR LA | 16-01-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 0-0 (0-0) | Maccabi Ata Bialik | 5-5 (4-3) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR LA | 09-01-2026 | FC Tzeirey Tamra | 3-3 (2-3) | Hapoel Ironi Karmiel | 2-4 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LA | 07-01-2026 | Hapoel Ironi Karmiel | 4-0 (2-0) | Ironi Nesher | 6-0 (5-0) | 1.85 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 07-11 | Away | Beitar Nahariya | 8 Days |
| ISR LA | 28-11 | Home | Moadon Sport Tira | 29 Days |
| ISR LA | 05-12 | Away | Maccabi Ata Bialik | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR LA | 07-11 | Home | Hapoel Ironi Baka El Garbiya | 8 Days |
| ISR LA | 28-11 | Away | Tzeirey Um El Fahem | 29 Days |
| ISR LA | 05-12 | Away | Hapoel Migdal HaEmek | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 4.10 | 1.57 | 4.33 | 4.10 | 1.57 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.85 | -1 | 1.95 | 1.85 | -1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 2.7 | Loss | 1 |
| 12.3 | Shot(OT) | 10.3 | 14 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5.7 | Corner | 5.3 | 5.4 | Corner | 5 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 3.2 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 16 | 11.6 | Fouls | 14 |
| 42% | Possession | 49% | 44.3% | Possession | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Tzeirey Tamra ( 22 Matches) | Hapoel Ironi Karmiel ( 22 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 2 | 3 | 2 |