ทีเด็ดบอล Sportist Svoge vs Ludogorets Razgrad II
‹ คู่ก่อนหน้าSopoti Librazhd vs KS Iliria Fushe · จ. 2 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 14 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Tzeirey Tamra vs Hapoel Ironi Karmiel · จ. 2 พ.ย. 20:00 น.
Bulgaria Second League
🕒 02-11-2026 19:30 น.
Sportist Svogeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 14 / 10719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSSportist SvogeLudogorets Razgrad IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1542% @3.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Ludogorets Razgrad IIทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านSportist Svogeต่อ 0/0.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ludogorets Razgrad IIการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLudogorets Razgrad IIรอง 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Ludogorets Razgrad IIการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sportist Svogeการ์ดยิงดุ🔥6.0Ludogorets Razgrad IIการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Ludogorets Razgrad IIการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Sportist Svogeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 14 / 10719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Sportist SvogeLudogorets Razgrad II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1542% @3.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Ludogorets Razgrad IIทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSportist Svoge
ต่อ 0/0.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ludogorets Razgrad II
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLudogorets Razgrad II
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Ludogorets Razgrad II
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sportist Svoge
การ์ดยิงดุ🔥6.0Ludogorets Razgrad II
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Ludogorets Razgrad II
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sportist Svoge vs Ludogorets Razgrad II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLudogorets Razgrad II รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSportist Svogeโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sportist Svoge · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sportist Svoge ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.21 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sportist Svoge 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sportist Svoge ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 29%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sportist Svoge · คาดสกอร์ 1.0 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sportist Svoge ชนะ 1 ลูก25%
Sportist Svoge ชนะ 2 ลูก11%
Sportist Svoge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
Ludogorets Razgrad II ชนะ 1 ลูก19%
Ludogorets Razgrad II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Sportist Svoge ชนะ41%
Sportist Svoge ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Sportist Svoge คลีนชีท35%
Ludogorets Razgrad II ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sportist Svoge ไม่แพ้70%
Ludogorets Razgrad II ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-114%0-113%1-013%0-013%1-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sportist Svoge)
- โอกาส Sportist Svoge ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Sportist Svoge คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Ludogorets Razgrad II ยิงไม่ได้เลย 36%
- เจอกันล่าสุด Sportist Svoge ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Sportist Svoge ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Ludogorets Razgrad II ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Ludogorets Razgrad II เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Ludogorets Razgrad II ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sportist Svoge
พ0-1ช3-2พ0-1ส1-1พ1-3ส1-1
Ludogorets Razgrad II
ช3-0ส1-1พ0-1ส1-1ช3-2ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sportist Svogeยิง 0.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Ludogorets Razgrad IIยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sportist Svoge
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 14
Ludogorets Razgrad II
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sportist Svoge
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Ludogorets Razgrad II
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sportist Svoge
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Ludogorets Razgrad II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sportist Svoge ชนะ 4เสมอ 2Ludogorets Razgrad II ชนะ 2
- 16-02-2026Ludogorets Razgrad II2 - 2Sportist Svoge
- 10-08-2025Sportist Svoge2 - 1Ludogorets Razgrad II
- 10-03-2025Ludogorets Razgrad II0 - 2Sportist Svoge
- 25-08-2024Sportist Svoge0 - 1Ludogorets Razgrad II
- 13-04-2024Sportist Svoge1 - 0Ludogorets Razgrad II
- 28-09-2023Ludogorets Razgrad II3 - 1Sportist Svoge
- 30-05-2023Ludogorets Razgrad II1 - 1Sportist Svoge
- 05-11-2022Sportist Svoge3 - 0Ludogorets Razgrad II
คู่อื่นใน Second League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.09 | 3.02 | 1.80 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.12 | 3.09 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 1.94 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.15 | 2.95 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.75 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.15 | 3.15 | 2.95 | 1.74 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.05 | 2.04 | 2.5 | 1.69 | 1.59 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.12 | 3.15 | 3.13 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-16] Sportist Svoge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 9 | 14 | 11 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 7 | 8 | 9 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 0 | 11 | 2 | 2 | 4 | 11 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 7 | 0 | 2 | 2 | 7 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
| [BUL SL-11] Ludogorets Razgrad II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 13 | 18 | 11 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 7 | 10 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 7 | 6 | 15 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 3 | 7 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sportist Svoge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 16-02-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-2 (1-1) | Sportist Svoge | 12-2 (5-2) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BUL SL | 10-08-2025 | Sportist Svoge | 2-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 1-4 (1-3) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| BUL SL | 10-03-2025 | Ludogorets Razgrad II | 0-2 (0-1) | Sportist Svoge | 5-2 (3-1) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| BUL SL | 25-08-2024 | Sportist Svoge | 0-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 4-3 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| BUL SL | 13-04-2024 | Sportist Svoge | 1-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | 5-1 (3-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 28-09-2023 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (2-1) | Sportist Svoge | 2-7 (2-3) | 1.83 | 3.20 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| BUL SL | 30-05-2023 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-0) | Sportist Svoge | 4-3 (1-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BUL SL | 05-11-2022 | Sportist Svoge | 3-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | - | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 27-02-2022 | Ludogorets Razgrad II | 1-0 (1-0) | Sportist Svoge | 3-5 (2-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BUL SL | 13-08-2021 | Sportist Svoge | 2-3 (0-2) | Ludogorets Razgrad II | 8-2 (3-0) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| BUL SL | 07-05-2021 | Sportist Svoge | 1-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-01-2021 | Sportist Svoge | 1-1 (1-1) | Ludogorets Razgrad II | 4-10 (3-8) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BUL SL | 24-11-2020 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | Sportist Svoge | 8-0 (2-0) | 1.28 | 4.80 | 8.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sportist Svoge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 23-10-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (0-0) | Sportist Svoge | 7-1 (3-1) | 1.29 | 4.60 | 8.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| BUL SL | 10-10-2026 | Sportist Svoge | 1-3 (1-1) | FC Hebar Pazardzhik | 1-8 (0-6) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| BUL Cup | 04-10-2026 | Neff supporting Simic | 1-1 (0-1) | Sportist Svoge | - | D | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | CSKA Sofia B | 1-0 (0-0) | Sportist Svoge | 8-7 (5-6) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | Sportist Svoge | 3-2 (0-0) | Vihren Sandanski | 5-6 (4-3) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (1-0) | Sportist Svoge | 7-6 (4-4) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 07-09-2026 | Sportist Svoge | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 5-7 (2-5) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| BUL SL | 02-09-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-0) | Sportist Svoge | 3-5 (3-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| BUL SL | 29-08-2026 | Sportist Svoge | 0-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-5 (3-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BUL SL | 24-08-2026 | Yantra Gabrovo | 1-0 (0-0) | Sportist Svoge | 10-3 (3-3) | 1.48 | 3.70 | 6.25 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| BUL SL | 16-08-2026 | Sportist Svoge | 0-1 (0-0) | PFC Nesebar | 2-2 (2-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| BUL SL | 09-08-2026 | Sportist Svoge | 1-0 (0-0) | Pirin Blagoevgrad | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| BUL SL | 03-08-2026 | FC Dobrudzha | 0-0 (0-0) | Sportist Svoge | 6-5 (1-3) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| BUL SL | 25-07-2026 | Sportist Svoge | 2-2 (1-1) | PFK Montana | 2-7 (2-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Sportist Svoge | 2-1 (2-0) | Hapoel Petah Tikva | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Sportist Svoge | 1-0 (0-0) | OFC Botev 1937 Ihtiman | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sportist Svoge | 0-2 (0-2) | Vihren Sandanski | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Sportist Svoge | 0-2 (0-2) | Pirin Blagoevgrad | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | CSKA Sofia B | 2-1 (0-1) | Sportist Svoge | 2-1 (2-1) | L | ||||||||
| BUL SL | 23-05-2026 | Sportist Svoge | 1-0 (0-0) | FC Hebar Pazardzhik | 8-5 (4-4) | W | ||||||||
| No Data |
| Ludogorets Razgrad II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 27-10-2026 | Ludogorets Razgrad II | 5-1 (1-0) | FC Dobrudzha | 4-0 (2-0) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| BUL SL | 13-10-2026 | PFK Montana | 2-3 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | 1-3 | 1.60 | 3.60 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (0-1) | FC Dunav Ruse | 3-6 (1-3) | D | ||||||||
| BUL SL | 21-09-2026 | Spartak Pleven | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 7-3 (6-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BUL SL | 15-09-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (0-0) | Fratria | 9-6 (2-3) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 07-09-2026 | Pirin Blagoevgrad | 0-3 (0-2) | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (3-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 02-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | 5-5 (4-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | FC Hebar Pazardzhik | 4-6 (4-5) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BUL SL | 25-08-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 11-4 (1-3) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| BUL SL | 19-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 0-2 (0-1) | Vihren Sandanski | 2-6 (1-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 11-08-2026 | Beroe Stara Zagora | 2-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 3-5 (2-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 04-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (2-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| BUL SL | 28-07-2026 | Rilski sportist | 0-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 4-2 (2-2) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-2 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | 4-4 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | PFC Nesebar | 2-2 (2-0) | D | ||||||||
| BUL SL | 23-05-2026 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (1-0) | Spartak Pleven | 6-4 (4-2) | W | ||||||||
| BUL SL | 15-05-2026 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 6-2 (3-1) | L | ||||||||
| BUL SL | 11-05-2026 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (2-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 5-4 (3-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 09-11 | Away | Fratria | 7 Days |
| BUL SL | 15-11 | Home | Spartak Pleven | 13 Days |
| BUL SL | 21-11 | Away | Etar | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 08-11 | Home | PFC Nesebar | 6 Days |
| BUL SL | 15-11 | Away | Yantra Gabrovo | 13 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | Marek Dupnitza | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.7 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 18.5 | Shot(OT) | 10.3 | 11.3 | Shot(OT) | 10 |
| 1 | Corner | 3 | 4.1 | Corner | 3.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 2.9 |
| 0 | Fouls | 17 | 15 | Fouls | 13.1 |
| 36% | Possession | 47.7% | 45.3% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sportist Svoge ( 45 Matches) | Ludogorets Razgrad II ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 6 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 8 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 4 | 5 |
FC Dobrudzha
Fratria
PFK Montana
Spartak Pleven