ทีเด็ดบอล PFK Montana vs Spartak Pleven
‹ คู่ก่อนหน้าFC Dobrudzha vs Fratria · จ. 2 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 31 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atromitos Athens vs Volos NFC · จ. 2 พ.ย. 23:00 น.
Bulgaria Second League
🕒 02-11-2026 22:30 น.
PFK Montanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 31 / 7922:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSPFK MontanaSpartak Plevenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7330% @4.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Spartak Plevenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPFK Montanaต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯49% vs 44%PFK Montanaการ์ดยิงดุ🔥5.4PFK Montanaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Spartak Plevenการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6PFK Montanaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSpartak Plevenรอง 0.5/1 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montanaการ์ดยิงดุ🔥6.0Spartak Plevenการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Spartak Plevenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
PFK Montanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 31 / 7922:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1417bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVS
PFK MontanaSpartak Pleven
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7330% @4.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Spartak Plevenทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPFK Montana
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯49% vs 44%PFK Montana
การ์ดยิงดุ🔥5.4PFK Montana
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Spartak Pleven
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6PFK Montana
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSpartak Pleven
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montana
การ์ดยิงดุ🔥6.0Spartak Pleven
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Spartak Pleven
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์PFK Montana vs Spartak Pleven
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPFK Montana ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPFK Montanaโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 5 แผน3 · 10 · 14 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: PFK Montana · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา PFK Montana ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.81 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง PFK Montana 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป PFK Montana ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 25%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง PFK Montana · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
PFK Montana ชนะ 1 ลูก25%
PFK Montana ชนะ 2 ลูก15%
PFK Montana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Spartak Pleven ชนะ 1 ลูก13%
Spartak Pleven ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
PFK Montana ชนะ50%
PFK Montana ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
PFK Montana คลีนชีท23%
Spartak Pleven ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
PFK Montana ไม่แพ้75%
Spartak Pleven ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง PFK Montana)
- โอกาส PFK Montana ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Spartak Pleven เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด PFK Montana ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- PFK Montana ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Spartak Pleven ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Spartak Pleven เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Spartak Pleven ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
PFK Montana
พ0-5พ0-2ส0-0พ2-3พ1-2ช2-1
Spartak Pleven
ช1-0พ0-3ช2-1ส1-1พ0-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
PFK Montanaยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Spartak Plevenยิง 1.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
PFK Montana
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
Spartak Pleven
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PFK Montana
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Spartak Pleven
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PFK Montana
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Spartak Pleven
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
PFK Montana ชนะ 6เสมอ 0Spartak Pleven ชนะ 2
- 18-07-2026PFK Montana3 - 1Spartak Pleven
- 11-07-2025PFK Montana0 - 1Spartak Pleven
- 03-04-2025PFK Montana1 - 0Spartak Pleven
- 18-01-2025PFK Montana1 - 0Spartak Pleven
- 20-09-2024Spartak Pleven2 - 1PFK Montana
- 02-03-2024PFK Montana1 - 0Spartak Pleven
- 20-08-2023Spartak Pleven0 - 2PFK Montana
- 08-04-2023Spartak Pleven0 - 1PFK Montana
คู่อื่นใน Second League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.51 | 3.73 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.76 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.76 | 3.50 | 3.74 | 1.95 | 2.5/3 | 1.79 | 1.76 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.45 | 3.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.70 | 1.67 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.72 | 3.50 | 3.90 | 1.84 | 2.5/3 | 1.72 | 1.83 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 3.60 | 4.13 | 1.73 | 2.5 | 1.99 | 2.82 | 1.5 | 1.34 | |
| Live | 1.74 | 3.55 | 3.95 | 1.73 | 2.5 | 1.95 | 1.52 | 0/0.5 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-15] PFK Montana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 17 | 27 | 14 | 15 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 13 | 9 | 15 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 14 | 5 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 19 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 9 | 12 | 15 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 7 | 6 | 33.3% |
| [BUL SL-14] Spartak Pleven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 14 | 24 | 17 | 14 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 7 | 12 | 12 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 17 | 5 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 5 | 9 | 12 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 2 | 7 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| PFK Montana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 18-07-2026 | PFK Montana | 3-1 (3-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2025 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Spartak Pleven | 10-0 (3-0) | L | ||||||||
| BUL SL | 03-04-2025 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Spartak Pleven | 4-4 (3-3) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-01-2025 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| BUL SL | 20-09-2024 | Spartak Pleven | 2-1 (2-0) | PFK Montana | 1-4 (0-3) | 2.80 | 3.00 | 2.40 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| BUL SL | 02-03-2024 | PFK Montana | 1-0 (1-0) | Spartak Pleven | 11-6 (5-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| BUL SL | 20-08-2023 | Spartak Pleven | 0-2 (0-0) | PFK Montana | 11-3 (5-2) | 3.25 | 3.10 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| BUL SL | 08-04-2023 | Spartak Pleven | 0-1 (0-1) | PFK Montana | 4-4 (2-4) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | W | 1.70 | -0.5 | 2.10 | W | U |
| BUL SL | 06-09-2022 | PFK Montana | 0-2 (0-1) | Spartak Pleven | 7-0 (3-0) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| BUL SL | 14-09-2019 | PFK Montana | 3-0 (0-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-10-2015 | PFK Montana | 7-3 (5-1) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2015 | PFK Montana | 2-1 (1-1) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| PFK Montana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 28-10-2026 | Fratria | 1-2 (0-1) | PFK Montana | 6-3 (0-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | D |
| BUL Cup | 19-10-2026 | FC Dobrudzha | 2-1 (0-0) | PFK Montana | 8-3 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| BUL SL | 13-10-2026 | PFK Montana | 2-3 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | 1-3 | 1.60 | 3.60 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BUL Cup | 04-10-2026 | FC Bdin Vidin | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 5-11 (3-2) | D | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 3-0 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | PFK Montana | 0-5 (0-3) | FC Hebar Pazardzhik | 7-4 (2-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | CSKA Sofia B | 4-0 (1-0) | PFK Montana | 3-7 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 08-09-2026 | PFK Montana | 1-4 (0-1) | Vihren Sandanski | 5-5 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BUL SL | 04-09-2026 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | PFK Montana | 3-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| BUL SL | 22-08-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-1) | PFK Montana | 4-7 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 17-08-2026 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 12-08-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-2) | PFK Montana | 6-4 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| BUL SL | 04-08-2026 | PFK Montana | 3-1 (1-1) | PFC Nesebar | 8-5 (4-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 25-07-2026 | Sportist Svoge | 2-2 (1-1) | PFK Montana | 2-7 (2-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | PFK Montana | 3-1 (3-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | PFK Montana | 2-7 (0-3) | Slavia Sofia | 1-6 (0-2) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | 3-7 (2-4) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | PFK Montana | - | D | ||||||||
| BUL FL | 22-05-2026 | Slavia Sofia | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 4-8 (3-5) | 1.49 | 3.90 | 6.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Spartak Pleven Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 23-10-2026 | Spartak Pleven | 2-1 (1-0) | Etar | 4-9 (0-6) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| BUL Cup | 18-10-2026 | Spartak Pleven | 0-2 (0-0) | Levski Sofia | 3-9 (3-3) | 17.00 | 7.00 | 1.13 | L | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 10-10-2026 | Pirin Blagoevgrad | 1-1 (0-0) | Spartak Pleven | 6-3 (3-0) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| BUL Cup | 03-10-2026 | FK Levski Krumovgrad | 1-2 (1-0) | Spartak Pleven | 0-4 (0-2) | W | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | Fratria | 3-0 (1-0) | Spartak Pleven | 4-6 (2-1) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| BUL SL | 21-09-2026 | Spartak Pleven | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 7-3 (6-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BUL SL | 13-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-0 (1-0) | Spartak Pleven | 6-1 (4-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| BUL SL | 07-09-2026 | Spartak Pleven | 3-2 (1-1) | FC Hebar Pazardzhik | 5-8 (0-6) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| BUL SL | 03-09-2026 | CSKA Sofia B | 5-1 (2-1) | Spartak Pleven | 3-7 (2-5) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| BUL SL | 31-08-2026 | Spartak Pleven | 0-2 (0-0) | Vihren Sandanski | 3-2 (1-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| BUL SL | 25-08-2026 | Beroe Stara Zagora | 3-0 (2-0) | Spartak Pleven | 7-3 (4-1) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BUL SL | 17-08-2026 | Spartak Pleven | 0-1 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 8-2 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 09-08-2026 | Rilski sportist | 2-2 (1-1) | Spartak Pleven | 13-1 (6-0) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| BUL SL | 02-08-2026 | Spartak Pleven | 2-1 (1-0) | Marek Dupnitza | 3-9 (0-5) | 2.20 | 2.88 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| BUL SL | 26-07-2026 | Yantra Gabrovo | 0-2 (0-0) | Spartak Pleven | 7-5 (4-3) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | PFK Montana | 3-1 (3-0) | Spartak Pleven | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Spartak Pleven | 0-2 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Spartak Pleven | 1-2 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 4-1 (4-0) | L | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Spartak Pleven | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Cherno More Varna | 1-0 (1-0) | Spartak Pleven | 3-0 (1-0) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 09-11 | Away | Etar | 7 Days |
| BUL SL | 15-11 | Away | Pirin Blagoevgrad | 13 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | FC Dobrudzha | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 08-11 | Home | FC Dobrudzha | 6 Days |
| BUL SL | 15-11 | Away | Sportist Svoge | 13 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | PFC Nesebar | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 14 | 12.6 | Shot(OT) | 12.1 |
| 2.3 | Corner | 3.3 | 4.2 | Corner | 4.3 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 14.3 | Fouls | 9.5 | 14.7 | Fouls | 11.8 |
| 41% | Possession | 38% | 48.7% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| PFK Montana ( 13 Matches) | Spartak Pleven ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 4 | 10 |
Sportist Svoge
Ludogorets Razgrad II
FC Dobrudzha
Fratria