ทีเด็ดบอล Tampines Rovers FC vs Machida Zelvia
‹ คู่ก่อนหน้าSvay Rieng FC vs Shanghai Shenhua · พฤ. 15 ต.ค. 19:15 น. คู่ที่ 48 / 50เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kuching FA vs Kitchee · พฤ. 15 ต.ค. 19:15 น.
AFC Champions League 2
🕒 15-10-2026 19:15 น.
Tampines Rovers FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 48 / 5019:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVSTampines Rovers FCMachida Zelviaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.5884% @1.34สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93Machida Zelviaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTampines Rovers FCรอง 1.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥9.6Tampines Rovers FCการ์ดได้ราคา💰6/10Tampines Rovers FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMachida Zelviaต่อ 1.5 @1.93แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Machida Zelviaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Tampines Rovers FCการ์ดยิงดุ🔥10.2Machida Zelviaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.97พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.82พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Tampines Rovers FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 48 / 5019:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVS
Tampines Rovers FCMachida Zelvia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.5884% @1.34
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
Machida Zelviaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTampines Rovers FC
รอง 1.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥9.6Tampines Rovers FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Tampines Rovers FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMachida Zelvia
ต่อ 1.5 @1.93
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Machida Zelvia
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Tampines Rovers FC
การ์ดยิงดุ🔥10.2Machida Zelvia
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.97
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.82
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tampines Rovers FC vs Machida Zelvia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMachida Zelvia ต่อ 1.5 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.97การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMachida Zelviaโอกาสชนะ 66%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 347/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Machida Zelvia · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Machida Zelvia ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.34 · ควรเป็น @1.50 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Machida Zelvia 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Machida Zelvia ต่อ 1.5
ได้ 36%เสีย 64%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Machida Zelvia · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Machida Zelvia ชนะ 1 ลูก23%
Machida Zelvia ชนะ 2 ลูก23%
Machida Zelvia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
Tampines Rovers FC ชนะ 1 ลูก10%
Tampines Rovers FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Machida Zelvia ชนะ59%
Machida Zelvia ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
Machida Zelvia คลีนชีท26%
Tampines Rovers FC ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tampines Rovers FC ไม่แพ้41%
Machida Zelvia ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Machida Zelvia)
- โอกาส Machida Zelvia ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.34 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.50 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 36%
- ระบบให้ Machida Zelvia ชนะ 59% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (66%)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tampines Rovers FC
พ0-1พ0-2ช2-0พ1-2ส2-2ช4-0
Machida Zelvia
ส1-1ช2-0พ2-4ช2-1ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tampines Rovers FCยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Machida Zelviaยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tampines Rovers FC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
Machida Zelvia
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tampines Rovers FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Machida Zelvia
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tampines Rovers FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Machida Zelvia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tampines Rovers FC@6.37 → @6.58▲ 3.4%
เสมอ@4.32 → @4.371.2%
ทีมเยือน Machida Zelvia@1.35 → @1.341.0%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 6.00 | 4.50 | 1.27 | 1.88 | 3 | 1.74 | 1.85 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.90 | 4.55 | 1.23 | 1.80 | 2.5/3 | 1.82 | 1.93 | -1/1.5 | 1.77 | ||
| Crown | Initial | 6.40 | 4.50 | 1.35 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.92 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 7.30 | 4.75 | 1.29 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.82 | -1.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 6.50 | 4.20 | 1.38 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 6.25 | 4.10 | 1.40 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | -1.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 6.30 | 4.20 | 1.37 | 1.84 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 6.30 | 4.20 | 1.37 | 1.92 | 2.5/3 | 1.79 | 1.97 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 4.75 | 1.36 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.91 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 8.00 | 4.60 | 1.33 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.97 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.10 | 4.30 | 1.38 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.89 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 6.80 | 4.35 | 1.35 | 2.06 | 3 | 1.70 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 6.10 | 4.30 | 1.38 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.89 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 6.80 | 4.35 | 1.35 | 2.06 | 3 | 1.70 | 1.94 | -1/1.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 6.20 | 4.27 | 1.33 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.20 | 4.27 | 1.33 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 6.50 | 4.44 | 1.39 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.91 | -1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 7.45 | 4.55 | 1.34 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | -1/1.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 4.80 | 4.00 | 1.58 | 1.91 | 3 | 1.80 | 1.99 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 7.50 | 4.60 | 1.36 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.97 | -1/1.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 5.76 | 4.21 | 1.36 | 1.85 | 3 | 1.81 | 1.87 | -1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.17 | 4.02 | 1.31 | 1.89 | 2.5/3 | 1.76 | 1.93 | -1/1.5 | 1.74 | ||
| hkjc | Initial | 9.25 | 5.60 | 1.18 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.80 | -1.5/2 | 1.97 | |
| Live | 8.25 | 5.40 | 1.21 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.72 | -1.5/2 | 2.07 | ||
| Willhill | Initial | 6.50 | 4.00 | 1.36 | 1.55 | 2.5 | 2.25 | 1.80 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 7.50 | 4.00 | 1.35 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.83 | -1/1.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 5.00 | 3.90 | 1.60 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | -1 | 1.90 | |
| Live | 7.50 | 4.60 | 1.37 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 5.36 | 3.92 | 1.58 | 1.58 | 2.5 | 2.25 | 1.48 | -1.5 | 2.51 | |
| Live | 8.25 | 4.66 | 1.35 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Machida Zelvia | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 2 | Shanghai Shenhua | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 3 | Tampines Rovers FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 4 | Svay Rieng FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| [SIN D1-4] Tampines Rovers FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 33.3% |
| [JPN D1-3] Machida Zelvia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 22 | 10 | 20 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 7 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 3 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Tampines Rovers FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tampines Rovers FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SIN D1 | 11-10-2026 | Tanjong Pagar Utd | 0-4 (0-0) | Tampines Rovers FC | 3-7 (1-4) | 13.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | O |
| ASEAN CC | 07-10-2026 | Kuching FA | 2-2 (0-1) | Tampines Rovers FC | 11-3 (2-2) | 1.62 | 4.10 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ACL2 | 17-09-2026 | Shanghai Shenhua | 2-1 (1-1) | Tampines Rovers FC | 8-3 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| SIN D1 | 11-09-2026 | Tampines Rovers FC | 2-0 (1-0) | Balestier Khalsa FC | 7-6 (6-3) | 1.36 | 4.80 | 5.75 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SIN D1 | 06-09-2026 | Lion City Sailors | 2-0 (2-0) | Tampines Rovers FC | 2-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.10 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| IDN PC | 31-07-2026 | Persib Bandung | 1-0 (0-0) | Tampines Rovers FC | 3-9 (3-1) | 1.30 | 5.50 | 6.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| IDN PC | 28-07-2026 | Tampines Rovers FC | 1-2 (1-2) | Arema FC | 4-6 (3-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| IDN PC | 25-07-2026 | DPMM FC | 2-2 (0-1) | Tampines Rovers FC | 4-2 (2-0) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| SIN D1 | 17-05-2026 | Tampines Rovers FC | 3-2 (0-0) | Lion City Sailors | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SIN D1 | 10-05-2026 | Hougang United FC | 0-1 (0-0) | Tampines Rovers FC | 3-3 (1-2) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| SIN D1 | 03-05-2026 | Tampines Rovers FC | 0-0 (0-0) | Lion City Sailors | 6-3 (0-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SIN D1 | 30-04-2026 | FC Jurong | 2-1 (1-1) | Tampines Rovers FC | 5-3 (4-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.87 | -0.5/1 | 1.92 | L | D |
| SIN D1 | 24-04-2026 | Tampines Rovers FC | 8-1 (4-1) | Young Lions | 10-2 (3-1) | 1.06 | 15.00 | 21.00 | W | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | W | O |
| SIN D1 | 17-04-2026 | Tampines Rovers FC | 2-1 (0-0) | Balestier Khalsa FC | 11-1 (2-0) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SIN D1 | 11-04-2026 | Tampines Rovers FC | 4-3 (2-2) | Geylang International | 3-0 (1-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SIN D1 | 04-04-2026 | FC Jurong | 3-2 (1-2) | Tampines Rovers FC | 1-3 (1-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SIN D1 | 16-03-2026 | Tanjong Pagar Utd | 0-3 (0-1) | Tampines Rovers FC | 0-9 (0-4) | 19.00 | 8.50 | 1.11 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U |
| ACL2 | 12-03-2026 | Tampines Rovers FC | 2-2 (1-2) | Bangkok United FC | 3-3 (1-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SIN D1 | 08-03-2026 | Young Lions | 0-5 (0-3) | Tampines Rovers FC | 2-5 (1-3) | 17.00 | 8.50 | 1.10 | W | 2.00 | -2.5 | 1.80 | W | O |
| ACL2 | 05-03-2026 | Bangkok United FC | 2-1 (2-0) | Tampines Rovers FC | 4-0 (3-0) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| No Data |
| Machida Zelvia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| JPN D1 | 10-10-2026 | Kyoto Sanga | 0-1 (0-0) | Machida Zelvia | 4-10 (2-4) | 3.30 | 3.40 | 2.01 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| JPN LC | 03-10-2026 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 5-4 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| JE Cup | 23-09-2026 | Machida Zelvia | 2-1 (1-0) | Tochigi City | 4-1 (2-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| JPN D1 | 20-09-2026 | Machida Zelvia | 2-4 (1-0) | Kashiwa Reysol | 1-8 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.57 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ACL2 | 17-09-2026 | Machida Zelvia | 2-0 (1-0) | Svay Rieng FC | 7-1 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| JPN D1 | 12-09-2026 | Machida Zelvia | 1-1 (0-1) | Yokohama Marinos | 5-6 (1-4) | 1.66 | 3.75 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| JPN D1 | 06-09-2026 | Nagoya Grampus | 1-3 (0-1) | Machida Zelvia | 6-2 (1-1) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| JPN D1 | 02-09-2026 | Machida Zelvia | 2-1 (0-0) | Kawasaki Frontale | 6-2 (2-1) | 1.86 | 3.30 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| JPN D1 | 29-08-2026 | Mito Hollyhock | 1-1 (1-1) | Machida Zelvia | 3-2 (0-2) | 3.90 | 3.10 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| JE Cup | 26-08-2026 | Machida Zelvia | 3-0 (1-0) | Grulla Morioka | 7-1 (4-0) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | W | 1.88 | 2.5 | 1.93 | W | U |
| JPN D1 | 23-08-2026 | Machida Zelvia | 3-1 (1-1) | Urawa Red Diamonds | 1-3 (0-3) | 1.68 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| JPN D1 | 15-08-2026 | JEF United Ichihara Chiba | 0-4 (0-2) | Machida Zelvia | 2-8 (2-2) | 3.70 | 3.20 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| JPN D1 | 08-08-2026 | FC Tokyo | 1-5 (1-2) | Machida Zelvia | 2-5 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Machida Zelvia | 2-1 (0-0) | Fujieda MYFC | - | W | ||||||||
| JPN D1 | 06-06-2026 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Nagoya Grampus | 3-1 (2-0) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| JPN D1 | 30-05-2026 | Nagoya Grampus | 2-2 (1-1) | Machida Zelvia | 1-2 (1-1) | 2.55 | 3.25 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| JPN D1 | 22-05-2026 | Machida Zelvia | 1-0 (1-0) | Urawa Red Diamonds | 5-3 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| JPN D1 | 17-05-2026 | Kawasaki Frontale | 1-1 (0-1) | Machida Zelvia | 9-2 (3-0) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| JPN D1 | 13-05-2026 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Tokyo Verdy | 8-2 (5-0) | 1.81 | 3.00 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| JPN D1 | 10-05-2026 | JEF United Ichihara Chiba | 0-2 (0-2) | Machida Zelvia | 6-0 (2-0) | 4.10 | 3.40 | 1.79 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SIN D1 | 18-10 | Home | Young Lions | 3 Days |
| SIN D1 | 25-10 | Away | FC Jurong | 10 Days |
| ACL2 | 29-10 | Home | Svay Rieng FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| JPN D1 | 18-10 | Home | Avispa Fukuoka | 3 Days |
| JPN D1 | 21-10 | Away | Shimizu S-Pulse | 6 Days |
| JPN D1 | 24-10 | Away | Vissel Kobe | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.60 | 2.44 | 1.87 | 5.80 | 2.45 | 1.85 | 1.92 | 1/1.5 | 1.84 | 1.92 | 1/1.5 | 1.84 | 1.92 | -0.5 | 1.84 | 1.94 | -0.5 | 1.82 | |
| Initial | 6.40 | 4.50 | 1.35 | 7.30 | 4.75 | 1.29 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.92 | -1/1.5 | 1.84 | 1.82 | -1.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 4.20 | 1.38 | 6.25 | 4.10 | 1.40 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | 1.80 | -1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.70 | 2.43 | 1.80 | 5.70 | 2.43 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | |
| Initial | 6.20 | 4.27 | 1.33 | 6.20 | 4.27 | 1.33 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 0.9 |
| 18.3 | Shot(OT) | 12.3 | 12.1 | Shot(OT) | 12 |
| 4.3 | Corner | 6.3 | 4.6 | Corner | 4.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 1.2 |
| 8.3 | Fouls | 5.3 | 10.7 | Fouls | 9.7 |
| 50% | Possession | 59.7% | 51.9% | Possession | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Tampines Rovers FC ( 11 Matches) | Machida Zelvia ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |