ทีเด็ดบอล Svay Rieng FC vs Shanghai Shenhua
‹ คู่ก่อนหน้าBG Pathum United vs Adelaide United · พฤ. 15 ต.ค. 19:15 น. คู่ที่ 47 / 50เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tampines Rovers FC vs Machida Zelvia · พฤ. 15 ต.ค. 19:15 น.
AFC Champions League 2
🕒 15-10-2026 19:15 น.
Svay Rieng FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 47 / 5019:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSvay Rieng FCShanghai Shenhuaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ30% @3.8770% @1.67สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95Shanghai Shenhuaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSvay Rieng FCรอง 1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯61% vs 49%Svay Rieng FCการ์ดยิงดุ🔥10.2Svay Rieng FCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Shanghai Shenhuaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนShanghai Shenhuaต่อ 1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.2Shanghai Shenhuaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Svay Rieng FCการ์ดยิงดุ🔥14.4Shanghai Shenhuaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.92พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.4ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.87การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Svay Rieng FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 47 / 5019:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Svay Rieng FCShanghai Shenhua
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
30% @3.8770% @1.67
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Shanghai Shenhuaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSvay Rieng FC
รอง 1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯61% vs 49%Svay Rieng FC
การ์ดยิงดุ🔥10.2Svay Rieng FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Shanghai Shenhua
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนShanghai Shenhua
ต่อ 1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.2Shanghai Shenhua
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Svay Rieng FC
การ์ดยิงดุ🔥14.4Shanghai Shenhua
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.92
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.4ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.87
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Svay Rieng FC vs Shanghai Shenhua
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.92การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShanghai Shenhuaโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shanghai Shenhua · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Shanghai Shenhua ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.74 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shanghai Shenhua 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Shanghai Shenhua ต่อ 1
ได้ 37%คืนทุน 15%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shanghai Shenhua · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shanghai Shenhua ชนะ 1 ลูก15%
Shanghai Shenhua ชนะ 2 ลูก20%
Shanghai Shenhua ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
Svay Rieng FC ชนะ 1 ลูก13%
Svay Rieng FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Shanghai Shenhua ชนะ52%
Shanghai Shenhua ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Shanghai Shenhua คลีนชีท18%
Svay Rieng FC ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Svay Rieng FC ไม่แพ้48%
Shanghai Shenhua ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shanghai Shenhua)
- โอกาส Shanghai Shenhua ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Shanghai Shenhua ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Svay Rieng FC เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- Svay Rieng FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Shanghai Shenhua ไหลขึ้นจาก @1.42 (เงินไหลออก)
- โอกาส Svay Rieng FC ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Svay Rieng FC
ช2-1ช3-0ช4-0พ0-2ส1-1พ0-6
Shanghai Shenhua
พ2-3พ0-1ช3-1ช2-1ส0-0ช7-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Svay Rieng FCยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Shanghai Shenhuaยิง 2.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Svay Rieng FC
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Shanghai Shenhua
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Svay Rieng FC
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Shanghai Shenhua
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Svay Rieng FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
Shanghai Shenhua
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Svay Rieng FC@6.00 → @3.87▼ 35.5%
เสมอ@4.51 → @3.80▼ 15.7%
ทีมเยือน Shanghai Shenhua@1.42 → @1.67▲ 17.1%
คู่อื่นใน AFC Champions League 2 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.75 | 4.35 | 1.35 | 1.84 | 3/3.5 | 1.78 | 1.92 | -1 | 1.78 | |
| Live | 4.10 | 4.10 | 1.45 | 1.72 | 3 | 1.90 | 1.94 | -0.5/1 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 6.30 | 4.65 | 1.34 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.78 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 3.75 | 3.80 | 1.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.63 | -1 | 2.14 | ||
| Bet365 | Initial | 8.00 | 5.25 | 1.25 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | -1 | 1.83 | |
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.67 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 3.80 | 3.70 | 1.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.72 | 1.83 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.90 | 3.80 | 1.66 | 1.79 | 3 | 1.99 | 1.97 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.35 | 3.65 | 1.63 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.92 | -1 | 1.84 | |
| Live | 4.55 | 3.65 | 1.60 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.97 | -0.5/1 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 4.10 | 3.55 | 1.68 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.92 | -1 | 1.84 | |
| Live | 4.55 | 3.65 | 1.60 | 1.80 | 3 | 1.96 | 1.97 | -0.5/1 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 3.71 | 3.62 | 1.68 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.87 | 3.70 | 1.63 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.92 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 5.10 | 4.25 | 1.50 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.96 | -1 | 1.82 | |
| Live | 4.07 | 3.99 | 1.67 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 9.00 | 6.00 | 1.22 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.78 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 4.10 | 3.90 | 1.70 | 1.77 | 3 | 1.96 | 1.89 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 5.21 | 4.33 | 1.38 | 1.83 | 3 | 1.83 | 1.76 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 4.25 | 3.70 | 1.54 | 1.74 | 3 | 1.93 | 1.76 | -1 | 1.90 | ||
| Interwetten | Initial | 12.00 | 6.25 | 1.20 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -2 | 1.90 | |
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.70 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 10.00 | 6.39 | 1.22 | 2.16 | 3.5 | 1.63 | 2.11 | -1.5 | 1.66 | |
| Live | 5.04 | 4.03 | 1.59 | 1.96 | 3/3.5 | 1.77 | 2.03 | -0.5/1 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Machida Zelvia | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 2 | Shanghai Shenhua | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 3 | Tampines Rovers FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 4 | Svay Rieng FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| [CPL-2] Svay Rieng FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 1 | 7 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 66.7% |
| [CHA CSL-8] Shanghai Shenhua | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 13 | 5 | 9 | 59 | 47 | 44 | 8 | 48.1% |
| Home Field | 14 | 7 | 2 | 5 | 34 | 25 | 23 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 13 | 6 | 3 | 4 | 25 | 22 | 21 | 3 | 46.2% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 13 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 11 | 8 | 8 | 26 | 23 | 41 | 4 | 40.7% |
| Home Field | 14 | 7 | 4 | 3 | 17 | 11 | 25 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 13 | 4 | 4 | 5 | 9 | 12 | 16 | 6 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Svay Rieng FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Svay Rieng FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ASEAN CC | 08-10-2026 | Johor Darul Takzim | 6-0 (1-0) | Svay Rieng FC | 3-3 (1-2) | 1.14 | 8.00 | 12.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | O |
| CPL | 20-09-2026 | ISI Dangkor Senchey FC | 1-1 (1-1) | Svay Rieng FC | 5-3 (4-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| ACL2 | 17-09-2026 | Machida Zelvia | 2-0 (1-0) | Svay Rieng FC | 7-1 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CPL | 12-09-2026 | Svay Rieng FC | 4-0 (2-0) | Tiffy Army FC | 13-2 (6-1) | 1.06 | 11.00 | 19.00 | W | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | W | U |
| CPL | 06-09-2026 | Kirivong Sok Sen Chey | 0-3 (0-3) | Svay Rieng FC | 7-2 (0-2) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| CS Cup | 30-08-2026 | Svay Rieng FC | 2-1 (0-0) | Visakha FC | 4-3 (1-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-08-2026 | Svay Rieng FC | 1-1 (0-0) | Eastern District SA | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Svay Rieng FC | 2-1 (2-0) | Geylang International | 5-3 (5-1) | 1.44 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CB Cup | 24-05-2026 | Svay Rieng FC | 3-3 (1-2) | Visakha FC | 13-2 (6-2) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| CB Cup | 20-05-2026 | Svay Rieng FC | 1-1 (0-1) | Boeung Ket | 10-3 (3-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CPL | 17-05-2026 | Svay Rieng FC | 1-2 (1-2) | Phnom Penh FC | 7-3 (4-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ACGL | 13-05-2026 | Al Kuwait SC | 2-2 (0-2) | Svay Rieng FC | 6-8 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CPL | 07-05-2026 | Svay Rieng FC | 2-3 (2-3) | Boeung Ket | 7-7 (2-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CPL | 03-05-2026 | Angkor Tiger FC | 4-3 (3-0) | Svay Rieng FC | 0-1 (0-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CB Cup | 29-04-2026 | Boeung Ket | 1-1 (0-1) | Svay Rieng FC | 4-7 (1-3) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| CPL | 25-04-2026 | Svay Rieng FC | 1-1 (0-1) | Nagaworld FC | 3-9 (2-7) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| ASEAN CC | 22-04-2026 | Svay Rieng FC | 1-1 (1-1) | Bangkok United FC | 4-5 (4-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ACGL | 16-04-2026 | Manila Digger FC | 0-3 (0-2) | Svay Rieng FC | 4-2 (1-2) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | D |
| CPL | 12-04-2026 | MOI Kompong Dewa FC | 2-3 (0-3) | Svay Rieng FC | 1-2 (0-2) | W | ||||||||
| ACGL | 09-04-2026 | Svay Rieng FC | 1-1 (1-0) | Manila Digger FC | 10-5 (7-4) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Shanghai Shenhua Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CHA CSL | 10-10-2026 | Shanghai Shenhua | 7-1 (2-1) | Yunnan Yukun | 10-5 (7-1) | 1.53 | 4.75 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 27-09-2026 | Shanghai Shenhua | 0-0 (0-0) | Zenit St. Petersburg | 5-3 (3-1) | D | ||||||||
| ACL2 | 17-09-2026 | Shanghai Shenhua | 2-1 (1-1) | Tampines Rovers FC | 8-3 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| CHA CSL | 06-09-2026 | Chongqing Tonglianglong | 1-3 (0-2) | Shanghai Shenhua | 8-1 (2-1) | 3.25 | 3.70 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CFC | 01-09-2026 | Dalian Zhixing | 1-0 (0-0) | Shanghai Shenhua | 5-5 (0-3) | 2.90 | 3.50 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CHA CSL | 28-08-2026 | Shanghai Shenhua | 2-3 (2-1) | Shandong Taishan | 8-6 (6-2) | 1.62 | 4.33 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| CHA CSL | 22-08-2026 | Chengdu Rongcheng FC | 4-5 (2-1) | Shanghai Shenhua | 2-8 (0-6) | 1.90 | 4.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CHA CSL | 18-08-2026 | Shanghai Shenhua | 0-3 (0-1) | Beijing Guoan | 8-5 (3-4) | 2.25 | 3.80 | 2.65 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| CHA CSL | 15-08-2026 | Shanghai Shenhua | 4-1 (1-1) | Henan Football Club | 2-4 (2-3) | 1.96 | 3.80 | 3.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| CHA CSL | 08-08-2026 | Qingdao Manatee | 0-1 (0-0) | Shanghai Shenhua | 6-6 (1-3) | 4.50 | 4.10 | 1.62 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | D | U |
| CHA CSL | 02-08-2026 | Liaoning Tieren | 3-1 (2-0) | Shanghai Shenhua | 4-2 (2-0) | 3.30 | 3.90 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| CHA CSL | 25-07-2026 | Shanghai Port | 2-0 (2-0) | Shanghai Shenhua | 5-9 (3-5) | 2.25 | 3.75 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CFC | 21-07-2026 | Shanghai Shenhua | 4-1 (4-1) | Qingdao Manatee | 5-3 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| CHA CSL | 18-07-2026 | Shanghai Shenhua | 0-2 (0-0) | Tianjin Tigers | 5-2 (1-2) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| CHA CSL | 05-07-2026 | Shanghai Shenhua | 3-2 (1-0) | Zhejiang Professional FC | 7-5 (3-1) | 1.75 | 4.00 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CHA CSL | 28-06-2026 | Dalian Zhixing | 1-4 (1-2) | Shanghai Shenhua | 8-2 (2-2) | 2.40 | 3.50 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CFC | 20-06-2026 | Shijiazhuang Kungfu | 0-2 (0-1) | Shanghai Shenhua | 5-7 (3-2) | 5.75 | 3.60 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| CHA CSL | 30-05-2026 | Qingdao West Coast | 2-2 (1-1) | Shanghai Shenhua | 6-3 (5-0) | 2.40 | 3.50 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| CHA CSL | 24-05-2026 | Shanghai Shenhua | 1-2 (1-2) | Shenzhen Xinpengcheng | 7-5 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| CHA CSL | 20-05-2026 | Shanghai Shenhua | 2-2 (2-1) | Wuhan Three Towns | 4-4 (4-2) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CPL | 17-10 | Home | Boeung Ket | 2 Days |
| CPL | 25-10 | Home | Visakha FC | 10 Days |
| ACL2 | 29-10 | Away | Tampines Rovers FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CHA CSL | 18-10 | Away | Wuhan Three Towns | 3 Days |
| CHA CSL | 24-10 | Away | Shenzhen Xinpengcheng | 9 Days |
| ACL2 | 29-10 | Home | Machida Zelvia | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.80 | 2.72 | 1.72 | 4.25 | 2.41 | 2.13 | 2.00 | 1.5 | 1.76 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | 2.04 | -0.5 | 1.72 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Initial | 6.30 | 4.65 | 1.34 | 3.75 | 3.80 | 1.70 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.78 | -1.5 | 1.98 | 1.65 | -1 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 8.00 | 5.25 | 1.25 | 4.00 | 3.90 | 1.67 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | -1 | 1.83 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.87 | 2.39 | 2.15 | 3.87 | 2.39 | 2.15 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Initial | 3.71 | 3.62 | 1.68 | 3.87 | 3.70 | 1.63 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 1.92 | -0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3 | 1.7 | Goal | 2.4 |
| 3 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 18.3 | Shot(OT) | 7.3 | 12.7 | Shot(OT) | 11.4 |
| 2.3 | Corner | 7.7 | 6 | Corner | 6.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 0 | 1.3 | Yellow Card | 0.8 |
| 10.5 | Fouls | 8.7 | 10.5 | Fouls | 10.8 |
| 55.3% | Possession | 44.7% | 61% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Svay Rieng FC ( 1 Matches) | Shanghai Shenhua ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |