ทีเด็ดบอล HNK Segesta Sisak vs NK Opatija
‹ คู่ก่อนหน้าFC Belshina Babruisk vs FK Isloch Minsk · ส. 7 พ.ย. 18:45 น. คู่ที่ 150 / 216เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Holstein Kiel vs Arminia Bielefeld · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Croatia 2.HNL
🕒 07-11-2026 18:45 น.
HNK Segesta Sisakเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 150 / 21618:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSHNK Segesta SisakNK Opatijaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6728% @4.33สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
NK Opatijaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Segesta Sisakต่อ 0.5/1 @1.95แนวรุก🔥10.2 vs 6.0HNK Segesta Sisakแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8HNK Segesta Sisakการ์ดยิงดุ🔥10.2HNK Segesta Sisakการ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Opatijaการ์ดได้ราคา💰6/10HNK Segesta Sisakการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Opatijaรอง 0.5/1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.6HNK Segesta Sisakการ์ดยิงดุ🔥6.0NK Opatijaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
HNK Segesta Sisakเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 150 / 21618:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล
VS
HNK Segesta SisakNK Opatija
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6728% @4.33
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
NK Opatijaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Segesta Sisak
ต่อ 0.5/1 @1.95
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0HNK Segesta Sisak
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8HNK Segesta Sisak
การ์ดยิงดุ🔥10.2HNK Segesta Sisak
การ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Opatija
การ์ดได้ราคา💰6/10HNK Segesta Sisak
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Opatija
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.6HNK Segesta Sisak
การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Opatija
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HNK Segesta Sisak vs NK Opatija
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHNK Segesta Sisak ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHNK Segesta Sisakโอกาสชนะ 53%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HNK Segesta Sisak · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา HNK Segesta Sisak ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.64 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HNK Segesta Sisak 32 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป HNK Segesta Sisak ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 25%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HNK Segesta Sisak · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HNK Segesta Sisak ชนะ 1 ลูก25%
HNK Segesta Sisak ชนะ 2 ลูก17%
HNK Segesta Sisak ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ26%
NK Opatija ชนะ 1 ลูก13%
NK Opatija ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
HNK Segesta Sisak ชนะ54%
HNK Segesta Sisak ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
HNK Segesta Sisak คลีนชีท37%
NK Opatija ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HNK Segesta Sisak ไม่แพ้80%
NK Opatija ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HNK Segesta Sisak)
- โอกาส HNK Segesta Sisak ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- HNK Segesta Sisak คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- NK Opatija ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส NK Opatija ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HNK Segesta Sisak
ช3-1ส1-1พ1-3ช4-1ช2-0ส1-1
NK Opatija
พ0-1ช1-0ส1-1ช1-0ช2-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HNK Segesta Sisakยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
NK Opatijaยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HNK Segesta Sisak
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
NK Opatija
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Segesta Sisak
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
NK Opatija
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Segesta Sisak
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
NK Opatija
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
คู่อื่นใน 2.HNL 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.68 | 3.40 | 4.40 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.64 | 3.50 | 4.70 | 1.86 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.95 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.62 | 3.70 | 4.80 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.47 | 4.38 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.69 | 3.51 | 4.55 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.35 | 4.30 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.65 | 3.45 | 4.40 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.79 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.73 | 3.52 | 4.21 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.63 | 3.76 | 4.56 | 1.81 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 3.42 | 4.43 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.92 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.59 | 3.60 | 4.97 | 1.85 | 2.5 | 1.82 | 1.75 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D2-4] HNK Segesta Sisak | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 17 | 13 | 18 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 9 | 5 | 19 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [CRO D2-10] NK Opatija | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 12 | 15 | 14 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 8 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 4 | 7 | 10 | 13 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| HNK Segesta Sisak Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HNK Segesta Sisak Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 31-10-2026 | Jadran Porec | 1-1 (0-1) | HNK Segesta Sisak | 7-3 (4-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D2 | 24-10-2026 | HNK Segesta Sisak | 2-0 (1-0) | NK Croatia Zmijavci | 5-5 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 17-10-2026 | HNK Cibalia | 1-4 (0-1) | HNK Segesta Sisak | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 11-10-2026 | HNK Segesta Sisak | 1-3 (0-1) | Dinamo Zagreb B | 13-4 (3-3) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CRO D2 | 27-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 1-1 (1-1) | Karlovac | 6-5 (3-5) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| CRO D2 | 18-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | 6-6 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 12-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 2-1 (2-1) | NK Dugopolje | 4-3 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CRO Cup | 09-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (2-0) | ZNK Osijek | 2-10 (1-2) | 7.50 | 4.10 | 1.36 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| CRO D2 | 05-09-2026 | Radnik Sesvete | 2-0 (0-0) | HNK Segesta Sisak | 2-3 (0-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 0-0 (0-0) | Kustosija | 2-4 (0-4) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CRO D2 | 28-08-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-0 (1-0) | HNK Segesta Sisak | 6-7 (2-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| CRO Cup | 25-08-2026 | NK Slatina | 0-18 (0-6) | HNK Segesta Sisak | 0-11 (0-9) | W | ||||||||
| CRO D2 | 22-08-2026 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (2-0) | NK Orijent Rijeka | 7-4 (5-2) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | HNK Segesta Sisak | 2-0 (1-0) | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | NK Rudar Mursko Sredisce | 0-3 (0-1) | HNK Segesta Sisak | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | NK Lucko | 1-1 (0-1) | HNK Segesta Sisak | 6-3 (4-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | 5-8 (1-4) | W | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-2) | HNK Segesta Sisak | 3-5 (2-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | 4-1 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | HNK Segesta Sisak | 4-0 (1-0) | Karlovac | 4-0 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| NK Opatija Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 30-10-2026 | NK Opatija | 0-3 (0-2) | Mladost Zdralovi | 7-6 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 24-10-2026 | NK Dugopolje | 1-2 (1-0) | NK Opatija | 5-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 16-10-2026 | NK Opatija | 1-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 2-4 (1-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| CRO D2 | 09-10-2026 | NK Opatija | 1-1 (0-1) | Kustosija | 7-0 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| CRO D2 | 27-09-2026 | NK Opatija | 1-0 (0-0) | HNK Vukovar 91 | 8-3 (5-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| CRO D2 | 19-09-2026 | NK Orijent Rijeka | 1-0 (0-0) | NK Opatija | 6-2 (4-1) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| CRO D2 | 11-09-2026 | NK Opatija | 2-3 (2-0) | Bijelo Brdo | 3-3 (1-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D2 | 06-09-2026 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (1-1) | NK Opatija | 2-3 (1-3) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CRO D2 | 02-09-2026 | NK Opatija | 1-0 (1-0) | Hrvace | 3-13 (0-6) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Karlovac | 2-1 (1-0) | NK Opatija | 2-5 (2-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| CRO D2 | 22-08-2026 | Jadran Porec | 2-2 (1-0) | NK Opatija | 5-1 (5-0) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| INT CF | 04-08-2026 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | Rudar Prijedor | 5-0 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Karlovac | 0-1 (0-1) | NK Opatija | 0-5 (0-5) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | NK Opatija | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | 1-3 (1-1) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| CRO D2 | 29-05-2026 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | Karlovac | 4-4 (2-3) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D2 | 23-05-2026 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-0) | NK Opatija | 6-7 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| CRO D2 | 15-05-2026 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | NK Croatia Zmijavci | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D2 | 10-05-2026 | Hrvace | 0-2 (0-2) | NK Opatija | 6-0 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D2 | 02-05-2026 | Bijelo Brdo | 0-0 (0-0) | NK Opatija | 4-3 (2-2) | 2.25 | 2.90 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D2 | 24-04-2026 | NK Opatija | 2-0 (1-0) | NK Jarun | 4-2 (1-0) | 1.70 | 3.25 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Away | Hrvace | 14 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Home | NK Dubrava Zagreb | 21 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Away | Bijelo Brdo | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Home | Dinamo Zagreb B | 14 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Away | HNK Cibalia | 21 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Home | NK Croatia Zmijavci | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.20 | 5.00 | 2.25 | 2.20 | 5.00 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 1.67 | 3.40 | 4.33 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 10 | Shot(OT) | 11.3 | 11 | Shot(OT) | 9.3 |
| 3.7 | Corner | 4 | 4.7 | Corner | 4.3 |
| 4 | Yellow Card | 2.3 | 3.4 | Yellow Card | 2.8 |
| 0 | Fouls | 10.3 | 20 | Fouls | 11.8 |
| 47% | Possession | 49% | 47.6% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HNK Segesta Sisak ( 11 Matches) | NK Opatija ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 2 | 7 |
Mladost Zdralovi
Hrvace