ทีเด็ดบอล Mladost Zdralovi vs Hrvace
‹ คู่ก่อนหน้าSpartak Pribram vs Milevsko · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 166 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Afk Tuchlovice vs Tj Sokol Tuchomerice · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Croatia 2.HNL
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Mladost Zdraloviเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 166 / 25520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSMladost ZdraloviHrvaceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.6024% @5.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Hrvaceทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMladost Zdraloviต่อ 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Mladost Zdraloviแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Mladost Zdraloviการ์ดยิงดุ🔥7.8Mladost Zdraloviการ์ดรับหลวม🕳️7.2Hrvaceการ์ดได้ราคา💰7/10Mladost Zdraloviการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHrvaceรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️6.0Mladost Zdraloviการ์ดยิงดุ🔥6.6Hrvaceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.03แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.78พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Mladost Zdraloviเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 166 / 25520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Mladost ZdraloviHrvace
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.6024% @5.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Hrvaceทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMladost Zdralovi
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Mladost Zdralovi
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Mladost Zdralovi
การ์ดยิงดุ🔥7.8Mladost Zdralovi
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Hrvace
การ์ดได้ราคา💰7/10Mladost Zdralovi
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHrvace
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Mladost Zdralovi
การ์ดยิงดุ🔥6.6Hrvace
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.03
แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.78
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mladost Zdralovi vs Hrvace
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMladost Zdralovi ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.03การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMladost Zdraloviโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mladost Zdralovi · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mladost Zdralovi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.66 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mladost Zdralovi 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mladost Zdralovi ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 29%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mladost Zdralovi · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mladost Zdralovi ชนะ 1 ลูก29%
Mladost Zdralovi ชนะ 2 ลูก16%
Mladost Zdralovi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Hrvace ชนะ 1 ลูก13%
Hrvace ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Mladost Zdralovi ชนะ54%
Mladost Zdralovi ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Mladost Zdralovi คลีนชีท37%
Hrvace ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mladost Zdralovi ไม่แพ้80%
Hrvace ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-09%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mladost Zdralovi)
- โอกาส Mladost Zdralovi ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Mladost Zdralovi คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Mladost Zdralovi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Hrvace ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mladost Zdralovi
พ0-1ช2-1พ1-3ช1-0ช3-0ช2-0
Hrvace
ช2-1ช3-0พ0-1พ1-2ส0-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mladost Zdraloviยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Hrvaceยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mladost Zdralovi
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
Hrvace
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Zdralovi
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Hrvace
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Zdralovi
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Hrvace
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Mladost Zdralovi ชนะ 2เสมอ 1Hrvace ชนะ 1
- 02-11-2024Mladost Zdralovi0 - 2Hrvace
- 01-06-2024Hrvace1 - 2Mladost Zdralovi
- 24-11-2023Mladost Zdralovi1 - 0Hrvace
- 19-11-2022Hrvace1 - 1Mladost Zdralovi
คู่อื่นใน 2.HNL 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.80 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.87 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.87 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.60 | 3.45 | 4.80 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.73 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.59 | 3.50 | 4.80 | 1.85 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 3.58 | 4.43 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.88 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.66 | 3.69 | 4.44 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 3.50 | 5.16 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.80 | 1.5 | 1.38 | |
| Live | 1.61 | 3.52 | 4.93 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.78 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D2-1] Mladost Zdralovi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 13 | 10 | 20 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 5 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 7 | 2 | 5 | 4 | 13 | 8 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 11 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 1 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
| [CRO D2-14] Hrvace | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 11 | 15 | 11 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 6 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 9 | 4 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 6 | 4 | 18 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Mladost Zdralovi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 25% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 25% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 02-11-2024 | Mladost Zdralovi | 0-2 (0-1) | Hrvace | 8-1 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D3 | 01-06-2024 | Hrvace | 1-2 (1-1) | Mladost Zdralovi | 2-7 (1-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | D |
| CRO D3 | 24-11-2023 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Hrvace | 8-4 (6-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| CRO D3 | 19-11-2022 | Hrvace | 1-1 (1-0) | Mladost Zdralovi | 4-4 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mladost Zdralovi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO Cup | 03-11-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Slaven Belupo | 5-3 (1-2) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CRO D2 | 30-10-2026 | NK Opatija | 0-3 (0-2) | Mladost Zdralovi | 7-6 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CRO D2 | 26-10-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Jadran Porec | 3-2 (1-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CRO D2 | 18-10-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-1 (1-0) | Mladost Zdralovi | 1-2 (0-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D2 | 09-10-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (0-1) | HNK Cibalia | 7-2 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D2 | 25-09-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 7-7 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CRO D2 | 18-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | 6-6 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (1-0) | Karlovac | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | NK Orijent Rijeka | 2-2 (2-1) | Mladost Zdralovi | 7-5 (3-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D2 | 05-09-2026 | NK Dugopolje | 0-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 4-2 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 5-2 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Kustosija | 1-2 (0-0) | Mladost Zdralovi | 3-6 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D2 | 21-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-2 (0-2) | Trnje | 4-2 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Mladost Zdralovi | 3-1 (0-0) | NK Jarun | - | 1.90 | 3.90 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 29-05-2026 | Mladost Zdralovi | 3-3 (3-2) | Kustosija | 4-1 (1-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Hrvace Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 31-10-2026 | Hrvace | 3-0 (1-0) | NK Dugopolje | 4-1 (4-0) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CRO D2 | 23-10-2026 | Radnik Sesvete | 0-0 (0-0) | Hrvace | 4-2 (3-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| CRO D2 | 17-10-2026 | Hrvace | 1-2 (1-0) | Kustosija | 5-4 (1-3) | 2.45 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 10-10-2026 | HNK Vukovar 91 | 1-0 (1-0) | Hrvace | 0-6 (0-4) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CRO D2 | 26-09-2026 | Hrvace | 3-0 (1-0) | NK Orijent Rijeka | 10-4 (9-0) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 19-09-2026 | Bijelo Brdo | 1-2 (0-1) | Hrvace | 6-8 (3-5) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Hrvace | 0-0 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | 5-1 (2-1) | 2.20 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D2 | 07-09-2026 | Karlovac | 3-1 (0-1) | Hrvace | 5-4 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 02-09-2026 | NK Opatija | 1-0 (1-0) | Hrvace | 3-13 (0-6) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CRO D2 | 29-08-2026 | Hrvace | 1-4 (1-2) | Jadran Porec | 1-5 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CRO D2 | 23-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (0-0) | Hrvace | 10-3 (4-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Hrvace | 0-1 (0-0) | NK Dugopolje | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 0-0 (0-0) | Hrvace | 6-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 30-05-2026 | Hrvace | 1-2 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D2 | 24-05-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (1-0) | Hrvace | 5-7 (2-6) | L | ||||||||
| CRO D2 | 16-05-2026 | Bijelo Brdo | 1-0 (0-0) | Hrvace | 7-7 (3-5) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CRO D2 | 10-05-2026 | Hrvace | 0-2 (0-2) | NK Opatija | 6-0 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D2 | 02-05-2026 | NK Jarun | 1-2 (1-2) | Hrvace | 5-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CRO D2 | 25-04-2026 | Hrvace | 4-0 (3-0) | NK Orijent Rijeka | 4-7 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| CRO D2 | 19-04-2026 | Rudes | 2-1 (2-1) | Hrvace | 3-8 (1-3) | 1.55 | 3.50 | 5.25 | L | 2.05 | 1 | 1.75 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Away | NK Dubrava Zagreb | 14 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Home | Bijelo Brdo | 21 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Away | NK Orijent Rijeka | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Home | HNK Segesta Sisak | 14 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Away | Dinamo Zagreb B | 21 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Home | HNK Cibalia | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.20 | 5.50 | 2.20 | 2.20 | 5.50 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 0 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.2 |
| 4.3 | Shot(OT) | 8 | 6.6 | Shot(OT) | 6.4 |
| 4.7 | Corner | 3.7 | 4.6 | Corner | 5.8 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 11.7 | Fouls | 16 | 12.1 | Fouls | 9.3 |
| 52.7% | Possession | 52% | 51.2% | Possession | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Mladost Zdralovi ( 11 Matches) | Hrvace ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 6 | 8 |
HNK Segesta Sisak
NK Opatija