ทีเด็ดบอล FC Belshina Babruisk vs FK Isloch Minsk
‹ คู่ก่อนหน้าBotev Vratsa vs Lokomotiv Plovdiv · ส. 7 พ.ย. 18:30 น. คู่ที่ 149 / 197เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HNK Segesta Sisak vs NK Opatija · ส. 7 พ.ย. 18:45 น.
Belarusian Premier League
🕒 07-11-2026 18:45 น.
FC Belshina Babruiskเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 149 / 19718:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FK Isloch Minsk 86%★★ · 10 ข้อVSFC Belshina BabruiskFK Isloch Minskใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @7.2084% @1.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
FK Isloch Minskทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Belshina Babruiskรอง 1.5 @1.77การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Belshina Babruiskการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Isloch Minskต่อ 1.5 @1.99JOKERเจอกันทีไรชนะ80FK Isloch Minsk ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FK Isloch Minskแนวรับ🛡️4.2 vs 11.4FK Isloch Minskการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Belshina Babruiskการ์ดยิงดุ🔥12.0FK Isloch Minskการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FK Isloch Minskการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FK Isloch Minskการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Belshina Babruiskเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 149 / 19718:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FK Isloch Minsk 86%★★ · 10 ข้อVS
FC Belshina BabruiskFK Isloch Minsk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @7.2084% @1.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
FK Isloch Minskทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Belshina Babruisk
รอง 1.5 @1.77
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Belshina Babruisk
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Isloch Minsk
ต่อ 1.5 @1.99
JOKERเจอกันทีไรชนะ80FK Isloch Minsk ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FK Isloch Minsk
แนวรับ🛡️4.2 vs 11.4FK Isloch Minsk
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Belshina Babruisk
การ์ดยิงดุ🔥12.0FK Isloch Minsk
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FK Isloch Minsk
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FK Isloch Minsk
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Belshina Babruisk vs FK Isloch Minsk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Isloch Minsk ต่อ 1.5 @1.99การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Isloch Minskโอกาสชนะ 68%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ FK Isloch Minsk @1.3382/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้FK Isloch Minsk ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Isloch Minsk · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Isloch Minsk ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.37 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Isloch Minsk 55 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FK Isloch Minsk ต่อ 1.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Isloch Minsk · คาดสกอร์ 1.0 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Isloch Minsk ชนะ 1 ลูก16%
FK Isloch Minsk ชนะ 2 ลูก26%
FK Isloch Minsk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ20%
FC Belshina Babruisk ชนะ 1 ลูก9%
FC Belshina Babruisk ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
FK Isloch Minsk ชนะ66%
FK Isloch Minsk ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
FK Isloch Minsk คลีนชีท36%
FC Belshina Babruisk ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Belshina Babruisk ไม่แพ้34%
FK Isloch Minsk ไม่แพ้86%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้FK Isloch Minsk ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-110%1-210%0-210%1-36%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Isloch Minsk)
- โอกาส FK Isloch Minsk ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- FK Isloch Minsk คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- FK Isloch Minsk ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Belshina Babruisk เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FK Isloch Minsk ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FK Isloch Minsk ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Belshina Babruisk
ช2-0พ1-4พ2-4ช1-0พ2-3พ0-3
FK Isloch Minsk
พ1-2ส0-0ช4-2ช6-0ช1-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Belshina Babruiskยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FK Isloch Minskยิง 2.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Belshina Babruisk
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
FK Isloch Minsk
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Belshina Babruisk ชนะ 1เสมอ 0FK Isloch Minsk ชนะ 7
- 28-06-2026FK Isloch Minsk4 - 0FC Belshina Babruisk
- 26-08-2023FC Belshina Babruisk0 - 2FK Isloch Minsk
- 14-04-2023FK Isloch Minsk2 - 0FC Belshina Babruisk
- 09-10-2022FK Isloch Minsk2 - 0FC Belshina Babruisk
- 21-05-2022FC Belshina Babruisk2 - 1FK Isloch Minsk
- 17-02-2021FK Isloch Minsk2 - 0FC Belshina Babruisk
- 13-09-2020FC Belshina Babruisk2 - 3FK Isloch Minsk
- 10-05-2020FK Isloch Minsk2 - 1FC Belshina Babruisk
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 7.20 | 4.75 | 1.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.77 | -1.5 | 1.99 | |
| Live | 7.20 | 4.75 | 1.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.77 | -1.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 9.00 | 4.80 | 1.29 | 1.85 | 2.5/3 | 1.97 | 1.84 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 8.00 | 4.60 | 1.33 | 1.87 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.50 | 4.55 | 1.34 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | -1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 6.50 | 4.55 | 1.34 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 6.50 | 4.55 | 1.34 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | -1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 6.50 | 4.55 | 1.34 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 6.70 | 4.57 | 1.37 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.97 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 7.75 | 4.48 | 1.34 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 7.50 | 4.60 | 1.28 | 1.71 | 2.5/3 | 1.82 | 1.71 | -1.5 | 1.81 | |
| Live | 7.25 | 4.40 | 1.32 | 1.76 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | -1/1.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 7.67 | 4.69 | 1.31 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.82 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.45 | 4.59 | 1.37 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 6.64 | 4.20 | 1.46 | 2.25 | 3.5 | 1.58 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 8.45 | 4.60 | 1.36 | 1.60 | 2.5 | 2.08 | 1.75 | -1.5 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [BLR D1-13] FC Belshina Babruisk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 6 | 6 | 15 | 28 | 50 | 24 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 20 | 18 | 18 | 9 | 38.5% |
| Away Field | 14 | 1 | 3 | 10 | 8 | 32 | 6 | 15 | 7.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 14 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 10 | 7 | 10 | 16 | 18 | 37 | 7 | 37.0% |
| Home Field | 13 | 6 | 3 | 4 | 12 | 7 | 21 | 7 | 46.2% |
| Away Field | 14 | 4 | 4 | 6 | 4 | 11 | 16 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
| [BLR D1-2] FK Isloch Minsk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 17 | 7 | 3 | 51 | 21 | 58 | 2 | 63.0% |
| Home Field | 14 | 11 | 1 | 2 | 29 | 10 | 34 | 1 | 78.6% |
| Away Field | 13 | 6 | 6 | 1 | 22 | 11 | 24 | 4 | 46.2% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 27 | 14 | 10 | 3 | 25 | 9 | 52 | 1 | 51.9% |
| Home Field | 14 | 9 | 3 | 2 | 14 | 4 | 30 | 1 | 64.3% |
| Away Field | 13 | 5 | 7 | 1 | 11 | 5 | 22 | 3 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Belshina Babruisk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 25% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BLR D1 | 28-06-2026 | FK Isloch Minsk | 4-0 (2-0) | FC Belshina Babruisk | 4-9 (4-8) | L | ||||||||
| BLR D1 | 26-08-2023 | FC Belshina Babruisk | 0-2 (0-1) | FK Isloch Minsk | 7-5 (2-1) | L | ||||||||
| BLR D1 | 14-04-2023 | FK Isloch Minsk | 2-0 (1-0) | FC Belshina Babruisk | 4-7 (4-2) | L | ||||||||
| BLR D1 | 09-10-2022 | FK Isloch Minsk | 2-0 (0-0) | FC Belshina Babruisk | 3-6 (2-1) | L | ||||||||
| BLR D1 | 21-05-2022 | FC Belshina Babruisk | 2-1 (0-0) | FK Isloch Minsk | 7-5 (3-0) | W | ||||||||
| INT CF | 17-02-2021 | FK Isloch Minsk | 2-0 (0-0) | FC Belshina Babruisk | - | L | ||||||||
| BLR D1 | 13-09-2020 | FC Belshina Babruisk | 2-3 (1-1) | FK Isloch Minsk | 3-6 (2-3) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | L | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| BLR D1 | 10-05-2020 | FK Isloch Minsk | 2-1 (1-0) | FC Belshina Babruisk | 3-12 (2-5) | 1.80 | 3.20 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| BLR CUP | 09-07-2017 | FC Belshina Babruisk | 1-4 (1-1) | FK Isloch Minsk | 2-7 (1-4) | 3.60 | 3.20 | 1.95 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-03-2017 | FC Belshina Babruisk | 1-2 (1-0) | FK Isloch Minsk | 7-3 (7-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 18-02-2017 | FC Belshina Babruisk | 3-2 (1-2) | FK Isloch Minsk | - | W | ||||||||
| BLR D1 | 17-09-2016 | FC Belshina Babruisk | 0-0 (0-0) | FK Isloch Minsk | 7-0 (6-0) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| BLR D1 | 12-05-2016 | FK Isloch Minsk | 2-3 (0-0) | FC Belshina Babruisk | 3-3 (2-3) | 2.55 | 3.25 | 2.75 | W | 2.25 | 0/0.5 | 1.62 | W | O |
| BLR CUP | 23-11-2015 | FK Isloch Minsk | 1-1 (0-1) | FC Belshina Babruisk | - | 3.60 | 3.50 | 1.83 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| BLR CUP | 19-11-2015 | FC Belshina Babruisk | 3-0 (2-0) | FK Isloch Minsk | 2-7 (1-4) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Belshina Babruisk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BLR D1 | 01-11-2026 | FC Torpedo Zhodino | 3-0 (3-0) | FC Belshina Babruisk | 5-2 (0-1) | L | ||||||||
| BLR D1 | 28-10-2026 | FC Belshina Babruisk | 2-3 (1-2) | Dinamo Minsk | 7-2 (2-0) | L | ||||||||
| BLR D1 | 24-10-2026 | BATE Borisov | 0-1 (0-0) | FC Belshina Babruisk | 14-7 (4-4) | W | ||||||||
| BLR D1 | 19-10-2026 | FC Belshina Babruisk | 2-4 (2-1) | Slavia Mozyr | 5-2 (0-2) | L | ||||||||
| BLR D1 | 10-10-2026 | Naftan Novopolock | 4-1 (0-1) | FC Belshina Babruisk | 1-6 (0-5) | L | ||||||||
| BLR D1 | 18-09-2026 | FC Belshina Babruisk | 2-0 (2-0) | FC Minsk | 3-5 (2-1) | W | ||||||||
| BLR D1 | 12-09-2026 | FK Vitebsk | 1-1 (0-1) | FC Belshina Babruisk | 8-2 (5-0) | D | ||||||||
| BLR D1 | 06-09-2026 | FC Belshina Babruisk | 2-2 (0-0) | Neman Grodno | 5-4 (1-3) | D | ||||||||
| BLR D1 | 02-09-2026 | ML Vitebsk | 1-1 (1-0) | FC Belshina Babruisk | 12-3 (7-3) | D | ||||||||
| BLR D1 | 29-08-2026 | FC Gomel | 1-0 (0-0) | FC Belshina Babruisk | 10-2 (5-0) | L | ||||||||
| BLR D1 | 22-08-2026 | FC Belshina Babruisk | 2-0 (1-0) | Arsenal Dzyarzhynsk | 4-4 (2-3) | W | ||||||||
| BLR D1 | 14-08-2026 | Dnepr Mogilev | 1-1 (0-0) | FC Belshina Babruisk | 9-3 (5-3) | D | ||||||||
| BLR D1 | 02-08-2026 | Dinamo Brest | 4-0 (2-0) | FC Belshina Babruisk | 6-4 (4-2) | L | ||||||||
| BLR CUP | 25-07-2026 | FC Belshina Babruisk | 1-2 (0-1) | FC Minsk | 5-3 (2-2) | L | ||||||||
| BLR CUP | 19-07-2026 | Victoria Maryina Gorka | 1-8 (1-6) | FC Belshina Babruisk | 3-3 (3-0) | W | ||||||||
| BLR D1 | 05-07-2026 | FC Belshina Babruisk | 1-1 (1-1) | FC Baranovichi | 4-7 (3-4) | D | ||||||||
| BLR D1 | 28-06-2026 | FK Isloch Minsk | 4-0 (2-0) | FC Belshina Babruisk | 4-9 (4-8) | L | ||||||||
| BLR D1 | 20-06-2026 | FC Belshina Babruisk | 0-2 (0-1) | FC Torpedo Zhodino | 6-6 (4-5) | L | ||||||||
| BLR D1 | 12-06-2026 | FC Belshina Babruisk | 1-1 (0-1) | BATE Borisov | 4-6 (1-3) | D | ||||||||
| BLR D1 | 31-05-2026 | Slavia Mozyr | 2-1 (0-1) | FC Belshina Babruisk | 9-5 (6-0) | L | ||||||||
| No Data |
| FK Isloch Minsk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BLR D1 | 01-11-2026 | FK Isloch Minsk | 3-1 (0-1) | Slavia Mozyr | 7-2 (4-1) | W | ||||||||
| BLR D1 | 28-10-2026 | FK Isloch Minsk | 1-0 (0-0) | ML Vitebsk | 6-12 (4-4) | W | ||||||||
| BLR D1 | 24-10-2026 | Naftan Novopolock | 0-6 (0-2) | FK Isloch Minsk | 8-7 (4-6) | W | ||||||||
| BLR D1 | 17-10-2026 | FK Isloch Minsk | 4-2 (2-1) | FC Minsk | 7-4 (5-2) | W | ||||||||
| BLR D1 | 11-10-2026 | FK Vitebsk | 0-0 (0-0) | FK Isloch Minsk | 7-5 (3-2) | D | ||||||||
| BLR D1 | 19-09-2026 | FK Isloch Minsk | 1-2 (1-0) | Neman Grodno | 6-6 (1-4) | L | ||||||||
| BLR D1 | 13-09-2026 | FK Isloch Minsk | 2-1 (1-0) | FC Gomel | 4-4 (1-1) | W | ||||||||
| BLR D1 | 07-09-2026 | FK Isloch Minsk | 1-1 (1-0) | Arsenal Dzyarzhynsk | 8-1 (3-0) | D | ||||||||
| BLR D1 | 03-09-2026 | FK Isloch Minsk | 2-0 (1-0) | BATE Borisov | 6-5 (1-2) | W | ||||||||
| BLR D1 | 30-08-2026 | Dnepr Mogilev | 0-0 (0-0) | FK Isloch Minsk | 0-12 (0-8) | D | ||||||||
| BLR D1 | 24-08-2026 | FK Isloch Minsk | 1-0 (0-0) | Dinamo Minsk | 8-5 (2-4) | W | ||||||||
| BLR D1 | 17-08-2026 | Dinamo Brest | 1-2 (0-2) | FK Isloch Minsk | 7-6 (2-3) | W | ||||||||
| BLR D1 | 01-08-2026 | FC Baranovichi | 3-4 (2-2) | FK Isloch Minsk | 2-7 (0-3) | W | ||||||||
| BLR CUP | 25-07-2026 | FK Isloch Minsk | 1-1 (1-0) | FC Baranovichi | 5-3 (3-2) | D | ||||||||
| BLR CUP | 18-07-2026 | Kommunalnik Slonim | 0-1 (0-1) | FK Isloch Minsk | - | W | ||||||||
| BLR D1 | 06-07-2026 | FC Torpedo Zhodino | 0-2 (0-1) | FK Isloch Minsk | 6-4 (5-3) | W | ||||||||
| BLR D1 | 28-06-2026 | FK Isloch Minsk | 4-0 (2-0) | FC Belshina Babruisk | 4-9 (4-8) | W | ||||||||
| BLR D1 | 20-06-2026 | Slavia Mozyr | 0-2 (0-1) | FK Isloch Minsk | 5-5 (4-3) | W | ||||||||
| BLR D1 | 12-06-2026 | FK Isloch Minsk | 3-1 (2-0) | Naftan Novopolock | 13-4 (6-1) | W | ||||||||
| BLR D1 | 30-05-2026 | FC Minsk | 1-1 (0-1) | FK Isloch Minsk | 1-6 (1-4) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BLR D1 | 21-11 | Away | FC Baranovichi | 14 Days |
| BLR D1 | 28-11 | Home | ML Vitebsk | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BLR D1 | 21-11 | Home | FC Torpedo Zhodino | 14 Days |
| BLR D1 | 28-11 | Away | BATE Borisov | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.60 | 2.44 | 1.79 | 6.60 | 2.44 | 1.79 | 2.02 | 1/1.5 | 1.74 | 2.02 | 1/1.5 | 1.74 | 1.97 | -0.5 | 1.79 | 1.97 | -0.5 | 1.79 | |
| Initial | 7.20 | 4.75 | 1.33 | 7.20 | 4.75 | 1.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.77 | -1.5 | 1.99 | 1.77 | -1.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 1.2 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 0.3 | 1.9 | Loss | 0.7 |
| 13.3 | Shot(OT) | 15.3 | 13.5 | Shot(OT) | 9.5 |
| 5.3 | Corner | 6.7 | 4.2 | Corner | 6.8 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 11.5 | Fouls | 15.7 | 11.8 | Fouls | 16.2 |
| 49.7% | Possession | 46% | 46.4% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Belshina Babruisk ( 29 Matches) | FK Isloch Minsk ( 57 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 12 | 7 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 2 | 3 |