ทีเด็ดบอล Tienen vs Hoogstraten VV
‹ คู่ก่อนหน้าSporting West Harelbeke vs Zelzate · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 236 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cray Wanderers vs Stockport County · อา. 8 พ.ย. 21:15 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Tienenเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 236 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSTienenHoogstraten VVใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4250% @2.40สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
Hoogstraten VVทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านTienenHDP 0 @1.90แนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Tienenการ์ดยิงดุ🔥8.4Tienenการ์ดรับหลวม🕳️12.0Hoogstraten VVการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHoogstraten VVHDP 0 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Hoogstraten VVการ์ดรับหลวม🕳️10.2Tienenการ์ดยิงดุ🔥12.6Hoogstraten VVการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hoogstraten VVการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥8.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Tienenเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 236 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVS
TienenHoogstraten VV
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4250% @2.40
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
Hoogstraten VVทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านTienen
HDP 0 @1.90
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Tienen
การ์ดยิงดุ🔥8.4Tienen
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Hoogstraten VV
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHoogstraten VV
HDP 0 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Hoogstraten VV
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Tienen
การ์ดยิงดุ🔥12.6Hoogstraten VV
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hoogstraten VV
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥8.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tienen vs Hoogstraten VV
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHoogstraten VV HDP 0 @1.86การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.89การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tienen · บิลหลัก 1X2 @2.42
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tienen ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.42 · ควรเป็น @2.29 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tienen 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Tienen ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tienen · คาดสกอร์ 1.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tienen ชนะ 1 ลูก18%
Tienen ชนะ 2 ลูก12%
Tienen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Hoogstraten VV ชนะ 1 ลูก17%
Hoogstraten VV ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Tienen ชนะ39%
Tienen ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Tienen คลีนชีท16%
Hoogstraten VV ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tienen ไม่แพ้64%
Hoogstraten VV ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tienen)
- โอกาส Tienen ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- ราคา @2.42 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.29 (คุ้มกว่า 5%)
- Hoogstraten VV เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Tienen ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hoogstraten VV ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hoogstraten VV ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tienen
ช3-1ส0-0ส2-2พ0-4พ0-2พ0-1
Hoogstraten VV
ส3-3ช3-0ช4-1ส1-1ช4-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tienenยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Hoogstraten VVยิง 2.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tienen
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
Hoogstraten VV
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tienen
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Hoogstraten VV
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tienen
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Hoogstraten VV
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Tienen ชนะ 3เสมอ 4Hoogstraten VV ชนะ 1
- 26-04-2026Tienen1 - 1Hoogstraten VV
- 26-10-2025Hoogstraten VV0 - 1Tienen
- 02-03-2025Tienen2 - 0Hoogstraten VV
- 22-09-2024Hoogstraten VV0 - 0Tienen
- 24-03-2024Tienen3 - 0Hoogstraten VV
- 19-11-2023Hoogstraten VV0 - 0Tienen
- 07-05-2023Hoogstraten VV1 - 0Tienen
- 04-12-2022Tienen1 - 1Hoogstraten VV
คู่อื่นใน First Amateur Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.33 | 3.60 | 2.41 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.33 | 3.60 | 2.41 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.82 | 0 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.54 | 3.43 | 2.42 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.47 | 3.48 | 2.48 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 0 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.35 | 2.30 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.40 | 3.35 | 2.40 | 1.69 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.77 | 3.24 | 2.30 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.48 | 3.44 | 2.56 | 1.98 | 3 | 1.81 | 1.86 | 0 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.42 | 1.68 | 2.5 | 2.06 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.41 | 3.36 | 2.44 | 1.60 | 2.5 | 2.15 | 1.82 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-12] Tienen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 14 | 17 | 9 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 7 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 5 | 12 | 6 | 14 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 7 | 2 | 0.0% |
| [BEL FAD-9] Hoogstraten VV | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 23 | 17 | 13 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 9 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 13 | 8 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 9 | 8 | 14 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 4 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Tienen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 0% Draw 86% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 26-04-2026 | Tienen | 1-1 (1-1) | Hoogstraten VV | 5-2 (3-0) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 26-10-2025 | Hoogstraten VV | 0-1 (0-1) | Tienen | 5-2 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 02-03-2025 | Tienen | 2-0 (0-0) | Hoogstraten VV | 3-5 (1-3) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 22-09-2024 | Hoogstraten VV | 0-0 (0-0) | Tienen | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 24-03-2024 | Tienen | 3-0 (2-0) | Hoogstraten VV | 9-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 19-11-2023 | Hoogstraten VV | 0-0 (0-0) | Tienen | 2-2 (0-2) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 07-05-2023 | Hoogstraten VV | 1-0 (1-0) | Tienen | 4-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL FAD | 04-12-2022 | Tienen | 1-1 (0-0) | Hoogstraten VV | 5-4 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D3 | 21-04-2016 | Tienen | 2-2 (0-0) | Hoogstraten VV | - | D | ||||||||
| BEL D3 | 22-11-2015 | Hoogstraten VV | 0-1 (0-0) | Tienen | - | W | ||||||||
| BEL D3 | 25-01-2015 | Hoogstraten VV | 1-0 (0-0) | Tienen | - | L | ||||||||
| BEL D3 | 07-09-2014 | Tienen | 4-1 (0-0) | Hoogstraten VV | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tienen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 31-10-2026 | Thes Sport | 1-0 (1-0) | Tienen | 7-2 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Tienen | 0-2 (0-2) | KFC Mandel United | 2-4 (0-3) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 22-10-2026 | KSK Heist | 4-0 (2-0) | Tienen | 7-3 (5-3) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Belisia Bilzen | 2-2 (2-1) | Tienen | 6-3 (3-1) | 2.00 | 3.70 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Tienen | 0-0 (0-0) | Merelbeke | 9-5 (2-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| BEL FAD | 27-09-2026 | Cercle Brugge II | 1-3 (0-0) | Tienen | 6-2 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Tienen | 1-1 (0-1) | Roeselare Daisel | - | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-4 (0-1) | Tienen | 10-1 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 2-1 (1-1) | Tienen | 4-0 (2-0) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Tienen | 3-4 (2-3) | Dessel Sport | 5-7 (4-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Tienen | 0-1 (0-1) | KV Mechelen 2 | 2-2 (1-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| BEL At C | 20-08-2026 | Tienen | 4-0 (4-0) | K.RC.Mechelen | 4-1 (2-0) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Tienen | 0-1 (0-1) | RWDM Brussels | 5-3 (1-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Tienen | 1-1 (0-1) | Olympic Charleroi | 1-3 (0-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BEL At C | 26-07-2026 | Tienen | 3-2 (2-0) | FC ATO | - | 1.25 | 6.25 | 7.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Tienen | 1-1 (1-1) | Hoogstraten VV | 5-2 (3-0) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Royal Knokke | 2-0 (2-0) | Tienen | 2-5 (2-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Tienen | 1-3 (0-1) | Dessel Sport | 5-4 (4-3) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Belisia Bilzen | 0-2 (0-1) | Tienen | 5-1 (4-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Tienen | 5-1 (2-0) | Diegem Sport | 3-6 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Hoogstraten VV Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | Hoogstraten VV | 0-1 (0-0) | Belisia Bilzen | 1-6 (0-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Cercle Brugge II | 1-4 (1-1) | Hoogstraten VV | 4-5 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 18-10-2026 | Hoogstraten VV | 1-1 (1-0) | Roeselare Daisel | 0-10 (0-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Zelzate | 1-4 (1-1) | Hoogstraten VV | 8-1 (6-0) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Hoogstraten VV | 3-0 (1-0) | KFC Houtvenne | 2-6 (1-2) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 3-3 (2-2) | Hoogstraten VV | 5-4 (2-1) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Hoogstraten VV | 0-6 (0-4) | FCV Dender EH | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | KFC Mandel United | 2-1 (1-0) | Hoogstraten VV | 1-8 (0-1) | 2.35 | 3.75 | 2.38 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Hoogstraten VV | 4-4 (3-1) | Lyra-Lierse Berlaar | 4-1 (0-1) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Dessel Sport | 1-1 (0-0) | Hoogstraten VV | 11-5 (3-0) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 29-08-2026 | Hoogstraten VV | 2-3 (0-2) | Merelbeke | 12-4 (3-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL Cup | 23-08-2026 | Vigor Wuitens Hamme | 1-2 (0-0) | Hoogstraten VV | - | W | ||||||||
| BEL FAD | 26-04-2026 | Tienen | 1-1 (1-1) | Hoogstraten VV | 5-2 (3-0) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Hoogstraten VV | 3-1 (1-0) | Ninove | 7-8 (6-0) | 1.48 | 5.00 | 4.20 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Zelzate | 1-2 (1-1) | Hoogstraten VV | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Hoogstraten VV | 1-1 (1-0) | Roeselare Daisel | 2-13 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Lyra-Lierse Berlaar | 2-0 (1-0) | Hoogstraten VV | 4-6 (2-1) | 2.40 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Hoogstraten VV | 2-0 (0-0) | Merelbeke | 4-3 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| BEL FAD | 08-03-2026 | Diegem Sport | 0-3 (0-1) | Hoogstraten VV | 12-2 (5-2) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 01-03-2026 | Hoogstraten VV | 5-3 (2-1) | Belisia Bilzen | 8-7 (4-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Away | Royal Knokke | 7 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Home | Zelzate | 14 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Away | Lyra-Lierse Berlaar | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Away | KSK Heist | 6 Days |
| BEL FAD | 21-11 | Home | Thes Sport | 12 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Away | Royal Knokke | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 2.30 | 2.95 | 2.88 | 2.30 | 2.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.83 | 0 | 1.87 | 1.83 | 0 | 1.87 | |
| Initial | 2.33 | 3.60 | 2.41 | 2.33 | 3.60 | 2.41 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.82 | 0 | 1.88 | 1.82 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 2.1 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 14 | 10.1 | Shot(OT) | 11.3 |
| 2.3 | Corner | 2 | 3 | Corner | 3.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.4 |
| 15.3 | Fouls | 10.3 | 13.8 | Fouls | 10.7 |
| 48% | Possession | 40.3% | 46.4% | Possession | 43.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Tienen ( 40 Matches) | Hoogstraten VV ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 8 | 7 | 2 | 5 |
Charleroi B
Rochefort
Sporting West Harelbeke
Zelzate