ทีเด็ดบอล Sporting West Harelbeke vs Zelzate
‹ คู่ก่อนหน้าCharleroi B vs Rochefort · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 235 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tienen vs Hoogstraten VV · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Sporting West Harelbekeเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6คู่ที่ 235 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSSporting West HarelbekeZelzateใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @2.9460% @1.97สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
Zelzateทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSporting West Harelbekeรอง 0/-0.5 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️15.0Zelzateการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนZelzateต่อ 0/-0.5 @1.79แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Zelzateกองกลาง🎯52% vs 45%Zelzateการ์ดรับหลวม🕳️15.6Sporting West Harelbekeการ์ดยิงดุ🔥6.0Zelzateการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.81พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️15.6 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sporting West Harelbekeเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
คู่ที่ 235 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Sporting West HarelbekeZelzate
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @2.9460% @1.97
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
Zelzateทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSporting West Harelbeke
รอง 0/-0.5 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Zelzate
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนZelzate
ต่อ 0/-0.5 @1.79
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Zelzate
กองกลาง🎯52% vs 45%Zelzate
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Sporting West Harelbeke
การ์ดยิงดุ🔥6.0Zelzate
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.81
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️15.6 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·2.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sporting West Harelbeke vs Zelzate
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนZelzate ต่อ 0/-0.5 @1.79การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.81การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZelzateโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Zelzate · บิลหลัก 1X2 @1.97
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Zelzate ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.97 · ควรเป็น @2.03 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Zelzate 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Zelzate ต่อ 0/-0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 23%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Zelzate · คาดสกอร์ 1.8 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Zelzate ชนะ 1 ลูก22%
Zelzate ชนะ 2 ลูก13%
Zelzate ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Sporting West Harelbeke ชนะ 1 ลูก15%
Sporting West Harelbeke ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Zelzate ชนะ45%
Zelzate ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Zelzate คลีนชีท17%
Sporting West Harelbeke ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sporting West Harelbeke ไม่แพ้55%
Zelzate ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-05%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Zelzate)
- โอกาส Zelzate ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Sporting West Harelbeke เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Zelzate ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sporting West Harelbeke ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sporting West Harelbeke
ส3-3พ0-4ช1-0พ1-4พ0-3ช2-0
Zelzate
ส0-0ส1-1พ1-4พ1-3พ1-5ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sporting West Harelbekeยิง 0.8 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Zelzateยิง 1.0 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sporting West Harelbeke
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Zelzate
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting West Harelbeke
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Zelzate
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting West Harelbeke
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Zelzate
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Sporting West Harelbeke ชนะ 1เสมอ 1Zelzate ชนะ 2
- 11-05-2025Zelzate2 - 0Sporting West Harelbeke
- 14-09-2024Sporting West Harelbeke1 - 0Zelzate
- 22-02-2024Zelzate2 - 2Sporting West Harelbeke
- 12-02-2023Zelzate2 - 1Sporting West Harelbeke
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sporting West Harelbeke@2.69 → @2.94▲ 9.3%
เสมอ@3.75 → @3.780.7%
ทีมเยือน Zelzate@2.12 → @1.97▼ 7.1%
คู่อื่นใน First Amateur Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.87 | 3.75 | 1.98 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.87 | 3.75 | 1.98 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.75 | 2.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 3.00 | 3.80 | 1.95 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.56 | 3.71 | 2.29 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 2.02 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.05 | 3.70 | 2.00 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.78 | -0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.20 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.89 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.05 | 3.70 | 1.90 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.69 | -0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.56 | 3.36 | 2.40 | 1.84 | 3 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.81 | |
| Live | 3.23 | 3.73 | 1.97 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.82 | -0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.80 | 2.25 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.08 | 3.55 | 1.99 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-15] Sporting West Harelbeke | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 8 | 26 | 7 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 13 | 4 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 13 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 11 | 6 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
| [BEL FAD-16] Zelzate | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 10 | 25 | 6 | 16 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 15 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 10 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 6 | 13 | 6 | 13 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sporting West Harelbeke Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 11-05-2025 | Zelzate | 2-0 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 4-7 (2-2) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 14-09-2024 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Zelzate | 3-10 (2-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 22-02-2024 | Zelzate | 2-2 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 6-7 (4-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| BEL D2 | 12-02-2023 | Zelzate | 2-1 (1-1) | Sporting West Harelbeke | 8-4 (2-4) | 1.75 | 3.25 | 4.30 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sporting West Harelbeke Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | Royal Knokke | 0-2 (0-2) | Sporting West Harelbeke | 8-1 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-3 (0-2) | Lyra-Lierse Berlaar | 6-5 (1-2) | 2.63 | 3.70 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| BEL FAD | 18-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 4-1 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 11-3 (3-1) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Thes Sport | 0-6 (0-5) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Dessel Sport | 4-0 (1-0) | Sporting West Harelbeke | 8-4 (4-2) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 3-3 (2-2) | Hoogstraten VV | 5-4 (2-1) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Merelbeke | 3-0 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 5-9 (2-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-4 (0-1) | Tienen | 10-1 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 12-2 (5-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-3 (0-1) | KFC Mandel United | 2-2 (0-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | D |
| BEL Cup | 16-08-2026 | Schaerbeek Evere | 3-1 (1-1) | Sporting West Harelbeke | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (1-0) | RAEC Mons | - | D | ||||||||
| BEL At C | 26-07-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-2 (0-1) | KVE Drongen | 3-5 (2-4) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Kortrijk | 5-9 (0-3) | W | ||||||||
| BEL D2 | 14-05-2026 | Londerzeel SK | 0-0 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 10-5 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| BEL D2 | 10-05-2026 | Sporting West Harelbeke | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem II | 2-3 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 01-05-2026 | KV Diksmuide Oostende | 1-2 (0-1) | Sporting West Harelbeke | 11-3 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Sporting West Harelbeke | 5-1 (2-1) | Vigor Wuitens Hamme | 5-4 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 01-03-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (1-0) | Oudenaarde | 4-8 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| BEL D2 | 14-12-2025 | Sporting West Harelbeke | 2-0 (1-0) | KVK Ieper | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Zelzate Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | Lyra-Lierse Berlaar | 1-2 (0-1) | Zelzate | 5-7 (2-2) | 2.00 | 3.70 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Zelzate | 1-5 (1-2) | KSK Heist | 8-9 (3-3) | 3.40 | 3.90 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 18-10-2026 | KFC Mandel United | 3-1 (3-1) | Zelzate | 7-6 (5-2) | 1.83 | 3.80 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Zelzate | 1-4 (1-1) | Hoogstraten VV | 8-1 (6-0) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Thes Sport | 1-1 (1-1) | Zelzate | 8-3 (7-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Zelzate | 0-0 (0-0) | Royal Knokke | 7-6 (3-2) | 3.10 | 3.75 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Zelzate | 0-3 (0-1) | KFC Houtvenne | 13-5 (1-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 4-3 (3-1) | Zelzate | 8-7 (4-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Zelzate | 0-3 (0-1) | Roeselare Daisel | 4-2 (2-0) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Cercle Brugge II | 1-1 (1-0) | Zelzate | 4-6 (1-2) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL Cup | 23-08-2026 | RAEC Mons | 3-0 (0-0) | Zelzate | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Zelzate | 2-1 (0-1) | Genk II | - | W | ||||||||
| BEL At C | 26-07-2026 | Zelzate | 9-2 (3-1) | Royal Knokke | 7-0 (3-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Zelzate | 0-2 (0-1) | Lokeren | 4-6 (2-4) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Zelzate | 1-2 (0-1) | Zulte-Waregem | 3-9 (0-4) | 17.00 | 11.00 | 1.09 | L | 1.80 | -3 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Zelzate | 2-3 (2-0) | Royal Knokke | 1-11 (1-6) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Belisia Bilzen | 5-0 (2-0) | Zelzate | 2-6 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Zelzate | 1-2 (1-1) | Hoogstraten VV | 2-2 (0-1) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Dessel Sport | 3-1 (0-1) | Zelzate | 2-5 (0-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Zelzate | 4-3 (1-3) | Oud-Heverlee Leuven B | 9-3 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Away | Roeselare Daisel | 7 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Home | Cercle Brugge II | 14 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Home | KFC Houtvenne | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Home | Belisia Bilzen | 7 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Away | Tienen | 14 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Home | Dessel Sport | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.37 | 2.51 | 3.30 | 2.37 | 2.51 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 2.87 | 3.75 | 1.98 | 2.87 | 3.75 | 1.98 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.75 | 2.25 | 3.00 | 3.80 | 1.95 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 11 | 1.83 | Live | 1.98 | 11 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.8 | Goal | 1 |
| 2.3 | Loss | 3 | 2.6 | Loss | 2.5 |
| 16 | Shot(OT) | 13.3 | 14.2 | Shot(OT) | 14.2 |
| 3.3 | Corner | 7 | 4.2 | Corner | 6.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.7 |
| 8.7 | Fouls | 11 | 8.4 | Fouls | 9.7 |
| 43.3% | Possession | 55% | 45.1% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sporting West Harelbeke ( 10 Matches) | Zelzate ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 6 | 6 |
Charleroi B
Rochefort
Tienen
Hoogstraten VV