ทีเด็ดบอล Charleroi B vs Rochefort
‹ คู่ก่อนหน้าVittsjo GIK (W) vs Brommapojkarna (W) · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 234 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sporting West Harelbeke vs Zelzate · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Charleroi Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 234 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSCharleroi BRochefortใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.2864% @1.86สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Rochefortทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านCharleroi Bรอง 0.5 @1.87กองกลาง🎯55% vs 50%Charleroi Bการ์ดยิงดุ🔥7.2Charleroi Bการ์ดรับหลวม🕳️7.2Rochefortการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRochefortต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥10.8 vs 7.2Rochefortการ์ดรับหลวม🕳️7.2Charleroi Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Rochefortการ์ดได้ราคา💰7/10Rochefortการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Charleroi Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 234 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
Charleroi BRochefort
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.2864% @1.86
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Rochefortทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านCharleroi B
รอง 0.5 @1.87
กองกลาง🎯55% vs 50%Charleroi B
การ์ดยิงดุ🔥7.2Charleroi B
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Rochefort
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRochefort
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥10.8 vs 7.2Rochefort
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Charleroi B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Rochefort
การ์ดได้ราคา💰7/10Rochefort
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Charleroi B vs Rochefort
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRochefort ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRochefortโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 1 แผน17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rochefort · บิลหลัก 1X2 @1.86
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Rochefort ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.86 · ควรเป็น @1.90 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rochefort 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rochefort ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rochefort · คาดสกอร์ 1.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rochefort ชนะ 1 ลูก25%
Rochefort ชนะ 2 ลูก14%
Rochefort ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Charleroi B ชนะ 1 ลูก16%
Charleroi B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Rochefort ชนะ47%
Rochefort ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Rochefort คลีนชีท27%
Charleroi B ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Charleroi B ไม่แพ้53%
Rochefort ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-09%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rochefort)
- โอกาส Rochefort ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Rochefort ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Charleroi B ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Charleroi B
ส0-0ช4-2ส1-1พ0-2ช1-0พ2-3
Rochefort
ช1-0ช3-0ส3-3พ0-2ช4-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Charleroi Bยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Rochefortยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Charleroi B
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
Rochefort
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Charleroi B
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Rochefort
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Charleroi B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Rochefort
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Charleroi B ชนะ 1เสมอ 4Rochefort ชนะ 0
- 20-09-2026Rochefort1 - 1Charleroi B
- 07-12-2025Rochefort1 - 1Charleroi B
- 12-10-2025Charleroi B2 - 1Rochefort
- 17-11-2024Rochefort2 - 2Charleroi B
- 29-09-2024Charleroi B0 - 0Rochefort
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Charleroi B@3.35 → @3.28▼ 2.2%
เสมอ@3.68 → @3.680.0%
ทีมเยือน Rochefort@1.83 → @1.861.4%
คู่อื่นใน First Amateur Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.30 | 3.55 | 1.86 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.84 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.30 | 3.55 | 1.86 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.84 | -0.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.25 | 3.80 | 1.85 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 3.56 | 3.65 | 1.84 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.94 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.48 | 3.51 | 1.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.76 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | -0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.35 | 3.50 | 1.84 | 1.84 | 2.5/3 | 1.73 | 1.77 | -0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 3.52 | 3.41 | 1.89 | 1.95 | 2.5/3 | 1.79 | 1.85 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.61 | 3.49 | 1.92 | 1.97 | 2.5/3 | 1.82 | 1.87 | -0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 3.43 | 3.80 | 1.87 | 1.62 | 2.5 | 2.16 | 1.66 | -0.5/1 | 2.07 | |
| Live | 3.67 | 3.52 | 1.81 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-8] Charleroi B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 12 | 13 | 13 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 8 | 1 | 6 | 5 | 14 | 7 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
| [BEL FAD-1] Rochefort | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 22 | 10 | 21 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 11 | 5 | 20 | 1 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Charleroi B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 4 (80%) Lose 0 (0%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Charleroi B | 3-2 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 07-12-2025 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Charleroi B | 6-6 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| BEL FAD | 12-10-2025 | Charleroi B | 2-1 (0-1) | Rochefort | 11-6 (7-4) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| BEL FAD | 17-11-2024 | Rochefort | 2-2 (0-1) | Charleroi B | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL FAD | 29-09-2024 | Charleroi B | 0-0 (0-0) | Rochefort | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Charleroi B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | RFC Meux | 3-2 (1-2) | Charleroi B | 0-3 (0-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Charleroi B | 1-0 (0-0) | Standard Liege II | 3-4 (2-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| BEL FAD | 18-10-2026 | St. Gilloise B | 2-0 (0-0) | Charleroi B | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Charleroi B | 1-1 (1-1) | Olympic Charleroi | 4-2 (1-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | RCS Onhaye | 2-4 (2-0) | Charleroi B | 6-3 (5-2) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Charleroi B | 0-0 (0-0) | Habay la Neuve | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Charleroi B | 3-2 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | RWDM Brussels | 1-0 (0-0) | Charleroi B | 3-3 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Charleroi B | 2-2 (2-0) | FC Flenu | 1-4 (0-2) | 1.70 | 3.80 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Charleroi B | 1-0 (0-0) | RAEC Mons | 3-4 (1-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BEL FAD | 27-08-2026 | Tubize | 1-0 (0-0) | Charleroi B | 1-7 (1-5) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL FAD | 10-05-2026 | Union Royale Namur | 3-1 (1-0) | Charleroi B | 4-5 (3-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Charleroi B | 0-2 (0-2) | Standard Liege II | 3-2 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Stockay-Warfusee | 0-1 (0-0) | Charleroi B | 5-1 (4-0) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Charleroi B | 2-0 (0-0) | Schaerbeek Evere | 5-1 (2-1) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | St. Gilloise B | 0-3 (0-2) | Charleroi B | 5-7 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Charleroi B | 0-3 (0-2) | Union Royale Namur | 5-2 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Standard Liege II | 1-0 (0-0) | Charleroi B | - | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Charleroi B | 0-0 (0-0) | St. Gilloise B | 4-4 (3-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 08-03-2026 | Schaerbeek Evere | 2-3 (1-1) | Charleroi B | 12-2 (4-0) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Rochefort Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | FC Flenu | 1-1 (1-1) | Rochefort | 2-5 (1-1) | 5.50 | 4.75 | 1.38 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Rochefort | 4-0 (3-0) | Olympic Charleroi | 2-4 (1-2) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 22-10-2026 | RAEC Mons | 2-0 (0-0) | Rochefort | 4-4 (1-0) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Rochefort | 3-3 (1-1) | KAA Gent | 2-5 (1-1) | 34.00 | 13.00 | 1.05 | D | 2.00 | -3 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 11-10-2026 | RFC Meux | 0-3 (0-1) | Rochefort | 8-7 (2-2) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Rochefort | 1-0 (1-0) | Standard Liege II | 3-9 (1-3) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | RWDM Brussels | 1-1 (1-1) | Rochefort | 5-5 (2-1) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Rochefort | 3-2 (0-2) | Lierse | - | W | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Charleroi B | 3-2 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Rochefort | 1-2 (0-1) | RCS Onhaye | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 06-09-2026 | Tubize | 1-4 (0-1) | Rochefort | 5-9 (3-5) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Rochefort | 4-2 (2-1) | Habay la Neuve | 4-4 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 27-08-2026 | St. Gilloise B | 0-2 (0-0) | Rochefort | 3-5 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL Cup | 22-08-2026 | Rochefort | 3-0 (0-0) | Belisia Bilzen | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Rochefort | 1-1 (1-1) | Schaerbeek Evere | 4-1 (2-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Rochefort | 2-2 (2-1) | Excelsior Virton | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LaLouviere | 0-3 (0-3) | Rochefort | 3-1 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 28-06-2026 | Rochefort | 3-3 (1-0) | Patro Eisden | 3-4 (2-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 10-05-2026 | Tubize | 3-2 (1-1) | Rochefort | 10-2 (3-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Rochefort | 3-5 (0-3) | Excelsior Virton | 2-4 (1-3) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Home | RCS Onhaye | 7 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Away | RAEC Mons | 13 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Home | Tubize | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Home | Juventus Papus | 6 Days |
| BEL FAD | 15-11 | Home | Tubize | 6 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Away | Habay la Neuve | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.95 | 2.23 | 2.38 | 3.95 | 2.23 | 2.38 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Initial | 3.30 | 3.55 | 1.86 | 3.30 | 3.55 | 1.86 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.84 | -0.5 | 1.86 | 1.84 | -0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.25 | 3.80 | 1.85 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.2 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 8.7 | 9.6 | Shot(OT) | 10 |
| 3 | Corner | 3.7 | 2.6 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 2.5 | Yellow Card | 1.6 |
| 15 | Fouls | 10 | 12.5 | Fouls | 12.1 |
| 48.7% | Possession | 52.3% | 54.5% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Charleroi B ( 43 Matches) | Rochefort ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 8 | 5 |
Sporting West Harelbeke
Zelzate
Tienen
Hoogstraten VV