ทีเด็ดบอล Cray Wanderers vs Stockport County
‹ คู่ก่อนหน้าTienen vs Hoogstraten VV · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 237 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Koln vs Bayer Leverkusen · อา. 8 พ.ย. 21:30 น.
England FA Cup
🕒 08-11-2026 21:15 น.
Cray Wanderersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 237 / 35121:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 35% ★★★แพงเกินจริงVSCray WanderersStockport Countyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ9% @11.5391% @1.15สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.97
Stockport Countyทีมเยือน · อันดับ #2 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCray Wanderersรอง 2/2.5 @1.86พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Cray Wanderersการ์ดยิงดุ🔥12.0Cray Wanderersการ์ดได้ราคา💰8/10Cray Wanderersการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStockport Countyต่อ 2/2.5 @1.97กองกลาง🎯62% vs 52%Stockport Countyการ์ดยิงดุ🔥9.0Stockport Countyการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.84แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.91การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Cray Wanderersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 237 / 35121:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 35% ★★★แพงเกินจริงVS
Cray WanderersStockport County
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
9% @11.5391% @1.15
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -2/2.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.97
Stockport Countyทีมเยือน · อันดับ #2 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCray Wanderers
รอง 2/2.5 @1.86
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Cray Wanderers
การ์ดยิงดุ🔥12.0Cray Wanderers
การ์ดได้ราคา💰8/10Cray Wanderers
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStockport County
ต่อ 2/2.5 @1.97
กองกลาง🎯62% vs 52%Stockport County
การ์ดยิงดุ🔥9.0Stockport County
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.84
แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.91
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Cray Wanderers = วงกลม · Stockport County = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Cray Wanderersไม่มีข้อมูลตัวจริง
Stockport Countyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
26Luca Ashby-Hammond5.8
5Ethan Pye6.0
33Bradley Hills5.9
2Josh Cogley5.9
6Eoghan OConnell5.8
23Ben Osborne6.0
4Lewis Bate5.9
18Lewis Fiorini5.9
19Kyle Wootton6.0
7Jack Diamond6.0
9Benony Andresson5.8📜 บทสรุปคัมภีร์Cray Wanderers vs Stockport County
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCray Wanderers รอง 2/2.5 @1.86การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3.5 @1.91การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStockport Countyโอกาสชนะ 79%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.554/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stockport County · บิลหลัก 1X2 @1.15
ความเสี่ยงของบิล35%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Stockport County ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.15 · ควรเป็น @1.40 (-18%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stockport County 71 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Stockport County ต่อ 2/2.5
ได้ 65%เสียครึ่ง 17%เสีย 18%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stockport County · คาดสกอร์ 1.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stockport County ชนะ 1 ลูก40%
Stockport County ชนะ 2 ลูก17%
Stockport County ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ17%
Cray Wanderers ชนะ 1 ลูก9%
Cray Wanderers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Stockport County ชนะ65%
Stockport County ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Stockport County คลีนชีท22%
Cray Wanderers ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cray Wanderers ไม่แพ้35%
Stockport County ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-19%2-08%0-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stockport County)
- โอกาส Stockport County ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Stockport County ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.15 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.40 (18%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Stockport County ชนะ 65% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (79%)
- Cray Wanderers รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Cray Wanderers ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cray Wanderers
ช3-0พ1-2ส0-0ส1-1ช2-1ช4-1
Stockport County
ช3-1ช1-0ช2-0ส1-1พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cray Wanderersยิง 2.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Stockport Countyยิง 1.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cray Wanderers
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 12
Stockport County
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cray Wanderers
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Stockport County
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cray Wanderers
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
Stockport County
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cray Wanderers@10.87 → @11.53▲ 6.1%
เสมอ@6.42 → @7.00▲ 9.1%
ทีมเยือน Stockport County@1.15 → @1.150.0%
คู่อื่นใน FA Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 12.00 | 7.20 | 1.05 | 1.74 | 3.5 | 1.88 | 1.83 | -2/2.5 | 1.87 | |
| Live | 13.00 | 7.40 | 1.04 | 1.77 | 3.5 | 1.85 | 1.77 | -2/2.5 | 1.93 | ||
| Crown | Initial | 12.00 | 7.20 | 1.14 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -2/2.5 | 1.95 | |
| Live | 12.00 | 7.20 | 1.14 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -2/2.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 11.00 | 5.75 | 1.17 | 2.00 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -2 | 2.00 | |
| Live | 13.00 | 7.50 | 1.17 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.85 | -2/2.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 13.00 | 6.50 | 1.12 | 1.87 | 3.5 | 1.95 | 1.87 | -2/2.5 | 1.96 | |
| Live | 13.00 | 7.00 | 1.13 | 1.89 | 3.5 | 1.94 | 1.84 | -2/2.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 12.00 | 7.30 | 1.14 | 1.82 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -2/2.5 | 1.93 | |
| Live | 11.00 | 7.10 | 1.15 | 1.85 | 3.5 | 1.93 | 1.82 | -2/2.5 | 1.98 | ||
| 10BET | Initial | 13.00 | 6.40 | 1.20 | 1.79 | 3.5 | 1.96 | 2.05 | -2 | 1.73 | |
| Live | 14.00 | 7.10 | 1.17 | 1.85 | 3.5 | 1.92 | 2.05 | -2 | 1.73 | ||
| 12BET | Initial | 12.00 | 7.30 | 1.14 | 1.82 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -2/2.5 | 1.93 | |
| Live | 11.00 | 7.10 | 1.15 | 1.85 | 3.5 | 1.93 | 1.82 | -2/2.5 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 9.60 | 6.30 | 1.13 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.86 | -2/2.5 | 1.96 | |
| Live | 9.60 | 6.30 | 1.13 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.86 | -2/2.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 10.60 | 5.75 | 1.20 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.82 | -2 | 1.96 | |
| Live | 13.30 | 6.35 | 1.16 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.84 | -2/2.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 11.00 | 6.00 | 1.21 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.81 | -2 | 1.92 | |
| Live | 12.50 | 7.25 | 1.16 | 1.82 | 3.5 | 1.91 | 1.79 | -2/2.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 11.68 | 7.36 | 1.16 | 1.85 | 3.5 | 1.89 | 1.77 | -2/2.5 | 2.00 | |
| Live | 12.25 | 7.58 | 1.16 | 1.85 | 3.5 | 1.93 | 1.79 | -2/2.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 13.00 | 6.50 | 1.17 | 1.75 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | -2 | 1.73 | |
| Live | 13.00 | 6.50 | 1.17 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | -2 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 13.00 | 6.75 | 1.20 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.75 | -2.5 | 1.95 | |
| Live | 13.00 | 7.75 | 1.17 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 2.05 | -2 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 12.30 | 6.00 | 1.21 | 1.93 | 3.5 | 1.78 | 1.62 | -2/2.5 | 2.16 | |
| Live | 14.20 | 7.40 | 1.15 | 1.83 | 3.5 | 1.91 | 1.77 | -2/2.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -2/2.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG RYM-18] Cray Wanderers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 23 | 15 | 15 | 18 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 7 | 8 | 18 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 8 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 19 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 9 | 8 | 12 | 19 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 21 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 4 | 7 | 13 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% |
| [ENG L1-2] Stockport County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 2 | 4 | 26 | 14 | 26 | 2 | 57.1% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 16 | 9 | 15 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 5 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 5 | 5 | 9 | 8 | 17 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 19 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 9 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Cray Wanderers Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cray Wanderers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 38% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 31-10-2026 | Brentwood Town | 1-4 (1-2) | Cray Wanderers | - | 1.90 | 3.80 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG FAT | 24-10-2026 | Berkhamsted Town | 1-2 (0-0) | Cray Wanderers | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Cray Wanderers | 1-1 (1-1) | Bedford Town | 9-6 (3-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Bedford Town | 0-0 (0-0) | Cray Wanderers | 3-6 (2-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG RYM | 10-10-2026 | Cray Wanderers | 1-2 (1-2) | lewes | 8-6 (3-2) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Cray Wanderers | 3-0 (2-0) | Chippenham Town | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| ENG RYM | 30-09-2026 | Maldon Tiptree | 1-5 (0-3) | Cray Wanderers | 4-4 (2-2) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Cheshunt | 1-1 (1-1) | Cray Wanderers | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 23-09-2026 | Maidstone United | 0-2 (0-1) | Cray Wanderers | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Cray Wanderers | 1-1 (0-0) | Maidstone United | 11-4 (6-1) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ENG RYM | 16-09-2026 | Cray Wanderers | 3-3 (0-1) | St Albans City | 7-6 (2-4) | 2.70 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Enfield Town | 3-2 (1-1) | Cray Wanderers | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Cray Wanderers | 1-0 (0-0) | lewes | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 05-09-2026 | lewes | 2-2 (0-1) | Cray Wanderers | - | D | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Cray Wanderers | 4-1 (1-1) | Welling United | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Cray Wanderers | 2-1 (1-0) | Eastbourne Borough | 3-5 (2-4) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Cray Wanderers | 0-0 (0-0) | Cheshunt | 4-2 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Wingate Finchley | 1-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | 2.63 | 3.60 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Cray Wanderers | 3-1 (0-1) | Folkestone | - | W | ||||||||
| No Data |
| Stockport County Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 31-10-2026 | Stockport County | 2-1 (0-0) | AFC Wimbledon | 10-4 (9-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| ENG L1 | 28-10-2026 | Oxford United | 1-0 (1-0) | Stockport County | 3-7 (1-2) | 3.40 | 3.70 | 1.90 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Notts County | 1-1 (1-0) | Stockport County | 5-8 (3-5) | 4.75 | 3.90 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.05 | L | U |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Doncaster Rovers | 0-2 (0-0) | Stockport County | 2-6 (1-4) | 3.75 | 3.70 | 1.80 | W | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG L1 | 17-10-2026 | Stockport County | 1-0 (1-0) | Bromley | 7-3 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2 | 1.88 | L | U |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Stockport County | 3-1 (0-1) | Barnsley | 11-5 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Shrewsbury Town | 0-2 (0-0) | Stockport County | 2-7 (1-0) | 4.00 | 3.80 | 1.73 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 26-09-2026 | Stockport County | 1-0 (0-0) | Peterborough United | 6-4 (5-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Sheffield Wednesday | 0-0 (0-0) | Stockport County | 4-5 (2-1) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Stockport County | 3-4 (1-2) | Leicester City | 8-1 (2-0) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Wigan Athletic | 0-4 (0-3) | Stockport County | 6-5 (3-4) | 3.20 | 3.30 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L1 | 03-09-2026 | Luton Town | 2-0 (0-0) | Stockport County | 2-8 (1-3) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Stockport County | 5-1 (2-1) | Wycombe Wanderers | 6-5 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stockport County | 1-2 (0-2) | Blackpool | 14-2 (4-2) | 1.70 | 3.60 | 4.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| EFL Trophy | 19-08-2026 | Stockport County | 6-3 (3-0) | Everton U21 | 7-7 (4-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Plymouth Argyle | 1-3 (0-2) | Stockport County | 5-3 (1-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Stockport County | 1-1 (0-0) | Doncaster Rovers | 6-8 (5-3) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Stockport County | 1-0 (0-0) | Preston North End | 4-3 (0-1) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Oldham Athletic | 0-1 (0-0) | Stockport County | 5-8 (1-3) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Stockport County | 2-0 (1-0) | Bristol City | 4-4 (4-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 11-11 | Home | Three Bridges | 2 Days |
| ENG RYM | 14-11 | Away | Burgess Hill Town | 6 Days |
| ENG RYM | 18-11 | Away | Ramsgate | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Tranmere Rovers | 2 Days |
| ENG L1 | 14-11 | Home | Reading | 6 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Away | Cambridge United | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 8.90 | 3.25 | 1.42 | 8.90 | 3.25 | 1.42 | 1.87 | 1.5 | 1.93 | 1.87 | 1.5 | 1.93 | 1.89 | -1 | 1.93 | 1.89 | -1 | 1.93 | |
| Initial | 12.00 | 7.20 | 1.14 | 12.00 | 7.20 | 1.14 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.84 | 3.5 | 1.96 | 1.87 | -2/2.5 | 1.95 | 1.87 | -2/2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 9.50 | 3.00 | 1.57 | 11.00 | 3.20 | 1.50 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | 1.80 | -1 | 2.00 | |
| Live | 11.00 | 5.75 | 1.17 | 13.00 | 7.50 | 1.17 | 2.00 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | -2 | 2.00 | 1.85 | -2/2.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 7.80 | 3.13 | 1.43 | 7.80 | 3.13 | 1.43 | 1.89 | 1.5 | 1.91 | 1.89 | 1.5 | 1.91 | 1.86 | -1 | 1.96 | 1.86 | -1 | 1.96 | |
| Initial | 9.60 | 6.30 | 1.13 | 9.60 | 6.30 | 1.13 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.86 | -2/2.5 | 1.96 | 1.86 | -2/2.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10.5 | 1.85 | Live | 1.95 | 10.5 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 0.8 |
| 7 | Shot(OT) | 9.3 | 7.2 | Shot(OT) | 8.1 |
| 9 | Corner | 8.3 | 7.6 | Corner | 7.5 |
| 5 | Yellow Card | 1.3 | 2.6 | Yellow Card | 1.1 |
| 0 | Fouls | 7 | 0 | Fouls | 7.9 |
| 54% | Possession | 68.7% | 51.6% | Possession | 62% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Cray Wanderers ( 9 Matches) | Stockport County ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stafford Rangers
Grimsby Town
Wimborne Town
Crawley Town
Oldham Athletic
Sheffield Wednesday