ทีเด็ดบอล Stafford Rangers vs Grimsby Town
‹ คู่ก่อนหน้าFK Sloga Doboj vs BSK Banja Luka · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 142 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Atletico Paso vs RSD Alcala Henares · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
England FA Cup
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Stafford Rangersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 142 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVSStafford RangersGrimsby Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @6.9384% @1.32สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.95
Grimsby Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStafford Rangersรอง 1.5 @1.89แนวรุก🔥12.6 vs 9.6Stafford Rangersการ์ดยิงดุ🔥12.6Stafford Rangersการ์ดรับหลวม🕳️8.4Grimsby Townการ์ดได้ราคา💰7/10Stafford Rangersการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGrimsby Townต่อ 1.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️7.8Stafford Rangersการ์ดยิงดุ🔥9.6Grimsby Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Stafford Rangersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 142 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 67% ★แพงเกินจริงVS
Stafford RangersGrimsby Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @6.9384% @1.32
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.95
Grimsby Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStafford Rangers
รอง 1.5 @1.89
แนวรุก🔥12.6 vs 9.6Stafford Rangers
การ์ดยิงดุ🔥12.6Stafford Rangers
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Grimsby Town
การ์ดได้ราคา💰7/10Stafford Rangers
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGrimsby Town
ต่อ 1.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Stafford Rangers
การ์ดยิงดุ🔥9.6Grimsby Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stafford Rangers vs Grimsby Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStafford Rangers รอง 1.5 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGrimsby Townโอกาสชนะ 69%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 10 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Grimsby Town · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล67%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Grimsby Town ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.32 · ควรเป็น @1.58 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Grimsby Town 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Grimsby Town ต่อ 1.5
ได้ 33%เสีย 67%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Grimsby Town · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Grimsby Town ชนะ 1 ลูก25%
Grimsby Town ชนะ 2 ลูก21%
Grimsby Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ19%
Stafford Rangers ชนะ 1 ลูก10%
Stafford Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Grimsby Town ชนะ58%
Grimsby Town ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Grimsby Town คลีนชีท15%
Stafford Rangers ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stafford Rangers ไม่แพ้42%
Grimsby Town ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-07%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Grimsby Town)
- โอกาส Grimsby Town ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.32 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.58 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- ระบบให้ Grimsby Town ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (69%)
- Stafford Rangers ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Stafford Rangers ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stafford Rangers
ส1-1ช2-1พ1-3ส1-1ช5-0ช2-0
Grimsby Town
ส0-0พ0-1พ0-2ส2-2ช4-1ช5-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stafford Rangersยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Grimsby Townยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stafford Rangers
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
Grimsby Town
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stafford Rangers
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Grimsby Town
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stafford Rangers
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Grimsby Town
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stafford Rangers@7.10 → @6.93▼ 2.3%
เสมอ@4.99 → @4.990.0%
ทีมเยือน Grimsby Town@1.29 → @1.32▲ 2.8%
คู่อื่นใน FA Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 7.30 | 5.10 | 1.19 | 1.89 | 3/3.5 | 1.73 | 1.87 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.10 | 4.95 | 1.20 | 1.69 | 3 | 1.93 | 1.78 | -1.5 | 1.92 | ||
| Crown | Initial | 7.10 | 5.00 | 1.31 | 1.86 | 3 | 1.94 | 1.87 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 7.10 | 5.00 | 1.31 | 1.76 | 3 | 2.04 | 1.88 | -1.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 8.00 | 5.25 | 1.25 | 1.83 | 3 | 2.03 | 2.00 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.36 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | -1.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 7.50 | 4.80 | 1.29 | 1.81 | 3 | 2.03 | 1.92 | -1.5 | 1.91 | |
| Live | 7.50 | 4.80 | 1.33 | 2.03 | 3/3.5 | 1.81 | 1.84 | -1.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 7.30 | 5.00 | 1.31 | 1.98 | 3/3.5 | 1.80 | 1.92 | -1.5 | 1.88 | |
| Live | 6.70 | 4.85 | 1.34 | 2.00 | 3/3.5 | 1.78 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | ||
| 10BET | Initial | 8.80 | 5.80 | 1.28 | 1.79 | 3 | 1.95 | 1.80 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 7.30 | 5.10 | 1.36 | 1.55 | 2.5/3 | 2.35 | 1.80 | -1.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 7.30 | 5.00 | 1.31 | 1.98 | 3/3.5 | 1.80 | 1.92 | -1.5 | 1.88 | |
| Live | 6.70 | 4.85 | 1.34 | 2.00 | 3/3.5 | 1.78 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 6.20 | 4.71 | 1.30 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 6.20 | 4.71 | 1.30 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | -1.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 7.85 | 4.94 | 1.30 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.92 | -1.5 | 1.86 | |
| Live | 7.10 | 4.83 | 1.33 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | -1.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 8.00 | 5.25 | 1.29 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.86 | -1.5 | 1.86 | |
| Live | 7.25 | 5.00 | 1.35 | 1.96 | 3/3.5 | 1.77 | 1.81 | -1.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 8.45 | 5.58 | 1.27 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.96 | -1.5 | 1.81 | |
| Live | 7.05 | 5.23 | 1.35 | 1.75 | 3 | 2.00 | 1.80 | -1.5 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 8.00 | 5.00 | 1.30 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.80 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.00 | 4.75 | 1.33 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.75 | -1.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 9.00 | 6.00 | 1.30 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 7.50 | 5.00 | 1.35 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -1.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 9.05 | 5.30 | 1.29 | 2.03 | 3/3.5 | 1.70 | 1.92 | -1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.65 | 5.15 | 1.34 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.77 | -1.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Stafford Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [ENG L2-6] Grimsby Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 24 | 18 | 20 | 6 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 13 | 8 | 13 | 10 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 11 | 10 | 7 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 5 | 5 | 11 | 11 | 17 | 15 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 5 | 11 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 15 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 7 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Stafford Rangers Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stafford Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG UD1 | 28-10-2026 | Stafford Rangers | 2-0 (0-0) | 1874 Northwich | 5-4 (3-1) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| ENG FAC | 21-10-2026 | Stafford Rangers | 5-0 (2-0) | Gateshead | 7-1 (6-0) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 17-10-2026 | Gateshead | 1-1 (1-1) | Stafford Rangers | 10-1 (4-0) | 1.36 | 5.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ENG UD1 | 14-10-2026 | Stalybridge Celtic | 3-1 (1-1) | Stafford Rangers | 7-7 (3-5) | 2.80 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG FAC | 07-10-2026 | Halesowen Town | 1-2 (0-1) | Stafford Rangers | 6-5 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Stafford Rangers | 1-1 (0-0) | Halesowen Town | 1-4 (0-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Gloucester City | 4-0 (1-0) | Stafford Rangers | 3-2 (1-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ENG UD1 | 23-09-2026 | Stafford Rangers | 3-1 (1-0) | Wythenshawe FC | 4-5 (1-2) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Stafford Rangers | 3-2 (3-2) | Hereford FC | - | 2.90 | 3.70 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG FAT | 12-09-2026 | Kidsgrove Athletic | 0-3 (0-2) | Stafford Rangers | 2-3 (1-0) | 2.60 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| ENG UD1 | 09-09-2026 | Stafford Rangers | 3-1 (1-0) | Nantwich Town | 8-1 (5-0) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Stafford Rangers | 3-0 (2-0) | Northampton On Cheneck | - | W | ||||||||
| ENG FAT | 29-08-2026 | Corby Town | 0-2 (0-1) | Stafford Rangers | - | W | ||||||||
| ENG UD1 | 26-08-2026 | Stafford Rangers | 0-4 (0-3) | Shifnal Town | 6-0 (4-0) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG FAC | 22-08-2026 | Stafford Rangers | 2-1 (0-0) | Matlock Town | - | W | ||||||||
| ENG UD1 | 20-08-2026 | Lichfield City | 0-3 (0-1) | Stafford Rangers | 1-7 (0-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ENG FAC | 08-08-2026 | Stafford Rangers | 5-0 (0-0) | Tividale | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Stafford Rangers | 0-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 3-11 (0-7) | 21.00 | 15.00 | 1.05 | D | 2.00 | -3 | 1.80 | W | U |
| ENG UD1 | 07-02-2026 | Witton Albion | 1-3 (0-1) | Stafford Rangers | 6-5 (5-5) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG UD1 | 04-02-2026 | Stafford Rangers | 3-1 (0-0) | Darlaston Town | 6-6 (3-4) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Grimsby Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Grimsby Town | 5-2 (2-2) | York City | 5-4 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Gillingham | 1-4 (1-1) | Grimsby Town | 4-6 (3-4) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Rochdale | 2-2 (1-0) | Grimsby Town | 7-10 (4-5) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Grimsby Town | 0-2 (0-1) | Northampton Town | 3-7 (3-4) | 1.68 | 3.50 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Port Vale | 1-0 (1-0) | Grimsby Town | 8-4 (4-1) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Grimsby Town | 0-0 (0-0) | Burton Albion | 11-1 (6-0) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Grimsby Town | 1-2 (0-1) | Shrewsbury Town | 8-6 (4-4) | 1.57 | 3.75 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Newport County | 2-1 (0-0) | Grimsby Town | 7-3 (2-3) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Notts County | 2-1 (1-0) | Grimsby Town | 0-3 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Grimsby Town | 2-0 (2-0) | Crawley Town | 9-6 (6-2) | 1.45 | 4.10 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Grimsby Town | 2-0 (2-0) | Bristol Rovers | 8-8 (4-3) | 2.30 | 3.40 | 2.65 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Cheltenham Town | 2-2 (2-0) | Grimsby Town | 3-7 (2-1) | 3.00 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Accrington Stanley | 2-2 (1-2) | Grimsby Town | 2-8 (1-4) | 3.50 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Grimsby Town | 2-2 (1-1) | Fleetwood Town | 7-5 (2-2) | 1.76 | 3.40 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Grimsby Town | 8-7 (2-1) | 2.35 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Grimsby Town | 1-0 (1-0) | Exeter City | 6-3 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Grimsby Town | 1-3 (0-1) | Blackpool | 13-4 (8-3) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Grimsby Town | 2-3 (1-2) | Grimsby Borough | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Grimsby Town | 2-0 (1-0) | Wigan Athletic | 0-5 (0-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Boston United | 0-0 (0-0) | Grimsby Town | 7-2 (6-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Nottingham Forest U21 | 2 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Away | Swindon Town | 6 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Home | Rotherham United | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.20 | 2.53 | 1.77 | 6.00 | 2.58 | 1.76 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | 2.05 | -0.5 | 1.77 | 2.11 | -0.5 | 1.72 | |
| Initial | 7.10 | 5.00 | 1.31 | 7.10 | 5.00 | 1.31 | 1.86 | 3 | 1.94 | 1.76 | 3 | 2.04 | 1.87 | -1.5 | 1.95 | 1.88 | -1.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 8.00 | 2.75 | 1.67 | 7.00 | 2.75 | 1.73 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 2.05 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 8.00 | 5.25 | 1.25 | 7.50 | 5.25 | 1.36 | 1.83 | 3 | 2.03 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 2.00 | -1.5 | 1.85 | 1.88 | -1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.00 | 2.67 | 1.66 | 6.00 | 2.67 | 1.66 | 1.77 | 1/1.5 | 2.03 | 1.77 | 1/1.5 | 2.03 | 2.19 | -0.5 | 1.66 | 2.19 | -0.5 | 1.66 | |
| Initial | 6.20 | 4.71 | 1.30 | 6.20 | 4.71 | 1.30 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | -1.5 | 1.92 | 1.90 | -1.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 3.7 | 2.1 | Goal | 1.6 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 8 | Shot(OT) | 11.3 | 9.8 | Shot(OT) | 11 |
| 4.3 | Corner | 7 | 3.9 | Corner | 6.2 |
| 0.7 | Yellow Card | 3.5 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 10.3 | 0 | Fouls | 11.8 |
| 51.7% | Possession | 41% | 51.4% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Stafford Rangers ( 8 Matches) | Grimsby Town ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Cray Wanderers
Stockport County
Wimborne Town
Crawley Town
Oldham Athletic
Sheffield Wednesday