ทีเด็ดบอล CD Alaves (W) vs Sevilla FC (W)
‹ คู่ก่อนหน้าNK Croatia Zmijavci vs Mladost Zdralovi · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 90 / 192เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Sociedad (W) vs Barcelona (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Spanish Ladies Premier League
🕒 18-10-2026 17:00 น.
CD Alaves (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 90 / 19217:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSCD Alaves (W)Sevilla FC (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.56สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94Sevilla FC (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alaves (W)ต่อ 0 @1.82การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla FC (W)การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSevilla FC (W)รอง 0 @1.94แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Sevilla FC (W)กองกลาง🎯46% vs 41%Sevilla FC (W)การ์ดรุกทื่อ💧3.6CD Alaves (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Alaves (W)การ์ดยิงดุ🔥7.2Sevilla FC (W)การ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.96แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
CD Alaves (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 90 / 19217:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
CD Alaves (W)Sevilla FC (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.56
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Sevilla FC (W)ทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alaves (W)
ต่อ 0 @1.82
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sevilla FC (W)
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSevilla FC (W)
รอง 0 @1.94
แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Sevilla FC (W)
กองกลาง🎯46% vs 41%Sevilla FC (W)
การ์ดรุกทื่อ💧3.6CD Alaves (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Alaves (W)
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sevilla FC (W)
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.96
แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Alaves (W) vs Sevilla FC (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSevilla FC (W) รอง 0 @1.94การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Alaves (W)โอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.547/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Alaves (W) · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Alaves (W) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.39 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Alaves (W) 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Alaves (W) ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 28%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Alaves (W) · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Alaves (W) ชนะ 1 ลูก22%
CD Alaves (W) ชนะ 2 ลูก10%
CD Alaves (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Sevilla FC (W) ชนะ 1 ลูก19%
Sevilla FC (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
CD Alaves (W) ชนะ37%
CD Alaves (W) ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
CD Alaves (W) คลีนชีท26%
Sevilla FC (W) ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Alaves (W) ไม่แพ้65%
Sevilla FC (W) ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%1-28%0-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Alaves (W))
- โอกาส CD Alaves (W) ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Sevilla FC (W) เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Alaves (W) ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Sevilla FC (W) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Sevilla FC (W) ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Alaves (W)
ช2-0พ0-1ช1-0พ0-6พ0-1พ0-1
Sevilla FC (W)
ช1-0พ0-4พ0-1ช3-1พ0-1ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Alaves (W)ยิง 0.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Sevilla FC (W)ยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Alaves (W)
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 14
Sevilla FC (W)
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alaves (W)
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
Sevilla FC (W)
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alaves (W)
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Sevilla FC (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
CD Alaves (W) ชนะ 1เสมอ 1Sevilla FC (W) ชนะ 2
- 01-04-2023Sevilla FC (W)4 - 2CD Alaves (W)
- 11-12-2022CD Alaves (W)2 - 0Sevilla FC (W)
- 06-02-2022CD Alaves (W)1 - 1Sevilla FC (W)
- 06-11-2021Sevilla FC (W)1 - 0CD Alaves (W)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Alaves (W)@2.42 → @2.401.0%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Sevilla FC (W)@2.53 → @2.561.0%
คู่อื่นใน Ladies Premier League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.39 | 3.30 | 2.51 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.39 | 3.30 | 2.51 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.42 | 3.20 | 2.60 | 1.94 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.42 | 3.20 | 2.60 | 1.94 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.63 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.55 | 3.25 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.76 | 0 | 2.00 | ||||
| Live | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.90 | |||||
| 12BET | Initial | 2.35 | 3.15 | 2.67 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.46 | 3.15 | 2.51 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.19 | 2.58 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.54 | 3.19 | 2.57 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.85 | 0 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.15 | 2.60 | 1.88 | 2.5 | 1.69 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.15 | 2.55 | 1.88 | 2.5 | 1.69 | 1.73 | 0 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.58 | 3.11 | 2.61 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.58 | 3.11 | 2.61 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.90 | ||
| hkjc | Initial | 2.21 | 3.10 | 2.72 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 2.00 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.21 | 3.10 | 2.72 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 2.00 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.49 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.81 | 0 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA WD1-13] CD Alaves (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 9 | 6 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 6 | 6 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 3 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 3 | 9 | 33.3% |
| [SPA WD1-11] Sevilla FC (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 8 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CD Alaves (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 01-04-2023 | Sevilla FC (W) | 4-2 (2-0) | CD Alaves (W) | 8-2 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| SPA WD1 | 11-12-2022 | CD Alaves (W) | 2-0 (2-0) | Sevilla FC (W) | 10-8 (4-3) | 3.20 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA WD1 | 06-02-2022 | CD Alaves (W) | 1-1 (1-1) | Sevilla FC (W) | 6-7 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 06-11-2021 | Sevilla FC (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 6-3 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Alaves (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 14% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 03-10-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 4-6 (3-5) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA WD1 | 26-09-2026 | Madrid CFF (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 1-10 (1-4) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA WD1 | 19-09-2026 | CD Alaves (W) | 0-6 (0-3) | Barcelona (W) | 5-12 (1-10) | 67.00 | 13.00 | 1.04 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | L | O |
| SPA WD1 | 13-09-2026 | CD Alaves (W) | 1-0 (1-0) | Granada CF(W) | 7-5 (1-2) | 2.15 | 3.25 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA WD1 | 06-09-2026 | Atletico de Madrid (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 5-6 (1-3) | 1.25 | 5.75 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA WD1 | 30-08-2026 | CD Alaves (W) | 2-0 (1-0) | Colegio Aleman Valencia (W) | 8-6 (4-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Alaves (W) | 2-2 (1-1) | Madrid CFF (W) | 3-3 (2-2) | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | CD Alaves (W) | 0-1 (0-0) | Eibar (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 3-0 (1-0) | CD Alaves (W) | 2-3 (0-2) | 1.85 | 3.70 | 3.20 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 12-08-2026 | CD Alaves (W) | 1-1 (0-0) | Real Sociedad (W) | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | CD Alaves (W) | 3-0 (0-0) | Osasuna (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CD Alaves (W) | 1-2 (1-0) | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Osasuna (W) | 0-2 (0-0) | CD Alaves (W) | - | W | ||||||||
| SPA WD2 | 02-05-2026 | Osasuna (W) | 1-1 (0-1) | CD Alaves (W) | 1-1 (1-1) | 3.70 | 3.10 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA WD2 | 25-04-2026 | CD Alaves (W) | 1-0 (1-0) | Colegio Aleman Valencia (W) | 3-0 (2-0) | 1.45 | 3.60 | 6.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SPA WD2 | 04-04-2026 | CE Europa (W) | 0-4 (0-1) | CD Alaves (W) | 2-7 (1-6) | 7.00 | 3.80 | 1.42 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| SPA WD2 | 29-03-2026 | CD Alaves (W) | 1-1 (1-1) | Cacereno (W) | 8-4 (3-2) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD2 | 22-03-2026 | Fundacion CD Tenerife B (W) | 0-1 (0-0) | CD Alaves (W) | 3-3 (3-3) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| SPA WD2 | 14-03-2026 | CD Alaves (W) | 3-0 (1-0) | Real Oviedo (W) | 3-1 (2-1) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| SPA WD2 | 23-02-2026 | CD Alaves (W) | 1-0 (0-0) | Real Betis (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
| Sevilla FC (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 03-10-2026 | Sevilla FC (W) | 3-3 (1-0) | FC Levante Badalona (W) | 5-5 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA WD1 | 27-09-2026 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Eibar (W) | 6-0 (4-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD1 | 20-09-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-3 (1-2) | Sevilla FC (W) | 9-0 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA WD1 | 12-09-2026 | Madrid CFF (W) | 1-0 (1-0) | Sevilla FC (W) | 5-4 (1-3) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA WD1 | 06-09-2026 | Sevilla FC (W) | 0-4 (0-3) | Barcelona (W) | 0-10 (0-7) | 51.00 | 21.00 | 1.02 | L | 2.00 | -4 | 1.80 | D | U |
| SPA WD1 | 29-08-2026 | Deportivo La Coruna W | 0-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | 5-4 (3-1) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-1) | London City Lionesses (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Sevilla FC (W) | 1-1 (0-0) | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-4 (0-1) | Sevilla FC (W) | 11-1 (6-0) | 1.29 | 5.20 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Sporting CP (W) | - | D | ||||||||
| SPA WD1 | 31-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | Sevilla FC (W) | 0-0 (0-0) | Eibar (W) | 8-5 (5-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA WD1 | 12-05-2026 | Madrid CFF (W) | 2-0 (1-0) | Sevilla FC (W) | 1-5 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA WD1 | 02-05-2026 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | 3-3 (3-1) | 8.50 | 4.75 | 1.27 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA WD1 | 26-04-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 3-0 (3-0) | Sevilla FC (W) | 11-2 (2-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | CDEF Logrono (W) | 2-1 (2-1) | Sevilla FC (W) | 5-2 (2-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA WD1 | 29-03-2026 | Sevilla FC (W) | 0-1 (0-0) | Granada CF(W) | 5-6 (2-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA WD1 | 22-03-2026 | Sevilla FC (W) | 1-5 (1-2) | FC Levante Badalona (W) | 4-7 (1-6) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA WD1 | 15-03-2026 | Alhama CF (W) | 0-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | 4-5 (2-4) | 7.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 25-10 | Away | Deportivo La Coruna W | 7 Days |
| SPA WD1 | 01-11 | Home | Real Sociedad (W) | 14 Days |
| SPA WD1 | 08-11 | Away | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 24-10 | Away | Athletic Club Bibao (W) | 6 Days |
| SPA WD1 | 01-11 | Home | Real Madrid (W) | 14 Days |
| SPA WD1 | 08-11 | Away | CDEF Logrono (W) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.09 | 3.20 | 3.05 | 2.09 | 3.20 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.81 | 0 | 1.89 | 1.81 | 0 | 1.89 | |
| Initial | 2.39 | 3.30 | 2.51 | 2.39 | 3.30 | 2.51 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 2 | 0.6 | Goal | 1.2 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.6 |
| 16.3 | Shot(OT) | 12 | 15 | Shot(OT) | 12 |
| 7 | Corner | 3.7 | 6 | Corner | 2.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.9 | Yellow Card | 1.3 |
| 10.7 | Fouls | 9.3 | 10 | Fouls | 8.5 |
| 39% | Possession | 46.3% | 41% | Possession | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Alaves (W) ( 6 Matches) | Sevilla FC (W) ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 5 | 7 |