ทีเด็ดบอล NK Croatia Zmijavci vs Mladost Zdralovi
‹ คู่ก่อนหน้าAtletico Malagueno vs Churriana de la Vega · อา. 18 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 90 / 193เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Alaves (W) vs Sevilla FC (W) · อา. 18 ต.ค. 17:00 น.
Croatia 2.HNL
🕒 18-10-2026 17:00 น.
NK Croatia Zmijavciเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 90 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSNK Croatia ZmijavciMladost Zdraloviใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3146% @2.73สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03Mladost Zdraloviทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNK Croatia Zmijavciต่อ 0 @1.73แนวรุก🔥10.8 vs 7.2NK Croatia Zmijavciแนวรับ🛡️3.6 vs 5.4NK Croatia Zmijavciการ์ดยิงดุ🔥10.8NK Croatia Zmijavciการ์ดรับเหนียว🧱3.6NK Croatia Zmijavciการ์ดได้ราคา💰7/10NK Croatia Zmijavciการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMladost Zdraloviรอง 0 @2.03การ์ดยิงดุ🔥7.2Mladost Zdraloviการ์ดได้ราคา💰8/10Mladost Zdraloviการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.76การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
NK Croatia Zmijavciเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 90 / 19317:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม
VS
NK Croatia ZmijavciMladost Zdralovi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3146% @2.73
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03
Mladost Zdraloviทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Croatia Zmijavci
ต่อ 0 @1.73
แนวรุก🔥10.8 vs 7.2NK Croatia Zmijavci
แนวรับ🛡️3.6 vs 5.4NK Croatia Zmijavci
การ์ดยิงดุ🔥10.8NK Croatia Zmijavci
การ์ดรับเหนียว🧱3.6NK Croatia Zmijavci
การ์ดได้ราคา💰7/10NK Croatia Zmijavci
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMladost Zdralovi
รอง 0 @2.03
การ์ดยิงดุ🔥7.2Mladost Zdralovi
การ์ดได้ราคา💰8/10Mladost Zdralovi
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.76
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Croatia Zmijavci vs Mladost Zdralovi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNK Croatia Zmijavci ต่อ 0 @1.73การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.76การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Croatia Zmijavciโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.569/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Croatia Zmijavci · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Croatia Zmijavci ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.03 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Croatia Zmijavci 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK Croatia Zmijavci ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 29%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Croatia Zmijavci · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Croatia Zmijavci ชนะ 1 ลูก21%
NK Croatia Zmijavci ชนะ 2 ลูก13%
NK Croatia Zmijavci ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ29%
Mladost Zdralovi ชนะ 1 ลูก19%
Mladost Zdralovi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
NK Croatia Zmijavci ชนะ43%
NK Croatia Zmijavci ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
NK Croatia Zmijavci คลีนชีท43%
Mladost Zdralovi ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Croatia Zmijavci ไม่แพ้72%
Mladost Zdralovi ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%0-010%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Croatia Zmijavci)
- โอกาส NK Croatia Zmijavci ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- NK Croatia Zmijavci คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- ราคา @2.31 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.03 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (38%)
- NK Croatia Zmijavci ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Mladost Zdralovi รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- ราคา NK Croatia Zmijavci ไหลขึ้นจาก @2.16 (เงินไหลออก)
- โอกาส Mladost Zdralovi ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Croatia Zmijavci
ช1-0ส1-1พ2-3พ0-1ช2-0ช1-0
Mladost Zdralovi
ส0-0ส2-2ช1-0พ1-3พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Croatia Zmijavciยิง 1.8 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Mladost Zdraloviยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Croatia Zmijavci
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 20
Mladost Zdralovi
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Croatia Zmijavci
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Mladost Zdralovi
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Croatia Zmijavci
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
Mladost Zdralovi
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Croatia Zmijavci@2.16 → @2.31▲ 7.0%
เสมอ@3.05 → @3.001.6%
ทีมเยือน Mladost Zdralovi@2.96 → @2.73▼ 7.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.26 | 3.00 | 2.66 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.26 | 3.00 | 2.66 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.70 | 0 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.40 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.80 | 1.77 | 2 | 2.04 | 1.75 | 0 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 3.06 | 3.32 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.46 | 2.97 | 2.83 | 2.03 | 2/2.5 | 1.77 | 1.76 | 0 | 2.06 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.00 | 3.20 | 1.83 | 2/2.5 | 1.69 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.35 | 2.95 | 2.80 | 1.91 | 2/2.5 | 1.67 | 1.98 | 0/0.5 | 1.62 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.09 | 3.28 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.50 | 2.85 | 2.83 | 1.76 | 2 | 2.01 | 1.76 | 0 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 3.15 | 3.35 | 2.16 | 2.5 | 1.59 | 1.50 | 0 | 2.33 | |
| Live | 2.35 | 2.92 | 2.93 | 1.99 | 2/2.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D2-1] NK Croatia Zmijavci | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 12 | 6 | 16 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 2 | 2 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
| [CRO D2-3] Mladost Zdralovi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 8 | 7 | 14 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 5 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| NK Croatia Zmijavci Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Croatia Zmijavci Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 11-10-2026 | NK Dugopolje | 0-1 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | 5-3 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CRO D2 | 27-09-2026 | NK Croatia Zmijavci | 2-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 8-0 (2-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CRO D2 | 20-09-2026 | Kustosija | 1-0 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | 7-5 (4-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CRO D2 | 13-09-2026 | NK Croatia Zmijavci | 2-3 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 7-4 (4-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 06-09-2026 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (0-1) | NK Croatia Zmijavci | 6-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | NK Croatia Zmijavci | 1-0 (0-0) | Bijelo Brdo | 5-4 (3-2) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D2 | 28-08-2026 | NK Dubrava Zagreb | 1-2 (1-0) | NK Croatia Zmijavci | 3-5 (2-5) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CRO D2 | 23-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (0-0) | Hrvace | 10-3 (4-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (0-0) | GOSK Gabela | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (0-0) | NK Solin | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 0-0 (0-0) | Hrvace | 6-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | NK Croatia Zmijavci | 0-0 (0-0) | HNK Capljina | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | NK Croatia Zmijavci | 2-1 (0-1) | NK Siroki Brijeg | 2-5 (1-3) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D2 | 30-05-2026 | Bijelo Brdo | 0-1 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | 3-7 (2-4) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CRO D2 | 24-05-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (1-0) | Hrvace | 5-7 (2-6) | W | ||||||||
| CRO D2 | 15-05-2026 | NK Opatija | 3-1 (1-1) | NK Croatia Zmijavci | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D2 | 10-05-2026 | NK Croatia Zmijavci | 1-2 (0-2) | NK Jarun | 6-2 (4-0) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CRO D2 | 02-05-2026 | NK Orijent Rijeka | 0-1 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | 7-4 (5-3) | 1.83 | 3.10 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 26-04-2026 | NK Croatia Zmijavci | 0-2 (0-1) | Rudes | 8-4 (4-4) | 2.60 | 3.00 | 2.55 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| CRO D2 | 18-04-2026 | Radnik Sesvete | 1-1 (0-0) | NK Croatia Zmijavci | 8-4 (4-3) | 1.70 | 3.10 | 5.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| No Data |
| Mladost Zdralovi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 09-10-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (0-1) | HNK Cibalia | 7-2 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D2 | 25-09-2026 | Dinamo Zagreb B | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 7-7 (4-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CRO D2 | 18-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-3 (1-1) | HNK Segesta Sisak | 6-6 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (1-0) | Karlovac | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | NK Orijent Rijeka | 2-2 (2-1) | Mladost Zdralovi | 7-5 (3-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D2 | 05-09-2026 | NK Dugopolje | 0-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 4-2 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (0-0) | Radnik Sesvete | 5-2 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Kustosija | 1-2 (0-0) | Mladost Zdralovi | 3-6 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D2 | 21-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | HNK Cibalia | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (0-0) | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-2 (0-2) | Trnje | 4-2 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Mladost Zdralovi | 3-1 (0-0) | NK Jarun | - | 1.90 | 3.90 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 29-05-2026 | Mladost Zdralovi | 3-3 (3-2) | Kustosija | 4-1 (1-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 23-05-2026 | NK Uskok | 2-3 (0-2) | Mladost Zdralovi | - | W | ||||||||
| CRO D3 | 15-05-2026 | Mladost Zdralovi | 2-1 (1-0) | Bjelovar | 3-2 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | HNK Segesta Sisak | 0-1 (0-0) | Mladost Zdralovi | 7-1 (3-1) | W | ||||||||
| CRO D3 | 01-05-2026 | Mladost Zdralovi | 3-1 (2-0) | Radnik Krizevci | 4-1 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 24-10 | Away | HNK Segesta Sisak | 6 Days |
| CRO D2 | 31-10 | Home | Dinamo Zagreb B | 13 Days |
| CRO D2 | 07-11 | Away | HNK Cibalia | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 23-10 | Home | Jadran Porec | 5 Days |
| CRO Cup | 28-10 | Home | Slaven Belupo | 10 Days |
| CRO D2 | 31-10 | Away | NK Opatija | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.99 | 1.92 | 3.40 | 2.99 | 1.92 | 3.40 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.73 | 0 | 1.97 | 1.73 | 0 | 1.97 | |
| Initial | 2.26 | 3.00 | 2.66 | 2.26 | 3.00 | 2.66 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.00 | 4.00 | 3.10 | 2.00 | 3.50 | 2.10 | 1 | 1.70 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1.2 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 0.9 |
| 11 | Shot(OT) | 6.3 | 9.1 | Shot(OT) | 7.8 |
| 5.3 | Corner | 6.7 | 5.9 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 15 | Fouls | 14.5 | 12.5 | Fouls | 13.2 |
| 47.7% | Possession | 50.7% | 52.6% | Possession | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| NK Croatia Zmijavci ( 41 Matches) | Mladost Zdralovi ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 0 | 0 |