ทีเด็ดบอล Qarabag vs Turan Tovuz
‹ คู่ก่อนหน้าNK Uljanik vs Inter Zapresic · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 28 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk · ศ. 6 พ.ย. 22:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 06-11-2026 21:00 น.
Qarabagเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 28 / 15321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVSQarabagTuran Tovuzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.5222% @5.30สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.99
Turan Tovuzทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านQarabagต่อ 0.5/1 @1.80JOKERเจอกันทีไรชนะ67Qarabag ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 6.0Qarabagกองกลาง🎯56% vs 51%Qarabagแนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Qarabagการ์ดยิงดุ🔥7.8Qarabagการ์ดรับหลวม🕳️6.0Turan Tovuzการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Qarabagการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTuran Tovuzรอง 0.5/1 @1.99การ์ดยิงดุ🔥6.0Turan Tovuzการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Qarabagเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 28 / 15321:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVS
QarabagTuran Tovuz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.5222% @5.30
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.99
Turan Tovuzทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านQarabag
ต่อ 0.5/1 @1.80
JOKERเจอกันทีไรชนะ67Qarabag ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 6.0Qarabag
กองกลาง🎯56% vs 51%Qarabag
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0Qarabag
การ์ดยิงดุ🔥7.8Qarabag
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Turan Tovuz
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Qarabag
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTuran Tovuz
รอง 0.5/1 @1.99
การ์ดยิงดุ🔥6.0Turan Tovuz
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Qarabag vs Turan Tovuz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านQarabag ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.94การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งQarabagโอกาสชนะ 60%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.581/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Qarabag · บิลหลัก 1X2 @1.52
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Qarabag ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.60 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Qarabag 43 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Qarabag ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 31%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Qarabag · คาดสกอร์ 1.2 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Qarabag ชนะ 1 ลูก31%
Qarabag ชนะ 2 ลูก17%
Qarabag ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Turan Tovuz ชนะ 1 ลูก12%
Turan Tovuz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Qarabag ชนะ57%
Qarabag ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Qarabag คลีนชีท43%
Turan Tovuz ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Qarabag ไม่แพ้82%
Turan Tovuz ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-012%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Qarabag)
- โอกาส Qarabag ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Qarabag คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- เจอกันล่าสุด Qarabag ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.60 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Turan Tovuz รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Turan Tovuz ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Qarabag
ส1-1ช1-0ช2-0ส3-3ส0-0ส0-0
Turan Tovuz
ช1-0พ0-2ช1-0พ0-1ส1-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Qarabagยิง 1.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Turan Tovuzยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Qarabag
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 16
Turan Tovuz
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Turan Tovuz
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Qarabag
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 7
Turan Tovuz
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Qarabag ชนะ 5เสมอ 1Turan Tovuz ชนะ 2
- 04-05-2026Qarabag2 - 1Turan Tovuz
- 01-02-2026Qarabag1 - 0Turan Tovuz
- 17-10-2025Turan Tovuz1 - 2Qarabag
- 28-03-2025Turan Tovuz1 - 4Qarabag
- 26-01-2025Qarabag1 - 2Turan Tovuz
- 01-11-2024Turan Tovuz0 - 0Qarabag
- 24-08-2024Qarabag0 - 1Turan Tovuz
- 17-05-2024Qarabag4 - 3Turan Tovuz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Qarabag@1.67 → @1.52▼ 9.0%
เสมอ@3.60 → @3.88▲ 7.6%
ทีมเยือน Turan Tovuz@4.48 → @5.30▲ 18.4%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.76 | 3.60 | 3.95 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.10 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.67 | 0.5/1 | 2.09 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.48 | 3.70 | 5.80 | 1.91 | 2.5 | 1.93 | 1.89 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.48 | 3.70 | 5.80 | 1.91 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.52 | 3.80 | 4.80 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.52 | 3.85 | 4.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.88 | 1 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.52 | 3.80 | 4.80 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.52 | 3.85 | 4.95 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.88 | 1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 3.83 | 4.89 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.53 | 3.87 | 5.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 3.70 | 4.60 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.50 | 1.75 | 2.5 | 1.81 | 1.79 | 1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.95 | 3.18 | 3.59 | 1.97 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.54 | 3.95 | 5.53 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.91 | 1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.53 | 3.60 | 5.80 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.91 | 1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.60 | 3.70 | 5.29 | 1.68 | 2.5 | 2.05 | 2.60 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.48 | 3.72 | 6.10 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.63 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-3] Qarabag | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 4 | 0 | 14 | 7 | 19 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 6 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 4 | 3 | 12 | 6 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 4 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
| [AZE D1-4] Turan Tovuz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 4 | 13 | 4 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 3 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Qarabag Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 04-05-2026 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | 3-1 (2-0) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 01-02-2026 | Qarabag | 1-0 (1-0) | Turan Tovuz | 13-4 (8-2) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 17-10-2025 | Turan Tovuz | 1-2 (1-0) | Qarabag | 2-5 (2-0) | 4.75 | 3.40 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 28-03-2025 | Turan Tovuz | 1-4 (1-2) | Qarabag | 5-4 (3-2) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| AZE D1 | 26-01-2025 | Qarabag | 1-2 (1-0) | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 01-11-2024 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Qarabag | 3-5 (2-2) | 5.00 | 4.33 | 1.48 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 24-08-2024 | Qarabag | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | 9-4 (4-2) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| AZE D1 | 17-05-2024 | Qarabag | 4-3 (1-0) | Turan Tovuz | 8-2 (1-0) | 1.30 | 6.25 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 17-03-2024 | Turan Tovuz | 1-3 (1-0) | Qarabag | 7-10 (1-4) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 20-10-2023 | Turan Tovuz | 2-2 (0-1) | Qarabag | 5-8 (2-3) | 7.50 | 4.33 | 1.30 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 13-08-2023 | Qarabag | 3-0 (1-0) | Turan Tovuz | 7-0 (3-0) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | W | D |
| AZE D1 | 28-05-2023 | Qarabag | 3-1 (1-0) | Turan Tovuz | 5-3 (2-1) | 1.18 | 6.00 | 12.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 25-01-2023 | Turan Tovuz | 2-3 (1-2) | Qarabag | 3-5 (2-4) | 15.00 | 6.00 | 1.17 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 09-11-2022 | Turan Tovuz | 0-2 (0-2) | Qarabag | 2-6 (2-5) | 9.50 | 6.00 | 1.20 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | D | U |
| AZE D1 | 20-10-2022 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Turan Tovuz | 6-3 (3-3) | 1.25 | 4.75 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | D |
| AZE D1 | 24-11-2012 | Qarabag | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | - | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 23-09-2012 | Turan Tovuz | 0-1 (0-0) | Qarabag | - | 4.20 | 3.40 | 1.72 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 04-12-2011 | Turan Tovuz | 0-1 (0-1) | Qarabag | - | 3.75 | 3.10 | 1.90 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 30-09-2011 | Qarabag | 3-1 (1-0) | Turan Tovuz | - | 1.61 | 3.50 | 4.80 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| AZE D1 | 25-02-2011 | Qarabag | 5-1 (3-0) | Turan Tovuz | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Qarabag Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 20% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 31-10-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Qarabag | 4-6 (3-3) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 25-10-2026 | Sabah FK Baku | 0-0 (0-0) | Qarabag | 8-5 (6-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| AZE D1 | 17-10-2026 | Qarabag | 3-3 (1-2) | FC Neftci Baku | 12-0 (7-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 11-10-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-0) | Qarabag | 3-8 (1-5) | 11.00 | 5.25 | 1.20 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qarabag | 1-0 (0-0) | FK Safa | 7-2 (4-1) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D1 | 13-09-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Qarabag | 3-5 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Qarabag | 3-2 (1-0) | Araz Nakhchivan | 7-4 (1-2) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 31-08-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-1) | Qarabag | 4-11 (2-3) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Qarabag | 1-2 (0-0) | FC Twente Enschede | 0-9 (0-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | FC Twente Enschede | 0-1 (0-0) | Qarabag | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-4 (4-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Qarabag | 2-0 (1-0) | Dynamo Kyiv | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Dynamo Kyiv | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-11 (0-10) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| UEFA EL | 31-07-2026 | CSKA Sofia | 0-0 (0-0) | Qarabag | 2-9 (2-5) | 2.80 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| UEFA EL | 23-07-2026 | Qarabag | 0-0 (0-0) | CSKA Sofia | 8-2 (1-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Vestri | 0-3 (0-2) | Qarabag | 1-13 (0-7) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | U |
| UEFA EL | 09-07-2026 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Vestri | 9-0 (5-0) | 1.13 | 7.50 | 17.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-8 (1-4) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Qarabag | 2-6 (0-3) | Metalist 1925 Kharkiv | 6-6 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | WSG Swarovski Tirol | 0-4 (0-1) | Qarabag | 3-6 (0-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Turan Tovuz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 30-10-2026 | Turan Tovuz | 3-2 (2-0) | Sabah FK Baku | 1-9 (0-5) | 3.25 | 3.00 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 24-10-2026 | FC Neftci Baku | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 2-8 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 18-10-2026 | Mil Mugan | 1-0 (1-0) | Turan Tovuz | 6-3 (3-2) | 5.50 | 3.40 | 1.57 | L | 1.75 | -1 | 2.05 | L | U |
| AZE D1 | 11-10-2026 | FK Safa | 0-1 (0-1) | Turan Tovuz | 5-4 (1-1) | 5.25 | 3.40 | 1.60 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Fenerbahce | 6-7 (0-4) | L | ||||||||
| AZE D1 | 19-09-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | Zira FK | 8-0 (4-0) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 13-09-2026 | Araz Nakhchivan | 2-2 (1-0) | Turan Tovuz | 3-6 (2-2) | 4.33 | 3.25 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Turan Tovuz | 1-6 (1-3) | 5.25 | 3.40 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 8-1 (4-1) | 1.38 | 3.90 | 8.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 14-08-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Qabala | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 22-05-2026 | Turan Tovuz | 1-2 (0-1) | Sabah FK Baku | 2-5 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | 4-5 (2-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | 4-1 (3-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| AZE D1 | 04-05-2026 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | 3-1 (2-0) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 27-04-2026 | Turan Tovuz | 1-1 (1-0) | Zira FK | 6-3 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| AZE CUP | 21-04-2026 | Zira FK | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | 1-5 (0-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| AZE D1 | 17-04-2026 | Araz Nakhchivan | 0-3 (0-0) | Turan Tovuz | 5-5 (3-1) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 3-7 (1-4) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 4-6 (4-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 22-11 | Away | FK Kapaz Ganca | 16 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | Standard Sumgayit | 22 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Away | Araz Nakhchivan | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 21-11 | Away | Samaxı FC | 15 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | FK Kapaz Ganca | 22 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Away | Standard Sumgayit | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.15 | 4.40 | 2.09 | 2.22 | 5.20 | 1.88 | 1 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 2.06 | 0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.76 | 3.60 | 3.95 | 1.53 | 4.00 | 5.10 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | 1.67 | 0.5/1 | 2.09 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.93 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1 |
| 7.3 | Shot(OT) | 5.3 | 11.1 | Shot(OT) | 5.9 |
| 7.7 | Corner | 4 | 6.4 | Corner | 5.4 |
| 1 | Yellow Card | 3.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 12.5 | Fouls | 1 |
| 54.3% | Possession | 43.3% | 56% | Possession | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Qarabag ( 42 Matches) | Turan Tovuz ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 7 | 4 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 3 | 3 |
FC Neftci Baku
FK Kapaz Ganca