ทีเด็ดบอล FC Neftci Baku vs FK Kapaz Ganca
‹ คู่ก่อนหน้าBokelj Kotor vs FK Mornar Bar · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 35 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Karlovac vs HNK Vukovar 91 · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 06-11-2026 23:00 น.
FC Neftci Bakuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 35 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSFC Neftci BakuFK Kapaz Gancaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3818% @6.45สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
FK Kapaz Gancaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Neftci Bakuต่อ 1/1.5 @1.88JOKERเจอกันทีไรชนะ69FC Neftci Baku ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.0 vs 7.8FC Neftci Bakuการ์ดยิงดุ🔥15.0FC Neftci Bakuการ์ดรับหลวม🕳️6.0FK Kapaz Gancaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Neftci Bakuการ์ดได้ราคา💰6/10FC Neftci Bakuการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Kapaz Gancaรอง 1/1.5 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Neftci Bakuการ์ดยิงดุ🔥7.8FK Kapaz Gancaการ์ดได้ราคา💰6/10FK Kapaz Gancaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89แนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Neftci Bakuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 35 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
FC Neftci BakuFK Kapaz Ganca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3818% @6.45
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
FK Kapaz Gancaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Neftci Baku
ต่อ 1/1.5 @1.88
JOKERเจอกันทีไรชนะ69FC Neftci Baku ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.0 vs 7.8FC Neftci Baku
การ์ดยิงดุ🔥15.0FC Neftci Baku
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FK Kapaz Ganca
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Neftci Baku
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Neftci Baku
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Kapaz Ganca
รอง 1/1.5 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Neftci Baku
การ์ดยิงดุ🔥7.8FK Kapaz Ganca
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Kapaz Ganca
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
แนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Neftci Baku vs FK Kapaz Ganca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Neftci Baku ต่อ 1/1.5 @1.88การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Neftci Bakuโอกาสชนะ 65%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Neftci Baku · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Neftci Baku ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.42 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Neftci Baku 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Neftci Baku ต่อ 1/1.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 16%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 47% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Neftci Baku · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Neftci Baku ชนะ 1 ลูก16%
FC Neftci Baku ชนะ 2 ลูก25%
FC Neftci Baku ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ21%
FK Kapaz Ganca ชนะ 1 ลูก9%
FK Kapaz Ganca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC Neftci Baku ชนะ63%
FC Neftci Baku ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป47%
FC Neftci Baku คลีนชีท32%
FK Kapaz Ganca ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Neftci Baku ไม่แพ้85%
FK Kapaz Ganca ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Neftci Baku)
- โอกาส FC Neftci Baku ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 47%
- FC Neftci Baku ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Neftci Baku ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 47%
- FK Kapaz Ganca รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- FK Kapaz Ganca ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Neftci Baku
ช3-2ช3-0ส0-0ส3-3ส1-1ช3-2
FK Kapaz Ganca
ส1-1ช2-0ส1-1ช2-1ช3-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Neftci Bakuยิง 2.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FK Kapaz Gancaยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Neftci Baku
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
FK Kapaz Ganca
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Neftci Baku
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
FK Kapaz Ganca
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Neftci Baku
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
FK Kapaz Ganca
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Neftci Baku ชนะ 6เสมอ 1FK Kapaz Ganca ชนะ 1
- 23-05-2026FK Kapaz Ganca0 - 1FC Neftci Baku
- 15-02-2026FK Kapaz Ganca1 - 3FC Neftci Baku
- 01-11-2025FC Neftci Baku5 - 1FK Kapaz Ganca
- 04-05-2025FC Neftci Baku2 - 2FK Kapaz Ganca
- 05-03-2025FK Kapaz Ganca1 - 0FC Neftci Baku
- 28-02-2025FC Neftci Baku1 - 0FK Kapaz Ganca
- 05-02-2025FK Kapaz Ganca0 - 2FC Neftci Baku
- 15-12-2024FC Neftci Baku2 - 1FK Kapaz Ganca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Neftci Baku@1.34 → @1.38▲ 3.4%
เสมอ@4.65 → @4.38▼ 5.9%
ทีมเยือน FK Kapaz Ganca@7.20 → @6.45▼ 10.4%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 4.75 | 8.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.38 | 4.20 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.35 | 4.30 | 7.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.35 | 4.20 | 7.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.87 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.36 | 4.45 | 6.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.36 | 4.45 | 6.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 4.78 | 8.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.91 | 1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.39 | 4.32 | 6.95 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.26 | 4.60 | 8.00 | 1.81 | 3 | 1.71 | 1.78 | 1.5 | 1.74 | |
| Live | 1.36 | 4.30 | 6.75 | 1.78 | 2.5/3 | 1.79 | 1.75 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.32 | 4.78 | 7.16 | 1.88 | 3 | 1.85 | 1.91 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.37 | 4.59 | 7.18 | 1.89 | 2.5/3 | 1.89 | 1.85 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.36 | 4.33 | 7.00 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.40 | 4.00 | 7.00 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.31 | 4.70 | 8.70 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.36 | 4.15 | 7.50 | 1.68 | 2.5 | 2.02 | 1.84 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-1] FC Neftci Baku | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 25 | 11 | 21 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 2 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 9 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 8 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 14 | 5 | 21 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 4 | 12 | 50.0% |
| [AZE D1-5] FK Kapaz Ganca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 10 | 9 | 17 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 6 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 3 | 4 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Neftci Baku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 23-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | 2-4 (1-4) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 15-02-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-3 (1-3) | FC Neftci Baku | 4-2 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 01-11-2025 | FC Neftci Baku | 5-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | 6-1 (6-1) | 1.29 | 4.50 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 04-05-2025 | FC Neftci Baku | 2-2 (1-0) | FK Kapaz Ganca | 4-3 (3-1) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 05-03-2025 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 5-5 (2-2) | 3.90 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE CUP | 28-02-2025 | FC Neftci Baku | 1-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | 5-6 (4-3) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| AZE CUP | 05-02-2025 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | FC Neftci Baku | 7-3 (2-1) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D1 | 15-12-2024 | FC Neftci Baku | 2-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | 3-3 (3-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 04-10-2024 | FK Kapaz Ganca | 4-3 (3-2) | FC Neftci Baku | 7-9 (2-2) | 5.50 | 3.60 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 10-05-2024 | FC Neftci Baku | 5-1 (2-1) | FK Kapaz Ganca | 9-2 (4-2) | 1.45 | 3.60 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| AZE D1 | 09-03-2024 | FK Kapaz Ganca | 3-3 (1-1) | FC Neftci Baku | 8-7 (4-3) | 3.50 | 3.20 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 24-12-2023 | FC Neftci Baku | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | 4-4 (3-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 06-08-2023 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | FC Neftci Baku | 3-5 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| AZE D1 | 21-05-2023 | FK Kapaz Ganca | 1-3 (1-0) | FC Neftci Baku | 2-3 (0-1) | W | ||||||||
| AZE D1 | 16-03-2023 | FC Neftci Baku | 2-2 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 6-4 (2-1) | 1.36 | 4.00 | 7.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2022 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | FC Neftci Baku | 4-2 (2-1) | 6.00 | 4.50 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 14-08-2022 | FC Neftci Baku | 5-2 (3-0) | FK Kapaz Ganca | 5-8 (4-3) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 20-05-2018 | FK Kapaz Ganca | 1-2 (0-0) | FC Neftci Baku | 3-8 (0-5) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | O |
| AZE D1 | 11-02-2018 | FC Neftci Baku | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 5-1 (2-0) | 1.66 | 3.30 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | W | U |
| AZE D1 | 21-10-2017 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | FC Neftci Baku | 4-6 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Neftci Baku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 01-11-2026 | Samaxı FC | 2-3 (1-1) | FC Neftci Baku | 2-8 (0-6) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| AZE D1 | 24-10-2026 | FC Neftci Baku | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 2-8 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AZE D1 | 17-10-2026 | Qarabag | 3-3 (1-2) | FC Neftci Baku | 12-0 (7-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 09-10-2026 | FC Neftci Baku | 0-0 (0-0) | Sabah FK Baku | 4-3 (2-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qabala | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 4-4 (2-2) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 11-09-2026 | Mil Mugan | 2-3 (2-2) | FC Neftci Baku | 2-7 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| AZE D1 | 05-09-2026 | FC Neftci Baku | 4-1 (1-0) | FK Safa | 6-3 (4-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | Zira FK | 1-0 (1-0) | FC Neftci Baku | 8-6 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | FC Neftci Baku | 5-0 (4-0) | Araz Nakhchivan | 4-5 (1-4) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 16-08-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 3-2 (1-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Dinamo Minsk | 0-1 (0-1) | FC Neftci Baku | 2-7 (1-4) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 22-07-2026 | FC Neftci Baku | 2-4 (2-1) | Dinamo Minsk | 5-3 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 13-07-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Radnicki Nis | 0-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 2-2 (0-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 06-07-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 7-4 (4-0) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | FC Neftci Baku | 1-2 (0-0) | CFR Cluj | 5-1 (4-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 23-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | 2-4 (1-4) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 17-05-2026 | Sabah FK Baku | 1-2 (1-1) | FC Neftci Baku | 5-4 (1-3) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | FC Neftci Baku | 3-0 (1-0) | Samaxı FC | 6-1 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| AZE D1 | 05-05-2026 | Karvan Evlakh | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 5-10 (3-6) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| FK Kapaz Ganca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 01-11-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Mil Mugan | 8-5 (5-3) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE CUP | 28-10-2026 | FK Kapaz Ganca | 3-1 (1-1) | Baku Sporting | 11-4 (3-3) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | W | 1.95 | 2.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 24-10-2026 | FK Safa | 1-2 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 5-6 (0-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| AZE D1 | 18-10-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Zira FK | 4-8 (2-4) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 09-10-2026 | Araz Nakhchivan | 0-2 (0-1) | FK Kapaz Ganca | 6-2 (3-1) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 20-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-1) | Standard Sumgayit | 2-4 | 2.60 | 2.90 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| AZE D1 | 12-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Qabala | 2-3 (1-1) | 2.70 | 2.90 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 04-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-4 (0-2) | Samaxı FC | 2-5 (1-2) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Turan Tovuz | 1-6 (1-3) | 5.25 | 3.40 | 1.57 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 15-08-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 6-3 (1-2) | 1.17 | 6.00 | 12.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| AZE D1 | 23-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | 2-4 (1-4) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 15-05-2026 | Araz Nakhchivan | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | 5-2 (1-0) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 08-05-2026 | Sabah FK Baku | 0-1 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 10-4 (7-0) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 02-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (0-0) | Standard Sumgayit | 6-4 (3-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D1 | 26-04-2026 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AZE D1 | 19-04-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 2-4 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| AZE D1 | 10-04-2026 | Karvan Evlakh | 4-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | 4-8 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| AZE D1 | 05-04-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-0) | Qabala | 10-5 (6-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| AZE D1 | 20-03-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-9 (1-5) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 15-03-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | 4-2 (0-1) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 22-11 | Away | Araz Nakhchivan | 16 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | Zira FK | 22 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Away | FK Safa | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 22-11 | Home | Qarabag | 16 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | Turan Tovuz | 22 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Away | Samaxı FC | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.95 | 2.30 | 5.70 | 1.92 | 2.33 | 5.80 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.08 | 1/1.5 | 1.68 | 1.95 | 0.5 | 1.87 | 1.92 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.38 | 4.55 | 6.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.29 | 4.75 | 8.00 | 1.38 | 4.20 | 6.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 2.5 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1 |
| 14.7 | Shot(OT) | 8 | 10 | Shot(OT) | 10.7 |
| 3.3 | Corner | 8.3 | 4.3 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 2.6 | Yellow Card | 2.1 |
| 47% | Fouls | 55.3% | 48.6% | Fouls | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Neftci Baku ( 43 Matches) | FK Kapaz Ganca ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 7 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 8 | 9 |
Qarabag
Turan Tovuz