ทีเด็ดบอล Karlovac vs HNK Vukovar 91
‹ คู่ก่อนหน้าFC Neftci Baku vs FK Kapaz Ganca · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 36 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Dukagjini vs KF Llapi · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น.
Croatia 2.HNL
🕒 06-11-2026 23:00 น.
Karlovacเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 36 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSKarlovacHNK Vukovar 91ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
HNK Vukovar 91ทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKarlovacต่อ 0.5 @1.83แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Karlovacการ์ดยิงดุ🔥6.6Karlovacการ์ดรับหลวม🕳️11.4HNK Vukovar 91การ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHNK Vukovar 91รอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️8.4Karlovacการ์ดยิงดุ🔥7.2HNK Vukovar 91การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Karlovacเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 36 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล
VS
KarlovacHNK Vukovar 91
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
HNK Vukovar 91ทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKarlovac
ต่อ 0.5 @1.83
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Karlovac
การ์ดยิงดุ🔥6.6Karlovac
การ์ดรับหลวม🕳️11.4HNK Vukovar 91
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHNK Vukovar 91
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Karlovac
การ์ดยิงดุ🔥7.2HNK Vukovar 91
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Karlovac vs HNK Vukovar 91
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKarlovac ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKarlovacโอกาสชนะ 50%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Karlovac · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Karlovac ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.80 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Karlovac 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Karlovac ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Karlovac · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Karlovac ชนะ 1 ลูก24%
Karlovac ชนะ 2 ลูก15%
Karlovac ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
HNK Vukovar 91 ชนะ 1 ลูก14%
HNK Vukovar 91 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Karlovac ชนะ50%
Karlovac ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Karlovac คลีนชีท29%
HNK Vukovar 91 ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Karlovac ไม่แพ้76%
HNK Vukovar 91 ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%2-08%1-27%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Karlovac)
- โอกาส Karlovac ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- HNK Vukovar 91 เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Karlovac ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส HNK Vukovar 91 ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Karlovac
ส1-1ช3-2ช1-0พ1-4พ0-2พ0-2
HNK Vukovar 91
พ0-1พ0-4ช1-0พ2-3พ0-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Karlovacยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
HNK Vukovar 91ยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Karlovac
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
HNK Vukovar 91
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karlovac
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
HNK Vukovar 91
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karlovac
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
HNK Vukovar 91
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Karlovac@2.05 → @1.80▼ 12.2%
เสมอ@3.20 → @3.30▲ 3.1%
ทีมเยือน HNK Vukovar 91@3.10 → @3.90▲ 25.8%
คู่อื่นใน 2.HNL 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.30 | 3.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.10 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.81 | 3.40 | 3.80 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | 0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.13 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.80 | 3.50 | 4.00 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.84 | 0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.21 | 3.09 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.87 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.89 | 3.16 | 3.62 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.10 | 3.10 | 1.64 | 2/2.5 | 1.90 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.85 | 3.25 | 3.60 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.81 | 0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.30 | 3.70 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.83 | 3.43 | 3.83 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.30 | 3.21 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.53 | 0 | 2.29 | |
| Live | 1.82 | 3.38 | 3.80 | 1.87 | 2.5 | 1.80 | 1.58 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D2-11] Karlovac | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 12 | 16 | 14 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 7 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 3 | 8 | 8 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 3 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
| [CRO D2-15] HNK Vukovar 91 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 16 | 22 | 11 | 15 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 10 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 12 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 9 | 9 | 15 | 7 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Karlovac Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Karlovac Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 30-10-2026 | HNK Cibalia | 2-0 (1-0) | Karlovac | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D2 | 24-10-2026 | Karlovac | 0-2 (0-1) | NK Orijent Rijeka | 5-4 (0-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CRO Cup | 20-10-2026 | Karlovac | 1-4 (0-3) | Rijeka | 2-5 (1-3) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | L | 1.88 | -2 | 1.93 | L | O |
| CRO D2 | 16-10-2026 | Dinamo Zagreb B | 0-1 (0-1) | Karlovac | 6-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CRO D2 | 09-10-2026 | Karlovac | 3-2 (0-1) | Bijelo Brdo | 5-0 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 27-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 1-1 (1-1) | Karlovac | 6-5 (3-5) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CRO D2 | 20-09-2026 | Karlovac | 0-1 (0-1) | NK Dubrava Zagreb | 7-3 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO Cup | 15-09-2026 | Bjelovar | 0-2 (0-1) | Karlovac | 8-2 (3-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| CRO D2 | 12-09-2026 | Mladost Zdralovi | 1-0 (1-0) | Karlovac | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CRO D2 | 07-09-2026 | Karlovac | 3-1 (0-1) | Hrvace | 5-4 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D2 | 02-09-2026 | NK Dugopolje | 2-2 (1-0) | Karlovac | 5-3 (2-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D2 | 30-08-2026 | Karlovac | 2-1 (1-0) | NK Opatija | 2-5 (2-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CRO Cup | 26-08-2026 | Tigar Sveta Nedelja | 1-4 (0-2) | Karlovac | 6-6 (2-4) | 10.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | W | O |
| CRO D2 | 21-08-2026 | Radnik Sesvete | 3-0 (0-0) | Karlovac | 4-3 (1-2) | 1.44 | 3.80 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Karlovac | 2-2 (0-1) | Trnje | 4-5 (1-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Karlovac | 1-1 (0-0) | NK Pazinka | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Karlovac | 2-1 (1-0) | NK Lucko | 9-4 (3-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 04-08-2026 | Karlovac | 1-1 (1-0) | NK Orijent Rijeka | 5-3 (5-1) | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Karlovac | 3-1 (1-1) | Koprivnica | 8-3 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Kustosija | 1-2 (1-0) | Karlovac | 1-1 | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| HNK Vukovar 91 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D2 | 31-10-2026 | NK Orijent Rijeka | 3-2 (0-1) | HNK Vukovar 91 | 1-9 (0-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D2 | 24-10-2026 | HNK Vukovar 91 | 0-2 (0-0) | Bijelo Brdo | 4-4 (3-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D2 | 17-10-2026 | NK Dubrava Zagreb | 3-2 (2-1) | HNK Vukovar 91 | 2-4 (2-1) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| CRO D2 | 10-10-2026 | HNK Vukovar 91 | 1-0 (1-0) | Hrvace | 0-6 (0-4) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CRO Cup | 04-10-2026 | HNK Vukovar 91 | 0-4 (0-2) | Dinamo Zagreb | 3-7 (0-5) | 13.00 | 8.00 | 1.14 | L | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 27-09-2026 | NK Opatija | 1-0 (0-0) | HNK Vukovar 91 | 8-3 (5-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CRO D2 | 19-09-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-3 (2-2) | Jadran Porec | 1-8 (1-5) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D2 | 13-09-2026 | NK Croatia Zmijavci | 2-3 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 7-4 (4-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO Cup | 09-09-2026 | HNK Vukovar 91 | 1-0 (0-0) | HNK Cibalia | 3-5 (2-4) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CRO D2 | 05-09-2026 | HNK Vukovar 91 | 1-1 (0-0) | HNK Cibalia | 5-4 (1-4) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| CRO D2 | 02-09-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-6 (1-3) | Dinamo Zagreb B | 4-2 (2-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.05 | 1 | 1.75 | L | O |
| CRO D2 | 28-08-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-0 (1-0) | HNK Segesta Sisak | 6-7 (2-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| CRO Cup | 25-08-2026 | HNK Vukovar 91 | 4-1 (0-0) | NK Radnicki Dalj | 6-3 (3-2) | W | ||||||||
| CRO D2 | 21-08-2026 | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-1) | HNK Vukovar 91 | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | HNK Vukovar 91 | 2-1 (0-1) | Bijelo Brdo | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Hrvatski dragovoljac | 0-2 (0-0) | HNK Vukovar 91 | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Pecsi MFC | 3-2 (3-1) | HNK Vukovar 91 | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Szentlorinc SE | 3-0 (3-0) | HNK Vukovar 91 | - | L | ||||||||
| CRO D1 | 22-05-2026 | Hajduk Split | 6-3 (3-2) | HNK Vukovar 91 | 8-3 (6-1) | 1.20 | 5.25 | 10.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CRO D1 | 15-05-2026 | HNK Vukovar 91 | 0-2 (0-1) | NK Varteks Varazdin | 5-3 (3-2) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Away | NK Croatia Zmijavci | 15 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Home | Kustosija | 22 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Away | Jadran Porec | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D2 | 21-11 | Home | Kustosija | 15 Days |
| CRO D2 | 28-11 | Away | Radnik Sesvete | 22 Days |
| CRO D2 | 05-12 | Home | NK Dugopolje | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.10 | 3.75 | 2.40 | 2.10 | 4.50 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.93 | 1 | 1.88 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 1.80 | 3.30 | 3.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.2 |
| 2.7 | Loss | 2.7 | 1.4 | Loss | 1.9 |
| 10 | Shot(OT) | 10.7 | 9.6 | Shot(OT) | 11.6 |
| 2.7 | Corner | 5.7 | 4 | Corner | 3.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 10 | Fouls | 15.5 | 9.8 | Fouls | 14.4 |
| 51% | Possession | 50.3% | 49.7% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Karlovac ( 44 Matches) | HNK Vukovar 91 ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 6 | 9 | 1 | 1 |
Kustosija
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb B
Jadran Porec
Radnik Sesvete
Bijelo Brdo