ทีเด็ดบอล NK Uljanik vs Inter Zapresic
‹ คู่ก่อนหน้าRadnik Sesvete vs Bijelo Brdo · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 27 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Qarabag vs Turan Tovuz · ศ. 6 พ.ย. 21:00 น.
Croatia 3.Division
🕒 06-11-2026 20:00 น.
NK Uljanikเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 27 / 15320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSNK UljanikInter Zapresicใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0040% @3.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Inter Zapresicทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Uljanikต่อ 0/0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥9.6NK Uljanikการ์ดรับหลวม🕳️7.8Inter Zapresicการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนInter Zapresicรอง 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Inter Zapresicการ์ดรับหลวม🕳️11.4NK Uljanikการ์ดยิงดุ🔥9.6Inter Zapresicการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Uljanikเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 27 / 15320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
NK UljanikInter Zapresic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0040% @3.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Inter Zapresicทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Uljanik
ต่อ 0/0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥9.6NK Uljanik
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Inter Zapresic
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนInter Zapresic
รอง 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Inter Zapresic
การ์ดรับหลวม🕳️11.4NK Uljanik
การ์ดยิงดุ🔥9.6Inter Zapresic
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Uljanik vs Inter Zapresic
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนInter Zapresic รอง 0/0.5 @2.00การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Uljanikโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Uljanik · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Uljanik ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.06 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Uljanik 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Uljanik ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Uljanik · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Uljanik ชนะ 1 ลูก22%
NK Uljanik ชนะ 2 ลูก13%
NK Uljanik ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Inter Zapresic ชนะ 1 ลูก16%
Inter Zapresic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
NK Uljanik ชนะ44%
NK Uljanik ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
NK Uljanik คลีนชีท19%
Inter Zapresic ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Uljanik ไม่แพ้68%
Inter Zapresic ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Uljanik)
- โอกาส NK Uljanik ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Inter Zapresic ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Uljanik
ส3-3พ0-2ช3-1พ0-2พ1-3ช1-0
Inter Zapresic
พ0-3ส0-0ช2-1ส2-2ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Uljanikยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Inter Zapresicยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Uljanik
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
Inter Zapresic
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Uljanik
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Inter Zapresic
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Uljanik
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Inter Zapresic
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 3เสียราคา 2
คู่อื่นใน 3.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.10 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.10 | 1.97 | 3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.01 | 3.55 | 2.95 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.01 | 3.55 | 2.95 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.50 | 2.95 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.70 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.70 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.55 | 3.12 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 2.26 | 0.5/1 | 1.53 | |
| Live | 1.97 | 3.55 | 3.12 | 2.17 | 3/3.5 | 1.59 | 2.26 | 0.5/1 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| NK Uljanik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Inter Zapresic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| NK Uljanik Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Uljanik Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 31-10-2026 | Varteks Varazdin | 0-1 (0-1) | NK Uljanik | 4-5 (0-3) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 23-10-2026 | NK Uljanik | 1-3 (0-1) | NK Uskok | 6-1 (1-0) | 2.38 | 3.50 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| CRO D3 | 16-10-2026 | NK Grobnican | 2-0 (1-0) | NK Uljanik | 1-1 (0-1) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D3 | 09-10-2026 | NK Uljanik | 3-1 (2-0) | Radnik Krizevci | 1-10 (1-7) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Trnje | 2-0 (1-0) | NK Uljanik | 1-4 (0-2) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CRO D3 | 25-09-2026 | NK Uljanik | 3-3 (2-1) | Slavonija Pozega | 3-4 (1-4) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| CRO D3 | 19-09-2026 | NK Zagora Unesic | 5-0 (5-0) | NK Uljanik | - | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D3 | 11-09-2026 | NK Uljanik | 2-2 (2-1) | NK Lucko | 4-3 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 04-09-2026 | NK Uljanik | 3-0 (1-0) | DUGO SELO | 3-9 (2-3) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 30-08-2026 | NK Solin | 1-3 (0-1) | NK Uljanik | 3-2 | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CRO Cup | 26-08-2026 | Tomislav | 4-0 (2-0) | NK Uljanik | 6-4 (1-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 21-08-2026 | NK Uljanik | 3-2 (2-1) | Hrvatski dragovoljac | 2-11 (0-5) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Uljanik | 3-2 | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 22-05-2026 | Kustosija | 1-1 (1-0) | NK Uljanik | 7-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 16-05-2026 | NK Uljanik | 4-3 (2-2) | NK Uskok | 2-4 (1-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | Bjelovar | 3-4 (1-3) | NK Uljanik | 6-2 | W | ||||||||
| CRO D3 | 11-04-2026 | Jadran LP | 2-1 (2-0) | NK Uljanik | 9-1 (5-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 02-04-2026 | NK Uljanik | 3-0 (3-0) | Varteks Varazdin | 5-2 (1-2) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 30-03-2026 | Hrvatski dragovoljac | 2-2 (0-1) | NK Uljanik | 2-2 (1-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Uljanik | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| No Data |
| Inter Zapresic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 30% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 31-10-2026 | Inter Zapresic | 2-1 (0-1) | NK Solin | 6-2 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CRO D3 | 24-10-2026 | Hrvatski dragovoljac | 1-1 (0-0) | Inter Zapresic | 8-5 (3-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| CRO D3 | 17-10-2026 | Inter Zapresic | 2-2 (1-0) | NK Jarun | 5-4 (3-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| CRO D3 | 12-10-2026 | Koprivnica | 1-2 (0-1) | Inter Zapresic | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Inter Zapresic | 0-0 (0-0) | Bjelovar | 7-2 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CRO D3 | 26-09-2026 | DUGO SELO | 3-0 (0-0) | Inter Zapresic | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 19-09-2026 | Varteks Varazdin | 0-2 (0-1) | Inter Zapresic | 7-2 (4-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CRO D3 | 12-09-2026 | Inter Zapresic | 2-3 (1-2) | NK Uskok | 2-6 (0-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 05-09-2026 | NK Grobnican | 2-2 (0-2) | Inter Zapresic | 1-5 (0-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 29-08-2026 | Radnik Krizevci | 0-3 (0-0) | Inter Zapresic | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D3 | 22-08-2026 | Trnje | 3-0 (1-0) | Inter Zapresic | 2-6 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Bjelovar | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | 3-6 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Inter Zapresic | - | L | ||||||||
| CRO D3 | 29-05-2026 | Inter Zapresic | 4-0 (1-0) | NK Zagorec Krapina | 2-5 (1-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 24-05-2026 | Bistra | 2-6 (2-4) | Inter Zapresic | 5-5 (3-1) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | NK Precko Zagreb | 0-4 (0-3) | Inter Zapresic | 9-8 (7-4) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D3 | 25-04-2026 | Inter Zapresic | 3-0 (0-0) | HASK Zagreb | 9-4 (6-1) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Maksimir | 0-5 (0-3) | Inter Zapresic | 4-9 (2-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-01-2026 | Inter Zapresic | 3-3 (0-0) | Koprivnica | - | D | ||||||||
| CRO D3 | 29-11-2025 | NK Zagorec Krapina | 1-1 (0-0) | Inter Zapresic | 8-5 (5-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
NK Uljanik | No Data | Inter Zapresic | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.9 | Loss | 1.3 |
| 9 | Shot(OT) | 12.7 | 9.4 | Shot(OT) | 10.8 |
| 4 | Corner | 5.3 | 3.2 | Corner | 3.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 1.7 | Yellow Card | 1.9 |
| 47% | Fouls | 50.7% | 49% | Fouls | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| NK Uljanik ( 40 Matches) | Inter Zapresic ( 20 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 1 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 9 | 1 | 1 |
NK Zagorec Krapina
GAJ Mace