ทีเด็ดบอล Carrarese vs Modena
‹ คู่ก่อนหน้าBenevento vs Vicenza · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 184 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Padova vs ACD Virtus Entella · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Italy Serie B
🕒 17-10-2026 20:00 น.
คู่ที่ 184 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล62.2พลังทีม67.4CarrareseModenaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @4.0269% @1.80สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.97
Modenaทีมเยือน · อันดับ #3 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🎯
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🛡️
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6Modena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.7พลังที่แท้จริง62.2พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+5.2Modena นำ 5.2 · ตลาดให้เต็ง 51%พลังทีม68.1พลังที่แท้จริง67.4พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านCarrareseรอง 0.5 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️6.0Modenaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนModenaต่อ 0.5 @1.97JOKERทีมบนเจอทีมล่าง
88ทีมเยือน Modena แฮนดิแคป -0.5พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 3.6Modenaกองกลาง🎯55% vs 41%Modenaดาวเด่น 1
£4MBiancoดาวเด่น 2DT£4MTonoliดาวเด่น 3
£4MNielingการ์ดรุกทื่อ💧3.6Carrareseการ์ดรับหลวม🕳️6.6Carrareseการ์ดยิงดุ🔥8.4Modenaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Modenaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Modenaการ์ด 12 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
คู่ที่ 184 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล62.2พลังทีม67.4
CarrareseModena
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @4.0269% @1.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.97
Modenaทีมเยือน · อันดับ #3 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.51🎯
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6Modena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.7
พลังที่แท้จริง62.2
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+5.2
Modena นำ 5.2 · ตลาดให้เต็ง 51%
พลังทีม68.1
พลังที่แท้จริง67.4
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านCarrarese
รอง 0.5 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Modena
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนModena
ต่อ 0.5 @1.97
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง
88ทีมเยือน Modena แฮนดิแคป -0.5
88ทีมเยือน Modena แฮนดิแคป -0.5พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 3.6Modena
กองกลาง🎯55% vs 41%Modena
ดาวเด่น 1
£4MBianco
£4MBiancoดาวเด่น 2DT£4MTonoli
ดาวเด่น 3
£4MNieling
£4MNielingการ์ดรุกทื่อ💧3.6Carrarese
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Carrarese
การ์ดยิงดุ🔥8.4Modena
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Modena
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Modena
การ์ด 12 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Carrarese = วงกลม · Modena = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Carrareseประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Modenaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Semuel Pizzignacco5.9
73Jonas Rouhi6.3
13Fabio Ruggeri6.1
•David Vujevic6.1
6Filippo Oliana6.0
17Luka Topalovic6.5TR10Tommaso Rubino6.4
28Jacopo Martini6.1
9Fabio Abiuso6.3
21Nicholas Bonfanti6.0
11Moustapha Cisse5.9CL1Chichizola L.5.7
PA27Paulo Dentello Azzi5.9
20B.Nieling6.6S6S.Nador6.0
TD77Tonoli D.6.7
8S.Santoro6.3BG16Brugman G.6.0
42Bianco A.6.7
72Olzer G.5.9
70G.Ambrosino6.4
10Caso G.6.1Carrarese4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Modena4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Carrarese vs แนวรุก Modena
4vs324.5 – 18.4 คะแนน
Carrarese คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.0 – 18.9 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Carrarese vs แนวรับ Modena
3vs418.2 – 25.1 คะแนน
Modena คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Carrarese vs Modena
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนModena ต่อ 0.5 @1.97การ์ด 12 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.97การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงModena +5.262.2 vs 67.4
🃏ศึกดาวเด่นModena ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งModenaโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.576/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Modena · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Modena ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.84 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Modena 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Modena ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Modena · คาดสกอร์ 0.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Modena ชนะ 1 ลูก28%
Modena ชนะ 2 ลูก14%
Modena ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Carrarese ชนะ 1 ลูก15%
Carrarese ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Modena ชนะ50%
Modena ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Modena คลีนชีท42%
Carrarese ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Carrarese ไม่แพ้50%
Modena ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่40%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%1-113%0-013%1-011%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Modena)
- โอกาส Modena ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Modena คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
- Modena ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Modena ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Carrarese ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Carrarese
พ1-2ส1-1พ0-1พ0-1พ0-1ช2-0
Modena
ช2-1ช3-0พ0-1ส1-1ช2-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Carrareseยิง 0.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Modenaยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Carrarese
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 11
Modena
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrarese
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Modena
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrarese
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Modena
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Carrarese ชนะ 1เสมอ 1Modena ชนะ 4
- 14-02-2026Modena2 - 0Carrarese
- 02-10-2025Carrarese0 - 0Modena
- 04-05-2025Carrarese2 - 1Modena
- 09-11-2024Modena2 - 0Carrarese
- 12-03-2022Carrarese2 - 3Modena
- 31-10-2021Modena2 - 0Carrarese
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Carrarese@3.82 → @4.02▲ 5.4%
เสมอ@3.37 → @3.421.3%
ทีมเยือน Modena@1.84 → @1.801.8%
คู่อื่นใน Serie B 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 4-3-3)
Carrarese
0
13F.Ruggeri
6Oliana F.
33F.Reale
7Niccolò Belloni
23Braunoder M.
18N.Schiavi
77Parlanti G.
73Rouhi J.
0
9F.Abiuso
Modena
10Caso G.
70G.Ambrosino
72Olzer G.
42Bianco A.
16Brugman G.
8S.Santoro
77Tonoli D.
6S.Nador
20B.Nieling
27Paulo Dentello Azzi
1Chichizola L.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.80 | 3.55 | 1.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 2.02 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.80 | 3.55 | 1.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 2.02 | -0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.30 | 1.86 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 4.50 | 3.40 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 4.70 | 3.50 | 1.79 | 1.82 | 2.5 | 1.99 | 1.79 | -0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 4.20 | 3.40 | 1.78 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | 1.80 | -0.5/1 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 3.90 | 3.50 | 1.80 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.99 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.96 | 1.79 | -0.5/1 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.80 | 3.60 | 1.86 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 2.00 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.95 | 3.65 | 1.81 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 2.08 | -0.5 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 3.80 | 3.60 | 1.86 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 2.00 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.95 | 3.65 | 1.81 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 2.08 | -0.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 3.65 | 3.27 | 1.85 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.77 | 3.30 | 1.81 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.81 | -0.5/1 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 3.93 | 3.77 | 1.88 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 4.18 | 3.81 | 1.84 | 1.88 | 2.5 | 2.00 | 2.06 | -0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.50 | 1.80 | 1.76 | 2.5 | 1.97 | 1.77 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 4.50 | 3.45 | 1.78 | 1.80 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | -0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.59 | 3.46 | 2.02 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.92 | 3.56 | 1.79 | 1.90 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | -0.5/1 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 4.00 | 3.30 | 1.85 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.91 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.80 | 1.83 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | -0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 4.00 | 3.40 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.20 | 3.50 | 1.85 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 3.47 | 3.25 | 2.09 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 2.44 | 0 | 1.49 | |
| Live | 4.23 | 3.56 | 1.81 | 1.96 | 2.5/3 | 1.79 | 2.26 | 0/-0.5 | 1.51 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-18] Carrarese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 6 | 4 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 6 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [ITA D2-3] Modena | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Carrarese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 1 (17%) Lose 4 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 17% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 14-02-2026 | Modena | 2-0 (1-0) | Carrarese | 6-5 (2-2) | 1.66 | 3.50 | 5.25 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ITA D2 | 02-10-2025 | Carrarese | 0-0 (0-0) | Modena | 4-6 (2-1) | 2.65 | 3.10 | 2.65 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA D2 | 04-05-2025 | Carrarese | 2-1 (1-0) | Modena | 0-6 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 09-11-2024 | Modena | 2-0 (1-0) | Carrarese | 4-3 (1-0) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 12-03-2022 | Carrarese | 2-3 (0-1) | Modena | 5-6 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 31-10-2021 | Modena | 2-0 (1-0) | Carrarese | 2-9 (2-5) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Carrarese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 11-10-2026 | Padova | 0-2 (0-1) | Carrarese | 5-1 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.60 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Benevento | 11-3 (5-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Catanzaro | 1-0 (0-0) | Carrarese | 2-5 (1-1) | 1.76 | 3.25 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Empoli | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.57 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Ascoli | 1-1 (0-0) | Carrarese | 10-9 (5-3) | 1.90 | 3.20 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Carrarese | 1-2 (0-1) | Mantova | 2-3 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA Cup | 16-08-2026 | Torino | 1-0 (1-0) | Carrarese | 4-3 (2-1) | 1.37 | 4.33 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | ACD Virtus Entella | 0-1 (0-0) | Carrarese | 4-2 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Napoli | 2-0 (2-0) | Carrarese | 3-5 (3-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (1-0) | Carrarese | 5-5 (0-3) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Carrarese | 0-0 (0-0) | Cesena | 10-4 (5-3) | 2.20 | 3.30 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Frosinone | 3-0 (0-0) | Carrarese | 8-8 (4-3) | 1.56 | 3.90 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| ITA D2 | 19-04-2026 | Carrarese | 2-2 (1-1) | Pescara | 6-5 (1-2) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 13-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (2-0) | Carrarese | 4-8 (4-3) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 07-04-2026 | Carrarese | 3-1 (2-0) | Spezia | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 22-03-2026 | Bari | 0-3 (0-0) | Carrarese | 12-6 (6-3) | 2.57 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 19-03-2026 | Carrarese | 2-0 (0-0) | Sampdoria | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 14-03-2026 | Juve Stabia | 1-1 (1-0) | Carrarese | 6-8 (3-4) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA D2 | 08-03-2026 | Carrarese | 0-1 (0-1) | Palermo | 9-5 (5-3) | 3.40 | 3.30 | 2.05 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 05-03-2026 | Carrarese | 3-3 (1-2) | Catanzaro | 4-2 (2-1) | 2.32 | 3.25 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
| Modena Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 12-10-2026 | Modena | 3-2 (1-2) | Verona | 3-4 (1-2) | 1.85 | 3.25 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 21-09-2026 | Modena | 2-1 (0-1) | Empoli | 3-2 (2-1) | 1.66 | 3.40 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | SudTirol | 1-1 (1-0) | Modena | 5-7 (3-4) | 2.75 | 2.82 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Modena | 0-1 (0-1) | Avellino | 12-2 (5-1) | 1.75 | 3.30 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 29-08-2026 | Cremonese | 0-3 (0-2) | Modena | 8-2 (1-2) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Benevento | 1-2 (1-0) | Modena | 7-4 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ITA Cup | 16-08-2026 | Venezia | 3-2 (1-2) | Modena | 10-3 (5-0) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Modena | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 1-0 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Trento | 0-1 (0-0) | Modena | 3-4 (0-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Cagliari | 1-0 (0-0) | Modena | 0-8 (0-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Modena | 5-0 (3-0) | Virtus Bolzano | 9-2 (3-1) | W | ||||||||
| ITA D2 | 12-05-2026 | Modena | 0-1 (0-0) | Juve Stabia | 2-4 (2-1) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Avellino | 1-0 (1-0) | Modena | 6-0 (2-0) | 1.71 | 3.50 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Modena | 2-1 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 2-4 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Monza | 1-0 (1-0) | Modena | 5-4 (3-1) | 1.76 | 3.40 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Modena | 1-2 (1-0) | Frosinone | 2-6 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 15-04-2026 | Catanzaro | 2-2 (2-1) | Modena | 5-5 (3-2) | 2.80 | 3.30 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ITA D2 | 11-04-2026 | SudTirol | 1-1 (0-1) | Modena | 7-9 (3-7) | 2.85 | 3.10 | 2.32 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA D2 | 06-04-2026 | Bari | 3-1 (2-0) | Modena | 4-7 (4-5) | 4.20 | 3.30 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 22-03-2026 | Modena | 2-1 (1-0) | Mantova | 1-4 (0-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 25-10 | Away | Palermo | 8 Days |
| ITA D2 | 29-10 | Home | Arezzo | 11 Days |
| ITA D2 | 01-11 | Away | Verona | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 24-10 | Home | Cesena | 7 Days |
| ITA D2 | 28-10 | Away | Vicenza | 10 Days |
| ITA D2 | 31-10 | Home | Mantova | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.25 | 2.23 | 2.29 | 4.25 | 2.23 | 2.29 | 1.74 | 1 | 2.06 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Initial | 3.80 | 3.55 | 1.80 | 3.80 | 3.55 | 1.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 2.02 | -0.5 | 1.80 | 2.02 | -0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.25 | 2.50 | 4.75 | 2.25 | 2.38 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 4.00 | 3.30 | 1.86 | 4.50 | 3.40 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.02 | 2.15 | 2.33 | 4.02 | 2.15 | 2.33 | 1.86 | 1 | 2.00 | 1.86 | 1 | 2.00 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Initial | 3.65 | 3.27 | 1.85 | 3.77 | 3.30 | 1.81 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | -0.5 | 1.85 | 1.81 | -0.5/1 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 0.6 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1 |
| 15.7 | Shot(OT) | 11.3 | 14.4 | Shot(OT) | 9.9 |
| 5.7 | Corner | 4.3 | 4.4 | Corner | 4.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.7 |
| 13 | Fouls | 10.3 | 13.2 | Fouls | 11.3 |
| 40.3% | Possession | 57.3% | 40.5% | Possession | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Carrarese ( 44 Matches) | Modena ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 6 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 3 | 6 |
Ascoli
Empoli
Benevento
Vicenza
Padova
ACD Virtus Entella