ทีเด็ดบอล Benevento vs Vicenza
‹ คู่ก่อนหน้าAscoli vs Empoli · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 183 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Carrarese vs Modena · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Italy Serie B
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Beneventoเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 183 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล64.9พลังทีม62.8BeneventoVicenzaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @2.0137% @3.36สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.83🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🎯
Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
✓ ชนะ
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.2VS2🛡️
Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0Benevento ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม64.9พลังที่แท้จริง64.9พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+2.1Benevento นำ 2.1 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม (ประมาณการ)65.4พลังที่แท้จริง62.8พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBeneventoต่อ 0.5 @2.01พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Beneventoแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Beneventoดาวเด่น 1
£3MCherubiniดาวเด่น 2
£1MOkerekeดาวเด่น 3
£1MManniniการ์ดยิงดุ🔥10.2Beneventoการ์ดรับหลวม🕳️10.8Vicenzaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Beneventoการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVicenzaรอง 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Beneventoการ์ดยิงดุ🔥9.0Vicenzaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.99พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Beneventoเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 183 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล64.9พลังทีม62.8
BeneventoVicenza
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @2.0137% @3.36
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.83
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.51🎯
Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2

Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
✓ ชนะ
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.22🛡️
Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.1

Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0

Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0Benevento ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม64.9
พลังที่แท้จริง64.9
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+2.1
Benevento นำ 2.1 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม (ประมาณการ)65.4
พลังที่แท้จริง62.8
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBenevento
ต่อ 0.5 @2.01
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Benevento
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Benevento
ดาวเด่น 1
£3MCherubini
£3MCherubiniดาวเด่น 2
£1MOkereke
£1MOkerekeดาวเด่น 3
£1MMannini
£1MManniniการ์ดยิงดุ🔥10.2Benevento
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Vicenza
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Benevento
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVicenza
รอง 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6Benevento
การ์ดยิงดุ🔥9.0Vicenza
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.99
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Benevento = วงกลม · Vicenza = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Beneventoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Vicenzaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
26Gianmarco Vannucchi5.9
20Beruatto P.6.0PS23Pietro Saio5.8
14Stefano Scognamillo5.9
77Edoardo Pierozzi5.9SA6Siatounis A.5.8
8Mattia Maita5.9
28Christian Kouan5.9
29Okereke D.6.2SF9Salvemini F.5.8
LD11Lamesta D.6.0
16Riccardo Gagno5.9
5Riccardo Marchizza6.1
66Andrea Papetti6.0TS27Thomas Sandon5.9
GC14Giuseppe Cuomo5.9
21Tommaso Corazza6.2
99Alessandro Pietrelli5.9
4Marco Carraro5.9
33Silvio Merkaj6.0
11Gabriele Moncini5.9
9Claudio Morra5.8Benevento4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Vicenza4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Benevento vs แนวรุก Vicenza
4vs323.5 – 17.7 คะแนน
Benevento คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.5 – 18.0 คะแนน
Vicenza คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Benevento vs แนวรับ Vicenza
3vs418.0 – 23.8 คะแนน
Vicenza คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Vicenza คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Benevento vs Vicenza
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBenevento ต่อ 0.5 @2.01การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.99การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBenevento +2.164.9 vs 62.8
🃏ศึกดาวเด่นBenevento ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBeneventoโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 10 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Benevento · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Benevento ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @1.92 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Benevento 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Benevento ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Benevento · คาดสกอร์ 1.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Benevento ชนะ 1 ลูก21%
Benevento ชนะ 2 ลูก14%
Benevento ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ26%
Vicenza ชนะ 1 ลูก15%
Vicenza ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Benevento ชนะ47%
Benevento ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Benevento คลีนชีท23%
Vicenza ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Benevento ไม่แพ้73%
Vicenza ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%2-27%1-07%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Benevento)
- โอกาส Benevento ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Vicenza เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Benevento ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Vicenza ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Benevento
ส1-1พ0-1ช3-1ช1-0พ1-2ช2-0
Vicenza
พ0-3ส2-2ส1-1พ1-2พ1-2พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Beneventoยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Vicenzaยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Benevento
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Vicenza
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benevento
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Vicenza
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benevento
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Vicenza
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Benevento ชนะ 3เสมอ 2Vicenza ชนะ 1
- 17-05-2026Vicenza1 - 4Benevento
- 10-04-2022Benevento1 - 0Vicenza
- 01-12-2021Vicenza2 - 3Benevento
- 22-04-2017Benevento0 - 0Vicenza
- 26-11-2016Vicenza0 - 0Benevento
- 15-08-2010Vicenza2 - 1Benevento
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Benevento@2.02 → @2.010.7%
เสมอ@3.33 → @3.330.2%
ทีมเยือน Vicenza@3.29 → @3.361.9%
คู่อื่นใน Serie B 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 3-5-2)
Benevento
26Gianmarco Vannucchi
20Beruatto P.
23Pietro Saio
14Stefano Scognamillo
77Edoardo Pierozzi
6Siatounis A.
8Mattia Maita
28Christian Kouan
29Okereke D.
9Salvemini F.
11Lamesta D.
Vicenza
33S.Merkaj
11Moncini G.
28Caferri L.
26Pellizzari G.
29Zonta L.
10Valoti M.
27Thomas Sandon
5Marchizza R.
6Leverbe M.
14Cuomo G.
0
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.55 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.01 | 3.55 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 1.96 | 3.25 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.02 | 3.70 | 3.50 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.02 | 3.30 | 3.50 | 2.03 | 2.5/3 | 1.80 | 2.01 | 0.5 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 1.99 | 2.5/3 | 1.82 | 2.03 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.25 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.05 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.03 | 3.55 | 3.30 | 2.05 | 2.5/3 | 1.82 | 2.03 | 0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.25 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.05 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.03 | 3.55 | 3.30 | 2.05 | 2.5/3 | 1.82 | 2.03 | 0.5 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 2.09 | 3.18 | 3.03 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.09 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.22 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.78 | 3.39 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.04 | 3.73 | 3.46 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 2.04 | 0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 1.91 | 2.5/3 | 1.82 | 1.96 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.50 | 1.97 | 2.5/3 | 1.76 | 1.98 | 0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.39 | 3.55 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.03 | 3.56 | 3.75 | 1.86 | 2.5 | 2.02 | 2.04 | 0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.40 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.35 | 3.21 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.56 | 0 | 2.28 | |
| Live | 1.99 | 3.58 | 3.48 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.71 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-8] Benevento | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
| [ITA D2-17] Vicenza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Benevento Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 2 (33%) Lose 1 (17%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 17% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 17-05-2026 | Vicenza | 1-4 (0-2) | Benevento | 4-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 10-04-2022 | Benevento | 1-0 (0-0) | Vicenza | 8-2 (5-0) | 1.67 | 3.50 | 5.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA D2 | 01-12-2021 | Vicenza | 2-3 (0-1) | Benevento | 10-3 (7-0) | 3.30 | 3.10 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 22-04-2017 | Benevento | 0-0 (0-0) | Vicenza | 4-5 (2-2) | 1.60 | 3.40 | 7.00 | D | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | L | U |
| ITA D2 | 26-11-2016 | Vicenza | 0-0 (0-0) | Benevento | 3-3 (2-1) | 2.75 | 3.00 | 2.60 | D | 1.98 | 0 | 1.88 | D | U |
| ITA Cup | 15-08-2010 | Vicenza | 2-1 (2-1) | Benevento | - | 1.72 | 3.20 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Benevento Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 10-10-2026 | Benevento | 2-0 (1-0) | Cesena | 5-5 (1-3) | 1.95 | 3.30 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Frosinone | 2-1 (2-0) | Benevento | 8-6 (7-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Benevento | 11-3 (5-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Benevento | 3-1 (1-1) | Verona | 4-9 (3-6) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 05-09-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Benevento | 8-5 (2-3) | 2.05 | 3.00 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Benevento | 1-1 (0-0) | SudTirol | 11-1 (3-0) | 2.05 | 3.10 | 3.70 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | D |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Benevento | 1-2 (1-0) | Modena | 7-4 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA Cup | 15-08-2026 | Fiorentina | 4-1 (2-0) | Benevento | 4-5 (2-1) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | 7-6 (3-2) | 1.71 | 3.50 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Frosinone | 2-2 (1-1) | Benevento | 4-5 (1-3) | 1.60 | 3.40 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | Benevento | 2-2 (2-1) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | AS Ostia Mare | 0-2 (0-2) | Benevento | 3-2 (2-0) | 4.75 | 3.50 | 1.60 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 17-05-2026 | Vicenza | 1-4 (0-2) | Benevento | 4-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 10-05-2026 | Benevento | 1-0 (1-0) | Arezzo | 5-2 (1-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Benevento | 2-2 (1-1) | Audace Cerignola | 3-3 (1-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Giugliano | 1-1 (0-1) | Benevento | 4-8 (1-6) | 4.33 | 3.40 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | 3-0 (2-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 06-04-2026 | Salernitana | 0-1 (0-0) | Benevento | 4-3 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Benevento | 1-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 4-1 (3-1) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 24-03-2026 | AC Monopoli | 2-1 (1-1) | Benevento | 4-7 (3-5) | 5.00 | 3.10 | 1.67 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Vicenza Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 13% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 10-10-2026 | Vicenza | 0-3 (0-1) | Pisa | 6-12 (3-3) | 2.60 | 3.10 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Vicenza | 1-2 (0-2) | FC Koper | - | L | ||||||||
| ITA D2 | 20-09-2026 | Verona | 2-1 (0-0) | Vicenza | 3-5 (1-2) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Vicenza | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 8-5 (4-1) | 2.01 | 3.00 | 3.80 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | ACD Virtus Entella | 2-2 (1-1) | Vicenza | 4-4 (3-2) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Avellino | 3-0 (2-0) | Vicenza | 2-7 (0-4) | 2.50 | 3.10 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 22-08-2026 | Vicenza | 3-2 (1-1) | Catanzaro | 10-6 (5-4) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ITA Cup | 09-08-2026 | Vicenza | 1-1 (1-1) | Catania | 3-5 (0-5) | 1.76 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-08-2026 | Vicenza | 4-0 (2-0) | Luparense FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Genoa | 2-2 (1-0) | Vicenza | 1-6 (1-2) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 17-05-2026 | Vicenza | 1-4 (0-2) | Benevento | 4-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 02-05-2026 | Arezzo | 2-5 (0-2) | Vicenza | 2-5 (0-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Triestina | 1-6 (0-3) | Vicenza | 1-10 (0-4) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 5-3 (1-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Vicenza | 3-1 (2-1) | Novara | 4-8 (0-5) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Lecco | 2-0 (1-0) | Vicenza | 1-6 (1-5) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Vicenza | 1-1 (1-1) | Brescia | 5-6 (2-3) | 1.80 | 3.10 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 21-03-2026 | Renate AC | 1-3 (1-0) | Vicenza | 2-4 (0-2) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 17-03-2026 | Vicenza | 2-1 (1-0) | Inter Milan U23 | 3-6 (2-1) | 1.44 | 3.70 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| ITA SC | 07-03-2026 | Giana | 1-3 (0-1) | Vicenza | 0-7 (0-2) | 5.50 | 3.20 | 1.62 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 25-10 | Away | Arezzo | 7 Days |
| ITA D2 | 28-10 | Home | Catanzaro | 10 Days |
| ITA D2 | 31-10 | Away | Cremonese | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 24-10 | Away | Empoli | 6 Days |
| ITA D2 | 28-10 | Home | Modena | 10 Days |
| ITA D2 | 02-11 | Away | Palermo | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.24 | 3.60 | 2.53 | 2.24 | 3.60 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.70 | 1 | 2.11 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.01 | 3.55 | 3.10 | 2.01 | 3.55 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.25 | 4.00 | 2.60 | 2.30 | 4.00 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.96 | 3.25 | 3.75 | 2.00 | 3.25 | 3.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.19 | 3.43 | 2.51 | 2.19 | 3.48 | 1.75 | 1 | 2.12 | 1.75 | 1 | 2.12 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.16 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.09 | 3.18 | 3.03 | 2.01 | 3.20 | 3.22 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.09 | 0.5 | 1.79 | 2.01 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.8 |
| 13.3 | Shot(OT) | 19.5 | 12.4 | Shot(OT) | 14.4 |
| 4.7 | Corner | 5.5 | 5.8 | Corner | 6.1 |
| 4 | Yellow Card | 1.5 | 2.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 15 | Fouls | 14 | 12.9 | Fouls | 15.8 |
| 45.7% | Possession | 45.5% | 49.6% | Possession | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Benevento ( 6 Matches) | Vicenza ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
Ascoli
Empoli
Carrarese
Modena
Padova
ACD Virtus Entella