ทีเด็ดบอล Mlada Boleslav vs Teplice
‹ คู่ก่อนหน้าArtis Brno vs Bohemians 1905 · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 207 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slavia Praha vs Hradec Kralove · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Mlada Boleslavเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 207 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSMlada BoleslavTepliceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0841% @2.97สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95Tepliceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslavต่อ 0/0.5 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 50%Mlada Boleslavแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Mlada Boleslavการ์ดยิงดุ🔥13.8Mlada Boleslavการ์ดรับหลวม🕳️9.0Tepliceการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Mlada Boleslavการ์ดได้ราคา💰7/10Mlada Boleslavการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTepliceรอง 0/0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥13.2Tepliceการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.2ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mlada Boleslavเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 207 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Mlada BoleslavTeplice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0841% @2.97
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Tepliceทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslav
ต่อ 0/0.5 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 50%Mlada Boleslav
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Mlada Boleslav
การ์ดยิงดุ🔥13.8Mlada Boleslav
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Teplice
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Mlada Boleslav
การ์ดได้ราคา💰7/10Mlada Boleslav
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTeplice
รอง 0/0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥13.2Teplice
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.2ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mlada Boleslav vs Teplice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslav ต่อ 0/0.5 @1.84การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMlada Boleslavโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 3 · 7 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mlada Boleslav · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mlada Boleslav ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @1.90 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mlada Boleslav 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mlada Boleslav ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mlada Boleslav · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mlada Boleslav ชนะ 1 ลูก19%
Mlada Boleslav ชนะ 2 ลูก14%
Mlada Boleslav ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Teplice ชนะ 1 ลูก16%
Teplice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Mlada Boleslav ชนะ47%
Mlada Boleslav ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Mlada Boleslav คลีนชีท24%
Teplice ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mlada Boleslav ไม่แพ้72%
Teplice ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%2-07%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mlada Boleslav)
- โอกาส Mlada Boleslav ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.08 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.90 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (43%)
- Mlada Boleslav ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Teplice เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Mlada Boleslav ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Teplice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Teplice ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mlada Boleslav
พ0-3ช3-0ช2-0ช3-1พ0-3พ0-1
Teplice
ช3-1พ0-2ช5-0ช2-0ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mlada Boleslavยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Tepliceยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mlada Boleslav
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 12
Teplice
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mlada Boleslav
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Teplice
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mlada Boleslav
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Teplice
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mlada Boleslav ชนะ 4เสมอ 2Teplice ชนะ 2
- 23-05-2026Mlada Boleslav0 - 2Teplice
- 15-02-2026Mlada Boleslav0 - 0Teplice
- 13-09-2025Teplice2 - 3Mlada Boleslav
- 04-05-2025Mlada Boleslav1 - 0Teplice
- 08-02-2025Mlada Boleslav2 - 1Teplice
- 01-09-2024Teplice1 - 2Mlada Boleslav
- 13-04-2024Mlada Boleslav1 - 2Teplice
- 10-01-2024Mlada Boleslav2 - 2Teplice
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mlada Boleslav@2.00 → @2.08▲ 3.8%
เสมอ@3.47 → @3.421.4%
ทีมเยือน Teplice@3.11 → @2.97▼ 4.6%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.05 | 3.65 | 2.96 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.05 | 3.65 | 2.96 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.10 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.25 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.07 | 3.40 | 2.91 | 1.89 | 2.5/3 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.16 | 3.40 | 2.76 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 2.07 | 3.40 | 2.91 | 1.89 | 2.5/3 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.16 | 3.40 | 2.76 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 2.00 | 3.25 | 2.98 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.13 | 3.10 | 2.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.40 | 3.14 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.13 | 3.55 | 3.07 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.73 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.82 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.27 | 3.52 | 2.88 | 1.95 | 3 | 1.83 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.17 | 3.47 | 3.28 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.30 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.35 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.15 | 3.35 | 3.10 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.40 | 3.30 | 1.74 | 2.5 | 1.97 | 1.48 | 0 | 2.35 | |
| Live | 2.09 | 3.54 | 3.15 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-7] Mlada Boleslav | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 13 | 17 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 1 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 9 | 7 | 16 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 50.0% |
| [CZE D1-4] Teplice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 18 | 16 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 10 | 11 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mlada Boleslav Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 23-05-2026 | Mlada Boleslav | 0-2 (0-0) | Teplice | 19-3 (6-3) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| CZE D1 | 15-02-2026 | Mlada Boleslav | 0-0 (0-0) | Teplice | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 13-09-2025 | Teplice | 2-3 (2-3) | Mlada Boleslav | 4-5 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 04-05-2025 | Mlada Boleslav | 1-0 (0-0) | Teplice | 3-6 (1-4) | 2.05 | 3.40 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE D1 | 08-02-2025 | Mlada Boleslav | 2-1 (1-0) | Teplice | 2-12 (0-7) | 1.95 | 3.25 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE D1 | 01-09-2024 | Teplice | 1-2 (1-1) | Mlada Boleslav | 7-3 (3-2) | 2.38 | 3.40 | 2.88 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE D1 | 13-04-2024 | Mlada Boleslav | 1-2 (0-0) | Teplice | 12-5 (2-3) | 1.75 | 3.75 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| TIP CUP | 10-01-2024 | Mlada Boleslav | 2-2 (2-1) | Teplice | 2-4 | 1.62 | 3.80 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 04-11-2023 | Teplice | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav | 5-3 (4-2) | 3.10 | 3.50 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE D1 | 25-04-2023 | Teplice | 1-1 (1-0) | Mlada Boleslav | 4-6 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE D1 | 06-11-2022 | Mlada Boleslav | 3-0 (1-0) | Teplice | 7-2 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 02-07-2022 | Mlada Boleslav | 3-2 (2-2) | Teplice | 9-7 (6-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| TIP CUP | 12-01-2022 | Mlada Boleslav | 4-1 (0-1) | Teplice | 6-1 (2-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE D1 | 19-12-2021 | Teplice | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav | 5-6 (3-4) | 4.00 | 3.60 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE D1 | 21-08-2021 | Mlada Boleslav | 3-1 (2-1) | Teplice | 8-1 (3-1) | 1.44 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| CZE D1 | 11-04-2021 | Teplice | 1-3 (1-1) | Mlada Boleslav | 5-11 (3-5) | 2.90 | 3.25 | 2.40 | W | 2.10 | 0 | 1.70 | W | O |
| CZEC | 07-04-2021 | Teplice | 2-1 (1-0) | Mlada Boleslav | 7-7 (3-3) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 06-12-2020 | Mlada Boleslav | 0-2 (0-1) | Teplice | 4-4 (1-2) | 1.65 | 4.00 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE D1 | 01-12-2019 | Mlada Boleslav | 3-1 (0-0) | Teplice | 5-5 (2-5) | 1.61 | 3.75 | 5.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 18-09-2019 | Teplice | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav | 7-1 (3-0) | 2.80 | 3.25 | 2.37 | L | 2.08 | 0 | 1.72 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mlada Boleslav Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 14-10-2026 | Bohemians 1905 | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav | 1-3 (1-1) | 2.25 | 3.30 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE D1 | 10-10-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav | 7-12 (2-5) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Mlada Boleslav | 3-1 (2-1) | Marila Pribram | 8-2 (6-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Mlada Boleslav | 2-0 (1-0) | Brno | 8-4 (5-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| CZEC | 15-09-2026 | Trinec | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav | 4-9 (1-4) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | U |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Slovan Liberec | 3-0 (1-0) | Mlada Boleslav | 7-4 (3-1) | 1.70 | 3.60 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE D1 | 06-09-2026 | Mlada Boleslav | 4-0 (2-0) | Banik Ostrava | 1-8 (0-4) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Meteor Praha | 0-4 (0-3) | Mlada Boleslav | 3-9 (2-5) | 13.00 | 6.50 | 1.14 | W | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 22-08-2026 | Mlada Boleslav | 2-1 (1-0) | Synot Slovacko | 5-6 (2-3) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 15-08-2026 | Pardubice | 1-1 (1-0) | Mlada Boleslav | 4-10 (3-9) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Mlada Boleslav | 2-0 (2-0) | AC Sparta Prague | 1-7 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CZE D1 | 02-08-2026 | Sigma Olomouc | 2-2 (1-1) | Mlada Boleslav | 8-6 (2-4) | 1.75 | 3.60 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE D1 | 27-07-2026 | Artis Brno | 2-4 (1-2) | Mlada Boleslav | 2-6 (1-3) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Mlada Boleslav | 4-0 (0-0) | SV Ried | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Energie Cottbus | 2-4 (1-1) | Mlada Boleslav | 4-2 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Mlada Boleslav | 3-0 (2-0) | FK MAS Taborsko | 10-1 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Mlada Boleslav | 3-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | 3-4 (2-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Baumit Jablonec | 5-0 (3-0) | Mlada Boleslav | 10-7 (6-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Dukla Prague | 0-2 (0-1) | Mlada Boleslav | 3-3 (2-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 23-05-2026 | Mlada Boleslav | 0-2 (0-0) | Teplice | 19-3 (6-3) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| Teplice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 11-10-2026 | Teplice | 1-1 (0-1) | Sigma Olomouc | 7-5 (2-4) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Teplice | 2-0 (1-0) | Dynamo Dresden | - | 2.20 | 4.10 | 2.38 | W | |||||
| CZE D1 | 20-09-2026 | Hradec Kralove | 0-2 (0-1) | Teplice | 7-3 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | FK MAS Taborsko | 0-5 (0-2) | Teplice | 7-3 (2-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Slavia Praha | 0-6 (0-2) | 5.25 | 3.80 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 06-09-2026 | Tescoma Zlin | 1-3 (0-1) | Teplice | 5-6 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| CZE D1 | 30-08-2026 | Teplice | 2-0 (0-0) | Baumit Jablonec | 6-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Krimice | 1-2 (0-1) | Teplice | 7-8 (1-6) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 23-08-2026 | Teplice | 0-2 (0-1) | Brno | 4-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 15-08-2026 | AC Sparta Prague | 4-1 (3-1) | Teplice | 10-7 (7-2) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Teplice | 5-5 (3-4) | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-0) | 4.50 | 3.60 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Slovan Liberec | 0-1 (0-0) | Teplice | 3-8 (0-5) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZE D1 | 25-07-2026 | Teplice | 3-1 (1-0) | Bohemians 1905 | 10-4 (8-2) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MFK Ruzomberok | 0-3 (0-1) | Teplice | 8-3 (4-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 13-07-2026 | FC Wacker Innsbruck | 0-3 (0-1) | Teplice | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Teplice | 3-0 (2-0) | FK MAS Taborsko | 6-5 (4-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Teplice | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | 7-5 (4-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Teplice | 2-0 (1-0) | Spartak Trnava | 2-0 (1-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 23-05-2026 | Mlada Boleslav | 0-2 (0-0) | Teplice | 19-3 (6-3) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE D1 | 16-05-2026 | Teplice | 2-0 (0-0) | Dukla Prague | 3-3 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Away | Slavia Praha | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | Hradec Kralove | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Away | Baumit Jablonec | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Home | Artis Brno | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Away | Synot Slovacko | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Home | Pardubice | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.24 | 3.45 | 2.61 | 2.24 | 3.45 | 2.08 | 1/1.5 | 1.68 | 2.08 | 1/1.5 | 1.68 | 2.12 | 0/0.5 | 1.65 | 2.12 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 2.05 | 3.65 | 2.96 | 2.05 | 3.65 | 2.96 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.30 | 4.00 | 2.63 | 2.38 | 3.60 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.50 | 2.23 | 3.41 | 2.50 | 2.23 | 3.41 | 1.65 | 1 | 2.17 | 1.65 | 1 | 2.17 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.00 | 3.25 | 2.98 | 2.13 | 3.10 | 2.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 3 | 2.3 | Goal | 2.2 |
| 0.3 | Loss | 0 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 14 | Shot(OT) | 4 | 15.7 | Shot(OT) | 12.4 |
| 8.3 | Corner | 3 | 6.1 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1 | Yellow Card | 1.7 |
| 7 | Fouls | 0 | 10.9 | Fouls | 14.4 |
| 59.7% | Possession | 69.5% | 55.4% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Mlada Boleslav ( 43 Matches) | Teplice ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 6 | 5 |
Slavia Praha