ทีเด็ดบอล Artis Brno vs Bohemians 1905
‹ คู่ก่อนหน้าPardubice vs Tescoma Zlin · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 206 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mlada Boleslav vs Teplice · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Artis Brnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 206 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSArtis BrnoBohemians 1905ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4149% @2.53สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95Bohemians 1905ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArtis Brnoต่อ 0 @1.84การ์ดยิงดุ🔥7.2Artis Brnoการ์ดรับหลวม🕳️6.0Bohemians 1905การ์ดได้ราคา💰7/10Artis Brnoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBohemians 1905รอง 0 @1.95แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Bohemians 1905แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Bohemians 1905การ์ดรับหลวม🕳️7.8Artis Brnoการ์ดยิงดุ🔥9.6Bohemians 1905การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Artis Brnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 206 / 41220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
Artis BrnoBohemians 1905
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4149% @2.53
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Bohemians 1905ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArtis Brno
ต่อ 0 @1.84
การ์ดยิงดุ🔥7.2Artis Brno
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Bohemians 1905
การ์ดได้ราคา💰7/10Artis Brno
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBohemians 1905
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Bohemians 1905
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Bohemians 1905
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Artis Brno
การ์ดยิงดุ🔥9.6Bohemians 1905
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Artis Brno vs Bohemians 1905
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBohemians 1905 รอง 0 @1.95การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArtis Brnoโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Artis Brno · บิลหลัก 1X2 @2.41
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Artis Brno ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.41 · ควรเป็น @2.42 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Artis Brno 2 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Artis Brno ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Artis Brno · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Artis Brno ชนะ 1 ลูก22%
Artis Brno ชนะ 2 ลูก10%
Artis Brno ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Bohemians 1905 ชนะ 1 ลูก19%
Bohemians 1905 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Artis Brno ชนะ37%
Artis Brno ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Artis Brno คลีนชีท25%
Bohemians 1905 ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Artis Brno ไม่แพ้64%
Bohemians 1905 ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Artis Brno)
- โอกาส Artis Brno ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Artis Brno ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Bohemians 1905 รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Bohemians 1905 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Bohemians 1905 ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Artis Brno
พ0-3พ1-2ช3-0ส0-0ช3-0ช4-2
Bohemians 1905
ช2-0พ1-2ส0-0ช5-0ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Artis Brnoยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Bohemians 1905ยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Artis Brno
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Bohemians 1905
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Artis Brno
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Bohemians 1905
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Artis Brno
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Bohemians 1905
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Artis Brno@2.50 → @2.41▼ 3.5%
เสมอ@3.28 → @3.270.2%
ทีมเยือน Bohemians 1905@2.45 → @2.53▲ 3.3%
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.39 | 3.45 | 2.54 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.82 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.39 | 3.45 | 2.54 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.82 | 0 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.30 | 2.40 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.48 | 3.30 | 2.60 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.47 | 3.40 | 2.60 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.45 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.86 | 0 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.39 | 3.25 | 2.54 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.43 | 3.25 | 2.50 | 1.86 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.39 | 3.25 | 2.54 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.43 | 3.25 | 2.50 | 1.86 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | 0 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 2.47 | 3.08 | 2.42 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.39 | 3.06 | 2.51 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.86 | 0 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.51 | 3.26 | 2.55 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.54 | 3.36 | 2.60 | 1.88 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.60 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.55 | 3.35 | 2.60 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 3.13 | 3.53 | 2.13 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.62 | 3.43 | 2.64 | 1.85 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.70 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.65 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.25 | 2.65 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.49 | 3.40 | 2.56 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-13] Artis Brno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20 | 8 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 13 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 3 | 7 | 2 | 13 | 3 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 8 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 9 | 2 | 0.0% |
| [CZE D1-9] Bohemians 1905 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 11 | 11 | 15 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 6 | 6 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Artis Brno Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Artis Brno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 10-10-2026 | Hradec Kralove | 2-4 (1-1) | Artis Brno | 4-5 (0-5) | 1.45 | 4.00 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Artis Brno | 3-0 (3-0) | Trencin | 10-0 (4-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Artis Brno | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec | 6-3 (2-2) | 5.00 | 3.75 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | Vitkovice | 0-3 (0-0) | Artis Brno | 1-6 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Brno | 2-1 (2-0) | Artis Brno | 5-4 (3-1) | 1.50 | 3.90 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Artis Brno | 0-3 (0-3) | FC Viktoria Plzen | 5-2 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.38 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | D |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Pardubice | 1-2 (1-0) | Artis Brno | 5-3 (1-3) | 1.48 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Uhersky Brod | 0-2 (0-1) | Artis Brno | 3-7 (1-4) | 8.50 | 4.50 | 1.29 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 22-08-2026 | Artis Brno | 0-4 (0-2) | AC Sparta Prague | 3-2 (2-1) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D1 | 16-08-2026 | Banik Ostrava | 1-0 (1-0) | Artis Brno | 2-4 (0-1) | 1.42 | 4.20 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE D1 | 10-08-2026 | Artis Brno | 1-2 (0-1) | Sigma Olomouc | 2-5 (2-3) | 4.33 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 01-08-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (0-0) | Artis Brno | 10-2 (4-1) | 1.38 | 4.20 | 7.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 27-07-2026 | Artis Brno | 2-4 (1-2) | Mlada Boleslav | 2-6 (1-3) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Wisla Krakow | 1-0 (1-0) | Artis Brno | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Wisla Krakow | 2-2 (0-0) | Artis Brno | 13-3 (9-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | SKU Amstetten | 2-2 (1-2) | Artis Brno | 6-10 (2-5) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | St.Polten | 1-1 (1-0) | Artis Brno | 2-6 (0-4) | 2.30 | 4.00 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 02-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-2 (1-2) | Artis Brno | 9-5 (6-2) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-2 (0-1) | Artis Brno | 6-5 (5-3) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 31-05-2026 | Synot Slovacko | 3-0 (3-0) | Artis Brno | 4-7 (1-3) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Bohemians 1905 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 14-10-2026 | Bohemians 1905 | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav | 1-3 (1-1) | 2.25 | 3.30 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE D1 | 10-10-2026 | Bohemians 1905 | 1-0 (1-0) | Banik Ostrava | 5-5 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| CZEC | 30-09-2026 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Bohemians 1905 | 2-4 (2-0) | 19.00 | 10.00 | 1.07 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Bohemians | 0-0 (0-0) | Bohemians 1905 | 2-2 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Pardubice | 2-1 (1-1) | Bohemians 1905 | 4-4 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 12-09-2026 | Bohemians 1905 | 2-0 (1-0) | Synot Slovacko | 6-3 (2-3) | 1.90 | 3.40 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Sigma Olomouc | 3-0 (2-0) | Bohemians 1905 | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| CZE D1 | 03-09-2026 | Bohemians 1905 | 1-1 (0-1) | Baumit Jablonec | 3-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Zapy | 2-3 (2-2) | Bohemians 1905 | 3-4 (0-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 23-08-2026 | Slavia Praha | 2-2 (1-1) | Bohemians 1905 | 11-1 (9-0) | 1.20 | 5.75 | 11.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Bohemians 1905 | 4-2 (2-1) | 2.55 | 3.10 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CZE D1 | 02-08-2026 | Bohemians 1905 | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove | 9-6 (5-2) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE D1 | 25-07-2026 | Teplice | 3-1 (1-0) | Bohemians 1905 | 10-4 (8-2) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Zaglebie Lubin | 0-2 (0-2) | Bohemians 1905 | 6-1 (2-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Wisla Plock | 2-0 (1-0) | Bohemians 1905 | 2-4 (2-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Lech Poznan | 4-0 (2-0) | Bohemians 1905 | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | FK MAS Taborsko | 2-4 (2-1) | Bohemians 1905 | 2-4 (0-3) | 3.00 | 4.00 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 10-05-2026 | Sigma Olomouc | 0-2 (0-1) | Bohemians 1905 | 8-2 (3-0) | 1.85 | 3.40 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE D1 | 02-05-2026 | Bohemians 1905 | 1-3 (0-1) | Sigma Olomouc | 6-5 (2-2) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE D1 | 25-04-2026 | Bohemians 1905 | 2-0 (0-0) | AC Sparta Prague | 7-4 (4-1) | 4.75 | 3.75 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Away | Teplice | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | Tescoma Zlin | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Away | Slavia Praha | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Away | Brno | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | AC Sparta Prague | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Away | Slovan Liberec | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.99 | 2.15 | 3.10 | 2.99 | 2.15 | 3.10 | 1.80 | 1 | 1.96 | 1.80 | 1 | 1.96 | 1.84 | 0 | 1.92 | 1.84 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.39 | 3.45 | 2.54 | 2.39 | 3.45 | 2.54 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.82 | 0 | 1.94 | 1.82 | 0 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.20 | 3.10 | 3.10 | 2.20 | 3.25 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.40 | 2.45 | 3.30 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.00 | 2.13 | 2.95 | 2.95 | 2.13 | 3.00 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.93 | 0 | 1.89 | 1.89 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.47 | 3.08 | 2.42 | 2.39 | 3.06 | 2.51 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0 | 1.89 | 1.86 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 0 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1 |
| 6.3 | Shot(OT) | 8 | 11.5 | Shot(OT) | 11.1 |
| 7.3 | Corner | 3.3 | 5 | Corner | 3.6 |
| 0.7 | Yellow Card | 0 | 1.1 | Yellow Card | 1.6 |
| 7 | Fouls | 12 | 12.1 | Fouls | 14.5 |
| 58.7% | Possession | 58.7% | 51% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Artis Brno ( 11 Matches) | Bohemians 1905 ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 3 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 4 | 8 |
Slavia Praha