ทีเด็ดบอล Pardubice vs Tescoma Zlin
‹ คู่ก่อนหน้าKAMAZ Naberezhnye Chelny vs Neftekhimik Nizhnekamsk · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 205 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Artis Brno vs Bohemians 1905 · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Czech Republic Gambrinus Liga
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Pardubiceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 205 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSPardubiceTescoma Zlinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5925% @4.76สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.03Tescoma Zlinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPardubiceต่อ 0.5/1 @1.77พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 8.4Pardubiceแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Pardubiceการ์ดยิงดุ🔥12.0Pardubiceการ์ดรับหลวม🕳️9.6Tescoma Zlinการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Pardubiceการ์ดได้ราคา💰6/10Pardubiceการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTescoma Zlinรอง 0.5/1 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubiceการ์ดยิงดุ🔥8.4Tescoma Zlinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pardubiceเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 205 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
PardubiceTescoma Zlin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5925% @4.76
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.03
Tescoma Zlinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPardubice
ต่อ 0.5/1 @1.77
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 8.4Pardubice
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Pardubice
การ์ดยิงดุ🔥12.0Pardubice
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Tescoma Zlin
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Pardubice
การ์ดได้ราคา💰6/10Pardubice
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTescoma Zlin
รอง 0.5/1 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubice
การ์ดยิงดุ🔥8.4Tescoma Zlin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
แนวรุก🔥12.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pardubice vs Tescoma Zlin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPardubice ต่อ 0.5/1 @1.77การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.89การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPardubiceโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pardubice · บิลหลัก 1X2 @1.59
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pardubice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.57 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pardubice 38 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pardubice ต่อ 0.5/1
ได้ 34%ได้ครึ่ง 24%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pardubice · คาดสกอร์ 1.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pardubice ชนะ 1 ลูก24%
Pardubice ชนะ 2 ลูก18%
Pardubice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Tescoma Zlin ชนะ 1 ลูก12%
Tescoma Zlin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Pardubice ชนะ58%
Pardubice ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Pardubice คลีนชีท30%
Tescoma Zlin ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pardubice ไม่แพ้81%
Tescoma Zlin ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pardubice)
- โอกาส Pardubice ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Pardubice ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Tescoma Zlin เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Pardubice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Tescoma Zlin เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pardubice
ส0-0ช2-1ช6-0ช2-1ช4-1พ0-2
Tescoma Zlin
พ1-3พ1-2ช4-0ส1-1พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pardubiceยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Tescoma Zlinยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pardubice
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
Tescoma Zlin
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pardubice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Tescoma Zlin
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pardubice
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Tescoma Zlin
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Pardubice ชนะ 3เสมอ 2Tescoma Zlin ชนะ 3
- 25-04-2026Pardubice3 - 1Tescoma Zlin
- 25-10-2025Tescoma Zlin2 - 2Pardubice
- 04-05-2024Pardubice2 - 0Tescoma Zlin
- 14-04-2024Tescoma Zlin1 - 1Pardubice
- 04-11-2023Pardubice0 - 1Tescoma Zlin
- 21-05-2023Pardubice1 - 2Tescoma Zlin
- 19-02-2023Pardubice2 - 1Tescoma Zlin
- 30-08-2022Tescoma Zlin2 - 1Pardubice
คู่อื่นใน Gambrinus Liga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.58 | 3.90 | 4.80 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 1.58 | 3.90 | 4.80 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 1.59 | 3.90 | 5.00 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 5.00 | 1.88 | 2.5 | 1.89 | 1.76 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 3.70 | 5.00 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.79 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.57 | 3.75 | 5.25 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.61 | 3.65 | 4.45 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 1.60 | 3.65 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.61 | 3.65 | 4.45 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 1.60 | 3.65 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 1.54 | 3.53 | 4.79 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 1.54 | 3.52 | 4.74 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.40 | 4.08 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.63 | 3.74 | 5.15 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 3.70 | 4.80 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 1.79 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 5.00 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 1.70 | 3.65 | 4.60 | 1.93 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.63 | 3.94 | 5.25 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| Willhill | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.80 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.62 | 3.70 | 5.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 3.65 | 4.90 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.10 | 1 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.50 | 4.34 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.30 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.62 | 3.82 | 4.98 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 2.37 | 1/1.5 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D1-14] Pardubice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 16 | 8 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 4 | 6 | 12 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [CZE D1-16] Tescoma Zlin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 1 | 9 | 8 | 20 | 1 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 10 | 0 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 3 | 8 | 6 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Pardubice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 25-04-2026 | Pardubice | 3-1 (1-0) | Tescoma Zlin | 3-4 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE D1 | 25-10-2025 | Tescoma Zlin | 2-2 (0-0) | Pardubice | 2-8 (0-6) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D1 | 04-05-2024 | Pardubice | 2-0 (0-0) | Tescoma Zlin | 8-3 (4-2) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE D1 | 14-04-2024 | Tescoma Zlin | 1-1 (1-0) | Pardubice | 7-3 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE D1 | 04-11-2023 | Pardubice | 0-1 (0-1) | Tescoma Zlin | 5-3 (0-2) | 1.91 | 4.00 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 21-05-2023 | Pardubice | 1-2 (1-1) | Tescoma Zlin | 12-6 (7-4) | 2.10 | 3.60 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D1 | 19-02-2023 | Pardubice | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin | 5-13 (3-6) | 2.30 | 3.25 | 2.80 | W | 1.73 | 0 | 2.15 | W | O |
| CZE D1 | 30-08-2022 | Tescoma Zlin | 2-1 (1-0) | Pardubice | 4-3 (2-0) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| CZE D1 | 11-05-2022 | Pardubice | 1-1 (1-0) | Tescoma Zlin | 5-2 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 19-03-2022 | Tescoma Zlin | 4-1 (2-1) | Pardubice | 6-2 (3-2) | 1.83 | 3.30 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE D1 | 23-10-2021 | Pardubice | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin | 4-0 (2-0) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE D1 | 25-04-2021 | Tescoma Zlin | 0-4 (0-2) | Pardubice | 13-7 (5-4) | 1.83 | 3.50 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE D1 | 20-12-2020 | Pardubice | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin | 3-1 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE D2 | 15-03-2015 | Tescoma Zlin | 4-0 (2-0) | Pardubice | 6-1 | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE D2 | 23-08-2014 | Pardubice | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin | 9-5 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| CZE D2 | 05-04-2014 | Tescoma Zlin | 2-1 (0-1) | Pardubice | 2-4 | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | L | O |
| CZE D2 | 07-09-2013 | Pardubice | 1-0 (0-0) | Tescoma Zlin | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE D2 | 25-05-2013 | Tescoma Zlin | 2-1 (2-0) | Pardubice | - | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE D2 | 10-11-2012 | Pardubice | 2-0 (1-0) | Tescoma Zlin | - | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 23-07-2011 | Tescoma Zlin | 3-0 (0-0) | Pardubice | - | 1.72 | 3.40 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pardubice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 11-10-2026 | AC Sparta Prague | 2-0 (1-0) | Pardubice | 5-6 (2-3) | 1.33 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Pardubice | 4-1 (4-0) | Viktoria Zizkov | 5-2 (2-1) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| CZE D1 | 19-09-2026 | Pardubice | 2-1 (1-1) | Bohemians 1905 | 4-4 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZEC | 16-09-2026 | Kozlovice | 0-6 (0-3) | Pardubice | 1-7 (0-7) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Banik Ostrava | 1-2 (0-1) | Pardubice | 6-3 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Synot Slovacko | 0-0 (0-0) | Pardubice | 5-3 (2-3) | 2.35 | 3.25 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Pardubice | 1-2 (1-0) | Artis Brno | 5-3 (1-3) | 1.48 | 4.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Pardubice | 3-4 (1-2) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE D1 | 24-08-2026 | Sigma Olomouc | 3-1 (1-0) | Pardubice | 5-7 (3-4) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 15-08-2026 | Pardubice | 1-1 (1-0) | Mlada Boleslav | 4-10 (3-9) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE D1 | 09-08-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | Pardubice | 4-2 (2-2) | 1.22 | 6.00 | 10.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| CZE D1 | 03-08-2026 | Pardubice | 0-2 (0-2) | Baumit Jablonec | 8-0 (2-0) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 27-07-2026 | Hradec Kralove | 2-1 (1-0) | Pardubice | 3-5 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Zaglebie Lubin B | 0-5 (0-0) | Pardubice | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vysocina jihlava | 0-5 (0-4) | Pardubice | 6-3 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Pardubice | 3-4 (2-0) | Bohemians1905 B | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Cracovia Krakow | 2-0 (2-0) | Pardubice | 2-12 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 05-07-2026 | Rapid Wien | 2-2 (1-1) | Pardubice | 7-6 (5-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | MSK Zilina | 2-2 (2-1) | Pardubice | 1-9 (0-6) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Odra Opole | 1-1 (1-0) | Pardubice | 5-7 (1-5) | 1.61 | 4.00 | 4.75 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Tescoma Zlin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 09-10-2026 | Tescoma Zlin | 0-1 (0-1) | Slavia Praha | 2-8 (1-1) | 10.00 | 5.00 | 1.27 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (0-0) | SK Prostejov | 5-5 (1-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| CZE D1 | 20-09-2026 | Baumit Jablonec | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin | 9-3 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| CZEC | 16-09-2026 | MFK Havirov | 0-4 (0-0) | Tescoma Zlin | 3-7 (0-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (1-1) | Hradec Kralove | 14-4 (4-2) | 3.50 | 3.30 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| CZE D1 | 06-09-2026 | Tescoma Zlin | 1-3 (0-1) | Teplice | 5-6 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 29-08-2026 | Brno | 3-2 (1-0) | Tescoma Zlin | 6-4 (4-1) | 1.65 | 3.70 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 25-08-2026 | Unicov | 0-2 (0-1) | Tescoma Zlin | 8-3 (4-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| CZE D1 | 22-08-2026 | Tescoma Zlin | 0-1 (0-0) | Slovan Liberec | 3-8 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D1 | 16-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (2-1) | Tescoma Zlin | 6-3 (2-2) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Bohemians 1905 | 4-2 (2-1) | 2.55 | 3.10 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| CZE D1 | 01-08-2026 | AC Sparta Prague | 3-1 (1-0) | Tescoma Zlin | 5-4 (3-1) | 1.22 | 5.50 | 11.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 25-07-2026 | Tescoma Zlin | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava | 3-5 (1-4) | 3.20 | 3.30 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Slask Wroclaw | 3-1 (2-0) | Tescoma Zlin | 2-3 (1-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Polonia Warszawa | 0-2 (0-1) | Tescoma Zlin | 7-5 (5-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Tescoma Zlin | 2-1 (1-1) | Dukla Banska Bystrica | 5-6 (2-1) | 1.22 | 6.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 2-2 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 1-3 (0-1) | Tescoma Zlin | 4-5 (1-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (0-0) | MFK Skalica | 7-9 (1-7) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 27-06-2026 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Slavia Kromeriz | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Away | FC Viktoria Plzen | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Home | Slovan Liberec | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Away | Teplice | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 24-10 | Home | Sigma Olomouc | 7 Days |
| CZE D1 | 31-10 | Away | Artis Brno | 14 Days |
| CZE D1 | 07-11 | Home | Synot Slovacko | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.20 | 5.00 | 2.14 | 2.20 | 5.00 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.80 | 1 | 1.96 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | 1.73 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.58 | 3.90 | 4.80 | 1.58 | 3.90 | 4.80 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.04 | 1.75 | 0.5/1 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.25 | 5.50 | 2.25 | 2.25 | 5.50 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.19 | 4.90 | 2.08 | 2.19 | 4.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.54 | 3.53 | 4.79 | 1.54 | 3.52 | 4.74 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 | 1.77 | 0.5/1 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4 | Goal | 0.7 | 2 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 5.3 | Shot(OT) | 17.7 | 12 | Shot(OT) | 13.3 |
| 5.3 | Corner | 3.3 | 4.4 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2 |
| 15 | Fouls | 16 | 14.9 | Fouls | 12.6 |
| 56.7% | Possession | 32.3% | 44.8% | Possession | 42.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Pardubice ( 41 Matches) | Tescoma Zlin ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 4 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 6 | 10 |
Slavia Praha