ทีเด็ดบอล Swit Szczecin vs Slask Wroclaw II
‹ คู่ก่อนหน้าArsenal Tula vs Chelyabinsk · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 106 / 377เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arsenal Ceska Lipa vs FK MAS Taborsko · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Poland Division 2
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Swit Szczecinเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 106 / 37720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSSwit SzczecinSlask Wroclaw IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4051% @2.30สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Slask Wroclaw IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านSwit Szczecinรอง 0 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.8Swit Szczecinการ์ดรับหลวม🕳️13.2Slask Wroclaw IIการ์ดได้ราคา💰6/10Swit Szczecinการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSlask Wroclaw IIต่อ 0 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Slask Wroclaw IIการ์ดรับหลวม🕳️12.6Swit Szczecinการ์ดยิงดุ🔥9.0Slask Wroclaw IIการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Swit Szczecinเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 106 / 37720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Swit SzczecinSlask Wroclaw II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4051% @2.30
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Slask Wroclaw IIทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSwit Szczecin
รอง 0 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.8Swit Szczecin
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Slask Wroclaw II
การ์ดได้ราคา💰6/10Swit Szczecin
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSlask Wroclaw II
ต่อ 0 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Slask Wroclaw II
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Swit Szczecin
การ์ดยิงดุ🔥9.0Slask Wroclaw II
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Swit Szczecin vs Slask Wroclaw II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSlask Wroclaw II ต่อ 0 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlask Wroclaw IIโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slask Wroclaw II · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Slask Wroclaw II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.29 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slask Wroclaw II 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Slask Wroclaw II ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 23%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slask Wroclaw II · คาดสกอร์ 1.9 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slask Wroclaw II ชนะ 1 ลูก19%
Slask Wroclaw II ชนะ 2 ลูก12%
Slask Wroclaw II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ23%
Swit Szczecin ชนะ 1 ลูก17%
Swit Szczecin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Slask Wroclaw II ชนะ39%
Slask Wroclaw II ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Slask Wroclaw II คลีนชีท15%
Swit Szczecin ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Swit Szczecin ไม่แพ้61%
Slask Wroclaw II ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slask Wroclaw II)
- โอกาส Slask Wroclaw II ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- Swit Szczecin เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Swit Szczecin ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Swit Szczecin
พ0-2ช2-1พ0-1ส1-1พ2-4ส2-2
Slask Wroclaw II
พ2-3ส2-2พ1-2พ2-4พ1-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Swit Szczecinยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Slask Wroclaw IIยิง 1.5 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Swit Szczecin
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
Slask Wroclaw II
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Swit Szczecin
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Slask Wroclaw II
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Swit Szczecin
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Slask Wroclaw II
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Swit Szczecin ชนะ 1เสมอ 1Slask Wroclaw II ชนะ 0
- 17-05-2026Swit Szczecin4 - 3Slask Wroclaw II
- 31-10-2025Slask Wroclaw II2 - 2Swit Szczecin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Swit Szczecin@2.25 → @2.40▲ 6.7%
เสมอ@3.60 → @3.70▲ 2.8%
ทีมเยือน Slask Wroclaw II@2.50 → @2.30▼ 8.0%
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.40 | 3.70 | 2.30 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.60 | 2.91 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.14 | 3.65 | 2.60 | 1.77 | 3/3.5 | 1.99 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.60 | 2.91 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.14 | 3.65 | 2.60 | 1.77 | 3/3.5 | 1.99 | 1.97 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.75 | 2.54 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.77 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.32 | 3.80 | 2.48 | 1.81 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.70 | 2.55 | 1.84 | 3/3.5 | 1.84 | 1.47 | -0.5 | 2.45 | |
| Live | 2.30 | 3.70 | 2.60 | 1.78 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.49 | 3.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.89 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.28 | 3.50 | 2.78 | 1.81 | 3/3.5 | 1.99 | 2.00 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.70 | 2.60 | 2.03 | 3.5 | 1.70 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.22 | 3.42 | 2.73 | 1.76 | 3/3.5 | 1.91 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-17] Swit Szczecin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 4 | 8 | 16 | 32 | 10 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 1 | 2 | 5 | 9 | 20 | 5 | 16 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 4 | 8 | 8 | 16 | 10 | 18 | 14.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 1 | 2 | 5 | 3 | 9 | 5 | 14 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
| [POL D2-16] Slask Wroclaw II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 1 | 10 | 22 | 30 | 10 | 16 | 21.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 10 | 12 | 7 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 12 | 18 | 3 | 17 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 4 | 6 | 7 | 10 | 16 | 13 | 28.6% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 6 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Swit Szczecin Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 17-05-2026 | Swit Szczecin | 4-3 (0-2) | Slask Wroclaw II | 11-1 (7-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 31-10-2025 | Slask Wroclaw II | 2-2 (2-1) | Swit Szczecin | 2-1 (0-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Swit Szczecin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-2 (0-0) | Swit Szczecin | 4-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 23-10-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 4-2 (3-1) | Swit Szczecin | 5-2 (3-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL D2 | 17-10-2026 | Swit Szczecin | 1-1 (1-1) | Olimpia Grudziadz | 4-2 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D2 | 10-10-2026 | Avia Swidnik | 1-0 (1-0) | Swit Szczecin | 4-3 (1-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POL D2 | 03-10-2026 | Swit Szczecin | 2-1 (1-0) | Sokol Kleczew | 11-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 23-09-2026 | Pogon Szczecin II | 2-0 (1-0) | Swit Szczecin | - | L | ||||||||
| POL D2 | 18-09-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 3-0 (1-0) | Swit Szczecin | 10-2 (5-0) | 1.73 | 3.60 | 3.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| POL D2 | 12-09-2026 | Swit Szczecin | 1-5 (1-2) | Chojniczanka Chojnice | 6-7 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 06-09-2026 | Lechia Zielona Gora | 1-4 (0-1) | Swit Szczecin | 10-3 (5-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 30-08-2026 | Swit Szczecin | 1-1 (1-1) | GKS Tychy | 1-7 (1-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POL D2 | 22-08-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (1-1) | Swit Szczecin | 7-5 (4-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| POL D2 | 15-08-2026 | Swit Szczecin | 0-1 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | 3-6 (0-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 09-08-2026 | Legia Warszawa B | 5-0 (1-0) | Swit Szczecin | 6-7 (3-4) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Olimpia Grudziadz | 3-3 (0-2) | Swit Szczecin | 8-7 (3-7) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 01-08-2026 | Hutnik Krakow | 3-0 (2-0) | Swit Szczecin | 10-7 (4-6) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 25-07-2026 | Swit Szczecin | 2-3 (1-2) | Gornik Leczna | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Swit Szczecin | 0-1 (0-0) | Stargard Szczecinski | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Swit Szczecin | 3-2 (2-2) | Flota Swinoujscie | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Swit Szczecin | 3-1 (0-0) | ZKS Kluczevia | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Miedz Legnica | 1-0 (0-0) | Swit Szczecin | - | L | ||||||||
| No Data |
| Slask Wroclaw II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 31-10-2026 | Slask Wroclaw II | 0-2 (0-0) | Zawisza Bydgoszcz SA | 9-6 (1-5) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| POL Cup | 29-10-2026 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3-1 (2-1) | Slask Wroclaw II | 7-3 (3-2) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 23-10-2026 | Sokol Kleczew | 4-2 (2-0) | Slask Wroclaw II | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 18-10-2026 | Slask Wroclaw II | 1-2 (0-0) | Avia Swidnik | 7-8 (3-5) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| POL D2 | 14-10-2026 | Slask Wroclaw II | 2-2 (0-1) | Legia Warszawa B | 4-6 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| POL D2 | 10-10-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-2 (1-0) | Slask Wroclaw II | 5-3 (0-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 20-09-2026 | Slask Wroclaw II | 2-0 (1-0) | Hutnik Krakow | 7-16 (4-7) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 14-09-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-2 (2-0) | Slask Wroclaw II | 5-3 (1-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 06-09-2026 | Slask Wroclaw II | 0-1 (0-0) | Olimpia Grudziadz | 8-6 (4-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| POL Cup | 02-09-2026 | Beskid Andrychow | 1-3 (1-1) | Slask Wroclaw II | 6-7 (3-4) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Slask Wroclaw II | 2-3 (1-2) | Znicz Pruszkow | 1-11 (0-4) | 3.00 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 24-08-2026 | GKS Tychy | 3-0 (0-0) | Slask Wroclaw II | 7-2 (3-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| POL D2 | 15-08-2026 | Slask Wroclaw II | 1-2 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 8-6 (3-4) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Slask Wroclaw II | 2-0 (1-0) | Gornik Leczna | 4-8 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| POL Cup | 05-08-2026 | Slask Wroclaw II | 3-2 (1-1) | Stal Stalowa Wola | 4-8 (3-5) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POL D2 | 01-08-2026 | Resovia Rzeszow | 1-5 (0-3) | Slask Wroclaw II | 7-3 (6-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 25-07-2026 | Podhale Nowy Targ | 3-1 (2-0) | Slask Wroclaw II | 9-2 (7-0) | 1.53 | 4.00 | 4.80 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Barycz Sulow | 4-3 (0-0) | Slask Wroclaw II | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Slavia Prague B | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw II | 10-1 (2-0) | 1.53 | 4.75 | 4.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Ruch Chorzow | 1-0 (1-0) | Slask Wroclaw II | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Away | Resovia Rzeszow | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Home | Stal Stalowa Wola | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Away | Gornik Leczna | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 14-11 | Home | Lechia Zielona Gora | 7 Days |
| POL D2 | 21-11 | Away | Rekord Bielsko-Biala | 14 Days |
| POL D2 | 28-11 | Home | Podhale Nowy Targ | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.50 | 2.40 | 3.70 | 2.30 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 3 | 2.1 | Loss | 2.2 |
| 17 | Shot(OT) | 16.3 | 14 | Shot(OT) | 13.4 |
| 2.7 | Corner | 4.7 | 3.8 | Corner | 5.3 |
| 3 | Yellow Card | 1.3 | 2.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.7 | Fouls | 13.7 | 13.9 | Fouls | 14.2 |
| 48% | Possession | 51% | 48.9% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Swit Szczecin ( 48 Matches) | Slask Wroclaw II ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 6 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 3 | 6 |
Sokol Kleczew
Sandecja Nowy Sacz
Znicz Pruszkow
Podhale Nowy Targ