ทีเด็ดบอล Batman Petrolspor vs Istanbulspor
‹ คู่ก่อนหน้าIrtysh Pavlodar vs FC Astana · พ. 14 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 91 / 99เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Feronikeli vs KF Llapi · พ. 14 ต.ค. 19:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 14-10-2026 18:30 น.
Batman Petrolsporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 91 / 9918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSBatman PetrolsporIstanbulsporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.6126% @4.39สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.96Istanbulsporทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBatman Petrolsporต่อ 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Batman Petrolsporกองกลาง🎯50% vs 43%Batman Petrolsporแนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Batman Petrolsporการ์ดยิงดุ🔥10.2Batman Petrolsporการ์ดรับหลวม🕳️13.2Istanbulsporการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนIstanbulsporรอง 0.5/1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️10.8Batman Petrolsporการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Istanbulsporการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Batman Petrolsporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 91 / 9918:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Batman PetrolsporIstanbulspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.6126% @4.39
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.96
Istanbulsporทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBatman Petrolspor
ต่อ 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Batman Petrolspor
กองกลาง🎯50% vs 43%Batman Petrolspor
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Batman Petrolspor
การ์ดยิงดุ🔥10.2Batman Petrolspor
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Istanbulspor
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนIstanbulspor
รอง 0.5/1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Batman Petrolspor
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Istanbulspor
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Batman Petrolspor vs Istanbulspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBatman Petrolspor ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBatman Petrolsporโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Batman Petrolspor · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Batman Petrolspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.56 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Batman Petrolspor 36 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Batman Petrolspor ต่อ 0.5/1
ได้ 35%ได้ครึ่ง 22%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Batman Petrolspor · คาดสกอร์ 2.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Batman Petrolspor ชนะ 1 ลูก22%
Batman Petrolspor ชนะ 2 ลูก17%
Batman Petrolspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ23%
Istanbulspor ชนะ 1 ลูก12%
Istanbulspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Batman Petrolspor ชนะ58%
Batman Petrolspor ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Batman Petrolspor คลีนชีท29%
Istanbulspor ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Batman Petrolspor ไม่แพ้81%
Istanbulspor ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Batman Petrolspor)
- โอกาส Batman Petrolspor ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- Istanbulspor เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Istanbulspor เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Batman Petrolspor
ช2-0ช4-3พ0-4พ1-2พ1-2พ1-2
Istanbulspor
ส1-1พ0-4พ1-2พ0-4ช1-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Batman Petrolsporยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Istanbulsporยิง 0.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Batman Petrolspor
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
Istanbulspor
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Batman Petrolspor
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Istanbulspor
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Batman Petrolspor
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Istanbulspor
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Batman Petrolspor ชนะ 1เสมอ 0Istanbulspor ชนะ 3
- 22-02-2015Batman Petrolspor0 - 1Istanbulspor
- 03-10-2014Istanbulspor2 - 0Batman Petrolspor
- 12-05-2012Istanbulspor0 - 1Batman Petrolspor
- 30-12-2011Batman Petrolspor0 - 2Istanbulspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Batman Petrolspor@1.59 → @1.611.0%
เสมอ@3.75 → @3.710.9%
ทีมเยือน Istanbulspor@4.47 → @4.391.9%
คู่อื่นใน 1. Lig 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.88 | 4.40 | 1.81 | 2.5/3 | 1.81 | 1.76 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.47 | 3.83 | 4.25 | 1.82 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 1.63 | 3.95 | 4.30 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.63 | 3.95 | 4.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.56 | 3.80 | 4.80 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.61 | 3.70 | 4.60 | 1.89 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.00 | 5.25 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.97 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.65 | 3.75 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.57 | 3.85 | 4.40 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 4.05 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.55 | 3.90 | 4.60 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 3.75 | 4.05 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.57 | 3.59 | 4.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 3.59 | 4.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.68 | 3.74 | 4.27 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.66 | 3.77 | 4.39 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.40 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.79 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.66 | 3.80 | 4.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.82 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.53 | 4.13 | 5.22 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.70 | 3.91 | 4.62 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 3.80 | 5.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.50 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 4.20 | 4.60 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.10 | 1 | 1.65 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.60 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.65 | 0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.50 | 1.63 | 2.5 | 2.09 | 1.26 | 0 | 3.40 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.60 | 1.84 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-5] Batman Petrolspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 16 | 15 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 6 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 0 | 3 | 7 | 5 | 18 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 5 | 9 | 50.0% |
| [TFF 1. Lig-19] Istanbulspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 7 | 20 | 5 | 19 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 14 | 3 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 5 | 11 | 6 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 8 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 7 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Batman Petrolspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 3 | 22-02-2015 | Batman Petrolspor | 0-1 (0-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 03-10-2014 | Istanbulspor | 2-0 (2-0) | Batman Petrolspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 12-05-2012 | Istanbulspor | 0-1 (0-0) | Batman Petrolspor | - | W | ||||||||
| TUR 3 | 30-12-2011 | Batman Petrolspor | 0-2 (0-1) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Batman Petrolspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 2-1 (2-1) | Batman Petrolspor | 3-2 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 30-09-2026 | Batman Petrolspor | 1-2 (0-2) | Terek Grozny | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Batman Petrolspor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 8-3 (6-0) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Bodrumspor | 4-0 (2-0) | Batman Petrolspor | 3-6 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Batman Petrolspor | 4-3 (1-0) | Karagumruk | 1-8 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 3-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (0-1) | Sivasspor | 6-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Sariyer | 1-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 7-3 (3-2) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 18-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 9-1 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| TFF 1. Lig | 11-08-2026 | Pendikspor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 4-1 (1-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Pendikspor | 3-1 (0-0) | Batman Petrolspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 25-04-2026 | Batman Petrolspor | 6-0 (3-0) | Kepez Belediyespor | 2-0 (1-0) | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Bucaspor 1928 | 3-3 (2-0) | Batman Petrolspor | 0-9 (0-2) | 17.00 | 8.50 | 1.10 | D | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | O |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Batman Petrolspor | 0-1 (0-1) | Beykozspor 1908 | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Ankaraspor FK | 2-3 (1-1) | Batman Petrolspor | 3-8 (2-2) | 6.00 | 3.80 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | O |
| TUR 2 | 04-04-2026 | Batman Petrolspor | 1-0 (1-0) | Muglaspor | - | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 29-03-2026 | Kastamonuspor | 1-2 (1-2) | Batman Petrolspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 25-03-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (1-1) | S.Urfaspor | 7-2 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR 2 | 16-03-2026 | Karaman Belediyespor | 0-6 (0-3) | Batman Petrolspor | 2-14 (0-7) | 13.00 | 8.00 | 1.10 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | W | O |
| TUR 2 | 11-03-2026 | Batman Petrolspor | 4-1 (0-1) | Bursa Niluferspor AS | - | W | ||||||||
| No Data |
| Istanbulspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-1) | Erokspor | 4-6 (0-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Manisa BB Spor | 0-1 (0-0) | Istanbulspor | 9-3 (5-3) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-09-2026 | Kayserispor | 4-0 (3-0) | Istanbulspor | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Istanbulspor | 1-2 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 9-2 (6-1) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 04-09-2026 | Bursaspor | 4-0 (1-0) | Istanbulspor | 8-1 (5-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Istanbulspor | 1-1 (1-1) | Karagumruk | 2-7 (0-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Belediye Vanspor | 3-2 (2-2) | Istanbulspor | 4-1 (3-1) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Istanbulspor | 2-2 (2-0) | Bodrumspor | 5-6 (5-4) | 2.63 | 3.20 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Bandirmaspor | 3-0 (2-0) | Istanbulspor | 1-3 (0-3) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Eyupspor | 2-0 (0-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Kocaelispor | 1-1 (1-0) | Istanbulspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Kasimpasa | 1-0 (0-0) | Istanbulspor | - | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Istanbulspor | 8-1 (4-1) | Adana Demirspor | 7-1 (5-1) | 1.01 | 13.00 | 21.00 | W | 1.90 | 4.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Belediye Vanspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Istanbulspor | 3-1 (0-1) | Sariyer | 4-1 (1-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 17-2 (6-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-04-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-0) | Erzurumspor FK | 1-3 (1-1) | 4.20 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Sakaryaspor | 2-2 (1-1) | Istanbulspor | 2-2 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| TFF 1. Lig | 22-03-2026 | Istanbulspor | 0-1 (0-1) | Bodrumspor | 10-2 (7-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Pendikspor | 1-1 (0-1) | Istanbulspor | 8-4 (4-0) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 18-10 | Away | Kayserispor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 25-10 | Home | Erokspor | 11 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Manisa BB Spor | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 18-10 | Home | Antalyaspor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Muglaspor | 10 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Mardin BB | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.25 | 4.60 | 2.19 | 2.25 | 4.60 | 1.67 | 1 | 2.14 | 1.65 | 1 | 2.12 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Initial | 1.63 | 3.95 | 4.30 | 1.63 | 3.95 | 4.30 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.38 | 5.00 | 2.20 | 2.38 | 5.00 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.29 | 4.44 | 2.08 | 2.29 | 4.44 | 1.65 | 1 | 2.17 | 1.65 | 1 | 2.17 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.57 | 3.59 | 4.36 | 1.57 | 3.59 | 4.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 0.8 |
| 2.7 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 2.2 |
| 9 | Shot(OT) | 17 | 12.4 | Shot(OT) | 14.1 |
| 7 | Corner | 4.3 | 4.9 | Corner | 3.1 |
| 1.5 | Yellow Card | 2 | 2.8 | Yellow Card | 2 |
| 20 | Fouls | 8.3 | 15.2 | Fouls | 10.5 |
| 49.5% | Possession | 40.7% | 50.4% | Possession | 42.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Batman Petrolspor ( 8 Matches) | Istanbulspor ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 8 |