ทีเด็ดบอล Irtysh Pavlodar vs FC Astana
‹ คู่ก่อนหน้าKashiwa Reysol vs Port FC · พ. 14 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 99 / 100เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Batman Petrolspor vs Istanbulspor · พ. 14 ต.ค. 18:30 น.
Kazakhstan Premier League
🕒 14-10-2026 17:00 น.
Irtysh Pavlodarเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 99 / 10017:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSIrtysh PavlodarFC Astanaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.3864% @1.89สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93FC Astanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านIrtysh Pavlodarรอง 0.5 @1.86การ์ดยิงดุ🔥5.4Irtysh Pavlodarการ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Astanaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Astanaต่อ 0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4FC Astanaกองกลาง🎯57% vs 49%FC Astanaแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4FC Astanaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Irtysh Pavlodarการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Astanaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Astanaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Irtysh Pavlodarเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 99 / 10017:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVS
Irtysh PavlodarFC Astana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.3864% @1.89
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
FC Astanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านIrtysh Pavlodar
รอง 0.5 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥5.4Irtysh Pavlodar
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Astana
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Astana
ต่อ 0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 5.4FC Astana
กองกลาง🎯57% vs 49%FC Astana
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4FC Astana
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Irtysh Pavlodar
การ์ดยิงดุ🔥12.0FC Astana
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Astana
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Irtysh Pavlodar vs FC Astana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Astana ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Astanaโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Astana · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Astana ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.82 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Astana 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Astana ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Astana · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Astana ชนะ 1 ลูก24%
FC Astana ชนะ 2 ลูก15%
FC Astana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Irtysh Pavlodar ชนะ 1 ลูก16%
Irtysh Pavlodar ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Astana ชนะ50%
FC Astana ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FC Astana คลีนชีท34%
Irtysh Pavlodar ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Irtysh Pavlodar ไม่แพ้50%
FC Astana ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Astana)
- โอกาส FC Astana ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- FC Astana ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Astana ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Irtysh Pavlodar ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Irtysh Pavlodar เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Irtysh Pavlodar ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Irtysh Pavlodar
พ0-2ช2-1พ0-1ช2-1ช2-1พ0-2
FC Astana
ส1-1ช3-2ช4-0พ0-1ช1-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Irtysh Pavlodarยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FC Astanaยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Irtysh Pavlodar
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
FC Astana
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Irtysh Pavlodar
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Astana
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Irtysh Pavlodar
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Astana
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Irtysh Pavlodar ชนะ 2เสมอ 0FC Astana ชนะ 6
- 14-06-2026FC Astana2 - 0Irtysh Pavlodar
- 10-11-2019FC Astana0 - 2Irtysh Pavlodar
- 15-05-2019Irtysh Pavlodar0 - 4FC Astana
- 05-05-2019FC Astana0 - 1Irtysh Pavlodar
- 11-11-2018FC Astana4 - 0Irtysh Pavlodar
- 17-06-2018FC Astana3 - 0Irtysh Pavlodar
- 07-04-2018Irtysh Pavlodar1 - 6FC Astana
- 15-10-2017FC Astana2 - 1Irtysh Pavlodar
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Irtysh Pavlodar@3.28 → @3.38▲ 3.1%
เสมอ@3.53 → @3.530.0%
ทีมเยือน FC Astana@1.94 → @1.89▼ 2.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.45 | 3.65 | 1.87 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.45 | 3.65 | 1.87 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.91 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | ||||
| Live | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | |||||
| wewbet | Initial | 3.58 | 3.32 | 1.93 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.46 | 3.33 | 1.96 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.82 | -0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.25 | 1.86 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.60 | 3.35 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.77 | 1.77 | -0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 3.79 | 3.78 | 1.73 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.45 | 3.61 | 1.85 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -0.5 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.81 | 3.61 | 1.91 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.66 | -0.5/1 | 2.17 | |
| Live | 3.77 | 3.74 | 1.88 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [KAZ PR-13] Irtysh Pavlodar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 8 | 12 | 26 | 36 | 26 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 4 | 3 | 6 | 14 | 18 | 15 | 12 | 30.8% |
| Away Field | 13 | 2 | 5 | 6 | 12 | 18 | 11 | 8 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 5 | 12 | 9 | 11 | 15 | 27 | 14 | 19.2% |
| Home Field | 13 | 3 | 3 | 7 | 6 | 9 | 12 | 15 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 2 | 9 | 2 | 5 | 6 | 15 | 6 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| [KAZ PR-3] FC Astana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 14 | 6 | 6 | 43 | 27 | 48 | 3 | 53.8% |
| Home Field | 13 | 12 | 1 | 0 | 31 | 8 | 37 | 2 | 92.3% |
| Away Field | 13 | 2 | 5 | 6 | 12 | 19 | 11 | 9 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 13 | 8 | 5 | 23 | 12 | 47 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 13 | 10 | 3 | 0 | 18 | 3 | 33 | 1 | 76.9% |
| Away Field | 13 | 3 | 5 | 5 | 5 | 9 | 14 | 9 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Irtysh Pavlodar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ PR | 14-06-2026 | FC Astana | 2-0 (2-0) | Irtysh Pavlodar | 6-4 (4-2) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| KAZ PR | 10-11-2019 | FC Astana | 0-2 (0-1) | Irtysh Pavlodar | 5-7 (4-4) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| KAZ PR | 15-05-2019 | Irtysh Pavlodar | 0-4 (0-1) | FC Astana | 3-6 (3-4) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| KAZ PR | 05-05-2019 | FC Astana | 0-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 11-3 (2-3) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| KAZ PR | 11-11-2018 | FC Astana | 4-0 (1-0) | Irtysh Pavlodar | 6-3 (2-2) | 2.62 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| KAZ PR | 17-06-2018 | FC Astana | 3-0 (1-0) | Irtysh Pavlodar | 10-1 (5-0) | 1.28 | 4.50 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| KAZ PR | 07-04-2018 | Irtysh Pavlodar | 1-6 (0-1) | FC Astana | 1-5 (0-3) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| KAZ PR | 15-10-2017 | FC Astana | 2-1 (0-1) | Irtysh Pavlodar | 5-5 (4-3) | 1.28 | 4.75 | 8.00 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | O |
| KAZ PR | 14-05-2017 | FC Astana | 2-0 (1-0) | Irtysh Pavlodar | 4-3 (1-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| KAZ PR | 12-03-2017 | Irtysh Pavlodar | 1-1 (1-1) | FC Astana | 2-3 (2-0) | 2.87 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| KAZ C | 06-11-2016 | FC Astana | 5-3 (2-2) | Irtysh Pavlodar | 11-4 (7-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 2.02 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| KAZ PR | 29-10-2016 | Irtysh Pavlodar | 0-0 (0-0) | FC Astana | 9-2 (3-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| KAZ C | 21-09-2016 | Irtysh Pavlodar | 1-2 (1-2) | FC Astana | - | 1.33 | 5.25 | 6.00 | L | |||||
| KAZ PR | 12-08-2016 | FC Astana | 3-0 (2-0) | Irtysh Pavlodar | 10-5 (6-1) | 1.61 | 3.50 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| KAZ PR | 19-06-2016 | FC Astana | 1-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 12-2 (9-0) | 1.61 | 3.50 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| KAZ PR | 23-04-2016 | Irtysh Pavlodar | 2-2 (1-2) | FC Astana | 6-4 (3-3) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| KAZ PR | 31-10-2015 | FC Astana | 1-0 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 15-1 | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | W | U |
| KAZ PR | 26-09-2015 | Irtysh Pavlodar | 2-1 (2-0) | FC Astana | 0-7 | 4.00 | 3.50 | 1.72 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| KAZ PR | 16-05-2015 | FC Astana | 2-2 (1-1) | Irtysh Pavlodar | 5-3 | 1.25 | 5.00 | 9.00 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| KAZ PR | 11-03-2015 | Irtysh Pavlodar | 0-3 (0-1) | FC Astana | 2-2 | 5.50 | 3.60 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Irtysh Pavlodar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ PR | 10-10-2026 | Irtysh Pavlodar | 0-2 (0-1) | Kyzylzhar Petropavlovsk | 4-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| KAZ PR | 18-09-2026 | Altay FK | 1-2 (1-2) | Irtysh Pavlodar | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| KAZ PR | 13-09-2026 | Irtysh Pavlodar | 2-1 (2-0) | Okzhetpes | 7-1 (3-0) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| KAZ PR | 05-09-2026 | FC Zhetysu Taldykorgan | 1-0 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 8-6 (7-2) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| KAZ PR | 30-08-2026 | Irtysh Pavlodar | 2-1 (0-1) | FK Aktobe Lento | 1-7 (1-4) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| KAZ PR | 16-08-2026 | Irtysh Pavlodar | 0-2 (0-1) | Tobol Kostanai | 4-4 (2-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| KAZ PR | 09-08-2026 | FK Yelimay Semey | 3-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| KAZ PR | 01-08-2026 | Irtysh Pavlodar | 3-2 (0-1) | FK Kaspyi Aktau | 12-1 (9-0) | 2.30 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| KAZ PR | 25-07-2026 | Ulytau Zhezkazgan | 1-2 (1-2) | Irtysh Pavlodar | 7-5 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| KAZ PR | 11-07-2026 | Irtysh Pavlodar | 0-1 (0-0) | Zhenis | 3-5 (0-4) | 2.35 | 3.00 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| KAZ PR | 05-07-2026 | Kaisar Kyzylorda | 0-0 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 0-4 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| KAZ PR | 28-06-2026 | Irtysh Pavlodar | 1-2 (1-1) | Kaisar Kyzylorda | 2-4 (1-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| KAZ PR | 20-06-2026 | Zhenis | 0-0 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 5-5 (3-3) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| KAZ PR | 14-06-2026 | FC Astana | 2-0 (2-0) | Irtysh Pavlodar | 6-4 (4-2) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| KAZ PR | 27-05-2026 | Irtysh Pavlodar | 1-1 (0-1) | Ulytau Zhezkazgan | 4-3 (1-3) | 2.38 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| KAZ PR | 22-05-2026 | FK Kaspyi Aktau | 2-2 (1-0) | Irtysh Pavlodar | 6-11 (3-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| KAZ PR | 16-05-2026 | Irtysh Pavlodar | 2-2 (1-0) | FK Yelimay Semey | 7-4 (4-3) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| KAZ PR | 09-05-2026 | Tobol Kostanai | 1-0 (0-0) | Irtysh Pavlodar | 7-5 (3-0) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| KAZ PR | 02-05-2026 | Irtysh Pavlodar | 0-1 (0-1) | FC Kairat Almaty | 4-2 (1-2) | 5.50 | 3.80 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| KAZ C | 29-04-2026 | Irtysh Pavlodar | 1-2 (1-1) | Kyzylzhar Petropavlovsk | 4-6 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| FC Astana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ PR | 10-10-2026 | Tobol Kostanai | 2-1 (1-0) | FC Astana | 5-2 (2-0) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| KAZ PR | 17-09-2026 | FC Astana | 1-0 (1-0) | FC Kairat Almaty | 8-6 (6-3) | 2.75 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| KAZ PR | 12-09-2026 | Ordabasy | 1-0 (0-0) | FC Astana | 9-4 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| KAZ PR | 06-09-2026 | FC Astana | 4-0 (2-0) | FK Yelimay Semey | 6-2 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| KAZ PR | 30-08-2026 | FK Atyrau | 2-3 (0-2) | FC Astana | 7-3 (4-1) | 5.25 | 3.70 | 1.50 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| KAZ PR | 16-08-2026 | Kyzylzhar Petropavlovsk | 1-1 (0-0) | FC Astana | 5-8 (3-7) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| KAZ PR | 09-08-2026 | FC Astana | 2-1 (2-1) | Okzhetpes | 9-6 (4-2) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| KAZ PR | 02-08-2026 | Ulytau Zhezkazgan | 0-2 (0-1) | FC Astana | 5-5 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| KAZ PR | 26-07-2026 | FC Astana | 4-1 (2-1) | Altay FK | 9-1 (5-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FC Astana | 1-2 (1-0) | KS Dinamo Tirana | 5-4 (5-2) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| KAZ PR | 12-07-2026 | FC Astana | 3-2 (1-1) | FK Aktobe Lento | 4-2 (1-1) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | KS Dinamo Tirana | 0-1 (0-0) | FC Astana | 2-4 (2-2) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| KAZ PR | 03-07-2026 | FC Astana | 1-0 (1-0) | Zhenis | 9-4 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| KAZ PR | 28-06-2026 | Zhenis | 2-2 (0-1) | FC Astana | 4-1 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| KAZ PR | 21-06-2026 | FK Aktobe Lento | 2-0 (1-0) | FC Astana | 2-4 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| KAZ PR | 14-06-2026 | FC Astana | 2-0 (2-0) | Irtysh Pavlodar | 6-4 (4-2) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| KAZ PR | 27-05-2026 | Altay FK | 1-1 (0-0) | FC Astana | 4-3 (3-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| KAZ PR | 22-05-2026 | FC Astana | 3-0 (1-0) | Ulytau Zhezkazgan | 6-3 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| KAZ PR | 16-05-2026 | Okzhetpes | 1-0 (1-0) | FC Astana | 3-8 (3-4) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| KAZ PR | 09-05-2026 | FC Astana | 2-1 (0-0) | Kyzylzhar Petropavlovsk | 5-6 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KAZ PR | 18-10 | Away | FC Kairat Almaty | 4 Days |
| KAZ PR | 25-10 | Away | FK Atyrau | 11 Days |
| KAZ PR | 31-10 | Home | Ordabasy | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KAZ PR | 25-10 | Home | Kaisar Kyzylorda | 11 Days |
| KAZ PR | 31-10 | Away | FC Zhetysu Taldykorgan | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.22 | 2.37 | 4.00 | 2.22 | 2.37 | 1.73 | 1 | 2.03 | 1.73 | 1 | 2.03 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Initial | 3.45 | 3.65 | 1.87 | 3.45 | 3.65 | 1.87 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | 1.89 | -0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 1.91 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 7.7 | Shot(OT) | 11 | 9.7 | Shot(OT) | 12.3 |
| 2.3 | Corner | 6.7 | 4.2 | Corner | 5.7 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.7 | Fouls | 11.7 | 13.8 | Fouls | 14.3 |
| 47.7% | Possession | 58.3% | 49.1% | Possession | 56.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Irtysh Pavlodar ( 22 Matches) | FC Astana ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 14 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 1 | 3 |